PDA

View Full Version : Lệnh bài Thanh Vân Phong

Leynet
30-07-2013, 10:36 PM
làm TH bị dính cái lệnh bài TVP từ hôm thứ 7 đợi đến hôm nay mới ra TVP rất háo hức đi nhưng ôi thôi thất vọng tràn trề :(. LB TVP thì rơi khi kết thúc ải mà rơi random vào pt hầu như mỗi ải chỉ dc 1 cái và đôi lúc ko có cái nào (tỷ lệ rơt LB sau 2 lượt đi thì tầm 6/4). Mà TVP cũng đầu phải dễ vượt suôn sẽ từ ải 1 -5 đâu >> ai mà dính LB TVP thì chắc khó mà hoàn thành dc TH mua trên shop thì toàn giá trên trời 400-500 cho TVP 2 3.
có thể đây là 1 ý tưởng để game có tính cộng đồng hơn ( vì có GD ) nhưng tỷ lệ thế này thì những người it tiền nạp card sẽ rất mau nản. còn những người cày game lại có dịp hoành hành hơn nếu nắm bắt dc quy luật.

Bé Gấu
17-08-2013, 05:20 PM
từ hôm đi TVP tới nay toàn vượt wa hết ải. Ko dc 1 cái lệnh bài nào. Trong khi người thì có quá trời :tire:

c0ngtubu0n
17-08-2013, 05:21 PM
cái tvp này đúng là khó kiếm quá 3 ngày rồi không lụm đc cái lb4 chán

Cần Cù Bù Thông Minh
17-08-2013, 05:29 PM
Xong nv thương hội rùi
nó làm 1 cái combo lệnh bài TVP 2 3 5 đi hết 700v mới xong thịt là pó tay

KhôngGâyNghiện
17-08-2013, 06:02 PM
dân cày hoành hành? Các bạn không muốn bỏ sức thì phải bỏ tiền, thớt còn đòi gì nữa? Bán nốt trên shop à? Game đã tiệt hết đường sống của dân cày rồi thì còn cái này chả lẽ ông cũng đòi tiệt nốt :haha:

Leynet
17-08-2013, 11:58 PM
dân cày hoành hành? Các bạn không muốn bỏ sức thì phải bỏ tiền, thớt còn đòi gì nữa? Bán nốt trên shop à? Game đã tiệt hết đường sống của dân cày rồi thì còn cái này chả lẽ ông cũng đòi tiệt nốt :haha:

Ý mình ở đây 9 là dân farm cày tiền đó. Cuối cùng bòn rút của ai? tụi nó bòn rút của những người chơi game vui nạp card ít vừa đủ để chơi nên với những người đó NV TH rất là quan trọng vì ngoài bạc ra còn có thủy tinh.
Còn đại gia??? thì xin lỗi những người này là trùm lười đi các hoạt động farm đồ hay làm nv đối với họ chơi game là giải trí đi pk là chủ yếu hoặc chỉ để chứng tỏ mình. Vậy thì họ có cần bỏ tiền ra mua các lệnh bài TVP hay ko? để làm những thứ mà họ vốn đã quá thừa thải chỉ cần bung tiền ra là có.
cuối cùng thì dân farm hút máu người bình dân bán cho đại gia với giá rẻ hơn NPH tầm 15-20% rồi đại gia thì đi pk mấy người bình dân khiến họ ức chế >>> nghỉ game rồi chỉ còn đại gia chơi với đại gia ( lúc này dân farm đã phải chuyển sang game khác vì ko chọi nổi với event của NPH).
Vậy câu hỏi cuối cùng của mình là ai giết chết game và khiến gamer nghỉ game?

Sinta
18-08-2013, 01:38 AM
Ý mình ở đây 9 là dân farm cày tiền đó. Cuối cùng bòn rút của ai? tụi nó bòn rút của những người chơi game vui nạp card ít vừa đủ để chơi nên với những người đó NV TH rất là quan trọng vì ngoài bạc ra còn có thủy tinh.
Còn đại gia??? thì xin lỗi những người này là trùm lười đi các hoạt động farm đồ hay làm nv đối với họ chơi game là giải trí đi pk là chủ yếu hoặc chỉ để chứng tỏ mình. Vậy thì họ có cần bỏ tiền ra mua các lệnh bài TVP hay ko? để làm những thứ mà họ vốn đã quá thừa thải chỉ cần bung tiền ra là có.
cuối cùng thì dân farm hút máu người bình dân bán cho đại gia với giá rẻ hơn NPH tầm 15-20% rồi đại gia thì đi pk mấy người bình dân khiến họ ức chế >>> nghỉ game rồi chỉ còn đại gia chơi với đại gia ( lúc này dân farm đã phải chuyển sang game khác vì ko chọi nổi với event của NPH).
Vậy câu hỏi cuối cùng của mình là ai giết chết game và khiến gamer nghỉ game?

