PDA

View Full Version : Góp ý về anh hùng lệnh

dinhcps
26-07-2013, 03:51 PM
Anh hùng lện lần alpha test trước có thể dùng vàng khóa để mua. Sao lần này lại hũy bỏ tính năng đó

với giá ~~ 130k/1 tháng vip đối với " đại gia " có lẻ ko vấn đề gì. Còn " trẻ trâu " như mình có lẻ hơi cao.

Mình nghỉ nếu anh hùng lệnh có thể mua bằng vàng khóa như alphatest 1 sẻ rất hay. Nhửng gamer " trẻ trâu " nếu vì nghèo à ko có tiền nạp game vẩn có thể mua được.

Các anh pro ' nhàu giàu - thông minh ' cứ ném đá thoải mái . Bạn nào ủng hộ đc thì ủng hộ topic nhé.

Trà Dạo
26-07-2013, 03:56 PM
cái đó AT 1 mình nhớ là nó phát trong túi quà mà, làm gì có mua Vàng Khóa đc, mua thế NPH ăn cám à

Chan Khùng
26-07-2013, 03:58 PM
Chú có nhầm không đấy hay là say đấy lần trước trong gói quà test chứ đào đâu ra bán bằng vàng khóa, trước khi nói gì thì nên xem kĩ là mình nói đúng k nhé rồi hãy lên đây nói :confuse:

Ngạo
26-07-2013, 04:02 PM
Khi bạn lên cấp 40, bạn sẽ nhận được gói quà Tăng cấp, bao gồm Anh Hùng Lệnh nhé.
Thân!

duyanh890
26-07-2013, 04:04 PM
Anh hùng lện lần alpha test trước có thể dùng vàng khóa để mua. Sao lần này lại hũy bỏ tính năng đó

với giá ~~ 130k/1 tháng vip đối với " đại gia " có lẻ ko vấn đề gì. Còn " trẻ trâu " như mình có lẻ hơi cao.

Mình nghỉ nếu anh hùng lệnh có thể mua bằng vàng khóa như alphatest 1 sẻ rất hay. Nhửng gamer " trẻ trâu " nếu vì nghèo à ko có tiền nạp game vẩn có thể mua được.

Các anh pro ' nhàu giàu - thông minh ' cứ ném đá thoải mái . Bạn nào ủng hộ đc thì ủng hộ topic nhé.

AT1 Anh Hùng Lệnh được tặng trong túi quà bạn nhé, chứ không mua đc bằng vàng khóa

Naive Guy
26-07-2013, 05:06 PM
nghèo thì tham gia event lấy code thoai ^^