PDA

View Full Version : Có cách nào tích lũy điểm kinh nghiệm khi max cấp 69 không?

Manchester Utd
01-08-2013, 10:03 AM
mình thấy mấy acc top sever điểm kinh nghiệm tăng lên khi đã đạt cấp 69. Còn mình đã lên 69 rồi mà đánh không thấy tích lũy kinh nghiệm tăng. có cách nào hay không anh em chỉ giáo với! cảm ơn mọi người nếu chia sẻ cho cả cộng đồng NKVS nhé!

BloodDog
01-08-2013, 10:27 AM
Ai biết nói cho bạn ấy nghe đi minh cũng đang thắc mắc vụ này.

lAelNỗiNhớ
01-08-2013, 10:29 AM
mình thấy mấy acc top sever điểm kinh nghiệm tăng lên khi đã đạt cấp 69. Còn mình đã lên 69 rồi mà đánh không thấy tích lũy kinh nghiệm tăng. có cách nào hay không anh em chỉ giáo với! cảm ơn mọi người nếu chia sẻ cho cả cộng đồng NKVS nhé!

Hình như mai mở 79 rồi thì phải :haha:

KaidouJin
01-08-2013, 10:36 AM
Có 1 cách đó là bạn ủy thác nhưng khi đăng nhập game không được nhận kinh nghiệm đã ủy thác mà tích lũy lại,khi nào khai mở giới hạn tiếp theo thì bạn mới nhận kinh nghiệm đã ủy thác được ^^.
Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

BloodDog
01-08-2013, 10:37 AM
ở đây là muốn ? thử cấp 69 max 100% có đc + dồn exp để lên 79 không hay 100% là k đc + dồn nữa

Quenlang
01-08-2013, 10:43 AM
Mình thấy hiện tại mọi người cũng đã tìm hiểu được 1 cách tổng quát về game rồi, event cách săn boss, tìm bạc khóa vàng khóa, hay giao tiếp quan hệ tìm kiếm gia tộc, vậy thì thay vì chờ đợi cày cuốc lên cao thì sao không chính thức mở bản CB không rs lại để mọi người có động lực cày và nạp tiền. Hiện giờ mình thấy ít nhất trong gtoc đã co 4 5 người max cấp từ 2 ngày trước tuyên bố off game để đợi ra bản chính thức,và mình cũng max trong top thấy mệt mỏi khi chờ đợi. Nếu game mà đã khám phá hết rồi chơi lại từ đầu thì còn gì cái hay để chơi nữa, cộng thêm bản AT mà code, hay phúc lợi cũng y như CB hay OB thì AT làm gì nữa! Đây là 1 số ý kiến đóng góp mong mọi người tham khảo và đưa ra ý kiến

MưaCôĐơn
01-08-2013, 11:15 AM
Mình thấy hiện tại mọi người cũng đã tìm hiểu được 1 cách tổng quát về game rồi, event cách săn boss, tìm bạc khóa vàng khóa, hay giao tiếp quan hệ tìm kiếm gia tộc, vậy thì thay vì chờ đợi cày cuốc lên cao thì sao không chính thức mở bản CB không rs lại để mọi người có động lực cày và nạp tiền. Hiện giờ mình thấy ít nhất trong gtoc đã co 4 5 người max cấp từ 2 ngày trước tuyên bố off game để đợi ra bản chính thức,và mình cũng max trong top thấy mệt mỏi khi chờ đợi. Nếu game mà đã khám phá hết rồi chơi lại từ đầu thì còn gì cái hay để chơi nữa, cộng thêm bản AT mà code, hay phúc lợi cũng y như CB hay OB thì AT làm gì nữa! Đây là 1 số ý kiến đóng góp mong mọi người tham khảo và đưa ra ý kiến

bên mình cũng vậy ae cũng đợi chính thức để chơi chứ chơi thế này ae kêu chán chán chơi xong lại rs nên mong NPH sớm đưa ra phiên bản chính thức :)

KaidouJin
01-08-2013, 11:16 AM
ở đây là muốn ? thử cấp 69 max 100% có đc + dồn exp để lên 79 không hay 100% là k đc + dồn nữa
Nếu đang trong giai đoạn giới hạn đẳng cấp.Ví dụ 69 thì bạn chỉ train lên được 69 + 100%(tức là khi khai mở 79 bạn chỉ cần đánh 1 con quái bất kỳ là lên 70).Nếu bạn train lên 69 100% trước vài ngày khia mở giới hạn tiếp theo thì bạn có thể áp dụng cách này.Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

bạn ủy thác nhưng khi đăng nhập game không được nhận kinh nghiệm đã ủy thác mà tích lũy lại,khi nào khai mở giới hạn tiếp theo thì bạn mới nhận kinh nghiệm đã ủy thác được ^^.

Gameinlive
01-08-2013, 12:40 PM
Ờ, ra OPEN đi, gì mà còn phải chờ mở cấp 99 nữa. Chắc qua tháng 9 tháng 10 luôn quá. Game này gần biết hết rồi còn gì

KaidouJin
01-08-2013, 12:49 PM
Ờ, ra OPEN đi, gì mà còn phải chờ mở cấp 99 nữa. Chắc qua tháng 9 tháng 10 luôn quá. Game này gần biết hết rồi còn gì
Việc Open thì do NPH Trà Phong quyết định chứ Mod tụi mình chỉ có quyền hạn giải quyết vấn đề trên diễn đàn:smile:

Onlylove
02-08-2013, 03:03 AM
Có 1 cách đó là bạn ủy thác nhưng khi đăng nhập game không được nhận kinh nghiệm đã ủy thác mà tích lũy lại,khi nào khai mở giới hạn tiếp theo thì bạn mới nhận kinh nghiệm đã ủy thác được ^^.
Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

ko ủy thác được là sao mod
69 để max 100% thì ko ủy thác đc , log ra log lại ko có gì hết
còn 69 để chết 1 phát cho nó còn 99% đi thì ủy thác đc , tầm 10 hay 20 phút sau vào nó cũng chỉ nhận đủ exp để lên 100% thôi
Hình như cách của mod nói là ở bản test 1 nhưng sang bản test 2 này đã fix

Vương Tử Thiên
03-08-2013, 12:37 PM
à bạn ơi khi mở lv cái exp ủy thác sẽ úp đc tiếp lên lv 71,72 gì đó =] còn nếu bạn cứ afk farm làm nhiệm vụ thì exp ảo vẫn tăng lên,dù bạn đang 69 100% hoài,nhưng exp vẫn tính vào acc của bạn ^^

Tuoi _Teen
04-08-2013, 11:45 PM
vậy bao giờ mới mở đây? cày cuốc xog rùi rs tốn công quá..biết chơi là được rồi mà..j mà để đợi lâu vậy mode ơi?