Dù bạn có làm hết nv thương hội hàng tuần đi nữa, thì bạn nghĩ với nhiu đó, bạn sẽ không bị các đại gia ăn hiếp
Và như bạn biết tỉ lệ ra lệnh bài rất thấp, còn việc lập được clone để farm lệnh bài là cả 1 vấn đề đấy nhé bạn

Leynet
18-08-2013, 08:20 AM
Dù bạn có làm hết nv thương hội hàng tuần đi nữa, thì bạn nghĩ với nhiu đó, bạn sẽ không bị các đại gia ăn hiếp
Và như bạn biết tỉ lệ ra lệnh bài rất thấp, còn việc lập được clone để farm lệnh bài là cả 1 vấn đề đấy nhé bạn

bị ăn hiếp thì vẫn bình thường mình vẫn chấp nhận chuyện đó.
NV Thương hội chỉ là 1 trong dãy hoạt động sau này thôi. Với bản thân mình thì đã biết từ AT vụ này nên với thằng bạn mỗi thằng 3 acc cần thì chạy kiếm lệnh bài nói chung h mình dư dả ko có thiếu.
Mình chỉ nói lên điều cần để làm người chơi vui hơn và dân farm bùn tý thế thôi

duclinh2013
18-08-2013, 01:00 PM
mình tán thành với NPH về khoản này.Bạn nói là dân farm hút máu ngườ bình dân ư.thế cho mình hỏi người bình dân là người nào.theo ý bạn nói thì bạn mong muốn không cần bỏ ra tâm huyêt chơi game để kiếm cơ hội cho mình mà chỉ cần mỗi ngày nghía qua nó môt tí thì cũng bằng với người khác ư.Như thế những người tâm huyết yêu thích game như chúng tôi phí sức à.Đại gia họ bỏ tiền ra mua đồ cho mạnh chính là họ phải trả phí cho chúng tôi.họ muốn mạnh thì phải bỏ ra một khoản tiền không nhỏ đâu,thế mới là cạnh tranh,lôi cuốn.Chứ bây h ai cũng muốn là chỉ cần vào game là pk với người khác như nhau thì còn gì là game nữa.thôi thì chơi với máy .Mà nêu bạn muốn thế thì có thể vào Tàng Long Cốc chơi mà

KhôngGâyNghiện
18-08-2013, 02:02 PM
Thế đại gia đập chúng tôi chưa đủ vui hay sao mà đòi cho chúng tôi buồn tí?

Leynet
19-08-2013, 10:46 AM
mình tán thành với NPH về khoản này.Bạn nói là dân farm hút máu ngườ bình dân ư.thế cho mình hỏi người bình dân là người nào.theo ý bạn nói thì bạn mong muốn không cần bỏ ra tâm huyêt chơi game để kiếm cơ hội cho mình mà chỉ cần mỗi ngày nghía qua nó môt tí thì cũng bằng với người khác ư.Như thế những người tâm huyết yêu thích game như chúng tôi phí sức à.Đại gia họ bỏ tiền ra mua đồ cho mạnh chính là họ phải trả phí cho chúng tôi.họ muốn mạnh thì phải bỏ ra một khoản tiền không nhỏ đâu,thế mới là cạnh tranh,lôi cuốn.Chứ bây h ai cũng muốn là chỉ cần vào game là pk với người khác như nhau thì còn gì là game nữa.thôi thì chơi với máy .Mà nêu bạn muốn thế thì có thể vào Tàng Long Cốc chơi mà

Farm ở đây ko phải là farm để chơi game theo yêu thích mà là farm để buôn bán lấy lãi ngoài đời những người đó hoàn toàn ko có yêu thích j với game chỉ cần game có thể cày kiếm dc tiền cho họ là dc. mình đã từng đi làm thuê cho 1 cty cày game lineage nên hiểu rõ có 1 số người như thế.

phanngocphi17
19-08-2013, 11:55 AM
Muốn mạnh thì phải đầu tư là đúng rồi....Nhưng đầu tư có rất nhiều loại. Người ta có thu nhập ổn định người ta đầu tư bằng tiền...Mình thì có thời gian thì nên tìm hiểu kĩ game và đầu tư thời gian và trí óc vào trong đó...