PDA

View Full Version : [Trà Quán Chém Gió] - Nơi các đồng đạo chia sẻ kinh nghiệm về chiến thuật PK các phái trong giai đoạn AT

Độc Cô Tử
20-07-2013, 03:06 PM
Mình sẽ không vòng vo và xin phép vào vấn đề chính luôn :look_down:
- Trước tiên mạn phép được chia sẻ đôi điều về chiến thuật PK Char Tiêu Dao của mình :
*Chương 1 : Solo 1 vs 1
- Chiến thuật của mình khi cầm Char này sẽ là Hit And Run ( Đánh không chết thì té do máu của Tiêu Dao không được cao và tỷ lệ đánh trượt nhiêu. :misdoubt: ).
- Chiến thuật này đòi hỏi bạn phải hết sức bình tĩnh, Hãy chú ý trên bản đồ con và ngồi đợi con mồi xuất hiện ( Chấm màu tím ).
- Khi con mồi gần đến nơi hãy nhanh tay canh Skill lao về phía đối phương ( Tên skill là gì mình quên mât rồi :nose: ).
+Chú ý : Các bạn hãy đừng dùng skill ấn vào mục tiêu tỷ lệ trượt rất cao. Mà hãy ấn về phía sau đối phương 1 tí sẽ khiến đối phương bất ngờ vì mình xuất hiện phía sau. Điều này làm cực kỳ dễ các bạn thử sẽ thấy.
- Sau khi đâm vào lập tức đối thủ sẽ bị dính phải hiệu ứng của mình ngay lúc này bạn hãy nhanh tay sử dụng skill trọc thông thường vào đối phương 2 dame sau đó mới sử dụng skill gây độc ( Mình cũng quên tên rồi nhưng sau khi sử dụng có cái vòng phía dưới chân ý, Đây chính là skill làm lên tên tuổi của TD giai đoạn 6x ), sau khi thi triển 1 đường Combo trên mà đối phương chưa ngã xuống ( lúc này hiệu ứng skill cũng đã hết tác dụng ) thì lập tức phải thi triển khinh công nhanh chóng nhảy ra ngoài nếu không e rằng tính mạng của các hạ sẽ gặp nguy hiểm :misdoubt:.
- Khi tẩu thoát thành công nhiệm vụ của các bạn vẫn là đợi, đợi và đợi ( Ngồi thiền đợi mục tiêu ) đối thủ đến gần và tiếp tục Combo turn 2 :look_down: ( Nói thật là sau khi mình cầm Char Phiêu Diêu của các hạ share nick trên diễn đàn ý, ít khi mình Combo tới Turn thứ 3 mà đối phương chưa đột tử mà chết lắm :hellboy: )
+Chú ý : Trước khi lao vào các bạn nhớ trang bị skill buff giảm sát thương đầy đủ nhé. Như vậy thì các bạn mới thoát an toàn được :boss:
+Gợi ý : Nếu là tỷ thí thì các bạn hãy buff skill giảm sát trước khi mời tỷ thí, như vậy các bạn sẽ có 2 lượt skill này đấy, một lợi thế rất quan trọng phải không nào :sweat:.
+ Dù đối phương có chơi PK uống máu hay không uống máu thì chiến thuật này đếu vẫn là hoàn hảo. Bạn sẽ chả mấy khi tốn máu nếu chơi uống máu mà đối phương thì sẽ tu liên hồi. Còn nếu không chơi uống máu thì chắc bạn biết kết quả thế nào rồi đấy.
- Đây chỉ là chia sẻ của mình sau 2h mượn Char Phiêu Diêu. Cảm ơn bạn Phiêu Diêu đã giúp mình được cảm nhận Char Tiêu Dao để có thể chia sẻ những kinh nghiệm này tới các bạn.:nose:

Mình xin tạm kết Chương 1 tại đây, có gì thiếu sót mong mọi người bổ xung. Ném đá nhẹ tay một tí :209:. Phù nghỉ tay cái đã.

Jenny
20-07-2013, 03:08 PM
Vâng, bài viết rất đầy đủ :180:

dominico
20-07-2013, 03:11 PM
Chẳng hiểu gì hết chắc tại mình không đọc :227:.

Độc Cô Tử
20-07-2013, 03:14 PM
Vâng, bài viết rất đầy đủ :180:

MOD Troll mình à, có vẻ hơi dài dòng thì phải, nhưng biết sao đây. Mình không vòng vo mà :tire:

GôYooRôNa
20-07-2013, 03:17 PM
Mới nhìn thôi , là bik đọc mõi mắt rồi :231: hjhj

Jenny
20-07-2013, 03:47 PM
MOD Troll mình à, có vẻ hơi dài dòng thì phải, nhưng biết sao đây. Mình không vòng vo mà :tire:

Troll đâu, bài viết bạn đầy đủ, có điều sao lại post bài về Tiêu Dao (acc bạn mượn của ai 2h) mà không viết bài về acc của bạn :D

Độc Cô Tử
20-07-2013, 03:52 PM
Troll đâu, bài viết bạn đầy đủ, có điều sao lại post bài về Tiêu Dao (acc bạn mượn của ai 2h) mà không viết bài về acc của bạn :D

Acc của tớ mới đầu 63 ( Ngày cuối cùng ) do được chơi có 1 ngày à thì đến ngày cuối à :(

Jenny
20-07-2013, 03:56 PM
Tớ xin viết bài về Côn Luân nhé:

Thật sự chơi Côn Luân vì ở bên TQ nghe nói, class này 1 hit 1 kill, bá đạo nhất game, cho nên chơi thử cho biết nó bá cỡ nào. Thực ra CL cũng như các class khác, damge trung bình (nhảy 2 damge cùng 1 lượt xuất chiêu), chính xác trung bình. CL bá ở chỗ có skill tàng hình. Khi lên cấp độ 70, skill tàng hình mới bộc lộ được sức mạnh 1 hit 1 kill như bên TQ đồn thổi.

Vì khi tàng hình, và xuất chiêu đầu tiên, sẽ được buff rất nhiều loại bùa của CL (CL đa số là bùa, skill hỗ trợ skill) như: tặng 50% tấn công, tăng 999% chính xác, tăng 9999% bạo kích... Và do đó dễ dàng 1 hit 1 kill khi đối phương chưa kịp đề phòng.

Cách pk của mình thì cũng cơ bản, là buff tàng hình trước --> chạy chặn đầu đối phương --> đánh thường (đặc biệt không sử dụng skill vì sẽ ko được các hỗ trợ mình đã nêu ở trên) ---> nếu đối phương chạy thì dùng skill AOE chặn đầu (skill AOE lên 6x có skill hỗ trợ là nếu ai thoát ra khỏi vòng thì sẽ bị choáng x giây). Đó là cách pk của mình, đa số là win nhé, kể cả kỵ hệ vẫn có khả năng win.

Còn đi chiến trường TLC, mình vẫn thế, sử dụng skill tàng hình --> luồng vào đội hình địch --> xem em nào dễ xơi nhất (Đường Môn, Cái Bang....) hoặc ít máu mà trốn sau lưng đối phương thì mình sẵn sàng kill và.... chịu chết :)). Đơn giản là CL không có skill trốn, ngoài skill tàng hình, mà skill tàng hình thì delay lâu (45s).

Chơi CL, các bạn phải dứt khoát, xác định 1 điều rằng, nếu đối phương không chết thì mình chết :))

Độc Cô Tử
20-07-2013, 04:01 PM
Tớ xin viết bài về Côn Luân nhé:

Thật sự chơi Côn Luân vì ở bên TQ nghe nói, class này 1 hit 1 kill, bá đạo nhất game, cho nên chơi thử cho biết nó bá cỡ nào. Thực ra CL cũng như các class khác, damge trung bình (nhảy 2 damge cùng 1 lượt xuất chiêu), chính xác trung bình. CL bá ở chỗ có skill tàng hình. Khi lên cấp độ 70, skill tàng hình mới bộc lộ được sức mạnh 1 hit 1 kill như bên TQ đồn thổi.

