PDA

View Full Version : [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Độc Cô Tử
06-08-2013, 08:54 AM
Đây là kinh nghiệm đúc thép của bản thân trong giai đoạn AT2 của mình :

Cách 1 : Nạp card và đến HCTN đổi vàng không khóa ( 1000 Vàng = 5000 Vàng khóa ).
Cách 2 : Mua nguyện liệu của HCTN và bán vào cho TTGG ( 10 lần 1 ngày )
Cách 3 : Nhờ vào VIP bạn cũng có thể được lĩnh vài nghìn vàng khóa 1 tuần.
Cách 4 : Train lấy nguyên liệu và bán vào TTGG.
Cách 5 : Săn boss thủ lĩnh hiếm để kiếm đồ hiếm và bán vào cho TTGG ( Có thể để dùng nếu bạn chưa có )

Như các bạn biết đấy vàng khóa là nguồn tài nguyên vô cùng quan trọng trong GAME NKVS :dribble:. Hi vọng với những hướng dẫn của mính sẽ giúp ích các bạn phần nào khi bước vào giai đoạn CB.

Các bác đọc mà không chịu cho xin cái ý kiến là sao. Thế này thì em lấy đâu ra tinh thần mà viết thêm các hướng dẫn khác phục vụ các bác đây :canny:

Jenny
06-08-2013, 09:33 AM
Vâng cảm ơn bạn đã đóng góp. Tuy nhiên mí cái cách kiếm tiền này có quá cơ bản, cho nên mình nghĩ là không ai vào comment là đúng rồi :brick:

izIzMrKotexXitin
06-08-2013, 09:34 AM
Tiện đây cho mình hỏi :D. Đồ không khóa bán cho trung tâm giao dịch nhận được vàng khóa hay vàng không khóa nhể??? Quên mất đợt vừa rồi chưa test =))

Leynet
06-08-2013, 09:36 AM
1 vote cho bạn :D
nhưng phân tích ra giùm cái tóm tắt thế nài thì chỉ biết là thế nhưng làm lại ko dc @@!

Độc Cô Tử
06-08-2013, 09:37 AM
Vâng cảm ơn bạn đã đóng góp. Tuy nhiên mí cái cách kiếm tiền này có quá cơ bản, cho nên mình nghĩ là không ai vào comment là đúng rồi :brick:

Căn bản đây là tất cả những cách có thể kiếm trong giai đoạn AT2 rồi mà :)

1 vote cho bạn :D
nhưng phân tích ra giùm cái tóm tắt thế nài thì chỉ biết là thế nhưng làm lại ko dc @@!

Ủa. Tất cả những cách trên đều có thể mà bạn :doubt:

Leynet
06-08-2013, 09:52 AM
Tiện đây cho mình hỏi :D. Đồ không khóa bán cho trung tâm giao dịch nhận được vàng khóa hay vàng không khóa nhể??? Quên mất đợt vừa rồi chưa test =))
bán đồ vào TTGD thì chỉ dc vàng khóa còn bán ở đấu giá mất phí treo hàng thì mới dc vàng.

Ủa. Tất cả những cách trên đều có thể mà bạn :doubt:
umh với những người đã từng chơi AT thì các vấn đề này lại ko có j to tát nhưng với những người mới thì họ sẽ cảm thấy cảm khó hiểu thôi.
ví dụ:
cách 1: đâu phải cứ nạp card và đến HCTN đổi vàng ra vàng khóa là dc đâu nó vốn có điều kiện là phải có vip và chỉ có 1 lần quy đổi mỗi tuần.

Quenlang
06-08-2013, 02:47 PM
Còn mình nếu là vip N.Liệu mỗi ngày mình chế đồ ra rồi mới bán vào TTGD, số tiền mua TL giảm giá rồi bán lại lời từ 600 800 vàng khóa vừa được tăng exp chế tạo(đây là mình chưa tính khả năng ra đồ hiếm thì cao hơn)

Độc Cô Tử
06-08-2013, 03:04 PM
Còn mình nếu là vip N.Liệu mỗi ngày mình chế đồ ra rồi mới bán vào TTGD, số tiền mua TL giảm giá rồi bán lại lời từ 600 800 vàng khóa vừa được tăng exp chế tạo(đây là mình chưa tính khả năng ra đồ hiếm thì cao hơn)

Ừ đúng rồi đấy. Nhưng sau này bạn mới hiểu thế nào là tầm quan trọng của Hoạt Lực khóa :haha:

Leynet
06-08-2013, 03:10 PM

trong NK thì việc chế đồ ko hề lên exp chế đồ đâu @@!
lv của chế đồ là tùy thuộc vào số lượng công thức chế đồ mà bạn học. trong mỗi công thức nó có ghi số lượng exp dc bao nhiêu khi học đó

