PDA

View Full Version : [Thảo luận]Nếu Bạn có 1 món đồ ngon không khóa bạn sẽ bán vào đâu ?? Trung Tâm Giao Dịch và Đấu Giá

phanngocphi17
01-08-2013, 10:49 AM
Hiện nay trong game có rất nhiều hình thức giao dịch nếu bạn có 1 món đồ ngon hàng hiếm không khóa bạn sẽ bán vào đâu Trung Tâm Giao Dịch và Đấu Giá bạn chọn cái nào ? :beauty::beauty:

KaidouJin
01-08-2013, 11:19 AM
Hiện nay trong game có rất nhiều hình thức giao dịch nếu bạn có 1 món đồ ngon hàng hiếm không khóa bạn sẽ bán vào đâu Trung Tâm Giao Dịch và Đấu Giá bạn chọn cái nào ? :beauty::beauty:
Theo mình việc này còn tùy lúc,nếu lúc đó bạn đang cần tiền gấp thì nên bán cho Trung Tâm Giao Dịch,nếu đang dư dả thì nên bán Đấu Giá để kiếm được nhiều tiền hơn:dreaming:
Chúc bạn chơi Gaem vui vẻ!

ThầnSầu
01-08-2013, 12:00 PM
thế cho hỏi đồ Thừa or Hiếm có khóa mà mình k mún xài nữa thì đem bán ở đâu :sweat:
kẹt hơn chục món trong ng mà k bik phi tiệm tùy thân dc ....

KaidouJin
01-08-2013, 12:02 PM
thế cho hỏi đồ Thừa or Hiếm có khóa mà mình k mún xài nữa thì đem bán ở đâu :sweat:
kẹt hơn chục món trong ng mà k bik phi tiệm tùy thân dc ....
Nếu bán không được vào Tùy Thân thì bạn nên kiểm tra lại xem món đồ đó có Cường Hóa hay Khảm Linh Thạch không,vì nếu còn Cường Hóa và còn Linh Thạch thì sẽ không thể bán được nha.
Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

Gameinlive
01-08-2013, 12:17 PM
Nếu bán không được vào Tùy Thân thì bạn nên kiểm tra lại xem món đồ đó có Cường Hóa hay Khảm Linh Thạch không,vì nếu còn Cường Hóa và còn Linh Thạch thì sẽ không thể bán được nha.
Chúc bạn chơi Game vui vẻ!

Không được, mình có món Tím lở tay ép cho nữ bị khoá, giờ bán chẳng tiệm nào nhận lại ?

KaidouJin
01-08-2013, 12:47 PM
Không được, mình có món Tím lở tay ép cho nữ bị khoá, giờ bán chẳng tiệm nào nhận lại ?
Bạn có thể chụp hình và post lên đây cho mình xem được không?.Mình chưa gặp trường hợp này bao giờ ^^!!

New Day
01-08-2013, 01:23 PM

bạn tách cường hóa và tách linh thạch ra, nếu là đồ kí thì bán cho tiệm tùy thân, thừa hiếm thì bán cho TTGD

Gameinlive
01-08-2013, 01:42 PM
Ờ, phải tách ra, và phải chọn ở phần bán ra . Thanks NewDay. Cho hỏi thêm là ở AT2 này hình như không có Váng Không khoá phải không ?

KaidouJin
01-08-2013, 01:45 PM
Ờ, phải tách ra, và phải chọn ở phần bán ra . Thanks NewDay. Cho hỏi thêm là ở AT2 này hình như không có Váng Không khoá phải không ?
Hiện tại phiên bản Alpha Test 2 có thể nạp thẻ nha bạn.Sau khi Close Beta số Đỉnh bạn đã dùng trong Alpha Test 2 sẽ được hoàn trả và tặng thêm 10%.

Leynet
01-08-2013, 01:51 PM

bán vào đấu giá để lấy vàng ( 1k vàng đổi dc 5k vàng khóa/tuần) + mua vip ^^!

New Day
01-08-2013, 04:44 PM
Hiện tại phiên bản Alpha Test 2 có thể nạp thẻ nha bạn.Sau khi Close Beta số Đỉnh bạn đã dùng trong Alpha Test 2 sẽ được hoàn trả và tặng thêm 10%.

Trời, nạp lẹ tay nào a-e hoàn trả còn tăng thêm 10%!!!

KaidouJin
01-08-2013, 04:57 PM
Trời, nạp lẹ tay nào a-e hoàn trả còn tăng thêm 10%!!!
Cám ơn New Day đã Quan tâm :kiss:,các bạn có thể xem nội dung việc Hoàn trả Đỉnh đã dùng trong Alpha Test 2 và tặng thêm 10% tại đây (http://nkvs.vn/news/tin-tuc/khuyen-mai-the-nap.html) để yên tâm hơn:dreaming:

Kiếm Gỗ Vô Song
02-08-2013, 12:00 AM
bán vào đấu giá lấy vàng không khóa :look_down:

phanngocphi17
02-08-2013, 01:49 PM
bán vào đấu giá để lấy vàng ( 1k vàng đổi dc 5k vàng khóa/tuần) + mua vip ^^!

:smile: :smile:

Cần thềm 1 số ý kiến khác nữa nhé