PDA

View Full Version : [Thảo Luận] Chúng ta sẽ nhận được gì khi mua VIP

KaidouJin
17-07-2013, 06:24 PM
hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng,cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7:)
P/S : bài viết đã được bỏ bớt ít câu để tránh nhầm lẫn sau này.Mong các bạn bỏ qua vì mình viết bài này hồi AT1 nên chưa nắm rõ chức năng :sosad:

Phong Vô Ảnh
17-07-2013, 06:37 PM
Và những cái vip bạn nói tất cả ở đây hình như chỉ là VIP TẠM. VIP chính thức chỉ có được khi bạn nạp một số tiền nhất định.:11:

KaidouJin
17-07-2013, 06:41 PM
VIP tạm là khi có 2 VIP tiến cử bạn,còn cái mình nêu là VIP chính thức dùng=Anh Hùng Lệnh đấy bạn :49:

Hồng Thất Thủ
17-07-2013, 10:22 PM
hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng(các loại VIP khác nhau sẽ đc nhận số lượng vàng khóa khác nhau,ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần"cái này các bạn có thể xem trong mục Đã thành VIP"),cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7:)
P/S : bài này mình viết bên Tộc Vô Song nhưng thấy nên đem qua đây cho nhiều bạn biết.

Theo mình biết còn nhận được Chúc Phúc Chi Vũ nữa mà! Có nhiều cái lợi. Nói chung là tạm được. Vì vàng khóa cũng rất cần thiết, có thể mua các vật phẩm cần thiết. Đặc biệt là giao dịch với Hành Cước Thương Nhân.

Trà Dạo
17-07-2013, 10:35 PM
quan trọng là tỷ lệ nạp card như thế nào á , nếu tỷ lệ tốt thì mấy cũng chơi được tất :D

Hồng Thất Thủ
17-07-2013, 10:37 PM
quan trọng là tỷ lệ nạp card như thế nào á , nếu tỷ lệ tốt thì mấy cũng chơi được tất :D
Quan trọng là éo cần nạp card mà cứ đồ VIP mà quất nó mới phê. Như VLTK éo cần nạp xu nào cũng đứng TOP như ai

MyEverything
01-08-2013, 06:22 PM
doi 1000 vang` ko khoa' lay 5000 vang` khoa o dau dau co dau ban

a` vi du minh mua vip 7 ngay thi 1 tuan dc 5000 vang` con mua vip 12 tuan` thi 1 tuan van duoc 5000 vang` hay duoc nhieu hon vay ban ? srr may ko co vietkey

Nhất Tiễn Về Thành
01-08-2013, 07:26 PM
theo mình là vẫn chỉ 1 tuần 5kv

Leynet
01-08-2013, 09:33 PM
hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng(các loại VIP khác nhau sẽ đc nhận số lượng vàng khóa khác nhau,ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần"cái này các bạn có thể xem trong mục Đã thành VIP"),cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7:)
P/S : bài này mình viết bên Tộc Vô Song nhưng thấy nên đem qua đây cho nhiều bạn biết.

Cái này sai rồi hồi AT1 thì cấp vip dc tăng theo số tiền nạp thẻ nhưng do ko thể nạp thẻ nên ko check từng cấp vip bao nhiêu tiền ( để mở cấp vip1 cần đổi 500 vàng còn các cấp sau thì mình ko biết). Còn Anh Hùng Lệnh chỉ giống như là chứng chỉ xác nhận có vip ( bạn nào từng chơi Thần Khúc sẽ biết thẻ vip và cấp vip khác nhau chổ nào) thế thôi.
Các chức năng đổi vàng ra vàng khóa; + % exp train; số túi phúc dc mở nhiều hơn; tỷ lệ nhặt đồ hiếm dc tăng thêm đều tính theo cấp độ vip chứ ko phải thời gian vip. Hiện nay tất cả mọi người đang tham gia AT2 có thẻ vip đều là vip 1 và cấp độ vip đã dc bỏ đi ( đây cũng là dấu hiệu để có thể thấy là khoảng cách giàu nghèo dc rút đi 1 tý).
p/s: mình đã có 1 bài viết để thảo luận về sự khác nhau giữa vip AT1 và vip At2 rồi nhưng có lẽ viết dài quá nên chả ai ráng ngồi đọc cho hiểu hết :D

