PDA

View Full Version : góp ý với NPH

SatThu76
30-07-2013, 12:19 AM
trang nạp thẻ của DUO làm ăn chán vcl có mỗi cái việc quan trọng nhất, là thu tiền từ người chơi mà cũng làm ko xong,
nạp thẻ vào thì báo lỗi nọ lỗi kia, khi nạp lại đúng như cũ thì báo : ( mã thẻ và seri đã có trong hệ thống rồi, không thể gửi tiếp)
nhưng ví DUO và lich sử nạp thì ko thấy đâu, xin nói thẳng hệ thống còn lỗi thì đừng mở nạp thẻ gây hoang mang cho người nạp:shot:

Jenny
30-07-2013, 08:11 AM
Chào bạn, mình sẽ đưa góp ý của bạn lên phía BQT sớm nhất có thể. Xin chân thành cảm ơn những góp ý của bạn!

Leynet
30-07-2013, 10:26 PM
trang nạp thẻ của DUO làm ăn chán vcl có mỗi cái việc quan trọng nhất, là thu tiền từ người chơi mà cũng làm ko xong,
nạp thẻ vào thì báo lỗi nọ lỗi kia, khi nạp lại đúng như cũ thì báo : ( mã thẻ và seri đã có trong hệ thống rồi, không thể gửi tiếp)
nhưng ví DUO và lich sử nạp thì ko thấy đâu, xin nói thẳng hệ thống còn lỗi thì đừng mở nạp thẻ gây hoang mang cho người nạp:shot:
đã bảo mấy pác là các trang web của NK đang trong quá trình hoàn thiện còn nhìu lỗi chắp vá mà. Mấy bác máu quá rùi đâm ra ức chế...... cứ từ từ bình tĩnh thì mọi chuyện sẽ dc giải quyết thôi mà.

choehang
31-07-2013, 12:08 AM
ban oi cho minh hoi la sua do ben trng bi thi o dau vay nhj

duyanh890
31-07-2013, 08:12 AM
ban oi cho minh hoi la sua do ben trng bi thi o dau vay nhj

Bạn bấm C sẽ hiện lên thông tin nhân vật, ở dưới sẽ có chữ Sửa

Mục Phong
31-07-2013, 02:47 PM
Đang là sv afa test thì thế nào mà chã có lỗi bác , bác nạp bị mất thẽ thì gọi lên đường dây nóng , nếu có mất thì người ta đền bù lại cho chứ ăn gì mấy cái thẽ vài trăm ngìn cũa bác mà mang tiếng :look_down:

SatThu76
31-07-2013, 11:35 PM
Đang là sv afa test thì thế nào mà chã có lỗi bác , bác nạp bị mất thẽ thì gọi lên đường dây nóng , nếu có mất thì người ta đền bù lại cho chứ ăn gì mấy cái thẽ vài trăm ngìn cũa bác mà mang tiếng :look_down:

ko biết thì IM giùm, trang web hỗ trợ ko hoạt động,nạp thẻ thì lỗi,gọi hotline thì bảo ko giải quyết dc phải gửi yêu cầu ở trang hỗ trợ,
nên tôi mới nói đừng làm vậy gây hoang mang cho người nạp thẻ, có chỗ nào nói " mang tiếng " ko mà cậu nói họ ko sợ mang tiếng:what:

Ngọc Bảo Hân
01-08-2013, 11:39 AM

Nạp mà không thấy tiền đâu thì chả phải kêu để NPH đền bù , ko kêu thì là ngu à:oh: .Chắc nhà ông in được tiền nên ông hơi coi thường vài trăm nghìn nhỉ:misdoubt: