PDA

View Full Version : Cảm ơn nph nkvs

MrCòi
20-07-2013, 09:37 AM
- Đầu tiên gởi lời cảm ơn đến NPH NKVS , nói thật đã lâu lắm rồi tui mới thấy cái cảm giác trong game của mình sống lại với NKVS . Kể từ sau khi Võ lâm truyền kỳ dần dần đi vào quên lãng , tôi đã chơi rất nhiều game client cũng như webgame nhưng để được cái cảm giác từ thuở còn chơi VLTK thì không còn , cho tới khi nhận được code test và trải nghiệm những thú vị trong NKVS cái cảm giác đó bớt chợt lại trổi dậy trong tui .

- Một lần nữa xin cảm ơn NPH đã mang NKVS về cho game thủ và cũng xin góp ý với các bạn rằng như khi xua Vinagame là ai ? chẳng ai biết cả nhưng khi họ làm VLTK tốt như thế nào thì cho đến nay đều đó đã được khẳng định khi nhắc đến game do Vinagame vận hành thì bất kỳ game thủ nào cũng cảm thấy yên tâm và sẵn sàng bỏ một khối tiền lớn cho nhân vật của mình , vì vậy tôi hy vọng rằng NPH sẽ nắm bắt được cơ hội này , tôi tin NPH sẽ làm được . Xin cảm ơn các bạn

Kunlove
20-07-2013, 09:40 AM
game này khơi dậy những ký ức về VLTK rất nhiều , hy vọng NPH sẽ làm tốt

Bebyhot
20-07-2013, 10:03 AM
lâu lắm roài mới đc sống lại cảm xúc a e đi săn boss... đi pk..
giờ chia tay nhao nhao đi chụp hình, rồi nói lời chia tay :227:
thực sự cảm ơn NPH..mong NPH sẽ quản lý game thật tốt để a e có nơi tụ tập chơi bời sau những giờ học tập và làm việc vất vả :beauty:

Kẻ Lang Thang
20-07-2013, 10:14 AM
Mình cũng thế, từ lúc chơi VLTK đến giờ chơi mấy game chán quá
Gio NKVS ra thấy rất hay quay lại với tuổi thơ rồi :D

Chan Khùng
20-07-2013, 10:15 AM
sao vào cái pic này người nổi hết cả gai gà thế này, mắt rưng rưng hichic các bạn lại làm mình nhớ game nữa rồi :227:

Lâm Tiên Nhi
23-07-2013, 10:51 AM
Thêm 1 like cho nhà phát hành, mong răng NPH NTVS sẽ thật sự quan tâm đến tâm trạng của Game thủ hơn là quan tâm đến Kỳ Trân Các !

Thánh Cô
23-07-2013, 11:35 AM
Hy vọng là tiền bạc hợp lý để còn có ý chí mà đâu từ

Corei7
23-07-2013, 11:46 AM
Tôi đã khóc đi đọc bài viết này :sosad:

Phiêu
23-07-2013, 02:05 PM
:) mình cũng rất lâu k chơi game rồi kể từ khi VLTK đi vào dĩ vãng, chơi game này thấy cảm giác rất thân quen của thời trẻ trâu trốn học đi đánh Võ lâm :D, kẻ từ khi lần đầu chơi NKVS mình đã kết rồi, các bạn cứ bình tĩnh, hy vọng game này sẽ phát triển như ngày VLTK ngày xưa :)

Gameinlive
23-07-2013, 05:22 PM
Ôi tôi sắp chết lần nữa trong game kiếm hiệp 2D :beauty:

duyanh890
24-07-2013, 08:30 AM
:) mình cũng rất lâu k chơi game rồi kể từ khi VLTK đi vào dĩ vãng, chơi game này thấy cảm giác rất thân quen của thời trẻ trâu trốn học đi đánh Võ lâm :D, kẻ từ khi lần đầu chơi NKVS mình đã kết rồi, các bạn cứ bình tĩnh, hy vọng game này sẽ phát triển như ngày VLTK ngày xưa :)

Cảm ơn tất cả các ban đã ủng hộ NKVS , nhưng giờ đừng trốn học nữa nhé :D

thongdat
24-07-2013, 10:12 AM
Ôi tôi sắp chết lần nữa trong game kiếm hiệp 2D :beauty:
vẫn thấy thik thể loại 2,5D, chứ chơi 3D thấy chóng mặt quá

Nhiếp Hồn
25-07-2013, 05:44 PM
Ôi, chơi game này nhớ VL 1 quá :T một thời cày ngày cày đêm :cry:

GôYooRôNa
25-07-2013, 08:57 PM
Gần vô học lại rồi , các bạn tha hồ mà trốn học chơi game nhé :dreaming: Rồi lên phòng Hiệu trưởng

Park Hyomin
26-07-2013, 01:06 PM
Mình cũng đã tìm kiếm rất nhiều game nhưng mình thấy game này mới là trở lại với cảm giác VLKT Với KT Hồi Xưa :D Thanks NPH Và Mong NPH Sẽ Làm Tốt

GôYooRôNa
26-07-2013, 01:09 PM
^^ tất nhiên rồi , NHP phải làm tốt chớ bạn , họ phải lo cho game của họ mà

HoangDuocSu
26-07-2013, 01:33 PM
Member Tích Cực Là Đây:baffle:

Member Tích Cực Là Đây:baffle:Topic Nào Cũng Có E này @@

Linh Trang
26-07-2013, 01:41 PM
Đang tính từ bỏ sự nghiệp chơi game thì game ra mắt:adore:

dominico
26-07-2013, 01:42 PM
Nôn qua! Sắp đến 14h rồi bà con ơi :)).

