PDA

View Full Version : [Thảo Luận] Cách kiếm tiền trong NKVS

xuxu
31-07-2013, 03:22 PM
Hiện tại thì mình mới chỉ biết nhận phúc lợi và mở túi phúc và làm nhiệm vụ lịch luyện mới có vàng khóa .
Còn vàng không quá thì nạp tiền vào...
Ai còn biết cách nào khác không ? chỉ mình với nhé .....

AKATSUKI
31-07-2013, 03:45 PM
Anh em ai vào đây có cách nào kiếm tiền thì chia sẽ cho mọi người nhé :kiss:

nguyen vu
31-07-2013, 04:47 PM
mua đồ chế tạo bán cho trung tâm giao dịch kiếm lãi chút đỉnh, hiện h theo chỉ giáo thì bik được thêm cái này

xuxu
31-07-2013, 04:55 PM
Bạn nói rõ hơn tí nữa đc không?? chưa biết cái này đang cần chỉ giáo ?

nguyen vu
31-07-2013, 06:00 PM
theo chỉ dẫn của các pro ngạo kiếm mua nguyên liệu về chế tạo ra được đồ ngon bán nhiều tiền

New Day
31-07-2013, 08:00 PM
Mình sẽ hướng dẫn cụ thể, các bạn hãy coi HCTN là 1 người giúp chúng ta có thêm nhiều tiền, thay vì mua ở chỗ HCTN xong rồi dùng thì bạn đem bán lại cho TTGD, lãi sẽ rất cao sau 10 lần đầu tư như vậy, giả sử bạn mua 1 cốn công thức giá 3700 vàng khóa, khi bán lại bạn có thể thu 4000-4100 vàng khóa quá lời sau khi dã làm như vậy 10 lần thì số tiền của bạn sẽ vọt lên rất cao, còn để bắt đầu thì các bạn nên mua nguyên liêu cho rẻ, bán lời khoảng 10-50 vàng khóa nhưng gọi là khởi đầu, giá càng đắt, càng thu nhiều tiền!!!
Chúc chơi game vui vẻ

Pha Lê
31-07-2013, 08:57 PM
hí hí, mình toàn chế đồ xong bán lại, k thì đi săn boss đc đồ r bán tiếp :P cố xoay thì vẫn đủ tiêu hì

xuxu
01-08-2013, 09:37 AM
hí hí, mình toàn chế đồ xong bán lại, k thì đi săn boss đc đồ r bán tiếp :P cố xoay thì vẫn đủ tiêu hì

Chế đồ có lời không,sợ tốn thêm hoạt lực

Mục Phong
01-08-2013, 09:56 AM
Thế tinh hoạt lực ỡ đâu mới có mấy bạn

Gameinlive
01-08-2013, 12:19 PM
Chỉ có HOẠT LƯC thôi mà, làm gì có Tinh ở đây nữa.

Leynet
01-08-2013, 09:37 PM
Chế đồ có lời không,sợ tốn thêm hoạt lực

đồ chế lúc nào bán cũng có lời ( cái lời đó 9 là hoạt lực dùng để chế đồ) cái quan trọng là biết nên chế cái nào để bán có lời nhất thế thôi.

Onlylove
02-08-2013, 03:00 AM
Mình sẽ hướng dẫn cụ thể, các bạn hãy coi HCTN là 1 người giúp chúng ta có thêm nhiều tiền, thay vì mua ở chỗ HCTN xong rồi dùng thì bạn đem bán lại cho TTGD, lãi sẽ rất cao sau 10 lần đầu tư như vậy, giả sử bạn mua 1 cốn công thức giá 3700 vàng khóa, khi bán lại bạn có thể thu 4000-4100 vàng khóa quá lời sau khi dã làm như vậy 10 lần thì số tiền của bạn sẽ vọt lên rất cao, còn để bắt đầu thì các bạn nên mua nguyên liêu cho rẻ, bán lời khoảng 10-50 vàng khóa nhưng gọi là khởi đầu, giá càng đắt, càng thu nhiều tiền!!!
Chúc chơi game vui vẻ

chế ra rồi bán hay mua về bán luôn :)
sao ta mua bí kíp về bán lên ttgd không được ta :angry:

xuxu
02-08-2013, 11:18 AM
Hoạt lực ngoài mua bằng vàng thì có thể mua đc ở đâu không

Leynet
02-08-2013, 02:36 PM
Hoạt lực ngoài mua bằng vàng thì có thể mua đc ở đâu không

làm hết các nv ăn quả của lịch sự kiện tổng dc: 2k hoạt lực
trả lời đố vui có thưởng 30 câu dc: 1k2 hoạt lực

KelBin
03-08-2013, 11:01 AM
Chúc chơi game vui vẻ

sao m mua mà bán vào TTGD lại ko đc nhiều như b nói ????

Vương Tử Thiên
03-08-2013, 12:30 PM
2 acc cày bí cảnh,tvp,1 cái tvp bán đc tầm 100v,auto farm kiếm tín vật tinh anh 1 cái 50v k khóa,vàng khóa thì mua đi bán lại ở HCTN r bán qua TTGD thế thôi =] game này có time cày cũng top bá đạo =] k cần nạp nhìu tiền như các bác kia =]

KaidouJin
04-08-2013, 08:51 AM
2 acc cày bí cảnh,tvp,1 cái tvp bán đc tầm 100v,auto farm kiếm tín vật tinh anh 1 cái 50v k khóa,vàng khóa thì mua đi bán lại ở HCTN r bán qua TTGD thế thôi =] game này có time cày cũng top bá đạo =] k cần nạp nhìu tiền như các bác kia =]
Mình thấy bạn này nói rất chính xác ^^,game NKVS này nếu chịu khó cày cuốc thì vẫn dư sức có tiền đập đồ dù không nhanh bằng những bạn chịu chi nhưng người xưa có câu "Có Công Mài Sắt,Có Ngày Nên Kim"^^.Sẵn nói về vấn đề này thì hôm qua trong game có 1 bạn rao nội dung khá hài hước dù là nhiều bạn khác cũng rao để giải thích.Bạn ấy rao "game gì VIP mắc vkl,400k 1 tháng",dù nhiều bạn đã bảo chỉ ~120k ^^!!,xong 1 hồi bạn ấy lại dùng tài khoản khác đăng nhập vào chửi NPH đã khóa tài khoản của bạn ấy ^^!!

Onlylove
04-08-2013, 03:27 PM

Mình thấy bạn này nói rất chính xác ^^,game NKVS này nếu chịu khó cày cuốc thì vẫn dư sức có tiền đập đồ dù không nhanh bằng những bạn chịu chi nhưng người xưa có câu "Có Công Mài Sắt,Có Ngày Nên Kim"^^.Sẵn nói về vấn đề này thì hôm qua trong game có 1 bạn rao nội dung khá hài hước dù là nhiều bạn khác cũng rao để giải thích.Bạn ấy rao "game gì VIP mắc vkl,400k 1 tháng",dù nhiều bạn đã bảo chỉ ~120k ^^!!,xong 1 hồi bạn ấy lại dùng tài khoản khác đăng nhập vào chửi NPH đã khóa tài khoản của bạn ấy ^^!!

tvp với tín vật chỉ là lúc đầu thôi , sau này tvp chắc còn khoảng 50v/1 cái , còn tín vật thì đáp nhau :dreaming: tín vật tinh anh giờ có người bán 20v rồi chứ chưa nói nếu chơi thêm vài tuần nữa chả đáp nhau .

SatThu76
04-08-2013, 09:28 PM
game này cửa cày tiền là rất khó, ngoài việc săn boss, mà boss thì ko có team or gia tộc mạnh thì đừng mơ.
còn cày để cho NV xài thì có nhiều cách lắm vì đồ toàn khóa.
game này theo mình khái niệm cày đồ ko khóa là rất mơ hồ, vì ko phải cứ cắm train or hoạt động nhiều acc là dc:dreaming:

Leynet
04-08-2013, 09:49 PM
game này cửa cày tiền là rất khó, ngoài việc săn boss, mà boss thì ko có team or gia tộc mạnh thì đừng mơ.
còn cày để cho NV xài thì có nhiều cách lắm vì đồ toàn khóa.
game này theo mình khái niệm cày đồ ko khóa là rất mơ hồ, vì ko phải cứ cắm train or hoạt động nhiều acc là dc:dreaming:
game nào cũng vậy khúc đầu rất khó biết dc cách cày tiền hay kiếm đồ và các hoạt động về sau có dùng gà để cày dc hay ko. và nhiều thứ khác mà chưa mở nữa.