ViênViên
02-08-2013, 03:55 PM
ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần".. Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần

KaidouJin
02-08-2013, 03:57 PM
. Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần
Bài viết này mình viết hồi AT1 nên nhiều chỗ còn nhầm lẫn ^^!!,khi sử dụng VIP 50 tuần thì đc 80.000 Vàng khóa,còn mỗi tuần thì không rõ là được bao nhiều nữa ^^!!

Leynet
02-08-2013, 04:56 PM
. Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần

mốc 80k vàng khóa là cấp vip 5 hay vip 7 thì phải chứ ko phải do có thẻ vip 50 tuần bạn nhé.
còn đây 9 là bài mình đã từng viết về sự khác biệt của Vip AT1 và AT2
http://diendan.duo.vn/threads/1500711-thao-luan-su-khac-nhau-cua-at1-va-vip-at2

Sackslam
02-08-2013, 05:15 PM
VIP 50 tuần mà dc nhu chủ thớt nói chắc cũng dám nap để 1 tuần dc 80k vàng khóa :))

SuzymissA
02-08-2013, 07:18 PM
VIP 50 tuần là khi sử dụng cái thẻ đó nhận ngay 80k vàng khóa, và mỗi tuần nhận thêm 5k nữa, còn VIP 12 tuần là sử dụng được 15k vàng khóa lập tức, sau đó mỗi tuần cũng được 5k vàng khóa. Theo mình hiểu là vậy

Leynet
02-08-2013, 07:49 PM
VIP 50 tuần là khi sử dụng cái thẻ đó nhận ngay 80k vàng khóa, và mỗi tuần nhận thêm 5k nữa, còn VIP 12 tuần là sử dụng được 15k vàng khóa lập tức, sau đó mỗi tuần cũng được 5k vàng khóa. Theo mình hiểu là vậy

vậy bạn đã mua thẻ vip trên shop chưa mà phán thế @@!
mình đã mua 1 thẻ vip 1 tuần trên shop ( lúc lv 20) để check số ngày có dc + dồn với vip dc tặng khi up lv 40 ko.
và đây là cách mà mình biết để có thể đổi vàng ra vàng khóa trong AT2 là bạn xài hết vang khóa sau đó gặp HCTN mua 1 món đồ nào đó mà số vàng khóa bạn ko đủ thì nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu là bạn có muốn đổi vàng thành vàng khóa ko.
hiện h các vip ở AT2 đều là vip1 vì cấp vip đã dc bỏ khi ra at2

Tên8KýTự
02-08-2013, 09:15 PM
vậy bạn đã mua thẻ vip trên shop chưa mà phán thế @@!
mình đã mua 1 thẻ vip 1 tuần trên shop ( lúc lv 20) để check số ngày có dc + dồn với vip dc tặng khi up lv 40 ko.
và đây là cách mà mình biết để có thể đổi vàng ra vàng khóa trong AT2 là bạn xài hết vang khóa sau đó gặp HCTN mua 1 món đồ nào đó mà số vàng khóa bạn ko đủ thì nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu là bạn có muốn đổi vàng thành vàng khóa ko.
hiện h các vip ở AT2 đều là vip1 vì cấp vip đã dc bỏ khi ra at2
Bạn trên kia nói đúng rồi đấy bạn ạ:nose:, chẳng biết AT 1 nó thế nào nhưng hiện tại AT 2 thì khi bạn mua anh hùng lệnh vè sử dụng sẽ nhận được 1 số lượng vàng khóa nhất định, như trên bạn kia có nói , mua thẻ 4 tuần đc 4k , 12 tuần đc 16k và 50 tuần đc ngay 80k, và thời gian có cộng dồn khi bạn ăn thêm thẻ AHL nhé:oh:

