PDA

View Full Version : Góp ý về chiến trường Tử Kinh Quan

Ai sờ tôm
03-08-2013, 07:23 PM
Về chiến trường thì mọi thứ đều rất ok rùi mình không có góp ý gì :sogood:
Nhưng hôm nay mình gặp trường hợp thế này, mình đã báo danh và ở trong chiến trường, khi chiến trường bắt đầu khai chiến, do quá đông người và skill nên máy mình lag kinh khủng và đột nhiên....văng game!
Thế nhưng khi mình đăng nhập lại thì không vào được chiến trường nữa, và cũng tính là mất 1 lượt đi chiến trường. Mình rất bực vì điều này vì exp và phần thưởng CT khá lớn.
Đề nghị Mob góp ý để NPH cho phép đăng nhập vào CT lại nếu bị disconect.
Cảm ơn rất nhiều, mong được giúp đỡ!

duyanh890
03-08-2013, 10:35 PM
Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn. Mình sẽ gửi lên NPH về vấn đề này
Chúc bạn chơi game vui vẻ
Thân!

Hoàng Dược Sư
04-08-2013, 06:13 AM
toàn thấy các thánh CTV vào nói " Sẽ Góp Ý Với BQT" hix nội cái tầng số thế giới ko chat đc là thấy ức chế rùi. 4 ngày bị cấm khẩu. chơi game như bị tự kỷ vây chán thiệt

Cái gì cũng vậy anh muốn kinh doanh trước tiên phải tôn trọng ý kiến hợp lý của khách hàng. Tầng số thế giới là kênh nói chuyện rất bình thường dùng về việc giao tiếp hoặc kết bạn với nhau + tuyển người đi làm nhiệm vụ, thậm chí là chửi nhau " điều này là rất bình thường trong thế giới game ". Thế nhưng đối với nhà ph game này lại xem đây là 1 dịch vụ kiếm tiền " anh muốn chat thì anh phải nạp card " nản thiệt. Bên kiếm thế 1 ngày cho chat 10 lần. Bqt nên xem vấn đề này mà áp dụng rất nhiều người muốn nói chuyện mà có ai nói đc đâu . Game hay vào tay bqt này thiệt là chán

Super Hero
04-08-2013, 08:07 AM
Mình cũng đồng ý vs ý kiến của bạn Dược Sư.. chơi tlbb nói chuyện kênh thế thoải mái luôn.sang chơi game này thấy nản vì bị cấm khẩu kênh thế nếu ko nạp card.dù game hay nhưng sớm muộn j cũng phải nản thôi:pudency:

duyanh890
04-08-2013, 08:19 AM
toàn thấy các thánh CTV vào nói " Sẽ Góp Ý Với BQT" hix nội cái tầng số thế giới ko chat đc là thấy ức chế rùi. 4 ngày bị cấm khẩu. chơi game như bị tự kỷ vây chán thiệt

Cái gì cũng vậy anh muốn kinh doanh trước tiên phải tôn trọng ý kiến hợp lý của khách hàng. Tầng số thế giới là kênh nói chuyện rất bình thường dùng về việc giao tiếp hoặc kết bạn với nhau + tuyển người đi làm nhiệm vụ, thậm chí là chửi nhau " điều này là rất bình thường trong thế giới game ". Thế nhưng đối với nhà ph game này lại xem đây là 1 dịch vụ kiếm tiền " anh muốn chat thì anh phải nạp card " nản thiệt. Bên kiếm thế 1 ngày cho chat 10 lần. Bqt nên xem vấn đề này mà áp dụng rất nhiều người muốn nói chuyện mà có ai nói đc đâu . Game hay vào tay bqt này thiệt là chán

ơ thế mình là mod mà xử lý được mấy vấn đề này hả bạn. Mình chỉ lưu ý kiến của các bạn lại rồi gửi tới NPH sửa lỗi, chứ tụi mình làm đc gì :D

Nhất Tiễn Về Thành
04-08-2013, 09:22 AM
cái bạn gọi là báo danh thì dis nó ko vào lại là đúng rùi nếu bạn đã vào đc chiến trường bên trong 2 phe thì nếu dis ra có thể đến npc để vào lại :))

Ngạo
04-08-2013, 09:28 AM
Khi báo danh bạn nên để chế độ hiển thị tinh giản để tránh trường hợp máy nóng, quá tải nhé.
Ngoài ra, về vấn đề nói chuyện trên kênh thế giới, BQT sẽ xem xét và có hưởng xử lý thích hợp nhất.
Thân!