Vì khi tàng hình, và xuất chiêu đầu tiên, sẽ được buff rất nhiều loại bùa của CL (CL đa số là bùa, skill hỗ trợ skill) như: tặng 50% tấn công, tăng 999% chính xác, tăng 9999% bạo kích... Và do đó dễ dàng 1 hit 1 kill khi đối phương chưa kịp đề phòng.

Cách pk của mình thì cũng cơ bản, là buff tàng hình trước --> chạy chặn đầu đối phương --> đánh thường (đặc biệt không sử dụng skill vì sẽ ko được các hỗ trợ mình đã nêu ở trên) ---> nếu đối phương chạy thì dùng skill AOE chặn đầu (skill AOE lên 6x có skill hỗ trợ là nếu ai thoát ra khỏi vòng thì sẽ bị choáng x giây). Đó là cách pk của mình, đa số là win nhé, kể cả kỵ hệ vẫn có khả năng win.

Còn đi chiến trường TLC, mình vẫn thế, sử dụng skill tàng hình --> luồng vào đội hình địch --> xem em nào dễ xơi nhất (Đường Môn, Cái Bang....) hoặc ít máu mà trốn sau lưng đối phương thì mình sẵn sàng kill và.... chịu chết :)). Đơn giản là CL không có skill trốn, ngoài skill tàng hình, mà skill tàng hình thì delay lâu (45s).

Chơi CL, các bạn phải dứt khoát, xác định 1 điều rằng, nếu đối phương không chết thì mình chết :))

Cách PK rất hay, rất hợp tình hợp lí. Vậy người Việt Ta phải tìm cách khắc chế 1 Hit 1 Kill này thôi :188:. Có lẽ phải nhờ đến Khinh công thượng đẳng và chạy lòng vòng rồi :stick:

Bo Hummel
20-07-2013, 04:04 PM
dài qá đọc k nỗi :231::231:

catngheo
20-07-2013, 04:42 PM
Côn luân giống thúy yên bên kiếm thế. Có thể bây giờ 1 hit 1 kill, nhưng sau này thì chưa chắc. đồ giảm dame chí mạng tràn lan cũng là lúc côn lôn mất giá. chưa test côn luân, nhưng thấy nếu ai máu to 1 chút thì không 1 hit được, mà để bị đánh lại cũng hơi đau đó ^^

Jenny
20-07-2013, 04:46 PM
Côn luân giống thúy yên bên kiếm thế. Có thể bây giờ 1 hit 1 kill, nhưng sau này thì chưa chắc. đồ giảm dame chí mạng tràn lan cũng là lúc côn lôn mất giá. chưa test côn luân, nhưng thấy nếu ai máu to 1 chút thì không 1 hit được, mà để bị đánh lại cũng hơi đau đó ^^

Đúng rồi, như Thiên Vương đồ nhỉnh hơn xí là không thể 1 hit 1 kill được, nhưng mình cũng solo không máu với TV rồi, đa số win :))

catngheo
20-07-2013, 05:05 PM
Đúng rồi, như Thiên Vương đồ nhỉnh hơn xí là không thể 1 hit 1 kill được, nhưng mình cũng solo không máu với TV rồi, đa số win :))

solo không máu nói làm gì@@ ông hit là đã gần chết rôi.