VôLượng
06-08-2013, 05:39 PM
Chào KU.......Thằng này ranh ma gúm =]]z:boss:

ĐanTrường
06-08-2013, 06:16 PM
vậy là farm nguyên liệu bán dc hả nguyên liệu train có ra ko vậy

catngheo
06-08-2013, 06:30 PM
cách kiếm nhiều vàng khóa nhất là bán đồ. Lột truồng ra mà bán shop :beauty:

ĐanTrường
06-08-2013, 07:56 PM
game này kiếm nguyen lieu để ép đồ ở đâu vậy mọi người oi chỉ giúp mình với

BloodDog
06-08-2013, 08:06 PM
game này kiếm nguyen lieu để ép đồ ở đâu vậy mọi người oi chỉ giúp mình với
Game này nhiều cách kiếm NL để chế đồ lắm bạn, theo mình biết được những cách sao.
-Bạn cày điểm tịch luyện rồi dùng điểm đó mua Túi Nguyên Liệu trong Tiệm Tuỳ Thân.
-Thông qua Hành Cước Thương Nhân và bạn mua được nguyên liệu ( 10 lần /1 ngày ).
-Train quái : Trong lúc train bạn cũng có thể nhặt được NL nhưng tỉ lệ theo mình là khá ít.
-Tham gia các HĐ game như : Bí Cảnh, Thanh Vân Phong hen xui lúc quay thưởng ra.
-Và cách cuối cùng là làm nv Truyện ( khá it ).
Trên là 1 số kinh nghiệm kiếm NL của mình trong đợt Alpha test 2 vừa rồi. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

futuristiclove
06-08-2013, 08:15 PM
mấy bạn cho hỏi , mình đang thắc mắc cách ef FF full ops , ai tư vấn giúp @_@

KhoảngLặng
06-08-2013, 08:24 PM
mấy bạn cho hỏi , mình đang thắc mắc cách ef FF full ops , ai tư vấn giúp @_@
Bạn muốn có 1 FF 2 max op thì bạn làm theo cách sau.
-Bạn cần có 2 cái FF2 và 2 cái FF1 rồi đem tới Giả Luyện Sư đổi 1 cái FF2 và 2 cái FF1 đổi thành 12 Nhập Vi Kính ( nhớ để lại 1 cái FF2 dùng ) rồi đem cái FF2 còn lại đó + 12 Vi Kính tới Giả Luyện Sư giám định. Vậy là bạn đã có 1 cái FF2 max op như ý muốn. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Độc Cô Tử
06-08-2013, 08:36 PM
-Bạn cần có 2 cái FF2 và 2 cái FF1 rồi đem tới Giả Luyện Sư đổi 1 cái FF2 và 2 cái FF1 đổi thành 12 Nhập Vi Kính ( nhớ để lại 1 cái FF2 dùng ) rồi đem cái FF2 còn lại đó + 12 Vi Kính tới Giả Luyện Sư giám định. Vậy là bạn đã có 1 cái FF2 max op như ý muốn. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Ủa có vụ này à bạn ??. Vi kính giám định được FF Max Op á ??. Mình dùng giám định phù giám định ra FF Max 2 sao luôn lên cũng không rõ @@!

KhoảngLặng
06-08-2013, 11:36 PM
Ủa có vụ này à bạn ??. Vi kính giám định được FF Max Op á ??. Mình dùng giám định phù giám định ra FF Max 2 sao luôn lên cũng không rõ @@!
Có bạn và Alpha test 2 vừa rồi mình đã thử và thành công. CB bạn thử xem mình nói đúng không.

Sinta
06-08-2013, 11:50 PM
Hướng dẫn rắc rối vậy, chỉ cần 1 cái ff2 chưa giám định rồi lên TTGD mua 12 cái kính, đem đi giám định thì 100% ra max op thôi, ít kính cũng có tỉ lệ ra max op , hên xui thôi

HạoThiên
07-08-2013, 10:16 AM
max op là có đủ 4 dòng thôi chứ nó ra op nào thì sao mà biết... con nào đánh nội ra op ngoại hay hệ mộc ra hệ kim cũng vậy àh :((
tóm lại là hên xui :D

Trần Bảo
07-08-2013, 11:46 AM
vang khoa minh co the kiem vat pham ban cho TTGD..con noi chuyen doi vang kg khoa thanh vang khoa thi ton kem lam..vi vang khong khoa con mua nhung thu quan trong ma..va lai con co the dau gia hay mua nhung thu tu viec GD:look_down:

