PDA

View Full Version : Cần bài hướng dẫn sử dụng Trung Tâm Giao Dịch

QuáchTy
28-07-2013, 12:55 AM
Hiện mình chưa rỏ và các đặt hàng với cách tính giá vàng khoá rồi vàng này kia. Phức tạp quá bạn nào hướng dẫn 1 xíu dc ko?

Leynet
28-07-2013, 09:04 AM
Hiện mình chưa rỏ và các đặt hàng với cách tính giá vàng khoá rồi vàng này kia. Phức tạp quá bạn nào hướng dẫn 1 xíu dc ko?

ah cái này thi mọi vật phẩm đặt trên TTGD đều đã có barem giá sàn rồi bạn ko cần phải tính nữa. Ví dụ: cục bạch thủy tinh (khóa) bạn bán trên TTGD thì dc 28 vàng khóa ko hề xê dịch j
còn về mua và cách đặt hàng thì do số lượng vật phẩm đặt mua so số lượng bán ra mà giá cả sẽ dc đẩy lên hơn với giá sàn bán ( tỷ lệ tăng giá sàn % còn tùy theo giá trị vật phẩm). Khi đặt mua thì bạn có thể đặt mua theo giá sàn hoặc nâng giá lên cao hơn ( giá đặt càng cao thì cơ hôi bạn nhận dc vật phẩm sớm hơn) và hiện ở At2 thì khi đặt mua nó sẽ khấu trừ vào vàng ko khóa .....

Mistake
28-07-2013, 12:15 PM
không có ai đặt mua thì mình không bán được à :<
cứ tưởng là như cái shop bình thường bán ra mua vào ...

Ngạo
28-07-2013, 12:35 PM
Bạn xem hướng dẫn tại đây nhé: http://nkvs.vn/ngao-kiem-ky-thu/he-thong-dac-sac/trung-tam-giao-dich.html

ĐanTrường
28-07-2013, 01:02 PM
Nếu vật phẩm ko khóa thì mình bán ra có dc vàng ko khóa ko hay chỉ nhận dc vàng khóa

Leynet
28-07-2013, 01:38 PM
không có ai đặt mua thì mình không bán được à :<
cứ tưởng là như cái shop bình thường bán ra mua vào ...

ko bán thì cứ như bán shop thôi. đặt mua ở đây là khi trong TTGD ko có hàng nên bạn phải đặt mua trước