Hắc Huyết Mao
20-07-2013, 05:06 PM
Mọi người chia sẻ cách PK Hoa Sơn đi :)

New Day
20-07-2013, 05:09 PM
Mình xin chia sẻ kinh nghiệm của mình luôn, dựa vào chương 1 của Độc Cô Tử (mình cũng là Tiêu Dao 69 đấy nhé :201:)
Chương 2: áp dụng hit and run solo vào Tàng Long Cốc.
_TLC hơi bị nhỏ, tạm gọi là top, bottom và jung như LOL cho dễ, công nhận về cái này thì mình thấy nó khá giống game MOBA, chắc là bọn TQ đã copy dạng MOBA làm nên Tàng Long Cốc :what:. Như Độc Cô Tử đã nói, Tiêu dao rất dễ Miss do Crit Dame cực cao vì vậy nếu đánh trúng, lượng sát thương hướng phải là @@. Đối với cái này, không chỉ đơn giản là hit and run như tỉ thí vì là 6 vs 6, nên bạn phải cẩn thận.
_Trong TLC, bạn không nên sợ chiêu "múa kiếm hoa mắt :206:" của Hoa Sơn, nó bay tới dọa mình thì cứ đấm thẳng mặt nó (áp Dung cho mọi phái trừ Võ Đang), Côn Luân tuy khắc nó nhưng không phải sợ vì đã có tàng hình, dễ dàng vóng ra sau lưng chích nó 1 cú chí mạng (hoặc chạy vì khắc hệ khoáng cao sao mà đánh). Riêng mình nói chung về Tiêu Dao do có quá ít topic nói về phái này, khi bị no bay vào mặt bởi chiêu trên hãy cứ nhấn chiêu 1 ,à khoan mình chưa giới thiệu cách xếp chiêu dễ xử dung nhất, dùng cho cấp 65 nè : chiêu 1 sẽ là chiêu lao chứ không phải nổ xung nộ mất máu, 2 mới là chiêu đó, 3 sẽ là buff bùa giáp khi băn 9x thì hãy đặt chiêu kéo vào ô 4, bình máu ở cấp 65 nên đặt ở ô số 4 cho dễ, 9x đời qua 5. Với các đặt ô này bạn sẽ rất dễ dùng combo skill, nói luôn combo skill Tiêu Dao: trước khi vào giao chiến bật bùa buff giáp (3) :234:, xác nhận mục tiêu khác hệ (đừng tấn công nó nếu nó đứng gần những thằng có khả năng đánh lan, gây choáng như Võ Đang hay Cái bang) tấn công nó ngay lập tức bằng chiêu lao goi chung là vi ba lăng bộ (1), phế nó trong 3-5s b-( làm nó chậm và không dùng được chiêu sau đó kết liễu bằng 1 cú Sock Dame từ chiêu chính tấn công của Tiêu Dao (2) đừng lo nó chạy được nó thường đều chết sau vài giây do mất máu liên tục từ chiêu gây sát thương vị trí số 2 chính đó. sau đó bạn khinh công + chiêu vi ba lăng bộ để chạy (nhưng độ thành công của pha tấn công vừa rồi thỉnh thoáng mới giết được nó do độ Miss cả Tiêu Dao (chán nhỉ phải không mấy bạn) pha vừa rồi áp dụng cho 1 vs 3 hay 2 vs 3, chủ yếu để nhiễu loạn đội hình nó (mình nghĩ TD khá giống Teemo nhỉ) còn những lúc loạn đả chính như 4 vs 4, 5 vs 5, 6 vs 6 thì bạn không cần dùng chiêu 2 chỉ cần "tung rồi chạy" là được, lưu ý đừng hổ báo (vd: thấy 1 thằng đi lẻ, lao thằng vô nó mà đánh khi không để ý nó phái gì =) nếu là Thiên Vương hay Thiếu Lâm là bạn ăn cám 8-x).
_Với kiến thức vừa rồi thì bạn có thể có 7-10 liên trảm 1 lúc nhờ hit and run :208:.

Hắc Huyết Mao
20-07-2013, 05:16 PM
Mình xin chia sẻ kinh nghiệm của mình luôn, dựa vào chương 1 của Độc Cô Tử (mình cũng là Tiêu Dao 69 đấy nhé :201:)
_TLC hơi bị nhỏ, tạm gọi là top, bottom và jung như LOL cho dễ, công nhận về cái này thì mình thấy nó khá giống game MOBA, chắc là bọn TQ đã copy dạng MOBA làm nên Tàng Long Cốc :what:. Như Độc Cô Tử đã nói, Tiêu dao rất dễ Miss do Crit Dame cực cao vì vậy nếu đánh trúng, lượng sát thương hướng phải là @@. Đối với cái này, không chỉ đơn giản là hit and run như tỉ thí vì là 6 vs 6, nên bạn phải cẩn thận.
_Trong TLC, bạn không nên sợ chiêu "múa kiếm hoa mắt :206:" của Hoa Sơn, nó bay tới dọa mình thì cứ đấm thẳng mặt nó (áp Dung cho mọi phái trừ Võ Đang), Côn Luân tuy khắc nó nhưng không phải sợ vì đã có tàng hình, dễ dàng vóng ra sau lưng chích nó 1 cú chí mạng (hoặc chạy vì khắc hệ khoáng cao sao mà đánh). Riêng mình nói chung về Tiêu Dao do có quá ít topic nói về phái này, khi bị no bay vào mặt bởi chiêu trên hãy cứ nhấn chiêu 1 ,à khoan mình chưa giới thiệu cách xếp chiêu dễ xử dung nhất, dùng cho cấp 65 nè : chiêu 1 sẽ là chiêu lao chứ không phải nổ xung nộ mất máu, 2 mới là chiêu đó, 3 sẽ là buff bùa giáp khi băn 9x thì hãy đặt chiêu kéo vào ô 4, bình máu ở cấp 65 nên đặt ở ô số 4 cho dễ, 9x đời qua 5. Với các đặt ô này bạn sẽ rất dễ dùng combo skill, nói luôn combo skill Tiêu Dao: trước khi vào giao chiến bật bùa buff giáp (3) :234:, xác nhận mục tiêu khác hệ (đừng tấn công nó nếu nó đứng gần những thằng có khả năng đánh lan, gây choáng như Võ Đang hay Cái bang) tấn công nó ngay lập tức bằng chiêu lao goi chung là vi ba lăng bộ (1), phế nó trong 3-5s b-( làm nó chậm và không dùng được chiêu sau đó kết liễu bằng 1 cú Sock Dame từ chiêu chính tấn công của Tiêu Dao (2) đừng lo nó chạy được nó thường đều chết sau vài giây do mất máu liên tục từ chiêu gây sát thương vị trí số 2 chính đó. sau đó bạn khinh công + chiêu vi ba lăng bộ để chạy (nhưng độ thành công của pha tấn công vừa rồi thỉnh thoáng mới giết được nó do độ Miss cả Tiêu Dao (chán nhỉ phải không mấy bạn) pha vừa rồi áp dụng cho 1 vs 3 hay 2 vs 3, chủ yếu để nhiễu loạn đội hình nó (mình nghĩ TD khá giống Teemo nhỉ) còn những lúc loạn đả chính như 4 vs 4, 5 vs 5, 6 vs 6 thì bạn không cần dùng chiêu 2 chỉ cần "tung rồi chạy" là được, lưu ý đừng hổ báo (vd: thấy 1 thằng đi lẻ, lao thằng vô nó mà đánh khi không để ý nó phái gì =) nếu là Thiên Vương hay Thiếu Lâm là bạn ăn cám 8-x).
_Với kiến thức vừa rồi thì bạn có thể có 7-10 liên trảm 1 lúc nhờ hit and run :208:.

