PDA

View Full Version : Góp ý về phần hướng dẫn các môn phái.

iOggy
17-07-2013, 07:47 AM
vì đây là diễn đàn,nơi giao lưu,nghiên cứu và học hỏi.cá nhân mình cũng đã chơi rất nhiều game,lọ mọ ở nhiều diễn đàn và lời góp ý mình đưa ra đầu tiên là phần hướng dẫn về các chi tiết về môn phái cần phải cụ thể hơn là chỉ giới thiệu chung chung như vậy.
ví dụ như đánh xa hay đánh gần,nội công hay ngoại công.
bảng skill và tác dụng của các skill
ngoài ra thì có thể chỉ thêm các hướng build điểm sao cho hợp lí.
mong các bạn lắng nghe ý kiến của mình.
game thì hay nhưng thông tin phái lờ mờ quá,nhớ hồi xưa kiếm thế còn có hẳn clip của từng phái cho người chơi xem để dễ lựa chọn cơ mà :)

Hà Hồng Dược
17-07-2013, 08:29 AM
Cám ơn bạn đã góp ý BQT xin ghi nhận và sẽ có những hướng dẫn cụ thể hơn, ngoài ra bạn cũng có thể làm các bài hướng dẫn khác rồi gửi lên đây cho mọi người tham khảo, nếu BQT thấy bài hướng dẫn của bạn tốt và chi tiết sẽ dùng bài hướng dẫn của bạn làm bài hướng dẫn chính và BQT cũng sẽ có những phần quà thích đáng gửi đến bạn.

orpheusliedbulk
18-07-2013, 05:19 PM
chuẫn, nên chú trọng vào phần đó nhiều hơn

PhuongNam
19-07-2013, 09:56 AM
Sao mà Môn Phái Đường Môn Lại không có Hào quang quanh người làm ăn sao thế Mà tất cả các phái đều có mà Đương Môn lại không???????????????????????

Kenny
19-07-2013, 10:23 AM
Sao mà Môn Phái Đường Môn Lại không có Hào quang quanh người làm ăn sao thế Mà tất cả các phái đều có mà Đương Môn lại không???????????????????????

tà ma thì cần gì hào quang bạn ơi :)