pcdell
06-08-2013, 01:35 AM
ai bảo bạn là đồ càng đắt bán càng lời ???
1 đồ bt khi làm theo cách bạn ns se lãi dc 20v khóa. còn lãi nhiều hay ko là còn phải xem đồ đó % giá bán vao tăng lên hay ko % càng cao thì bán vào càng lãi.
cũng như thế nếu bạn mua món đồ % đang hạ nhiều thì bạn sẽ lỗ đó
còn nếu bạn bỏ ra 3k den 4k vàng mak mua món đồ giá cả nó % vẫn ko tăng ko giảm thì vẫn chỉ lãi 20v khóa thôi nhé bạn

izIzMrKotexXitin
06-08-2013, 09:24 AM
Bạn nói rõ hơn làm cách nào để biết % giá bán vào tăng lên hay ko???? Vì từ lúc alpha tới giờ mình bán cái nào cũng chỉ lãi duy nhất 20v khóa :D :). Thân.

ai bảo bạn là đồ càng đắt bán càng lời ???
1 đồ bt khi làm theo cách bạn ns se lãi dc 20v khóa. còn lãi nhiều hay ko là còn phải xem đồ đó % giá bán vao tăng lên hay ko % càng cao thì bán vào càng lãi.
cũng như thế nếu bạn mua món đồ % đang hạ nhiều thì bạn sẽ lỗ đó
còn nếu bạn bỏ ra 3k den 4k vàng mak mua món đồ giá cả nó % vẫn ko tăng ko giảm thì vẫn chỉ lãi 20v khóa thôi nhé bạn

Leynet
06-08-2013, 09:30 AM
Bạn nói rõ hơn làm cách nào để biết % giá bán vào tăng lên hay ko???? Vì từ lúc alpha tới giờ mình bán cái nào cũng chỉ lãi duy nhất 20v khóa :D :). Thân.
bạn vào TTGD xem hàng thấy mặt hàng nào mà kế bên có +- xx% là biết nó đang tăng hay giảm. thực ra mấy vụ này cũng có mùa vụ hết. Như ngày thi đấu môn phái thì: giá bạc khóa tăng ( vì để đập đồ); giá thủy tinh tăng; rồi đến các loại lak.

Sát Thủ
06-08-2013, 10:35 AM
bạn vào TTGD xem hàng thấy mặt hàng nào mà kế bên có +- xx% là biết nó đang tăng hay giảm. thực ra mấy vụ này cũng có mùa vụ hết. Như ngày thi đấu môn phái thì: giá bạc khóa tăng ( vì để đập đồ); giá thủy tinh tăng; rồi đến các loại lak.

Cho mình hỏi. vàng khóa kinh doanh từ việc mua đi bán lại chỉ mua được đồ khóa. Vậy thì có lập nhiều acc cũng không làm gì được. tại có giao dịch được đâu:beatbrick:

Leynet
06-08-2013, 01:08 PM
Cho mình hỏi. vàng khóa kinh doanh từ việc mua đi bán lại chỉ mua được đồ khóa. Vậy thì có lập nhiều acc cũng không làm gì được. tại có giao dịch được đâu:beatbrick:

umh về vấn đề vàng ko khóa thì hiện tại mình cũng chào thua chỉ nghĩ ra 1 số cách để kiếm vàng nhưng vì AT nên các gamer chưa có máu nạp card để gd = vàng nhiều nên chưa kiểm chứng dc lợi ích của việc cày gà :confused:

ATử
06-08-2013, 08:15 PM
Bán Bảo Đồ Ấy .... Tôi 1 Ngày Kiếm . Bình quân 1k5 >>>2k Vàng Khóa

xuxu
07-08-2013, 10:40 AM
Bán Bảo Đồ Ấy .... Tôi 1 Ngày Kiếm . Bình quân 1k5 >>>2k Vàng Khóa

Bảo đồ đâu ra mà kinh thế .một ngày đc 3-4 cái là nhiều

anhtri
10-08-2013, 06:39 PM
nhớ lại thời VLTK và KT quá

Mình đa số toàn ép đồ rùi bán + săn boss kiếm đồ ép

Sang AllStarz
11-08-2013, 01:29 AM
nhớ lại thời VLTK và KT quá

Mình đa số toàn ép đồ rùi bán + săn boss kiếm đồ ép

thôi nghĩ về quá khứ đi bạn...h` 2 game đó lai căng r`...k còn hay như ngày xưa nửa âu..^^!...

