PDA

View Full Version : [Thảo luận] Chiến trường Tử Kinh Quan

phanngocphi17
03-08-2013, 03:20 PM
nơi thể hiện đẳng cấp PK, sự phối hợp ăn ý giữa các thành viên...

Mọi người xem qua bài vihttp://nkvs.vn/news/tin-tuc/khoc-liet-tu-kinh-quan.html

Chia sẽ kinh nghiệm đi chiến trường nào

:beauty::beauty:

Thiên Lang Nha
03-08-2013, 05:18 PM
Đào hoa đảo đang rất bá với chiến trường đông đúc cỡ này. Lên top rất đông và nhàn nhã.
Cùng với số lượng ĐHĐ đông vật vã, Võ Đang thừa cơ tận dụng chém giết ko ngừng.
Đường Môn cũng là 1 thế lực mạnh, trên top cũng thường xuyên góp mặt vài nhân vật.
Cái Bang chưa chứng tỏ được vị thế của mình như những game tiền bối. Khá ít nhân vật lọt top.
Thiên Vương : ko thấy mống nào ko nhận xét (_._")
Các phái còn lại : hầu như làm bịch bông là chính.
Bản thân chơi TL: ko thấy anh em TL nào lên top ngoại trừ mình ra, 1 trận hạng 9, 1 trận hạng 1. Tổng tích lũy công huân 190. Đi tốn máu kinh khủng, to cả tay. Leo top cũng khá là vật vã (_._")

Khi vào chiến trường có vài lưu ý sau :
- 1 trận 1 rương máu miễn phí - 400 lọ, mình ko nhớ rõ lắm, hình như là thế.
- Khi chết, bạn có thể di chuyển bằng xa phu chiến trường ngay tại doanh trại để đi đến các cột mốc dành đc của phe mình nhằm rút ngắn thời gian di chuyển lên tiền tuyến.
- NPC rải rác trên mặt trận, tập trung khá đông trong doanh trại, ai yếu hoặc ko có lợi thế loạn chiến có thể đi kill NPC kiếm điểm.

Tạm thời chỉ có vậy =.='

Alex5
03-08-2013, 05:30 PM
các phái đánh xa thi nhau lên top các phái cận chiến thi nhau làm bịch bông dù là bịch bông vẫn phải cố lết dzô được mạng nào hay mạng đó.
và gia cát dự là Close sắp tới nếu ko RS lượng ĐHĐ CB VĐ sẽ tăng đột biến @@

phanngocphi17
07-08-2013, 10:47 AM
có vẽ như các phái đánh tầm xa đang cực kì hot hơn các phái khác rồi

GàConVôĐịch
07-08-2013, 11:11 AM
minh nghi la ct nay nen bot cho diem tich luy khi danh ha NPC .chu yeu la danh nguoi lay diem con NPC chi la de gop vui thoi. Day thi may a moi co the tap trung danh nguoi duoc. The moi vui chu .

Khi ma danh song rong thi..Mong nkvs hay lay lay ruong mau da cho khi danh ct .. Neu tang mau mien phi nhu the thi se co nhieu nguoi loi dung viec di ct de lay mau chu k phai la danh ct theo dung nghia cua no :stick: rat mong nkvs se suy nghi lay ve viec nay nha :sogood: Ca Mon nhieu!!!!!1

Thiên Lang Nha
07-08-2013, 12:02 PM
minh nghi la ct nay nen bot cho diem tich luy khi danh ha NPC .chu yeu la danh nguoi lay diem con NPC chi la de gop vui thoi. Day thi may a moi co the tap trung danh nguoi duoc. The moi vui chu .

Khi ma danh song rong thi..Mong nkvs hay lay lay ruong mau da cho khi danh ct .. Neu tang mau mien phi nhu the thi se co nhieu nguoi loi dung viec di ct de lay mau chu k phai la danh ct theo dung nghia cua no :stick: rat mong nkvs se suy nghi lay ve viec nay nha :sogood: Ca Mon nhieu!!!!!1
Ý kiến của bạn ko ổn.
Ko chỉ việc Pk là quan trọng, việc chiếm cứ điểm để quân ta có thể lên tiền tuyến 1 cách nhanh chóng qua xa phu chiến trường cũng quan trọng ko kém, nó sẽ rút ngắn thời gian phí phạm để di chuyển lên điểm nóng. Vì vậy, để như bây giờ là hơp lý, để những phái ko có thế mạnh trong Pk hội đồng có cơ hội kiếm điểm tích lũy. Cái thứ 2 là bạn cứ yên tâm, điểm kill NPC ko bao giờ có thể đua đc với những cỗ máy giết ng trên chiến trường đâu.

Điều nữa, về ý kiến của bạn đối với rương máu chiến trường : bạn có biết bạc khóa nó quan trọng ntn ko ?? và máu thì dùng ở đâu là nhiều nhất ko ?? trả lời đc là bạn sẽ có đáp án cho ý kiến của bạn.

LoveYou
07-08-2013, 12:40 PM
Máu chiến trường ra ngoài sử dụng sao dc.mà kêu là vào chiến trường lấy máu.hài vkl:stick: