PDA

View Full Version : CO vẻ như AD của game này không xem trọng người chơi

hehe
20-07-2013, 12:33 PM
Diển đàn nó ? tùm lum không biết là bao nhiêu câu hỏi . vậy mà chẳn có 1 lời nào cả. Im ru luôn , cho dù đang bận hay đang chuẩn bị cho game close nhưng phải quan tâm đến người chơi 1 tí chứ . có nhất thiết là phải im hơi lặng tiếng thế không giống như game này không cần người chơi vậy đó . mình rất là bức súc NPH làm ăn thế này thì hỏng .
Game mở ra chỉ với tiêu chí là lợi nhuận thôi. nhưng phải hiểu làm sao để có lợi nhuận chứ ??? Đó là người chơi không quang tâm đến người chơi ( không phải quang tâm 1 cách thái quá mà ở đây là chung chung thôi) sẽ làm mất đi những con người nhiệt huyết vì game đó . Game hay mà NPH cứ lẳng lơ thế này thì xong phim .

ĐạiHiệpMù
20-07-2013, 12:37 PM
Vote cho bác 1 phiếu :) :):sad:

Jenny
20-07-2013, 12:41 PM
Chào bạn, có những câu hỏi, có những topic, tụi mình trả lời đã chay sạn đi rồi. Các bạn không chịu tìm tòi trước khi đặt câu hỏi, xem thử có ai hỏi câu đó chưa, và có câu trả lời chưa. Một người vừa lập topic hỏi, thì tí nữa lại có người khác lập topic để hỏi câu y chang như vậy. Nên tụi mình sẽ không trả lời những câu hỏi mà tụi mình đã trả lời, để cho các bạn tự tìm hiểu.

Thân

LeBlack
20-07-2013, 12:48 PM
Thấy AD ko nhiệt tình tí nào cả. Có vẻ khó tính + lười

Jenny
20-07-2013, 12:51 PM
Ở những nơi công cộng như thế này chúng ta phải nâng cao tính tự giác bạn ạh :). Mod chỉ để hỗ trợ các bạn một phần nào đó, về ingame, về diễn đàn. Thế nhé :)

KaidouJin
20-07-2013, 12:53 PM
mấy bợn phán thì giỏi lắm chứ thử đi làm S-Mod hay Mod xem thì biết =)),có 1 câu hỏi mà cả chục người lập cả chục topic để hỏi thì ai mà Ở KHÔNG đâu mà topic nào cũng vào trả lời =))

Độc Cô Tử
20-07-2013, 12:56 PM
=)). Các bác phán như đúng rồi. Các bác thử làm bên Chăm Sóc Khách Hàng xem rồi hẵng phát biểu nhé :195:

Kunlove
20-07-2013, 01:02 PM
Diển đàn nó ? tùm lum không biết là bao nhiêu câu hỏi . vậy mà chẳn có 1 lời nào cả. Im ru luôn , cho dù đang bận hay đang chuẩn bị cho game close nhưng phải quan tâm đến người chơi 1 tí chứ . có nhất thiết là phải im hơi lặng tiếng thế không giống như game này không cần người chơi vậy đó . mình rất là bức súc NPH làm ăn thế này thì hỏng .
Game mở ra chỉ với tiêu chí là lợi nhuận thôi. nhưng phải hiểu làm sao để có lợi nhuận chứ ??? Đó là người chơi không quang tâm đến người chơi ( không phải quang tâm 1 cách thái quá mà ở đây là chung chung thôi) sẽ làm mất đi những con người nhiệt huyết vì game đó . Game hay mà NPH cứ lẳng lơ thế này thì xong phim .

Các mod đã trả lời rất nhiệt tình rùi , mọi thông tin xin mời mọi người truy cập trang chủ để đợi tin tức ngày ra mắt CB thôi.

New Day
20-07-2013, 01:12 PM
Tại có quá ít AD và MOD + game chưa chính thức mở cửa, các AD nên tổ chức event đang kí làm MOD để cho có nhiều MOD hơn, trả lời các câu hỏi trên diễn đàn như Độc cô Cửu Kiếm,...

GaBeo
20-07-2013, 01:17 PM
Mob người ta làm việc thế là được rồi, game thì mới còn những việc cần giải quyết, đừng tỏ ra nguy hiểm, thể hiên phép lịch sự của 1 gamer chân chính đi.
To Mod:
1.Cac bạn lên post 1 trang riêng trả lời những câu hỏi chung nhất vào 1 bài viết cho mọi người đọc, tránh mọi người lập những bài viết trùng nhau về 1 vấn đề.
2. Nếu chưa giải quyết được các vấn đề nảy sinh thì kéo dài thời gian test ra chút, hết test thì có ngày giờ cụ thể tiến độ game. Việc này sẽ làm người chơi yên tâm hơn gắn bó với 1 NPH có uy tín và cách làm việc chuyên nghiệp!

Kunlove
20-07-2013, 02:07 PM
Mob người ta làm việc thế là được rồi, game thì mới còn những việc cần giải quyết, đừng tỏ ra nguy hiểm, thể hiên phép lịch sự của 1 gamer chân chính đi.
To Mod:
1.Cac bạn lên post 1 trang riêng trả lời những câu hỏi chung nhất vào 1 bài viết cho mọi người đọc, tránh mọi người lập những bài viết trùng nhau về 1 vấn đề.
2. Nếu chưa giải quyết được các vấn đề nảy sinh thì kéo dài thời gian test ra chút, hết test thì có ngày giờ cụ thể tiến độ game. Việc này sẽ làm người chơi yên tâm hơn gắn bó với 1 NPH có uy tín và cách làm việc chuyên nghiệp!

tớ đồng ý với ý kiến của bạn

kazemin
20-07-2013, 02:11 PM
điều bạn phàn nàn thì cũng fai công nhận nhưng bạn nên b là game mới ra đang tuyển ad,ctv nên cũng k thể nào đáp ứng đc hết yêu cầu của mn hết đc...còn nhà phát hành bạn cũng nên đọc báo chút đi,nên tìm hiểu lí do vì sao NPH chưa thể rầm rộ như các game khác,cái j cũng có cái khó của nó :) http://game.playpark.vn/the-gioi-game/ai-dung-dang-sau-ngao-kiem-vo-song.html

CongTu_Fa
20-07-2013, 02:14 PM
Tôi thấy Gm rất nhiệt tình tui hỏi câu hỏi là có người trả lời ngay.Thế còn muốn j nữa :angry:

Ngồi đó mà phàn nàn cái j tự túc là hạnh phúc Phương của Dân Tộc Việt nam :225::203::waaaht:

Hero
20-07-2013, 02:21 PM
Chào bạn, có những câu hỏi, có những topic, tụi mình trả lời đã chay sạn đi rồi. Các bạn không chịu tìm tòi trước khi đặt câu hỏi, xem thử có ai hỏi câu đó chưa, và có câu trả lời chưa. Một người vừa lập topic hỏi, thì tí nữa lại có người khác lập topic để hỏi câu y chang như vậy. Nên tụi mình sẽ không trả lời những câu hỏi mà tụi mình đã trả lời, để cho các bạn tự tìm hiểu.

Thân
Chú jenny đã vào đây rồi ak hô hô

Jenny
20-07-2013, 02:25 PM
To Mod:

Thực ra là các bạn ấy thích lập topic, chứ không muốn vào topic chung để hỏi, hoặc là tìm hiểu xem câu hỏi đó có ai hỏi chưa, đời nó thế bạn ạh :)

Chú jenny đã vào đây rồi ak hô hô

Vào rồi vào rồi :))

Boyoc34n2
20-07-2013, 02:35 PM
Tình hình là AE game thủ down game về cài đặt mà bị lỗi :
KIỄM TRA GÓI CẬP NHẬT THẤT BẠI, KHÔNG THỂ TIẾP TỤC CẬP NHẬT.....
Xem mấy pic fix lỗi nhưng đều không được..... Giờ sắp open nên đề nghị AD fix lỗi giúp cái....
TV giúp mình cái AD.... nhờ TV mãi mà không thấy ai chịu Fix hết

Jenny
20-07-2013, 02:53 PM
Tình hình là AE game thủ down game về cài đặt mà bị lỗi :
KIỄM TRA GÓI CẬP NHẬT THẤT BẠI, KHÔNG THỂ TIẾP TỤC CẬP NHẬT.....
Xem mấy pic fix lỗi nhưng đều không được..... Giờ sắp open nên đề nghị AD fix lỗi giúp cái....
TV giúp mình cái AD.... nhờ TV mãi mà không thấy ai chịu Fix hết

Chào bạn, lỗi này mình chưa gặp, nhưng mình có thể hiểu được, là vì hiện tại các sever đều được đóng để chuẩn bị cho giai đoạn tiếp theo, cho nên các bạn không thể cập nhật được (nói đúng hơn là không có gì để cập nhật). Còn những bạn nào đã tải game trong giai đoạn AT, thì sẽ không bị gì.

taonek
20-07-2013, 02:53 PM
test dong roi zj chung nao moi mo zi ??????????????????? hoi way ma khong thay tra loi

duyanh890
20-07-2013, 02:54 PM
Mình xin close topic lại nhé
Bên box Thảo Luận Chung có 1 topic hướng dẫn giải đáp thắc mắc của các bạn, mọi người vào đây nhé
http://diendan.duo.vn/threads/1500274-huong-dan-giai-dap-thac-mac-tu-a--z-ve-nkvs
Thân