jack nguyen
01-01-2014, 04:11 AM
bạn có thể nói rõ hơn không HCTN là gì vậy

Dương ko Quá
01-01-2014, 03:08 PM
Hành cước thương nhân + Bí cảnh + Mở 30 túi phúc + Tàng bảo đồ. Ngày phải dc 5 -6K vàng khóa

BátĐạtNhĩĐa
01-01-2014, 08:46 PM
Mình cũng cần tư vấn là nếu có 5k vàng ko khóa thì làm những gì sẽ hiệu quả cho việc lên đồ và sinh lời nhất. Trc giờ chưa có nhìu vàng như vậy. Sợ tiêu linh tinh thì phí.
Theo lời nhiều ông nói thì cứ mua VIP + hoạt lực + CPCV để tiêu dần vì game này cần dùng vàng khóa là chủ yếu.

Acoustic
01-01-2014, 10:58 PM
Minh cu Lich Luyen ma nhan. Ban do cua nv cho nua :D

lhuynhtien
01-04-2014, 12:16 PM
mình lần đâu chơi thể loại game này, nên còn nhìu cái mơ hồ quá. nay dc lv 78 rồi, nhiệm vụ thì n1o bảo lv80 mới làm tiếp dc.
vàng khóa thì có 3k.
đồ thì ép linh tinh giờ full cường hóa 10 hay 12 món gì đó là +5, +6
mình muốn ae giúp mình làm sao lên lv nhanh, có nhìu vàng khóa và điểm truyện ký.
nạp thẻ vào thì mua cái gì để dc lợi nhuận nhìu nhất, hữu ích nhất!
tks ae!

Cold Smile
01-04-2014, 12:45 PM
đồ chế lúc nào bán cũng có lời ( cái lời đó 9 là hoạt lực dùng để chế đồ) cái quan trọng là biết nên chế cái nào để bán có lời nhất thế thôi.

Nhờ bạn chỉ giáo phần nảy, khi đã chế đồ sẽ hao nguyên liệu và hoạt lực, mình dùng HL khóa thì sẽ là đồ khóa vậy nếu bán cho TTGD thì chỉ thu lại vàng khóa, vậy còn hoạt lực ở đâu ra vậy bạn, không lẽ nó tặng lại HL cho mình à. Mình chưa rành nhiều về lĩnh vực này mong anh em chỉ giáo. Thêm nữa là có nhiều anh em bảo bán lót tay vậy lót tay nghĩa là sao, mình có lợi gì? Và nếu 1 món hàng mình đặt mua trên TTGD bằng vàng và vàng khóa vậy số vàng ấy sẽ thuộc về NPH hay sẽ về tay người bán lên TTGD :))

kienga012
06-09-2014, 08:01 PM
Nhờ bạn chỉ giáo phần nảy, khi đã chế đồ sẽ hao nguyên liệu và hoạt lực, mình dùng HL khóa thì sẽ là đồ khóa vậy nếu bán cho TTGD thì chỉ thu lại vàng khóa, vậy còn hoạt lực ở đâu ra vậy bạn, không lẽ nó tặng lại HL cho mình à. Mình chưa rành nhiều về lĩnh vực này mong anh em chỉ giáo. Thêm nữa là có nhiều anh em bảo bán lót tay vậy lót tay nghĩa là sao, mình có lợi gì? Và nếu 1 món hàng mình đặt mua trên TTGD bằng vàng và vàng khóa vậy số vàng ấy sẽ thuộc về NPH hay sẽ về tay người bán lên TTGD :))
hoat luc mat lun chu sao.lo lam nv hai qua vs tra loi cau hoi ma kiem hl.hoac mua tren ky tran cac do

DuConNongThon
12-01-2015, 11:42 AM
cách đơn giản tạo acc clone đào tàng kiếm vàng khóa . cái thứ 2 mình nhớ không nhầm thì sever mở 21 ngày thì có 1 đợt sever up bán tử thủy tinh ở tiệm thân bạn mua điểm lich luyên bằng vàng khóa xong vào tùy thân mua tử thủy tinh bán lên TTGD lãi khá khá đó trong khoảng 4 ngày từ ngày up mỗi ngày lãi khoang 3 > 5 vạn vàng khóa ( lưu ý mỗi ngày 1 acc bán được 30 viên tử )