PDA

View Full Version : Góp ý nhiệm vụ TH

Cumui3000
20-07-2013, 09:33 AM
Trong game có hệ thống nv Thương Hội khá hay, hoàn thành được nhận TTT tiền vs kn, trong số các nhiệm vụ nhỏ của TH có 1 nhiệm vụ tìm "Tín Vật Tinh Anh". Mình bỏ ra gần 2 tiếng săn đc 10 mấy con TA nhưng chã có cái nào, cắm train nguyên đêm đc 1 cái :184: Theo mình nghĩ nên fix lại xác suất rớt cái này, vào k? 40%-50%. Mình làm mới 8 lượt mà đến 2 nv kiếm cái đó thì chắc chết. Với người chơi không có tiền nạp card mà để kiếm 1 viên TTT ép đồ khó đến mức đó thì chỉ có đưa đầu cho mấy đại gia trảm :193:

Mình cũng góp ý thêm là nhiệm vụ truy nã có 3 manh mối, sao ko có manh mối nào nói tọa độ, mỗi lần làm nv chạy hộc máu mới tìm đc.

TuMa_VoTjnh
20-07-2013, 09:44 AM
mình cũng gặp phải nhiệm vụ này săn rất nhiều tinh anh nhưng không rớt nổi 1 tín vật tinh anh, mình nghĩ cái này khó cũng đúng vì để kiếm được TTT ép đồ thì phải mất công rùi, nếu dễ quá thì ai ai cũng có thủy tinh ép đồ như vậy cũng không hay cho lắm, nên để 1 vài NV khó để ae còn có chút cố gắng

New Day
20-07-2013, 10:32 AM
Mình nghĩ nên tăng xác xuất xuất hiện tinh anh hơn và xác xuất rớt tín vật tinh anh nữa chứ mình cũng thường treo từ sáng đến tối mà kiếm được vẻn vẹn có 1 cái, khó như vậy anh em nào làm được, thằng nào nó cũng có Q tín vật tinh anh như mình thì kiếm đâu ra boss, tinh anh mà đánh @@

Vietnameses
20-07-2013, 11:44 AM
Mình hôm qua mới lên 60 chưa hiểu về nv Thương Hội lắm, có bạn hỏi nên mình cũng hỏi luôn :D cách nhận + làm nv TH ntn :D thanks các bác nhiều :D

LoveYou
20-07-2013, 02:08 PM
Cũng đang định đặt câu hỏi như bác.Làm cái nv đó kiếm tinh anh đã mệt đánh còn chẳng rớt.hix.E làm ko nổi...:227:

Jenny
20-07-2013, 03:42 PM
Thật ra mới đầu thì mấy cái đó hơi khó tìm, nhưng càng về sau thì mình chắc chắn rằng nó sẽ bán đầy rẫy cho mà xem. Mình có 3 cái tín vật tinh anh mà TH nó ko cần, lại đi cần lb Thanh Vân 4, trong đó có cái 2 :)). Sau này game ra chính thức, các bạn có thể đem lên shop bán đấu giá được mà, ai cần thì có thể mua :)

Nhị Nhị
20-07-2013, 03:54 PM
khó nhất cái lệnh bài thanh vân phong :)) còn lại bình thường :|

Thần
20-07-2013, 04:09 PM
Mình cũng thế, kiếm cái LB TVP mà đi hoài ko gặp cái nào lun mới ghê. Bạn mình thì làm xong 40 câu rồi (giỏi zữ).

Jenny
20-07-2013, 04:14 PM
Làm cái nv TH này cũng hên xui lắm, có khi mấy câu liên tiếp toàn kêu đi hái quả, có khi gặp ông này ông kia :))