Leynet
02-08-2013, 10:01 PM
Umh có vẻ shop đã thay đổi AHL cũng thay đổi để mai nạp thử 1tr vào mua thẻ vip xem sao và check lại việc đổi vàng ra vàng khóa xem sao.
Cũng 2 ngày rùi ko vô acc vì ko muốn check thêm nữa mà mất hứng khi chơi OP @@!
p/s: sr vì đã cãi ko đúng!

xKunLovex
03-08-2013, 09:43 AM
nếu nạp vip như này cũng sẽ mất cân bằng game lắm đây

ATử
04-08-2013, 02:41 AM
Các Bạn hỏi . Vip được gì .. khi các bạn bỏ ra 998 Vàng ...mình sẽ nói cụ thể khi các bạn bỏ ra Số tiền mua vip ..7 ngày ...... Trong 7 ngày các bạn có thể lấy lại .... mõi 1 ngày sẽ nhận được 2 Chúc phúc chi vũ = 60v ...7 ngày là đã thành 420v . Nên nhớ Chúc phúc chi vũ rất quan trọng nhé ... Các bạn đi Bí cảnh & Thanh Phong Vân rất cần nó . may mắn sẽ trúng thưởng những phần quà to .....Các bạn sẽ được mua . Hoạt Lực giảm giá .. thay vì các bạn mua 5 Bình hoạt lực 1 Giá là 250v .. Các bạn có vip .. chỉ tốn có 100v .. Tiết Kiệm được 150v . .. . Hoạt Lực Rất quan trọng nhé .. Các bạn nào từng khốn khổ khi ko đủ Hoạt lực chế đồ sẽ thấy ... ( Bình Hoạt Lực 2 thì được giảm 20% . thay vì 150v 1 bình . các bạn được giảm 30v . còn 120v . .. Mua được 5 bình . thì Tiết kiệm 150v ....... Khi các bạn có Vip . sẽ được + thêm 30p x4 ở Tu Luyện Châu ........Đặc Biệt Khi Các Bạn Mua vip sẽ được ngay & luôn 5k Vàng Khóa ....... ... Tính hết các bạn lỗ không ? .. Tôi Học Toán dỡ Các bạn . Đáp Án dùm nhé ............ Bỏ 998v . lấy Tổng Doanh Số Trên

Cá Vàng
17-02-2014, 01:41 PM
Vip Anh HÙng lệnh mỗi lần Tiến cử đc mấy lần thế mọi người

HoàngAn1
17-02-2014, 02:06 PM
Vip Anh HÙng lệnh mỗi lần Tiến cử đc mấy lần thế mọi người

cứ 3 ngày 1 lần bạn, nếu nhanh tay thì 1 tuần 2 lần ( là vừa vip là tiến cử ngay)

Cá Vàng
17-02-2014, 02:28 PM
cứ 3 ngày 1 lần bạn, nếu nhanh tay thì 1 tuần 2 lần ( là vừa vip là tiến cử ngay)

Mua VIP 1 tuần thì chỉ đc tiến cử 1 lần thui chứ bạn

Ngũ A Ca
17-02-2014, 04:26 PM
Quan trọng là éo cần nạp card mà cứ đồ VIP mà quất nó mới phê. Như VLTK éo cần nạp xu nào cũng đứng TOP như ai

VLTK cậu ko nạp card sao đứng top được?
Quăng bom à

HoàngAn1
18-02-2014, 10:21 AM
Mua VIP 1 tuần thì chỉ đc tiến cử 1 lần thui chứ bạn
Vip 1 tuần nhưng sau bạn tiến cử xong thì 3 ngày sau vẫn đc tiến cử tiếp nếu vẫn trong tuần bạn còn víp vẫn có thể tiến cử bình thường

VLTK cậu ko nạp card sao đứng top được?
Quăng bom à

=)) VLTK theo bạn này top chắc như mình, không phải top cao thủ mà là top phú hộ =)) vị mấy bác nạp tiền sài cả rồi, mình chả nạp cứ gôm để bán thì quá trời

BiThiếuGia
18-02-2014, 12:59 PM
Vip 1 tuần nhưng sau bạn tiến cử xong thì 3 ngày sau vẫn đc tiến cử tiếp nếu vẫn trong tuần bạn còn víp vẫn có thể tiến cử bình thường

