PDA

View Full Version : Đừng để người tiêu dùng cảm thấy bị lừa gạt

KhongCongBang
03-08-2013, 11:29 AM
Tôi viết bài này chỉ yêu cầu GM coi lại cách làm việc và hỗ trợ nhé.Tôi có nạp thẻ 20k mobi để chơi thử game,hệ thống báo đang bận,1 lúc sau tôi nạp lại thì hệ thống báo mã số seri đã được lưu trong hệ thống,điều này có nghĩa là việc nạp thẻ đã thành công.Thế nhưng nạp xong tôi không nhận được 1 đồng tiền đĩnh nào cả.Tôi gửi yêu cầu hỗ trợ lên BQT thì 2 3 ngày sau mới được giải quyết,tuy nhiên lại nhận được trả lời là thẻ này đã được nạp vào sđt xxx,và tôi chẳng biết làm gì hơn là ngậm bồ hòn.Mất cái card 20k tôi không tiếc nhưng tôi tiếc là NPH đã đánh mất đi uy tín của mình rồi đó.Đã vậy còn khóa acc của tôi nữa chứ,tôi thật sự rất buồn với việc hỗ trợ của GM và cũng thật sự thất vọng.
Id : vip2ktamde

Ngạo
03-08-2013, 12:35 PM
BQT xin giải đáp vấn đề của bạn như sau:
- Ngày 28/7 bạn có gửi yêu cầu hỗ trợ về thẻ nạp nhưng do bạn không cung cấp đủ thông tin nên BQT có hỏi lại bạn thêm 1 số thông tin.
- Ngày 30/7 bạn phản hồi, cung cấp thông tin và BQT kiểm tra với tổng đài Mobifone và thấy thẻ này đã được nạp vào 1 số điện thoại. Tất nhiên, với trường hợp thẻ đã nạp vào điện thoại, BQT không thể hỗ trợ.
- Về vấn đề khóa tài khoản: Hiện nay BQT chỉ khóa những tài khoản nào có ý đồ lừa đảo bằng cách rao các link website giả mạo website Ngạo Kiếm Vô Song.

ChiếnThần
04-08-2013, 09:28 PM
Tôi viết bài này chỉ yêu cầu GM coi lại cách làm việc và hỗ trợ nhé.Tôi có nạp thẻ 20k mobi để chơi thử game,hệ thống báo đang bận,1 lúc sau tôi nạp lại thì hệ thống báo mã số seri đã được lưu trong hệ thống,điều này có nghĩa là việc nạp thẻ đã thành công.Thế nhưng nạp xong tôi không nhận được 1 đồng tiền đĩnh nào cả.Tôi gửi yêu cầu hỗ trợ lên BQT thì 2 3 ngày sau mới được giải quyết,tuy nhiên lại nhận được trả lời là thẻ này đã được nạp vào sđt xxx,và tôi chẳng biết làm gì hơn là ngậm bồ hòn.Mất cái card 20k tôi không tiếc nhưng tôi tiếc là NPH đã đánh mất đi uy tín của mình rồi đó.Đã vậy còn khóa acc của tôi nữa chứ,tôi thật sự rất buồn với việc hỗ trợ của GM và cũng thật sự thất vọng.
Id : vip2ktamde
hệ thống báo mã số seri đã được lưu trong hệ , cái này tui cũng từng bị như bạn nhưng thực chất là thẻ chưa nạp thanh công đâu bạn , tôi bị như vậy thì thoát nick tắt wed , rồi vô wed lại đăng nhập lại rồi nạp lại thẻ bình thường

mình ko bị lỗi hệ thống bận mà mình bị nạp thẻ sai bấm lần 2 thì nó ghi hệ thống đã lưu mã seri , cái này chỉ là lỗi của hệ thống nạp thẻ , nên bạn lầm tưởng là đã nạp , nếu còn giữ lại thẻ bạn hãy nạp lại bảo đảm được

Manchester
06-08-2013, 11:19 AM
Tôi cũng bị như thế! nạp thẻ mobifone 50k vào nó cũng báo y như bạn nói là "hệ thống báo mã số seri đã được lưu trong hệ thống" nhưng chẳng thấy 1 cắc nào cả! gởi ý kiến lên hỗ trợ thì đc trả lời gỏn lọn là thẻ đã đc nạp vào số đt 0122xxxxx vào lúc xx. tôi định cho qua lỗi này nhưng vào đây thấy bạn nói thì mới biết là do bên nhà cung cấp NHP. đề nghĩ làm cho rõ ràng vấn đề này! card tôi vẫn còn giữ tại đây( tất cả thẻ đã nạp).
Đè nghĩ NHP cho chúng tôi lý do chính đáng. chuyện người khác nạp là không thể bởi thẻ đang nằm trong tay tui,chính tay tui cào mã thẻ! tui tính cho qua vì giá trị nó không lớn nhưng mà nhiều người bị nên phải nói để nhà cung cấp để ý và giải quyết cho anh em!
Ăn luôn rồi nói người ta bị người khác lấy là không được!
ID: elytran121287

Ngạo
06-08-2013, 11:37 AM
Chào bạn!
Trường hợp này BQT đã có thông báo rõ ràng, đối với những thẻ nạp báo hệ thống đang bận hoặc bảo trì thì các bạn vui lòng thử lại sau 10 phút hoặc 15 phút. Nếu như các bạn thử lại và vẫn thấy sai, thì hãy vui lòng truy cập trang http://hotro.duo.vn và gửi yêu cầu hỗ trợ, và không thực hiện thao tác thử nạp vào điện thoại.
Nếu thẻ nạp của bạn đã được nạp vào dịch vụ game, và chưa thành công thì BQT sẽ xử lý ngay. Nếu thẻ nạp được nạp vào điện thoại, BQT không thể hỗ trợ.
Thân!