PDA

View Full Version : Góp ý về boss Võ Lâm Cao Thủ.

Thần
31-07-2013, 06:09 PM
Tình hình là từ hôm mở Boss Võ Lâm Cao Thủ đến nay cũng 4 hôm rồi. Mình mới thấy lệ rớt đồ của b0ss quá thấp, hầu như là toàn rác.
Team mình hôm nào cũng ăn đc VLCT mà đồ đc thì bán đc 5k-7k bạc thường và 1 2 viên lục thủy tinh gì đó. Đấy là team mình còn ăn đc boss đó, mà mỗi lần đánh boss là cả tộc cùng lên đánh, pk với vài tộc khác tốn tiền mua máu, exp mà cuối cùng đc cũng chỉ là là thứ mà có khi ko = cả boss thủ lĩnh hiếm đem lại.
Nên mình mún góp ý với Admin nên tăng tỉ lệ rớt đồ boss VLCT lên để anh em có hứng săn, không h tộc mình cũng nản rồi đi săn thì chỉ 1 team đc mà đồ thì ...

duyanh890
31-07-2013, 06:38 PM
Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. Mình sẽ gửi lên BQT về vấn đề này

Leynet
31-07-2013, 09:28 PM
:haha: với 1 game kiếm hiệp nhiều thể loại và có giới hạn lv như NK thì con boss cùi nhất 9 là boss 55 hầu như vật phẩm giá trị nhất chỉ là vk hàng hiệu với lv 6x thôi. Đúng ra trong đợt AT2 mình cũng đã tính đua lv để vào những tộc mạnh và săn boss để check boss nhưng khi nhấn f 12 lên thì đã biết rằng boss 55 75 rớt đồ cũng như nhau nên thôi để time vào check những thứ khác :sogood:

izIzMrKotexXitin
03-08-2013, 10:29 PM
Boss 5x rơi ra đồ hiếm 5x là giá trị nhất. Nhưng 7 x rồi ai dùng đồ 5x nữa, nên boss 5x chỉ là tập dượt để săn boss 7x và 9x sau này thôi. Nếu mà giống kiếm thế thì săn boss thật sự có giá trị, vì boss cao thủ trong kiếm thế rớt "lệnh bài võ lâm cao thủ" để mua vũ khí 10x "xịn". Đã từng chơi qua kiếm thế nên rất yêu thích NKVS, và mong NPH lắng nghe nhiều hơn ý kiến của gamer :).

duyanh890
03-08-2013, 10:36 PM
Boss 5x rơi ra đồ hiếm 5x là giá trị nhất. Nhưng 7 x rồi ai dùng đồ 5x nữa, nên boss 5x chỉ là tập dượt để săn boss 7x và 9x sau này thôi. Nếu mà giống kiếm thế thì săn boss thật sự có giá trị, vì boss cao thủ trong kiếm thế rớt "lệnh bài võ lâm cao thủ" để mua vũ khí 10x "xịn". Đã từng chơi qua kiếm thế nên rất yêu thích NKVS, và mong NPH lắng nghe nhiều hơn ý kiến của gamer :).
Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn. Mình sẽ gửi lên NPH về vấn đề này
Chúc bạn chơi game vui vẻ
Thân!