=)) VLTK theo bạn này top chắc như mình, không phải top cao thủ mà là top phú hộ =)) vị mấy bác nạp tiền sài cả rồi, mình chả nạp cứ gôm để bán thì quá trời

Ông cứ hay CM cái kiểu này.Giửa 1 thằng chơi và 1 thằng kinh doanh nó # nhau hẳn.
1 hướng chỉ pít nạp và chơi.Còn hướng còn lại chĩ lo kinh doanh,acc chính thì chơi cho có thì phãi sinh lãi rồi.
Khi nào acc vào top cao thủ + lãi thì nói sao cũng dc.Mình tin chả bao h duy trỳ dc 2 cái này song song.

HoàngAn1
18-02-2014, 01:44 PM
Ông cứ hay CM cái kiểu này.Giửa 1 thằng chơi và 1 thằng kinh doanh nó # nhau hẳn.
1 hướng chỉ pít nạp và chơi.Còn hướng còn lại chĩ lo kinh doanh,acc chính thì chơi cho có thì phãi sinh lãi rồi.
Khi nào acc vào top cao thủ + lãi thì nói sao cũng dc.Mình tin chả bao h duy trỳ dc 2 cái này song song.
mình chỉ nói vui kiểu bạn kia không nạp mà đứng top thì chỉ có top phú hộ thôi. @@
Còn mình đã chơi VL 2 không nạp card từ hồi mới ra còn nạp thẻ, đứng top 1 phú hộ sever mãnh hổ, còn top lv thì mình tóp 3, đồ thì khỏi phải nói ( card thì đổi = vàng), mình cày ko bán chỉ chơi vào game. giờ thì nghỉ rồi chỉ cày game bán kiếm ít tiền xài ngoài thôi.

BiThiếuGia
18-02-2014, 01:56 PM
mình chỉ nói vui kiểu bạn kia không nạp mà đứng top thì chỉ có top phú hộ thôi. @@
Còn mình đã chơi VL 2 không nạp card từ hồi mới ra còn nạp thẻ, đứng top 1 phú hộ sever mãnh hổ, còn top lv thì mình tóp 3, đồ thì khỏi phải nói ( card thì đổi = vàng), mình cày ko bán chỉ chơi vào game. giờ thì nghỉ rồi chỉ cày game bán kiếm ít tiền xài ngoài thôi.

Uk.Game này kinh doanh khá ổn nếu nhiều đại gia.Giai đoạn đầu của game mà pít tận dụng thì lãi nhiều.
H sv mới ra nhiều nhưng đại gia giảm đi khá nhiều.

HoàngAn1
18-02-2014, 02:36 PM
Uk.Game này kinh doanh khá ổn nếu nhiều đại gia.Giai đoạn đầu của game mà pít tận dụng thì lãi nhiều.
H sv mới ra nhiều nhưng đại gia giảm đi khá nhiều.
giờ ng` mua thì ít, mà người ks bán thì nhìu quá =)) chắc chuẩn bị bán xong nhảy game thôi

BiThiếuGia
18-02-2014, 04:45 PM
giờ ng` mua thì ít, mà người ks bán thì nhìu quá =)) chắc chuẩn bị bán xong nhảy game thôi

Đúng vậy.H ks nhiều.Đã vậy nó còn bán phá giá hơn mình.

HoàngAn1
20-02-2014, 02:42 AM
Đúng vậy.H ks nhiều.Đã vậy nó còn bán phá giá hơn mình.
Chuẩn lun =)) ko hiểu thằng nào thiếu suy nghĩ thế, mua 700 bán 900 @@ sau này nó lên giá 900 thì lại mua = giá lúc trước bán, khác nào cho không @@ chưa tính sau này bán ko được phải bán lỗ =)) chắc thằng này nghĩ lời ít nhưng số lượng nhiều =)) mới nhảy vào game nên chắc ko biết. thôi kệ cho nó sướng vài bữa :D sau này thấy ngay ấy mà