PDA

View Full Version : Có Nên Tặng Mỗi Nhân Vật >60 Code Vip??

Master Yi
19-07-2013, 05:24 PM
Hôm nay trở lại với diễn đàn "tại hạ" có một vài ý kiến nhỏ như sau: :53:
Qua thời gian test trên,có rất nhiều gamer "cày cuốc" ngày đêm chỉ để được biết hết những chức năng trong NKVS và dĩ nhiên họ phải tốn không ít "money" để "ngày đêm tu luyện".Vì vậy,mình thay mặt cho các "chư vị bằng hữu" ở "bốn phương tám hướng" gửi đến AD lời kiến nghị rằng có nên tặng cho các nhân vật có cấp độ 6x trở lên được hưởng một vài ưu đãi nhỏ như tặng mỗi người 1 code vip (VIP 7 ngày,x2 kinh nghiệm,...).
Mong AD xem xét và sớm có câu trả lời để các "chư vị bằng hữu" có một niềm vui nho nhỏ qua thời gian test. :84:

DungBeo
19-07-2013, 05:38 PM
AD xem nghiên cứu nha. Mình thấy hay đấy :D

NhoxJin
19-07-2013, 07:58 PM
mình cũng mong vậy.
hầu như game nào sau Alpha test đều có tặng cho các gamers quyền lợi ở nhưng đợt Test sau.

GôYooRôNa
19-07-2013, 11:46 PM
Nếu nói 60 thì dễ quá , vì Uỷ thác cũng lên 6x đc mà !!
7x thì đúng hơn :202: zậy mới nói bỏ nhiều thời gian cày cuốc

hehe
19-07-2013, 11:52 PM
Không nên . việc nỳ la không nên chúc nào . Nó đả cày không khác gì trâu giờ cho nó uống thuốc tăng lực ( VIP x2exp) thì bà nào mà chiệu nổi . Vậy ADmin cứ cho ai Lv 74 ở bản text đầu tiên dc VIP đi Có lẻ người đó chỉ là em ^^

GôYooRôNa
19-07-2013, 11:55 PM
Thôi đi , ham hố . nói chung cứ cho như cũ , ai cày đc thì cày !!
mình thấy cái như cũ là có vẻ ổn , chỉ cần làm lại vài sự kiện thôi

catngheo
19-07-2013, 11:58 PM
Hôm nay trở lại với diễn đàn "tại hạ" có một vài ý kiến nhỏ như sau: :53:
Qua thời gian test trên,có rất nhiều gamer "cày cuốc" ngày đêm chỉ để được biết hết những chức năng trong NKVS và dĩ nhiên họ phải tốn không ít "money" để "ngày đêm tu luyện".Vì vậy,mình thay mặt cho các "chư vị bằng hữu" ở "bốn phương tám hướng" gửi đến AD lời kiến nghị rằng có nên tặng cho các nhân vật có cấp độ 6x trở lên được hưởng một vài ưu đãi nhỏ như tặng mỗi người 1 code vip (VIP 7 ngày,x2 kinh nghiệm,...).
Mong AD xem xét và sớm có câu trả lời để các "chư vị bằng hữu" có một niềm vui nho nhỏ qua thời gian test. :84:

Mình nghĩ phải 69 hoặc 65, chứ 60 thì ủy thác cũng lên được rồi. chứ 60 thì code vip chắc tràn lan.

GôYooRôNa
20-07-2013, 12:02 AM
Nói chung , theo mình , hok cho là đc nhất , chơi kiểu thời hoàng kim đi

TuMa_VoTjnh
20-07-2013, 10:11 AM
chuẩn, mình nghĩ không nên cho code làm gì cả, nên để chơi mà không có code như vậy ae sẽ có cảm giác giống như thời VLTK1 ngày xưa như thế mới thích