PDA

View Full Version : lợi ích khi chơi bản test

nguyenvn
03-08-2013, 07:34 AM
theo tôi thấy là khi ra bản chính thức tìm hoài ko biết tôi đc lợi gì ko khi bản test cầy tới cấp 7x. như game ttb khi chơi bản test họ cho những ai chơi test đủ cấp nv quy định sẽ đc đồ vật phầm đó là tri ân. vậy game này có ko và cách thức nhận như thế nào. :stick:

Độc Cô Chém Gió
03-08-2013, 09:00 AM
Tôi thấy AT là để trải nghiệm và hiểu biết thêm những tính năng trong game, những hoạt động , hệ thống nhiệm vụ. để có sự chuẩn bị tốt nhất chên con đường sơ nhập giang hồ của NKVS đâu như vậy với gamer cũng là 1 lợi thế

KelBin
03-08-2013, 11:31 AM
chơi bản test chỉ để giúp các nhân sĩ hiểu thêm , lúc chính thức ko bỡ ngỡ , chứ h cứ ai cũng lv max , top , xong chính thức đc tặng này nọ thì công bằng sao đc với các nhân sĩ khác :confuse:

Tony Béo
05-08-2013, 12:11 AM
Mình bỏ qua Test 1 đến Test 2 mới tham gia game.Nhưng thấy test từ đầu rất hay.Không bỏ lỡ tính năng nào.Cái này giúp khi nào Close sẽ không bị bỡ ngỡ.

Vuong Cham Thuy
05-08-2013, 02:34 PM
01/ Người chơi được lợi khi làm quen dần với kết cấu, chức năng game
02/Nhà phát hành được lợi vì tự dưng huy động được đội ngũ test "chùa", đồng thời cũng từ AT đánh giá được phần nào độ "hot" của game, từ đó quyết định có nên đầu tư thêm vào game hoặc xin phép phát hành không.
==>>> Túm lại 2 bên cùng có lợi (có cả răng nữa!)
GIÁ MÀ: Tặng cho những ACC Test trên một cấp độ nào đó một cái Code tặng quà khi NPH mở bản Open Beta thì còn hay hơn nữa! - (ước mong)