PDA

View Full Version : Hướng dẫn cơ bản về tất cả "Võ Lâm Bí Cảnh"

NgâyThơ
27-07-2013, 02:46 PM
Bí Cảnh ( BC ) là phần đặc sắc và giúp đỡ cho người chơi và thử thách người chơi !!!
1: Cấp độ yêu cầu: Bí Tịch Võ lâm Yêu cầu cấp
Lý Ưu Đảo Cấp 20>59
Lạc Diệp Cốc Cấp 40>79
Tinh Vẫn Bảo Cấp 60>99
Tinh Mật Quất Cấp 80>109
Lãnh Long Lĩnh Cấp 95>119
2: Làm sao tham Võ Lâm BC!!
* Báo danh chỗ quản lý BC ( NPC Dương Dung) của các thành.
* Mỗi ngày người chơi được khiêu chiến 2 lần Võ Lâm Bí Cảnh ; Từ 6x (cấp 60) trở nên có thể hỗ trợ 1 lần BC
* Khiêu Chiến BC phải có ít nhất 3 Đội viên ( và đội trưởng là người tiến hành mở BC)
3: Phần thưởng sau khi hoàn thành BC
* Kinh nghiệm đánh quái rất lớn giúp người chơi tăng cấp nhanh ( => mún tăng cấp không thể không tham gia BC)
* + Trang Bị ( phong cụ ) đánh boss từ 20>80 có cơ hội nhận được trang bị Hiếm
+ Đánh bại boss cấp 100 có cơ hội nhân được Bộ Kiện Phòng Cụ ( Thủ thập đủ 10 bộ kiện cỏ thế gép thành trang bị hiếm tương ứng.
* Sau khi kết thúc BC bạn sẽ nhận được các phần thưởng đánh giá như :Thủy Tinh, Công thức Sống ,vật liệu sống ,kinh nghiệm đan v.v
* Nếu bạn mún thêm cơ hội rút thưởng thỳ có thể sử dụng chúc phúc chi vũ ( mỗi chúc phúc chi vũ đc thêm 1 lần rút thưởng) nếu chúc phúc khóa rút phần thưởng thỳ vật phẩm nhận đc sẽ khóa và ngược lại ><
* Nếu trong Tổ đội có Hảo hữu hoặc người cùng gia tộc thỳ có cơ hội nhận được điểm đánh giá cao .
4: Hỗ trợ bí cảnh cho người chơi cấp thấp ( bạn phải từ 6x trở nên mới có thể hỗ trợ)
* Người chơi đạt cấp 6x trở nên , mỗi ngày có thể hỗ trợ Bc 1 lần : + cấp 6x > 79 có thể hỗ trợ bc 2x
+ từ 8x > 99 có thể hỗ trợ bc 2x và 4x
+ từ 100 > 119 có thể hỗ trợ bc 2x .4x và 6x
* Nhắc nhở:Trong tổ đội duy nhất chỉ có 2 thành viên cấp cao hỗ trợ bc !

GôYooRôNa
27-07-2013, 06:39 PM
bạn này tốt bụng nhỉ . hiểu biết nhiều nữa ^^

Pha Lê
31-07-2013, 02:04 PM
Mình 6x đang cần đi hỗ trợ các bạn lvl thấp đi bí cảnh 2x, bạn nào cần thì pm mình nhé :P tên mình là Bin♥PhaLê

lAelNỗiNhớ
31-07-2013, 02:43 PM
Cảm ơn bạn đã chia sẽ, bài viết rất hay:kiss: