PDA

View Full Version : Hướng dẫn chung về 1 số mẹo nhỏ khi chơi NKVS

VôCực
25-07-2013, 02:14 AM
Sau đây mình muốn chia sẻ 1 số kinh nghiệm khi alffa test 1 vs các bạn nhé :brick:Đây chỉ là kinh nghiệm bản thân nên có gì chưa đúng các bạn đóng góp cùng luôn :haha::haha:
-Thứ 1:Vấn đề lên Lever(LV)
+Sau khi làm hết nhiệm v chính và phụ,các hoạt động hàng ngày bạn có thể cắm acc train để nhanh lên exp,lưu ý là chọn bãi nhiều lửa(tùy kinh nghiệm),pt 4-5 người train và nên duy trì pt train vì train cùng nhau nhiều điểm hảo hữu càng cao sẽ nhận đc càng nhiều exp hơn.:waaaht:
+Ở các mốc 39,,59.... Bạn có thể vượt map cao hơn để train sẽ đc nhiều exp hơn 1 chút.VD:39 train map 50,59 train map 70,.....:aboom:
+Có thể cộng dồn kinh nghiệm bằng cách uỷ thác out game.VD acc X LV 52,acc Y Lv 54.X uỷ thác,Y cắm acc train.Khi Y đến lv 55 bạn log acc X,lúc này acc X vẫn 52,Y 55.Bạn đừng vội nhận exp ủy thác mà lấy acc Y truyển công lên lv 53 rồi hãy nhận.Như thế Lv X sẽ là 54,cao hơn so với cắm train.
+Khi bạn Pk chết sẽ mất 1 lượng kha khá exp,pk càng cao thì càng nhiều,vì thế trc lúc đi đánh nhau nên tẩy pk nhé.
-Thứ 2:Cách tăng điểm tiềm năng và kỹ năng(do cái này nếu nói cụ thể thì khá dài nên mình tóm lược thôi nhé)
+Kỹ năng:nên tăng skill nào thực sự cần trc,những skill còn lại có thể tăng sau,ưu tiên lấy exp up lv vì giai đoạn đầu bạn chưa phải đánh nhau mấy(trc 6-7x)
+Tiềm năng:có 3 loại tăng:dame,máu và thân.Ở đây mình sẽ đề xuất 1 số cách tăng như sau:
Cách tăng 1:max dame,160-200 thân còn bao nhiêu cho vào máu
Ưu:dame to,máu trâu.Khi đi đánh bos khả năng sống sót sẽ cao hơn.Mình tăng 160-200 thân để lúc đánh ko miss quá nhiều
Nhược:Chí mạng bình thường,khi gặp thể loại max thân thì đánh mis khá cao(10 quả mis 2-4)
Cách tăng 2:max dame.160-250 máu,còn bao nhiêu vào thân
Ưu:dame to,né cao,chí mạng cao
Nhược:đánh nhau với người hoặc bos rất dễ chết,đặc biệt khi bị nhảy chí mạng.Tăng kiểu này đòi hỏi bạn phải linh hoạt trọng cách pk
Cách 3( biến thái): max mau max thân ko tăng dame (Chỉ dành cho những ngưởi mở combat,tanker,chịu hi sinh hứng skill cho đồng đội):sexy:
Ưu:trâu như 1 con trâu,ko thể trâu hơn
Nhược:dame bé,dame bos ko ăn thua
-Thứ 3:Về trang bị,công thức,thuỷ tinh
+Có nhiều cách để kiếm trang bị,thủy tinh hay học công thức:Mua trên trung tâm giao dịch(TTGD),Mua ở Thương nhân thần bí(TNTB),săn bos,mua ở tiệm tùy thân,đi phụ bản
Theo mình nên ưu tiên mua ở tiệm tùy thân là rẻ nhất,chỉ phải trả = điểm cống hiến sư môn hay điểm truyền ký,ko mất vàng.Sau đấy mua ở TNTB sẽ rẻ hơn 1 chút so với TTGD.Còn nếu bạn hi vọng vào vận may thì có thể mua thêm chúc phúc chi vũ để nhận thêm phần thưởng sau khi qua map PB hoặc tích cực săn boss
+Mình nghĩ là tầm 8x< ko nên đầu tư nhiều quá vào đồ,vì các bạn chỉ tốn khoảng 7-10 ngày để đạt 8x nếu chăm chỉ và biết cách chơi.Nhiều bạn cứ nghĩ cường hoá rồi sau này chuyển nhưng như thế rất tốn bạc,mà bạc và bạc khoá trong game khá là khan hiếm(nếu bạn ko mua = vàng khoá nhé)
+Nên ưu tiên giám định để đc con ff ngon trc,rẻ mà khoẻ :beauty: Chú ý là giám định ff2 càng nhiều cái kính kính gì ấy :225: thì càng có xác suất ra nhiều dòng và dòng ngon nhé :haha:

Thôi mình tạm viết thế đã,bác nào thắc mắc gì thì có thể hỏi thêm luôn tại topic này nhé :beauty:

VôCực
25-07-2013, 09:43 AM
Bạn có sở thích làm anh hùng bàn phím ném đá à?Cảm thấy chỗ nào bô lô ba la thì viết ra nhé,đừng chỉ ngồi đấy mà chê bai người khác

Kiếm Gỗ Vô Song
25-07-2013, 10:10 AM
mình thấy hay đó bạn!....bô lô bô la cái giống gì...không làm thì có xoáy người ta

PhêThuốcLắc
25-07-2013, 10:18 AM
tuy vẫn còn ít bí kíp nhưng hướng dẫn của bạn cũng làm đc cơ sở để định hướng bước chơi ban đầu
mình thì quan tâm vấn đề
1. nên ưu tiên úp lever hay chia đếu up skill, up đồ trâu luôn
2. tiền nên kiếm thế nào cho dễ và tiêu ra sao cho hợp lí trong giai đoạn đầu
3. cách kiếm các loại điểm: danh vọng-tài phú- sư môn- cống hiến-chiến trường.... thế nào? và tác dụng các loại điểm
4. trang bị+ vũ khí dùng bao lâu phải thay? ý mình là 1 set đồ dùng được lâu không trong quá trình chơi, hay có nhiều set trang bị khác nhau thay liên tục để mình biết đường ép đồ, không ép xong lại thay bộ khác thì tốn kém lắm :(
Tạm thời là thế :beauty:

KaidouJin
25-07-2013, 10:35 AM
mình góp ý về bài của bạn như sau : game này chỉ có map kiểu 10,30,50,70.........nên sẽ ko có kiểu 49 train map 60,thứ 2 là việc nâng tiềm năng sẽ TÙY PHÁI chứ ko phải phái nào cũng chơi kiểu của bạn góp ý.thứ 3 thủy tinh ko mua=sư môn.đó là những góp ý của mình cho bài viết của bạn :209:

VôCực
25-07-2013, 10:56 AM
tuy vẫn còn ít bí kíp nhưng hướng dẫn của bạn cũng làm đc cơ sở để định hướng bước chơi ban đầu
mình thì quan tâm vấn đề
1. nên ưu tiên úp lever hay chia đếu up skill, up đồ trâu luôn
2. tiền nên kiếm thế nào cho dễ và tiêu ra sao cho hợp lí trong giai đoạn đầu
3. cách kiếm các loại điểm: danh vọng-tài phú- sư môn- cống hiến-chiến trường.... thế nào? và tác dụng các loại điểm
4. trang bị+ vũ khí dùng bao lâu phải thay? ý mình là 1 set đồ dùng được lâu không trong quá trình chơi, hay có nhiều set trang bị khác nhau thay liên tục để mình biết đường ép đồ, không ép xong lại thay bộ khác thì tốn kém lắm :(
Tạm thời là thế :beauty:

1.Thường thì sẽ up max skill danh và hỗ trợ cơ bản.đa số là 1x và 2x còn các skill kia up tạm 1 điểm.Hỗ trợ ở đây là giúp train đc nhanh chứ ko phải đánh nhau nhé,vì theo mình tầm dưới 6x pk ko nhiều
2.Tiền kiếm ngon nhất là săn bos thôi,ko nên tiêu nhiều chỉ tiêu những cái cơ bản(ff,up vũ khí),để đấy lên tầm 6x> up đồ
3.có 3 loại điểm cơ bản để mua sắm:
+Sư môn:bạn làm nhiệm vụ lịch lãm,truy nã,thủ vệ,thi đấu môn phái,random có thể đc điểm khi đi PB
Dùng để mua công thức là chủ yếu,có thể mua ff và bí tịch nữa
+Truyền Ký:Làm nhiệm vụ lịch lãm,NV chính,mua ở TTGD
Dùng để mua đồ tím [Ký],chủ yếu để mua thủy tinh,nguyên liệu chế đồ
+Hiệp Nghĩa:mua mặt nạ,áo mũ ngoại trang.Chỉ để làm đẹp
4.Theo mình cứ theo mốc LV nv mà thay.Bạn có thể + max sau này dịch chuyển hoặc cường hoá thấp chờ vk LV cao rồi hãy cường hóa.Theo kinh ngiệm thì set 4x đầu tiên dùng đc đến khi 6x (khoảng 3-4 ngày),set 6x dùng đến khi 8x (5-7 ngày)

mình góp ý về bài của bạn như sau : game này chỉ có map kiểu 10,30,50,70.........nên sẽ ko có kiểu 49 train map 60,thứ 2 là việc nâng tiềm năng sẽ TÙY PHÁI chứ ko phải phái nào cũng chơi kiểu của bạn góp ý.thứ 3 thủy tinh ko mua=sư môn.đó là những góp ý của mình cho bài viết của bạn :209:

-cái thứ nhất ý mình là train vượt cấp thôi
-cái thứ 2:đấy là 3 cách tăng hay dùng chứ mình ko bảo phái nào cũng thế nhé.Mình chỉ đưa cái chung chung còn mọi người tự tìm cách tăng hợp lý
Mình đã test kỹ rồi,tầm lv thấp cái né tránh với chí mạng nó chưa thể hiện đc hết nên mới đưa ra số lịêu như trên nhé,còn tầm 8x trở đi thì mình ko nói
-cái thứ 3:thuỷ tinh mình bảo mua ở tiệm tuỳ thân,ko pải bảo mua = điểm sư môn,và trên tiệm tùy thân mua = điểm truyền ký nhé

KaidouJin
25-07-2013, 11:05 AM
à,thì ra ông nói chung chung nên hiểu nhầm ý 3 ấy mà =))

Tylard
25-07-2013, 11:36 AM
Dài qá làm biếng đọc....Nhưng dù sao cũng like cho bạn vì tinh thần cố gắng :D

ShameLessAyp
25-07-2013, 12:16 PM
Nv "lịch lãm". Là cái j thế :look_down:

New Day
25-07-2013, 01:29 PM
Mấy bạn nên cường hóa đồ ở cấp 4x-6x, tuy đồ đó hơi mía nhưng cứ cường hóa hết khả năng (trong giai đoạn 4x-6x, bạn hơi mía, nên nếu cường hóa từ giai đoạn đó thì bạn sẽ đỡ hơn 1 phần) Không phải lo về hết đá cường hóa, không đủ dùng cho đồ cấp cao hơn, đến lúc cần thay set mới, bạn chỉ cần chuyển sao là được (mục dịch chuyển trong cường hóa, ô số 2) giả sử món đồ 4x bạn cường hóa + 4 chỉ mất ít bạch thủy tinh và tầm 1-2 viên lục thủy tinh còn với đồ 6x-8x thì mất khá nhiều lục thủy tinh và cũng phải 2 viên lam thủy tinh đối với vũ khí (mình nói về đồ thừa và hiếm nhé, đồ kí thì quá yếu nên tỉ lệ thành công sẽ cao hơn), vậy có phải sẽ lợi hơn rất nhiều không!!! Với lại bạc khóa sẽ không tốn bằng cường hóa thẳng lên + 4 (vừa mạnh hơn trong giai đoạn đầu, vừa tiết kiệm hơn nữa).
Lưu ý: khi có đồ kí (6x) từ nhiệm vụ, các bạn khoan dùng, đợi chế trang bị thừa (đừng chế hiếm, chắc chắc trong set đồ của bạn sẽ có 1 món hiếm), hoặc mất 1 tí bạc để chuyển luôn rồi khi nào có đồ thừa thì chuyển lại. Dùng điểm sư môn để mua những món chế 6x thôi, đừng mua cao hơn (cao hơn có thể mua bằng vàng khóa cho rẻ ở chỗ HCTN) vì mua cao hơn sẽ rất bất lợi do số điểm mua quá lớn, kiếm khá lâu (tầm 3-5 ngày mới kiếm đủ) và làm bạn chỉ có trang bị kí ở cấp 5x-7x

VôCực
25-07-2013, 01:33 PM
Mất bạc khoá kha khá đấy nhé,ko phải vấn đề thuỷ tinh

TuMa_VoTjnh
25-07-2013, 02:03 PM
nói chung là trò này rất giống KT và 1 phần VLTK, những ai đã từng chơi game cài đặt chơi trò này không quá 3 ngày tìm hiểu và chơi là có thể biết hết các tính năng trong game, mỗi người sẽ tự đưa ra cho mình những quyết định riêng, game này mình thấy có rất ít topic hỏi về vấn đề trong game nên mình nghĩ đại đa số đã biết cách chơi game rùi, nhưng dù sao cũng thanks bạn vì tinh thần chia sẻ

c0ngtubu0n
25-07-2013, 02:43 PM
những cái chưa kịp hỏi thì mấy thím trả lời giúp hết rồi tk all

duyanh890
25-07-2013, 06:07 PM
Bài viết hay, giúp ích cho những bạn chưa biết
Mong rằng bạn sẽ có những bài hay giúp cho mọi người nhé :)

New Day
25-07-2013, 06:17 PM
Mất bạc khoá kha khá đấy nhé,ko phải vấn đề thuỷ tinh

Không mất nhiều đâu bạn, từ + 6 mới mất nhiều, tầm 2000-5000 bạc à!!!

VôCực
25-07-2013, 06:37 PM
tầm 2k-5k và có tất ca 10 món chưa kể tiền gỡ đá ra ép và đập lại nhé.Riêng vũ khí + 4 đổi là mấy vạn luôn r

ngoclinh168
25-07-2013, 07:21 PM
mua bạc từ vàng khóa thế nào vậy

VôCực
25-07-2013, 07:33 PM
Mua trên TTGD nếu có người bán hoặc mua ở TNTB nếu mở ra

vuongpr
25-07-2013, 07:35 PM
mình chạy game mà ko được thi sao đăng nhập

minh ko biet cách post hình chup .cho cac ban xem . minh chup duoc hình roi ma ko biet post len ntn

bạn đăng nhập game được chưa ? bạn tạo nv được chưa ?bạn cho minh sdt de minh goi nc trực tiếp dễ hơn

GôYooRôNa
25-07-2013, 09:03 PM
mình chạy game mà ko được thi sao đăng nhập

minh ko biet cách post hình chup .cho cac ban xem . minh chup duoc hình roi ma ko biet post len ntn

bạn đăng nhập game được chưa ? bạn tạo nv được chưa ?bạn cho minh sdt de minh goi nc trực tiếp dễ hơn

Tạo nv đc ngày 24 rồi mà bạn , sao bạn lại hok chạy phiên bản đc nhỉ

c0ngtubu0n
26-07-2013, 11:46 PM
đồ thừa vs đồ ký đồ nào ngon hơn vậy mấy thím

nguyen vu
06-08-2013, 08:02 PM
up de moi nguoi bik :surrender::surrender::surrender::surrender:

