PDA

View Full Version : Thảo luận sự khác nhau của AT1 và vip AT2

Leynet
27-07-2013, 05:10 PM
Bữa nay mình đã nạp card đồng thời cắn thẻ vip tuần của lv 40 để xem vip1 ntn và phát hiện rằng vip của AT2 đã thay đổi hoàn toàn.
Theo như Vip của AT 1 thì cấp vip sẽ tăng theo số tiền nạp và có những phúc lợi kèm theo hơn vip của AT 2 là:
- Đc đổi vàng sang vàng khóa có giới hạn tùy theo cấp vip ( 1k vàng = 5k vàng khóa vip1)
- Tăng exp khi đánh quái
- Mở thêm túi phúc mỗi ngày
và 1 số điều nữa khi có vip mà mình quên rùi :cry:
với sự thay đổi này có lẻ là 1 tin mừng với các gamer ít tiền nhưng có time cày vì hiện theo AT2 thì chỉ cần mua thẻ vip là ai cũng như ai.
ở AT1 thì trong shop có bán BCH x2 exp tuy giá hơi mắc nhưng tổng số exp thu dc trong 1h ủy thác mà mình check thì tương đương với việc train quái cùng cấp và có 1 lửa liên tục trong 1h ( cấp 30-49 train ở bãi quái 30) đây là 1 điều kiện để những người ít time chơi có thể đua lv và ko tụt hậu quá xa.
PS: còn nhìu vấn đề nữa nhưng viết dài quá thì đảm bảo chả ai đọc và cho ý kiến đàng hoàng cả :adore:

GôYooRôNa
27-07-2013, 06:36 PM
Bữa nay mình đã nạp card đồng thời cắn thẻ vip tuần của lv 40 để xem vip1 ntn và phát hiện rằng vip của AT2 đã thay đổi hoàn toàn.
Theo như Vip của AT 1 thì cấp vip sẽ tăng theo số tiền nạp và có những phúc lợi kèm theo hơn vip của AT 2 là:
- Đc đổi vàng sang vàng khóa có giới hạn tùy theo cấp vip ( 1k vàng = 5k vàng khóa vip1)
- Tăng exp khi đánh quái
- Mở thêm túi phúc mỗi ngày
và 1 số điều nữa khi có vip mà mình quên rùi :cry:
với sự thay đổi này có lẻ là 1 tin mừng với các gamer ít tiền nhưng có time cày vì hiện theo AT2 thì chỉ cần mua thẻ vip là ai cũng như ai.
ở AT1 thì trong shop có bán BCH x2 exp tuy giá hơi mắc nhưng tổng số exp thu dc trong 1h ủy thác mà mình check thì tương đương với việc train quái cùng cấp và có 1 lửa liên tục trong 1h ( cấp 30-49 train ở bãi quái 30) đây là 1 điều kiện để những người ít time chơi có thể đua lv và ko tụt hậu quá xa.
PS: còn nhìu vấn đề nữa nhưng viết dài quá thì đảm bảo chả ai đọc và cho ý kiến đàng hoàng cả :adore:
Mình thấy Giờ game có thay đỗi nhiều , nhưng hok bik đã thay đỗi chỗ nào

Leynet
27-07-2013, 09:07 PM
Mình thấy Giờ game có thay đỗi nhiều , nhưng hok bik đã thay đỗi chỗ nào

có rất nhiều thay đổi, và những sự thay đổi đó có lợi rất nhiều cho người có time chơi và những người ko có time chơi thì phải tốn khá nhiều tiền mới theo kịp dc điều này.

Dâm
30-07-2013, 06:45 PM
các bạn cho mình hỏi là giờ đang alpha test
thế lúc hết at thì có phải reset nv k ????

Leynet
30-07-2013, 07:06 PM
các bạn cho mình hỏi là giờ đang alpha test
thế lúc hết at thì có phải reset nv k ????
hết AT2 thì sẽ reset nv .

clark
30-07-2013, 07:32 PM
chuẩn vừa ăn cái code vip 4 tuần thấy cụng vậy :))

TranHuyDuc
10-08-2013, 05:48 PM
Còn cái vấn đề vip tạm họ bão giới thiệu 2 người nhưng mà giới thiệu là như thế nào không rõ ràng nên không hiễu ai biết không chĩ hộ

Leynet
10-08-2013, 05:59 PM
Còn cái vấn đề vip tạm họ bão giới thiệu 2 người nhưng mà giới thiệu là như thế nào không rõ ràng nên không hiễu ai biết không chĩ hộ

vip tạm dc hưởng 4 đặc quyền vip thay vì 12 như vip 9 thức. để có vip tạm thì cần 2 người có vip đề cử. phần đề cử thì cứ nhấn hh lên xog chọn hh rùi đề cử

MocSatThien
10-08-2013, 06:18 PM
vip tạm dc hưởng 4 đặc quyền vip thay vì 12 như vip 9 thức. để có vip tạm thì cần 2 người có vip đề cử. phần đề cử thì cứ nhấn hh lên xog chọn hh rùi đề cử

thế giờ nếu mua vip 50 tuần thì vẫn vậy trong giai đoạn closer beta . The thì không công bằng cho những người mua vip dài hạn. Mình nghĩ nên có nhiều ưu đãi cho mỗi loại vip từ thấp đến cao. Mood nào vào trả lời câu hỏi này dùm mình cái

MrOneStyle
10-08-2013, 06:23 PM
thế giờ nếu mua vip 50 tuần thì vẫn vậy trong giai đoạn closer beta . The thì không công bằng cho những người mua vip dài hạn. Mình nghĩ nên có nhiều ưu đãi cho mỗi loại vip từ thấp đến cao. Mood nào vào trả lời câu hỏi này dùm mình cái

Phải MộcSátThiên chơi HTD ko bạn?

Leynet
10-08-2013, 07:10 PM
9 xác thì mình ko biết vì sau AT1 đến AT2 thì vip đã dc thay đổi nên ko biết vào CB có thêm thay đổi nào nữa hay ko.
còn với thẻ vip thì giá mua vip đã có ưu đãi giảm % với các vip dài hạn rồi thêm vào đó mức vàng khóa của các vip dài hạn cao hơn. Thẻ vip thực chất ra chỉ là 1 cái giấy chứng nhận là bạn có vip và time vip thôi.