Rất hay nhưng đề nghị lần sau viết để ý chính tả 1 tí. Đọc khó quá :brick:

Độc Cô Tử
20-07-2013, 05:20 PM

Đọc song đau miệng quá bác à :look_down:

duyanh890
20-07-2013, 05:35 PM
Bài viết hay nhưng hơi dài ......:D
Gianh cho gamer nào yêu thích Tiêu Dao vào nghiên cứu nè

HắcHuyết
20-07-2013, 05:57 PM
vì TD có tỷ lệ miss nên các bạn nên tăng Thân và đã là hit and run thì hạn chế tăng Thể

Độc Cô Tử
20-07-2013, 11:30 PM
vì TD có tỷ lệ miss nên các bạn nên tăng Thân và đã là hit and run thì hạn chế tăng Thể

Đồng quan điểm với bác này :hellboy:

New Day
21-07-2013, 07:31 AM
Đồng quan điểm với bác này :hellboy:

Chứ tăng Thể để thành tank à mà nói @@
:222:

Độc Cô Tử
21-07-2013, 12:51 PM
Chứ tăng Thể để thành tank à mà nói @@
:222:

Thì thế người ta mới phải nói để cho mọi người còn biết :rap:

ShameLessAyp
21-07-2013, 01:23 PM
Thấy các thím chia sẻ dữ dội quá. Nhưng mà vẫn chưa có ai chia sế phái Đào hoa nhể, thế tại hạ góp zui hé.
Chiến thuật pk dư lày ........................ đứng xa mà tỉa vào đầu nó, thấy nó áp sát hay cái j đại loại thế thì té gấp :197:

Độc Cô Tử
21-07-2013, 01:29 PM
Thấy các thím chia sẻ dữ dội quá. Nhưng mà vẫn chưa có ai chia sế phái Đào hoa nhể, thế tại hạ góp zui hé.
Chiến thuật pk dư lày ........................ đứng xa mà tỉa vào đầu nó, thấy nó áp sát hay cái j đại loại thế thì té gấp :197:

Bác còn thiếu 1 bước cực kỳ quan trọng đó là buff lên rồi mới té được. Không thì có chạy đường trời :225:

ShameLessAyp
21-07-2013, 01:32 PM
Bác còn thiếu 1 bước cực kỳ quan trọng đó là buff lên rồi mới té được. Không thì có chạy đường trời :225:

Thím vớ vẩn, chơi Đào hoa mà mún té thì tự biết là buff lên rồi, cần vẹo j phải chỉ đến tận răng nhể :angry:

Độc Cô Tử
21-07-2013, 01:33 PM
Thím vớ vẩn, chơi Đào hoa mà mún té thì tự biết là buff lên rồi, cần vẹo j phải chỉ đến tận răng nhể :angry:

Nhắc nhở kẻo quên thôi ý mà :sogood:

New Day
21-07-2013, 06:21 PM

chia sẻ vậy mà cũng chia sẻ, nghe tới LOL chưa, phiên bản sắp tới, mình sẽ yêu cầu giảm sức mạnh Đào Hoa cho nó cân bằng game 1 tí để các thím Đào Hoa khỏi bố láo, nhây như con gián!!! :197:

ShameLessAyp
22-07-2013, 01:50 PM
chia sẻ vậy mà cũng chia sẻ, nghe tới LOL chưa, phiên bản sắp tới, mình sẽ yêu cầu giảm sức mạnh Đào Hoa cho nó cân bằng game 1 tí để các thím Đào Hoa khỏi bố láo, nhây như con gián!!! :197:

Ý thím nói là Đào hoa bá đạo nhất àh :look_down:

GôYooRôNa
22-07-2013, 01:54 PM
Đào hoa , vẫn giết như thường !!
Mình là mình sợ thiên vương vs Thiếu lâm , + chút NM
Còn phái còn lại , đa số mình hok ngán ai :misdoubt:

ShameLessAyp
22-07-2013, 02:04 PM
Đào hoa , vẫn giết như thường !!
Mình là mình sợ thiên vương vs Thiếu lâm , + chút NM
Còn phái còn lại , đa số mình hok ngán ai :misdoubt:

Tùy người pk thôi thím, thế thím nghĩ sao nếu trc h đều solo z mấy bác trẻ trâu k biết j về game, và thắng 1 cách rất chi là "vinh quang" :look_down:

Gaixinh
22-07-2013, 02:05 PM
Có ai chia sẻ PK của Nga mi hem??

