PDA

View Full Version : Mình muốn kiếm nhiều huyền tinh để ép đồ bạn nào giúp mình với

Hà Anh Tú
03-08-2013, 01:09 PM
Mình thấy có 1 số bạn chỉ trong ít ngày đã cày được rất nhiều huyền tinh và + full sét đồ 6 thậm chí là + 8 nay mình muốn nhờ các bạn chỉ giáo làm sao để kiếm đc nhiều huyền tinh . Mình xin cảm ơn các bạn nhìu . :stick:

Jenny
03-08-2013, 02:20 PM
Mình thấy có 1 số bạn chỉ trong ít ngày đã cày được rất nhiều huyền tinh và + full sét đồ 6 thậm chí là + 8 nay mình muốn nhờ các bạn chỉ giáo làm sao để kiếm đc nhiều huyền tinh . Mình xin cảm ơn các bạn nhìu . :stick:

Đi đào tàng bảo đồ, săn boss hiếm, boss thế giới, đi thanh vân phong (hên xui quay được) và rất nhiều hoạt động khác nữa bạn :)

HạoThiên
07-08-2013, 10:46 PM
game này mình thấy cường hóa chỉ quyết định 50% thôi... 50% còn lại là khảm đồ nha bạn... đấy là chưa nói về cấp, phi phong, công lực, quan ấn nhé @@

Leynet
08-08-2013, 09:53 AM

Cũng ko khó với việc đồ + 6-8 đâu nhưng sau này sẽ khó khăn hơn rất rất nhiều vì sẽ phải ghép Thủy Tinh cần rất nhiều hoạt lực để chế quyển hợp thành. Trong giai đoạn AT2 có ưu đãi + vip code nên số lượng thủy tinh khá là lớn đủ để full set + 6 trừ vk >> HT kiếm từ nv và điểm truyện ký hay mua thủy tinh trong HCTN = vàng khóa đư để đập vk +6 khi up lv 60 và vài món +8 khi up 69.
ở đây tiện thể nói luôn nhằm giúp những bạn mới chơi đang tìm hiểu làm sao để kiếm vàng ( trong khi mọi thứ đều khóa). Đầu tiên nên nạp 1 cái card 20k để lấy vàng mua HL ưu đãi ( lv 40 có AHL 1 tuần free). Khi chế các thứ bên phần chung đều ko cần nguyên liệu bạn chỉ cần hoạt lực ko khóa là có thể chế ra những quyển hợp thành linh thạch ko khóa.Ở AT2 tuy có nạp card nhưng có 1 số người đi làm ( như bạn mình thì nó lại đợi OB hay CB ko reset mới chơi) những người này sẽ nạp kha khá tiền để lên đồ và lúc đó buôn bán quyển hợp thành hay gia công linh thạch cấp 2 3 sẽ bán rất chạy ( Lý do là chế mấy thứ này tốn hoạt lực vô cùng).