PDA

View Full Version : [Báo lỗi] Kích hoạt số điện thoại cho tài khoản

Vietnameses
05-08-2013, 06:42 PM
Mình có gửi tin nhắn để kích hoạt tài khoản tnt900, tin nhắn từ 8098 gửi về có mã xác nhận nhưng nhập mã báo lỗi "Mã OTP bạn nhập không đúng". Mấy anh xem lại dùm em. Thanks

GoldenPhoenix90
05-08-2013, 10:28 PM
Mình có gửi tin nhắn để kích hoạt tài khoản tnt900, tin nhắn từ 8098 gửi về có mã xác nhận nhưng nhập mã báo lỗi "Mã OTP bạn nhập không đúng". Mấy anh xem lại dùm em. Thanks

Chuẩn lun bạn mình qua giờ bị 2 lần rồi vẫn hok kick được.
Hum trước còn có cái lỗi lấy lại pass 2 = email hok được kìa, hok bít sửa chưa, làm thằng e mình ghét bỏ acc hok chơi lun :)

Leynet
06-08-2013, 09:45 AM
mấy vụ này các bạn thử refresh lại trang rồi nhập lại thử xem sao. mình dk 3 tk cho mình và bạn mình tất cả đều trơn tru.

Vietnameses
06-08-2013, 11:55 AM
Bạn nghĩ mình ngu đến mức ko biết thử lại à :brick: mình chỉ hỏi đơn giản lúc bạn nhập vào bạn có bị báo lỗi -> refresh lại trang rồi nhập lại thử xem sao ko :byebye:

Ngạo
06-08-2013, 03:05 PM
BQT đang kiểm tra lại về vấn đề này. Bạn vui lòng thử lại sau nhé.
Thân!

SatThu76
06-08-2013, 06:06 PM
BQT đang kiểm tra lại về vấn đề này. Bạn vui lòng thử lại sau nhé.
Thân!

Cho mình hỏi chức danh của bạn là gi vậy???:oh:
ít ra cũng để mọi người biết là ai đang giải đáp thắc mắc của họ chứ nhỉ:boss:
Ý MÌNH LÀ NGOÀI TÊN CÓ MÀU KHÁC NHAU BÊN DƯỚI NÊN GHI RÕ CHỨC DANH:sexy:

Vietnameses
06-08-2013, 07:10 PM
Cho mình hỏi chức danh của bạn là gi vậy???:oh:
ít ra cũng để mọi người biết là ai đang giải đáp thắc mắc của họ chứ nhỉ:boss:
Ý MÌNH LÀ NGOÀI TÊN CÓ MÀU KHÁC NHAU BÊN DƯỚI NÊN GHI RÕ CHỨC DANH:sexy:
Cái kiểu spam lấy điểm chứ có biết gì đâu bạn :surrender:

DarkPine
06-08-2013, 10:26 PM
mình thử đăng nhập vào và: thông tin tài khoảng sửa đổi 1 cách dễ dàng từ CMND,số đt ,kiểu này bảo mật yếu quá sao ko như những game khác ,khóa cmnd va số dt lại chỉ thay đổi số dt khi kick hoạt trên số dt đó,thay đổi cmnd tại phòng tiếp gamer của NPH bảo đảm an toàn cho tài khoản và lấy lại acc (dù mất hết thông tin) dựa trên số giấy tờ đăng ký của gamer tại trung tâm của NPH,cái nào hay của những NPH khác và những game khác sao ko vận dụng vào

YTáPhường
10-09-2013, 03:44 PM
Chán v, gần 1 tháng rồi vẫn chưa khắc phục lỗi OTP

tranght
10-09-2013, 04:47 PM
NPH chắc còn nhiều việc phải làm mọi người chờ đợi đi, đừng vào những trang web không rõ nguồn gốc, bảo mật mật khẩu cho mình tránh mất mát

Vinezz
12-09-2013, 05:58 PM
bây h vẫn bị mà không khắc phục, để lâu cái trang này bay xuống trang 2 thì biết khi nào mới sửa [UP TOP lại]