PDA

View Full Version : NBH làm ăn Chán về CÁi Top Nhận Thưởng

hehe
19-07-2013, 07:11 AM
max lever ngày 16 đứng Top 3 thế mà giờ phải nằm Top > 20. không cho lên lv thì sao còn hứng thú để mà luyện. nếu vậy sao không kết thúc nhận thưởng khi có người MAx lv trước?. max lv rồi mà đánh quái vẩn lên exp khó hiểu.
nếu vậy người Vô sau 2 ngày chơi sẽ rất lợi nếu thật sự chơi + truyền công trong 3 ngày thì co thể đuổi theo người chơi đầu TOP chơi trong 5 ngày . + viêc nhận thưởng kết thúc 7 ngày từ ngày mở sever mà X2 exp chỉ đuoc 5 ngày từ ngày mở sever thì thằng vô sau sẽ chiếm ưu thế vược qua TOp là chuyện bình thường ( nếu luyện thì 2 ngày cuối exp trian quái nhận vào chỉ = 1/2 người vô sau). Làm cho những người đứng Top thấy chán nản

Alpenliebe
19-07-2013, 10:40 AM
việc truyền công cũng nhiều người có ý kiên ! đơn giản mà chỉ cần bên phía NPH fix lại 1 chút xíu thông số về tì lệ nhận dc thôi !!!! ý kiến cá nhân nhá, còn ntn thì ko rõ ^^'' ! đôi khi cũng thấy đúng ban đầu chơi cực bỏ mẹ , mấy thang ku sau vào cứ truyền là lên như cái máy tàu !!:4:

À mà cái này nó xếp hạng nhiều khía cạnh lăm @@'' ko biết nó tính theo tiêu chí nào là chung nhỉ ???

ChiếnThần
19-07-2013, 02:54 PM
TC bản VN ít hơn bản TQ rồi mà , với lại làm thế để người chơi sau đuổi kịp đấy mà , game này ko chú trọng top lv , chủ yếu là top cường hóa

TuMa_VoTjnh
20-07-2013, 10:16 AM
TC bản VN ít hơn bản TQ rồi mà , với lại làm thế để người chơi sau đuổi kịp đấy mà , game này ko chú trọng top lv , chủ yếu là top cường hóa

sao lại không chú trọng top LV, LV cao thì sẽ có thêm skill mà, ép đồ như nhau thì LV cao phải có lợi thế hơn LV thấp chứ vì họ có được thêm kill nữa, cho nên TC nên chỉnh lại là hợp lý để top LV còn có lợi thế của họ

KaidouJin
20-07-2013, 10:20 AM
đơn giản vì bạn cày quá trâu vào lúc đầu làm gì khi max 69 tận 8 ngày đầu mới mở server =))

TheZu
20-07-2013, 10:37 AM
hehe là bác nào nhỉ ? , smile à vì để ý có bác smile đừng top 2 ngày xong vào những ngày cuối bị đá văng đi đâu không biết :v. Có lẽ vì phần quà là Kiến Bang Lệnh nên giờ bác kiến nghị để nhận được.

Alpenliebe
20-07-2013, 11:20 AM
nói thật về phần xếp hạng này ! thấy vớ vẫn quá , nói chung ....... chả rõ ràng gì hết !

GôYooRôNa
20-07-2013, 11:23 AM
Mình tóp 1 kinh nghiệm phái !!
Tóp 5 Kinh Nghiệm thế giới , còn hok bik thế nào nè !!

hehe
20-07-2013, 12:07 PM
hj mình không phải là smile nhưng TOP 1 EXP của bạn Để Mai tắm đả bị mình và nhokrexx đá văn lúc 20h đêm qua rồi. ^^
Kinh nghiêm tầm 310 triêu điểm kinh nghiêm . và lv cao nhât là lv 74 bạn ah` chứ không phải 71 như bạn thấy đâu ^^ . nói chung là đả bị đá rớt xuống rất nhiều tại bảng cập nhật chưa kip ^^

GôYooRôNa
20-07-2013, 12:25 PM
sao lên 74 đc thế hehe , mình sao dồn 1 đóng KN mà lên đúng 70 là sao , còn người khác 71 >
Bạn có thể chia sẽ cho mình vs đc hok