PDA

View Full Version : Góp ý về bản đồ nhỏ

quochung26
05-08-2013, 11:20 PM
Mình thấy trên bản đồ nhỏ nv toàn chung 1 màu.sao k cho nv 1 mau khác voi những ng còn lại để fan biệt dc.nhiu khi nhin coi mình đang đứng vi trí nao mà như trong đám rừng màu xanh k the fan biet dc.nhat la luc di tk that bất tien khi fai bật tab lên để xem vị trí đúng của minh.

duyanh890
06-08-2013, 02:36 PM
Xin cảm ơn sự tham gia của các bạn trong thời gian Alpha Test 2 vừa qua, cũng như những góp ý quý giá giúp cho BQT Ngạo Kiếm Vô Song có thêm điều kiện chỉnh sửa và bổ sung những thiếu sót trong game.
Chúc các bạn nhiều sức khỏe
Thân~!

SatThu76
06-08-2013, 05:50 PM
Mình thấy trên bản đồ nhỏ nv toàn chung 1 màu.sao k cho nv 1 mau khác voi những ng còn lại để fan biệt dc.nhiu khi nhin coi mình đang đứng vi trí nao mà như trong đám rừng màu xanh k the fan biet dc.nhat la luc di tk that bất tien khi fai bật tab lên để xem vị trí đúng của minh.

xin lỗi nói thẳng các bạn đòi hỏi hơi quá đáng, những cái ko gì là bất tiện cả nên ko cần phải can thiệp vào việc của nhà sản xuất game,
chẳng qua bạn quá lười cái gi cũng muốn "1 phút lên mây" , sao ko ý kiến làm cái auto như VL1 ý ngồi nhìn thôi cho nó nhàn:oh: