PDA

View Full Version : Thời gian alpha test 2 quá lâu

SuzymissA
01-08-2013, 03:56 PM
Mình nghĩ thời gian test nên cho chừng 2 tuần thôi, chứ test gì mà kéo dài cả tháng, lúc đó chắc cũng lên 8x 9x cả rồi, sau đó reset hết cày lại thì mọi người cũng đâm ra nản rồi. Thứ 2 nữa là test thì dù gì cũng reset, có nên ra chức năng nạp thẻ bây giờ không, game hay nhưng chưa gì đã muốn hút máu rồi. Mình thấy nếu như đang trong giai đoạn test, NPH nên cho free vàng hoặc vàng khóa để mọi người cùng thoải sức, cộng với việc giảm thời gian test lại, khi nào ra bản không reset nữa thì hẵng có chức năng nạp thẻ

Leynet
01-08-2013, 09:48 PM
Game lỗi còn đầy ra đó bạn @@! thứ 1 có thể dup vật phẩm nv game để kiếm điểm truyện ký. Thứ 2 có thể chế đồ ko cần hoạt lực và rất nhiều lỗi bug đầy ra. mình cũng đã post 1 2 bài bên box báo lỗi nhưng ko thấy dc đăng chắc là NPH muốn âm thầm khắc phục những lỗi này.

Naive Guy
02-08-2013, 09:45 AM
Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn.
Để phiên bản chính thức ra mắt cộng đồng game 1 cách hoàn hảo nhất. BQT tiến hành 2 lần alphatest để có thể tiếp nhận và khắc phục những lỗi ingame. Thời gian Alphatest 2 có lâu hơn vì NKVS ra mắt chức năng nạp thẻ, hỗ trợ mở cấp lên 79 để người chơi có thể trải nghiệm thêm những nhiệm vụ những tính năng hấp dẫn của game.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Gameinlive
02-08-2013, 10:51 AM
Hiện tại chơi có thấy lỗi gì ngoài mấy cái lỗi mới phát sinh như Click banner, còn trong game có thấy lỗi gì nữa đâu. Ra open đi cho rồi. Gì mà thấy mở luôn cấp 99. Chả biết sẽ test đến khi nào ?

Naive Guy
02-08-2013, 11:12 AM
Test đến khoảng 5/8 thôi bạn nhé

izIzMrKotexXitin
03-08-2013, 10:18 PM
Đề nghị mấy bạn thường xuyên cập nhật thông tin từ trang chủ? Đừng hỏi những câu đã có sẵn câu trả lời như thế. Thân.
Hiện tại chơi có thấy lỗi gì ngoài mấy cái lỗi mới phát sinh như Click banner, còn trong game có thấy lỗi gì nữa đâu. Ra open đi cho rồi. Gì mà thấy mở luôn cấp 99. Chả biết sẽ test đến khi nào ?