GôYooRôNa
22-07-2013, 02:10 PM
Tùy người pk thôi thím, thế thím nghĩ sao nếu trc h đều solo z mấy bác trẻ trâu k biết j về game, và thắng 1 cách rất chi là "vinh quang" :look_down:
Vậy sao cứ thử rồi biết :baffle:

New Day
22-07-2013, 08:15 PM
Đào Hoa Đảo khá bá đạo chứ bạn, vừa bắn xa, vừa buff, chả có cách tiếp cận dễ dàng nào cả, nó bắn 3 tia lận mà!!!

Alpenliebe
23-07-2013, 03:11 AM
Các bạn này chơi game toàn muốn kiếm phái nào bá đạo mà chơi ^^ hờ hờ . Chẳng biết phải nói thế nào nhỉ ??????

NguyễnTuấnzz
23-07-2013, 08:07 PM
Hiễu chết liền , viết cho mình , rùi phái khác đứng yên cho bạn đánh ah

hjeunguyen90
23-07-2013, 08:12 PM
Ý thím nói là Đào hoa bá đạo nhất àh :look_down:
nghe nói đào hoa sau này có hổ trợ cho skill đánh lui đối phương nửa mà , sau này phái cận chiến muốn ăn đào hoa chắc củng khó nhỉ

ShameLessAyp
23-07-2013, 09:06 PM
nghe nói đào hoa sau này có hổ trợ cho skill đánh lui đối phương nửa mà , sau này phái cận chiến muốn ăn đào hoa chắc củng khó nhỉ

Hình như thế, mình nghĩ Đào hoa bá đạo về sau, ban đầu công nhận đánh nãn thật, nhưng mà đc cái skill đẹp z lại nghe nói có tiềm năng sau này nên vẫn còn hứng chơi
P/s Tại hạ chọn Đào hoa :byebye:

New Day
24-07-2013, 07:30 AM
Hình như thế, mình nghĩ Đào hoa bá đạo về sau, ban đầu công nhận đánh nãn thật, nhưng mà đc cái skill đẹp z lại nghe nói có tiềm năng sau này nên vẫn còn hứng chơi
P/s Tại hạ chọn Đào hoa :byebye:
Đào Hoa thì móc Côn Luân ra mà diệt!!!

Nguyên Vượng
24-07-2013, 07:41 AM
Acc của tớ mới đầu 63 ( Ngày cuối cùng ) do được chơi có 1 ngày à thì đến ngày cuối à :( Phát hiện nghi vấn hack. 1 ngày lên được 63 có quá bá đạo ko bạn :204::204:

New Day
24-07-2013, 10:14 AM
Phát hiện nghi vấn hack. 1 ngày lên được 63 có quá bá đạo ko bạn :204::204:

đề nghị a-e f11 kich khỏi romm :225:, 1 ngày mà đã 63, chém gió lv bá đạo

mãnh Long
24-07-2013, 10:19 AM
1 ngày cáy ói cứt có truyền công max level là 51 52 thôi thím ( úy thác thấy bà qua ngày 2 mới lên 57)=)) ,, nguy hiểm quá bà kon ơi, ko lẽ nó ngồi p1 x3 lửa

New Day
24-07-2013, 10:21 AM
1 ngày cáy ói cứt có truyền công max level là 51 52 thôi thím ( úy thác thấy bà qua ngày 2 mới lên 57)=)) ,, nguy hiểm quá bà kon ơi, ko lẽ nó ngồi p1 x3 lửa

