PDA

View Full Version : At2 có nên cho nạp thẻ

Lăng Tiêu
23-07-2013, 06:28 PM
Như tiêu đề mình đã nói.theo suy nghĩ cá nhân mình thì at2 chưa nên cho nạp thẻ.bởi vì at2 cho nạp thẻ rồi tới closebata lại trả lại .như vậy rất dễ gây ra lỗi hệ thống.có acc được trả có acc không.rồi lại loạn hết cả lên rất đau đầu.theo mình nph còn non trẻ nên tính kỹ lại việc này.

(ai chơi game của vtc mấy cái vụ code là các bạn sẽ hiểu)

Ngạo
23-07-2013, 06:36 PM
Chào bạn! BQT sẽ đảm bảo quyền lợi của tất cả người chơi. Bạn yên tâm về vấn đề này nhé!
Thân!

Vegetaz Sama
23-07-2013, 07:40 PM
Chào bạn! BQT sẽ đảm bảo quyền lợi của tất cả người chơi. Bạn yên tâm về vấn đề này nhé!
Thân!
Vậy khi chơi Close Beta xong đến khi Open Beta thì còn bị reset nhân vật nữa không vậy ?

HoangDuocSu
23-07-2013, 07:50 PM
Như tiêu đề mình đã nói.theo suy nghĩ cá nhân mình thì at2 chưa nên cho nạp thẻ.bởi vì at2 cho nạp thẻ rồi tới closebata lại trả lại .như vậy rất dễ gây ra lỗi hệ thống.có acc được trả có acc không.rồi lại loạn hết cả lên rất đau đầu.theo mình nph còn non trẻ nên tính kỹ lại việc này.

(ai chơi game của vtc mấy cái vụ code là các bạn sẽ hiểu)
khuyên bạn 1 câu chân thành không nên nạp thẻ vì giai đoạn apha test ko bít có phát sinh lỗi về vấn đề này ko,dù NPH có nói là yên tâm nhưng đến lúc mất thì vấn đề ko đc đền bù thỏa đáng đâu.còn nạp hay ko tùy các bạn thôi:209:

SatThu76
23-07-2013, 08:34 PM
chốt lại 1 câu là NPH cho phép nạp thẻ để test thì họ cũng tính kỹ rồi nhé bạn,với lại NPH làm vậy cũng để có thể thống kê 1 con số tương đối những người sẽ chơi sau test,ko lẽ bạn nạp thẻ dù ít hay nhiều để test xong rồi khi chơi chính thức lại vứt thẻ nạp đó đi vì ko chơi game này nữa,chiêu này của NPH cũng gần như là để giữ chân game thủ,vì bạn muốn test dc nhiều tính năng thì nhất thiết nên nạp 1 ít thẻ tuỳ túi tiền, mà đã nạp rồi thì test xong bạn khó mà bỏ sang game khác:sexy:

duyanh890
23-07-2013, 08:44 PM
Vậy khi chơi Close Beta xong đến khi Open Beta thì còn bị reset nhân vật nữa không vậy ?

Theo mình nghĩ thì CB xong rồi OP sẽ không reset nhân vật đâu bạn

GáiChảnh
23-07-2013, 08:47 PM
k biết hết alpha test rồi đến Close beta có reset nhân vật không??Không lẽ reset nv nữa rồi Open beta sao :193:

ĐôngCồ
23-07-2013, 08:58 PM
chỉ test mới reset thôi nhé các bạn trẻ

Trà Dạo
23-07-2013, 09:39 PM
Close Beta, hay Open Beta đều gọi là test nhé bạn ^^, tuy nhiên các NPH hiện tại đã hợp thức hóa các quá trình này thôi. Chính vì thế các bạn đừng hỏi này hỏi họ mất công mình chắc chắn là Close Beta sẽ chính thức và không có vụ Reset nhân vật đâu, tin tôi đi =))

SatThu76
24-07-2013, 01:31 AM
Close Beta, hay Open Beta đều gọi là test nhé bạn ^^, tuy nhiên các NPH hiện tại đã hợp thức hóa các quá trình này thôi. Chính vì thế các bạn đừng hỏi này hỏi họ mất công mình chắc chắn là Close Beta sẽ chính thức và không có vụ Reset nhân vật đâu, tin tôi đi =))

tin cậu để mà ăn cháo à:brick:tôi chỉ tin NPH thôi:haha:

catngheo
24-07-2013, 05:53 AM
tin cậu để mà ăn cháo à:brick:tôi chỉ tin NPH thôi:haha:

tôi chỉ tin bản thân tôi thôi:209:

Leynet
24-07-2013, 08:05 AM
Theo mình nghĩ thì AT2 cho nạp thẻ là để NPH có cái để check tỷ lệ người nạp thẻ để tính toán giá trong shop vật phẩm và tỷ lệ quy đổi giữa đĩnh qua vàng trong game. Nếu bạn nào chú ý thì trang tài khoản dùng để nạp thẻ hiện vẫn chưa cho đổi đĩnh sang vàng,
và trên trang chủ chức năng thông báo giá vật phẩm trong shop cũng chưa dc mở.
Còn việc sợ mất card sau AT2 thì mọi người yên tâm vì trang tài khoản có lịch sử giao dịch nó lưu tất cả những thẻ nạp đây là = chứng để NPH hoàn lại số tiền bạn nạp khi chơi AT2

duyanh890
24-07-2013, 08:11 AM
BQT đã trả lời rồi mình xin close topic để tránh tình trạng spam
Thân!