Nhất Tiễn Về Thành
29-07-2013, 10:55 AM
:sogood: cái cảm giác đi săn boss bị pk trỗi lại :))

Pha Lê
31-07-2013, 02:14 PM
mũi tôi đã cay khi đọc bài viết này :( 1 thời võ lâm kiếm thế :(

putin80
04-08-2013, 01:06 PM
dong y voi baì viet cua chu thot - da so nhung ai choi Vo Lam qua deu kho co the thay game nao hay va sau sac hon - co 1 so cho rang do la vi luc do game online kiem hiep moi du nhap VN , nen gay sot - toi cho rang do la y kien kg dung - va toi tin Ngao Kiem Vo song roi se lam dc cai dieu ma truoc day vo lam da lam - Than Chao Tat Ca Bang Hu bon Phuong -

Baby nice
04-08-2013, 05:24 PM
Trial Mod Thay mặt NPH xin cảm ơn các bạn, các bạn là những game thủ chân chính. có sự góp mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn nhất của NHP chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng làm việc không biết mệt mỏi để phục vụ các bạn. Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

mrkid1412
04-08-2013, 06:08 PM
=)) hay thật. Lần đầu tiên mình rợn da gà khi đi tống kim. Thật là bá đạo. Đây là game hay nhất kể từ 3 năm trở lại đây

BaVuongAG
04-08-2013, 06:53 PM
AD cho hỏi game này khi nào mới close beta vậy.Đang háo hức chơi lại game này

Mục Phong
09-08-2013, 09:22 AM
1 bài viết rất hay , sau 1 thời gian Kiếm thế hay Võ lâm 1 đã chìm xuống , NKVS đã ra mắt phục vụ gamer thích thễ loại 2D kiếm hiệp :D

Nhạc Huynh
09-08-2013, 04:39 PM
Gắn bó với VLTK ko hẳn là lâu từ thời Công Thành Chiến cho đến Sơn Hà Xã Tắc do quá bất cập nên nghỉ chuyển qua TGHM,9D, VL2, KT rồi cũng bỏ hẳn game online 2 năm :) rồi đi làm vẫn nghĩ sẽ ko bao giờ chơi mấy cái game tốn thời gian - hao tài này nhưng không tự nhiên lỡ dại cài thử NKVS rùi chơi thử AT2 rồi lại quen với cảm giác rạo rực, thức đêm treo máy, cách 2 -3 giờ lại canh nhân vật :), niềm vui khi học được skill mới, đập đồ thành công vẫn vẹn nguyên.
Vâng cám ơn NKVS, chỉ mong đội ngũ NPH làm việc tốt và lắng nghe gamer - vì gamer là hủ gạo của các bạn.
NPH chơi sòng phẳn thì gamer sẽ không quay mặt lại các bạn đâu :)

Khôi Bảo
09-08-2013, 04:54 PM
Không cầm được nước mắt ! Quá khứ hiện về trong ta ... :badsmell:

Nhất Phong
09-08-2013, 04:59 PM
Đầu tháng 7 đến giờ mình thật sự bội "thực" bởi hàng loạt game ra mắt với câu " Lấy lại Ký Ức VLTK"
Nhưng nói thật mình test hầu như các game Này ... Nhưng thật tình cờ mình may mắn nhận đc code Alpatest 1 từ trang Playpark và Vô tình một Ký ức hiện về cai thời bỏ ăn bỏ ngủ , cái thời AE keo sơn võ lầm ... Và cũng Tình cờ hôm nay vô tình Mình lại gặp lại một số AE Võ Lâm ngày xưa mà mình cũng ko hề nghĩ gặp lại họ ở NKVS này ...
Và những cái "Tình cờ " Ấy cũng là mình đến Với NKVS đến với NPH Trà Phong qua cổng Game Duo
Rất Cảm ơn các bạn đã tạo cho mình nhưng cái " Tình Cờ " này CHỉ Mong NPH quan tâm đến Game Thủ nhiều và một vấn đề này sao cho " Khoảng Cách của Nông Dân Và Đại Gia Đừng Chênh lệch nhau quá " Một Lần Nữa Xin Cảm Ơn

BonnyLZ
10-08-2013, 08:13 AM
NPH làm việc tích cực , thông minh nữa chắc chắn game này sẽ là mốt của năm nay . kaka.