24/24 thì có thể cũng 63, suy cho chùng chỉ có phương án đó, nhưng mà mình nghĩ cao lắm cũng 57, 58 như mãnh long nói

SữaChua
24-07-2013, 11:28 AM
24/24 thì có thể cũng 63, suy cho chùng chỉ có phương án đó, nhưng mà mình nghĩ cao lắm cũng 57, 58 như mãnh long nói

Co phai len lv 79 xong CB co qua tang vs nap cash khi Cb dc hoan lai ak? Neu dung la ta cay lai thoi nghe tin rs la buc xuc nhung lam the roi co ve dc day

Độc Cô Tử
24-07-2013, 11:58 AM
Nếu có 1 người cấp cao truyền công thì cày Full nguyên 1 ngày sẽ có thể chạm mốc 6x. Mình có thể chắc chắn điều này :haha:

New Day
24-07-2013, 12:05 PM
Nếu có 1 người cấp cao truyền công thì cày Full nguyên 1 ngày sẽ có thể chạm mốc 6x. Mình có thể chắc chắn điều này :haha:

Ai lên cấp cao nhanh nhất cho tôi xin slot TC nhé, báo danh trước để đến lúc đó khỏi phải xin :haha:!!!

mãnh Long
24-07-2013, 07:38 PM
quấy lên đê anh em , mà có ông nào lập tộc xin slot săn boss với TC nhé:aboom:

_EmXinh_
25-07-2013, 02:40 PM
Ai hướng dẫn em đánh đường môn đi..sao không thấy ai test thở:adore:

Phiêu
25-07-2013, 03:39 PM
tại hạ rất thích đánh TV mà như lày chắc TV vào chiến trường feed mạng r @@

Trà Dạo
25-07-2013, 03:44 PM
tại hạ rất thích đánh TV mà như lày chắc TV vào chiến trường feed mạng r @@

Giỡn bạn mình test server TQ TV là phái ăn khách nhất bên đó, chắc do mình vẫn chưa tìm được lối đánh cho phái này nên cảm thấy vậy thôi, với lại AT1 toàn CB với ĐM ko mà, có lẽ tỉ lệ này sẽ khác với AT2

ThùyDung
25-07-2013, 04:11 PM
CL mà đánh miss thì có mà chạy đường trời @@ CL trong NKVS này như Jenny nói 9sát là đối thủ không chết thì mình chết !!

Nhị Nhị
25-07-2013, 04:52 PM
hệ thuỷ gặp khắc hệ là chạy nhanh nhất có thể nhất là NM :))

Jenny
25-07-2013, 04:57 PM
hệ thuỷ gặp khắc hệ là chạy nhanh nhất có thể nhất là NM :))

NM solo không máu có mà vô địch thiên hạ :boss:

ThùyDung
25-07-2013, 05:04 PM
:beatbrick:có điên mới solo 0 máu voi NM:beatbrick: chưa nghe tg nào bảo là solo vs nga mi 0 máu:plaster:

Nhị Nhị
25-07-2013, 05:08 PM
NM solo không máu có mà vô địch thiên hạ :boss:

CL cho 2 ~ 4 skill là die :))
đã thử và cảm nhận :dreaming:

New Day
25-07-2013, 06:21 PM
Mấy bạn có để ý đến AD trong game?
AD có cái FF3 và quan ấn, áo 7x nhưng nón lại rất mía và mình lần đầu thấy cái bảng công lực xuất hiện dưới cái icon nhân vật

GôYooRôNa
25-07-2013, 09:01 PM
AD có cái FF3 và quan ấn, áo 7x nhưng nón lại rất mía và mình lần đầu thấy cái bảng công lực xuất hiện dưới cái icon nhân vật

FF 3 là màu tím hả bạn , zậy ấn mình kiếm ở đâu ra bạn

Jenny
25-07-2013, 09:07 PM

Bắt đầu 70 là đã có nhiệm vụ để giám định công lực của bạn rồi :)