ĐôngCồ
06-08-2013, 11:28 PM
đồ thừa ngon hơn nhé !
này thì 30 ký tự

TinTinChu
09-08-2013, 09:05 PM
Lưu ý: khi có đồ kí (6x) từ nhiệm vụ, các bạn khoan dùng, đợi chế trang bị thừa (đừng chế hiếm, chắc chắc trong set đồ của bạn sẽ có 1 món hiếm), hoặc mất 1 tí bạc để chuyển luôn rồi khi nào có đồ thừa thì chuyển lại.
Bạn NewDay giải thích giùm mình đoạn này với, mình chưa hiểu rõ lắm:
- Đồ kí 6x từ nhiệm vụ, khoan dùng, tức là khoan mặc vào người? Theo mình thấy đồ từ nhiệm vụ, là lúc lv nhân vật đã cao hơn món đồ khoảng 10lv.
- Chế trang bị thừa, mua công thức từ cống hiến sư môn (hoặc TNTB)?
- Mất 1 tí bạc để chuyển, là chuyển gì vậy bạn?
Ah, all cho mình hỏi, mình kiếm ff2 khá khó khăn, không biết mọi người kiếm bằng cách nào?

VuaGame
09-08-2013, 09:31 PM
Mấy bạn cho tớ hỏi cái truyền công là người truyền công truyền exp của chính mình cho người được truyền công hả?

Độc Cô Phong Ảnh
09-08-2013, 09:35 PM
Post bài mà ko thấy MOd nào up lên hết nên nhờ cmt ở đây ? mọi ng` :
Giai đoạn AT2 NPH có nói là những ng` chơi được cấp 79 sẽ được món quà của NPH (code .. ) . nhưng sao ko thấy NPH nói gì lên trang chủ nhỉ ............ Có ai biết ko

nguyen vu
10-08-2013, 07:47 AM
Mấy bạn cho tớ hỏi cái truyền công là người truyền công truyền exp của chính mình cho người được truyền công hả?

người truyền và người nhận đều được exp

Ah, all cho mình hỏi, mình kiếm ff2 khá khó khăn, không biết mọi người kiếm bằng cách nào?

trong AT2 ff2 có được qua 1 lần cường hóa trang bị +8, ngoài ra còn đi săn boss, phụ bản hên lụm được

anhtri
10-08-2013, 06:51 PM
Ý kiến vẫn là ý kiến

Vote cho top 1 phiếu

Mình thì thích loại game này nên cũng lập vài acc chơi cho vui dù thời gian ít

Mã Văn Tài
11-08-2013, 10:02 AM
Nói về vấn đề FF 2 các bạn có thể có đc qua :

- Vượt phụ bản (cứ cái nào có thưởng là có cơ hội nhận đc ).
- Mua tiệm tùy thân.
-Mua Thương Nhân Thần bí ( mở túi ra thì mua ko ra thì hôm sau mở tiếp :D ).
-Mua ở Trung Tâm Giao Dịch.
- Còn cái +8 1 mốn đồ đc 1 FF2 mình nghĩ là Open vẫn sẽ có.

FF2 sửa tốn khá nhìu tiền. Em FF của mình hỏng sửa mất 8k bạc. Ko biết có bác nào test thử về sửa đồ của các món hơn nhau về dòng cũng như chất chưa.

XuMatDu
11-08-2013, 01:23 PM
Cho minh hoi choi VD thi tang diem tiem nang nhu the nao cho hop li?

Leynet
11-08-2013, 01:35 PM
- Đồ kí 6x từ nhiệm vụ, khoan dùng, tức là khoan mặc vào người? Theo mình thấy đồ từ nhiệm vụ, là lúc lv nhân vật đã cao hơn món đồ khoảng 10lv.
- Chế trang bị thừa, mua công thức từ cống hiến sư môn (hoặc TNTB)?
- Mất 1 tí bạc để chuyển, là chuyển gì vậy bạn?
_ ý của newday là bạn từ từ chế đồ cấp 4x mà dùng đồ ký nv trước sau đó khi lên đủ lv cần pk ví dụ 68 sẽ có pk môn phái( có 4 món nón 62 tay 64 dây chuyền 66 nhẫn 68 dc+8) thì chế luôn 1 thể như vậy dc cái tiết kiệm hoạt lực và khi chế liên tục sẽ có xác suất ra đồ hiếm cao hơn. để chế trang bị thì bạn cần mua ct ở tiệm tùy thân = điểm sư môn hay HCTN ( mình ưu tiên mua ở HCTN trước còn điểm sư môn thì dành mua FF)
_ còn chuyển ở đây là chuyển cường hóa vì khi làm nv và đi train sẽ có khá khá ht nhỏ lẻ >> đập đống đồ ký lên.

* FF2 lúc đầu khá khó kiếm vì điểm sư môn farm khá khó khăn và giá thành mua trong TTGD + HCTN là khá lớn nhưng sau khi mở đấu phái và nv hải tặc thì lại dễ dàng hơn.

Shjhary
14-08-2013, 11:49 AM
Ff mua o tiem tuy than.mang zo lien dc k.hay fai lam gi di de mag zo.neu co thi lam the nao?

Tiêu Phong
14-08-2013, 12:09 PM
Mấy bạn nên cường hóa đồ ở cấp 4x-6x, tuy đồ đó hơi mía nhưng cứ cường hóa hết khả năng (trong giai đoạn 4x-6x, bạn hơi mía, nên nếu cường hóa từ giai đoạn đó thì bạn sẽ đỡ hơn 1 phần) Không phải lo về hết đá cường hóa, không đủ dùng cho đồ cấp cao hơn, đến lúc cần thay set mới, bạn chỉ cần chuyển sao là được (mục dịch chuyển trong cường hóa, ô số 2) giả sử món đồ 4x bạn cường hóa + 4 chỉ mất ít bạch thủy tinh và tầm 1-2 viên lục thủy tinh còn với đồ 6x-8x thì mất khá nhiều lục thủy tinh và cũng phải 2 viên lam thủy tinh đối với vũ khí (mình nói về đồ thừa và hiếm nhé, đồ kí thì quá yếu nên tỉ lệ thành công sẽ cao hơn), vậy có phải sẽ lợi hơn rất nhiều không!!! Với lại bạc khóa sẽ không tốn bằng cường hóa thẳng lên + 4 (vừa mạnh hơn trong giai đoạn đầu, vừa tiết kiệm hơn nữa).
Lưu ý: khi có đồ kí (6x) từ nhiệm vụ, các bạn khoan dùng, đợi chế trang bị thừa (đừng chế hiếm, chắc chắc trong set đồ của bạn sẽ có 1 món hiếm), hoặc mất 1 tí bạc để chuyển luôn rồi khi nào có đồ thừa thì chuyển lại. Dùng điểm sư môn để mua những món chế 6x thôi, đừng mua cao hơn (cao hơn có thể mua bằng vàng khóa cho rẻ ở chỗ HCTN) vì mua cao hơn sẽ rất bất lợi do số điểm mua quá lớn, kiếm khá lâu (tầm 3-5 ngày mới kiếm đủ) và làm bạn chỉ có trang bị kí ở cấp 5x-7x
bạn nói rõ hơn 1 chút chổ đồ THỪA và HIẾM đc k, tại sao lại k nên chế đồ hiếm, và chế đồ thừa có khả năng ta hiếm hả bạn, tỷ lệ có cao k ???

Leynet
14-08-2013, 01:07 PM
bạn nói rõ hơn 1 chút chổ đồ THỪA và HIẾM đc k, tại sao lại k nên chế đồ hiếm, và chế đồ thừa có khả năng ta hiếm hả bạn, tỷ lệ có cao k ???

đó là vấn đề ở AT còn bi h thì chế chỉ ra đồ thừa thôi bạn

DarkPine
18-08-2013, 09:25 PM
Góp ý tí nữa,ae nên mua đồ thừa ở ttgd ko nên chế,để hl chế đá tinh luyện làm đồ hiếm luôn,khi 5x,phòng cụ 5x thừa + 2500 hl ---> hiếm trang sức +5k hl ---> khi wa cấp dùng xong ae bán đồ hiếm đó lại kiếm vàng khóa rùi mua đồ tiếp,cứ thế là đc,1 ngày có thể kiếm tí xíu vàng khóa và ko khóa cũng đc ( ko tinh boss vì chơi 1 mình),ko thì 1 ngày bỏ 700 vàng mua hl khuyến mãi chế đá tinh luyện bán đc 1000v lời 300v cho 1 acc có vip(nếu biết siêng năng sẽ lời nhiều hơn 1 acc lời 300v/n 1 tuần dc 2100 vàng ko khóa trừ lại 850 cái vip tuần là con 1250 vàng ko khóa/tuần,nhiều acc sẽ còn hơn nữa,và tuy thuộc giá đá tinh luyện giao động từ 45-50 có lúc 40,700 vàng chế ra 20vien

Quenlang
19-08-2013, 08:50 AM
Góp ý tí nữa,ae nên mua đồ thừa ở ttgd ko nên chế,để hl chế đá tinh luyện làm đồ hiếm luôn,khi 5x,phòng cụ 5x thừa + 2500 hl ---> hiếm trang sức +5k hl ---> khi wa cấp dùng xong ae bán đồ hiếm đó lại kiếm vàng khóa rùi mua đồ tiếp,cứ thế là đc,1 ngày có thể kiếm tí xíu vàng khóa và ko khóa cũng đc ( ko tinh boss vì chơi 1 mình),ko thì 1 ngày bỏ 700 vàng mua hl khuyến mãi chế đá tinh luyện bán đc 1000v lời 300v cho 1 acc có vip(nếu biết siêng năng sẽ lời nhiều hơn 1 acc lời 300v/n 1 tuần dc 2100 vàng ko khóa trừ lại 850 cái vip tuần là con 1250 vàng ko khóa/tuần,nhiều acc sẽ còn hơn nữa,và tuy thuộc giá đá tinh luyện giao động từ 45-50 có lúc 40,700 vàng chế ra 20vien
Bạn này chỉ đây là 1 trong những cách kinh doanh kiếm vàng đối với những bạn không muốn nạp tiền mà vẫn phây phây đấy, ngoài ra các bạn nên cố gắng bỏ ra mua chúc phúc chi vũ, đối với 1 bạn 6x thì 1 ngày có 2BC ,1 hỗ trợ, 2 TVP tổng công là 15 chúc phúc tương đương 450 vàng, và mình thấy nếu quay trúng 1 viên lam TT không khóa bán được 310>330v, chưa kể nếu may mắn được những vật phẫm khác( Tử TT hay PP2 chẳng hạn :beauty:) Riêng mình chưa bao giờ thấy 1 ngày mà không được gì hết, còn 1 số cách kinh doanh nếu các bạn cố gắng tìm hiểu thì mỗi ngày kiếm không dưới 1k vàng, cố gắng nhé!

Hải Long Vương
20-08-2013, 07:27 PM
Nếu đã là test thì nên tự khám phá sẽ hữu dụng hơn nhiều các vị à.

Trung Nguyen
22-08-2013, 12:06 AM
Không mất nhiều đâu bạn, từ + 6 mới mất nhiều, tầm 2000-5000 bạc à!!!

nguyenvanthan1412
22-08-2013, 08:26 AM
tất nhiên là đồ thừa rồi bạn à :doubt:

IdontKiss
26-08-2013, 09:37 AM
ai cho minh hòi sao k thoát GT nhanh dc ? nó kêu đăng nhập an toàn la sao ? nếu dăng nhập thi DN o dau7

Ngọc Thành
29-08-2013, 09:41 PM
sai lầm khi trian vượt cấp như bạn nói, đừng yếu mà ra gió, hãy đi train và xem, 59 đánh 1 con quái 7x ít exp hơn 1 con quái 5x bạn à. và tốc độ trian còn chậm lại. Và không đồng ý với kiểu cộng của bạn.

o0ovuphongo0o
11-10-2013, 07:28 AM
mn giup cho cai click http://nkvs.vn/su-kien/nghia-khi-anh-hung.tham-gia.html?ref=7ACBEE5F-DCBF5E8B-FBFCD5AA-2BCEA342-086AEF13

VietPhuong
16-11-2013, 11:31 AM
chung chung qua. tuy` phai' thi` co cach cong diem? rieng chu' dau phai? phai' nao` cung~ theo cach do. nhung van~ thank ban.

kidfriend
19-11-2013, 01:52 PM
theo mình thấy thì game này ko vip cũng giống như là lủi thui chơi game offline @_@
thương hội là cái chỗ kiếm tiền mà cũng ko cho làm +_+ thì thử hỏi còn gd với ai ???
ko có vip nhặt đồ gì thì cũng toàn khóa =.=

Bá Vương
26-11-2013, 07:28 PM
thanks bài viết của bạn nhé :D

Noteo
26-11-2013, 07:52 PM
hoi dai lam bieng doc nhung du sao cung cam on bai viet cua ban

kimnambin
01-12-2013, 05:48 PM
công thức chế đồ hiếm lấy ở đâu vậy bạn

Cuunet910
26-12-2013, 10:14 AM
cho mình hỏi về chế đồ. công thức thì mua ở tiệm tùy thân rồi. nhưng nguyên liệu mua ở đâu ?. chế đá gì gì đó để bán thì chế chỗ nào? bạn chỉ giùm. còn đồ nv khi lam tại sao ko dùng được mà phải mua trên ttgd. nói chung mình thấy game này cò nhiều cái khó hiểu quá. 1 món đồ hiếm mua mất hơn 1 vạn vàng. tính ra = mấy trăm k VND. tìm hiểu mấy ngày rồi mà chưa thông. cần các bác giúp hộ với

le van dat
26-12-2013, 02:40 PM
cho mình hỏi tý : sao mình đăng nhập vào game chơi được , mà sao đăng nhập vào web không được ? lúc minh đăng ký ghi nhầm địa chỉ email maatf tiêu giờ phải làm sao để đăng nhập vào web đươc ? mong các bạn chỉ giúp

phanngocphi17
26-12-2013, 02:42 PM
cho mình hỏi tý : sao mình đăng nhập vào game chơi được , mà sao đăng nhập vào web không được ? lúc minh đăng ký ghi nhầm địa chỉ email maatf tiêu giờ phải làm sao để đăng nhập vào web đươc ? mong các bạn chỉ giúp

bạn gửi hỗ trợ xin lấy lại thông tin đi bạn

le van dat
26-12-2013, 03:44 PM
bạn gửi hỗ trợ xin lấy lại thông tin đi bạn
mình đăng nhập nó cứ ghi là sai mật khẩu hoài ? đăng nhập không được sao gửi yêu cầu

SixNight
27-12-2013, 03:26 AM
cường hóa không tính đến phẩm chất trang bị ( ký thừa hiếm đều giống nhau) chỉ phân biệt ở cấp cường hóa và loại đồ ( trang sức- vũ khí- y phục- phòng cụ)

tranbuuloc
11-05-2015, 11:34 AM
ai cho xin code tan xuan di minh moi choi nen chua hieu lam

ai cho xin code tan xuan voi moi choi nen chua biet

thanhnguyen297
02-06-2015, 11:12 AM
mình thấy hay đó bạn!....bô lô bô la cái giống gì...không làm thì có xoáy người ta
cùng dual top thảo luận trao đổi them ở cay thue lol (caythue.com)