PDA

View Full Version : [Kiến nghị ] Thêm tùy chỉnh thiết lập combo skill bằng phím chữ

Frozen
26-07-2013, 03:45 PM
.Như tiêu đề mình kiến nghị nên thêm vào tùy chỉnh đặt các phím tắt skill bằng phím chữ để dễ dàng hơn trong việc PK . Mình nghĩ thay đổi này sẽ giúp gamer thuận tiện hơn và đây cũng không phải là suy nghĩ của riêng mình :D
Vì một Ngạo Kiếm Vô Song hùng mạnh xứng đáng với tên gọi trong làng game Việt :D

duyanh890
26-07-2013, 03:50 PM
Cảm ơn ý kiến đóng góp ý của bạn. Mình sẽ gửi lên BQT xem xét về vấn đề này
Chúc bạn chơi game vui vẻ
Thân

TienVoNghia
26-07-2013, 04:06 PM
.Như tiêu đề mình kiến nghị nên thêm vào tùy chỉnh đặt các phím tắt skill bằng phím chữ để dễ dàng hơn trong việc PK . Mình nghĩ thay đổi này sẽ giúp gamer thuận tiện hơn và đây cũng không phải là suy nghĩ của riêng mình :D
Vì một Ngạo Kiếm Vô Song hùng mạnh xứng đáng với tên gọi trong làng game Việt :D

ý bạn có phải là đặt skill bên chuột trái và phải bằng các phím chữ giống KT vs VL2 đúng k

Frozen
26-07-2013, 05:45 PM
ý bạn có phải là đặt skill bên chuột trái và phải bằng các phím chữ giống KT vs VL2 đúng k

Đúng vậy :D.............................

Khanhtung21
26-07-2013, 06:55 PM
Mình cũng công nhận! Nên có phím tắt skill để dễ Pk hơn.

Frozen
26-07-2013, 10:54 PM
Vì hầu hết các game sài skill phím số đều có tab - target :D nhưng mà Ngạo Kiếm Vô Song nhà mình thì không vì vậy rất bất tiện khi combo phím số và nên thay vào đó = phím chữ thì hay hơn :D