HạoThiên
08-08-2013, 12:12 PM
vào tuần thứ 2 mình thấy có thể đổi 2k vàng = 10k vàng khóa đấy... chỉ đc chọn 1 lần 1 tuần là đổi 1k=5k hay 2k=10k thôi... tùy các bạn chọn =]] nếu như vậy thì sơ sơ 1 tuần ko làm gì cũng đc 15k vàng khóa từ việc đổi vàng và nhận fúc lợi vip =]]

_EmXinh_
09-08-2013, 02:26 PM
nói chung là mua cái VIP tức là giấy chứng nhận tôi đã 18+ ^^ thì đầu tuần đc trợ cấp 5kVND(vàng khóa)...xin thêm gia đình bắn 2kNhân dân tệ(vàng ko khóa) đối qua tiền việt xài=10kVND...(tỉ lệ 1:5)..mua hàng việt nam(đồ thừa)sài. 1tuần chắt chiu cũng được 20kvnd rồi đủ 1set thừa+6>>> vs ngọc khảm loại trung bình..còn muôn chơi hàng xịn hiếm thì nạp thêm ndt vào mà mà đi shopping thôi :sogood:
______Game là Ngân hàng không đáy mà____

Kunlove
09-08-2013, 02:36 PM
ai chỉ mình cách kiếm bạc không khóa với ?

Jenny
09-08-2013, 03:35 PM
ai chỉ mình cách kiếm bạc không khóa với ?

Hoàn thành 40 nhiệm vụ thương hội, được 10 vạn bạc không khóa nhé bạn!

Kunlove
09-08-2013, 03:40 PM
thì ra là vậy, chưa làm hết 40 nv bao giờ cả, cảm ơn nhé

_EmXinh_
09-08-2013, 07:00 PM
Bạc khóa thì vận tiêu 2 lần 1 ngày! ngoài ra có thể đi hỗ trỡ BC..cũng có thế đi Ngọc như y..hên xui đc bạc or TT,Giang hồ thí luyện ^^
___ngoài ra săn HCTT nó bán bạc thói 450vang khóa là có 5v bạc khóa rồi bạn...train bạn cũng nhạt đc túi tạp phẩm.mấy đồ phế phẩm nữa để bán lấy bạc nhưng cũng hok ăn thua cho lắm..^^ 1 cái đc 100bac quá nhọ..train phê luôn

Fearless
09-08-2013, 07:13 PM
cả nhà cho hỏi là vật phẩm mua bằng vàng không khóa trên kì trân các có giao dịch đc ko vậy?

Tên8KýTự
09-08-2013, 08:52 PM
cả nhà cho hỏi là vật phẩm mua bằng vàng không khóa trên kì trân các có giao dịch đc ko vậy?Mua = vàng ko khóa thì gd bình thường nhé bạn:sogood:

Độc Cô Phong Ảnh
09-08-2013, 09:34 PM
Post bài mà ko thấy MOd nào up lên hết nên nhờ cmt ở đây ? mọi ng` :
Giai đoạn AT2 NPH có nói là những ng` chơi được cấp 79 sẽ được món quà của NPH (code .. ) . nhưng sao ko thấy NPH nói gì lên trang chủ nhỉ ............ Có ai biết ko

VipOnline
10-08-2013, 10:58 AM
Hi vọng em nó đừng gióng kiếm thế :waaaht: .

longruoi
10-08-2013, 01:25 PM
game này có dành đất cho famer cày cho các đại gia ko nhỉ:sad:

Tài Xỉu
12-08-2013, 10:06 PM
HCTN là thằng nào nhỉ
:baffle:

Kha Thy
13-08-2013, 01:11 AM
ai chỉ em cụ thể cách đổi vàng ra vàng không khóa vơi, mới chơi nên còn gà lắm:sure:

Pha Lê
13-08-2013, 01:15 AM
1 vote... cố lên anh :P hí hí hí.....................

SaxyLady
13-08-2013, 03:21 PM
Cho mình hỏi vàng khóa để làm gì vậy?, co 8k mà chẳng biết làm gì ?

DarkPine
13-08-2013, 08:01 PM
Sao CB ko đổi 1k vàng ko khóa thành 5k vàng khóa đc,kinh wa

Tiểu Iu
13-08-2013, 08:48 PM
ai chi cho minh cach doi vang thanh vang khoa di.sao vào thang HCTN ma cha thay cho nao doi zay.may ban biet thi chi zum nha tk AE :sosad::sosad:

Bé Gấu
13-08-2013, 08:49 PM
vậy là về cơ bản thì vẫn nạp card rồi mà

Tiểu Iu
13-08-2013, 08:56 PM
thi phai co vip moi doi dc.ma cug cha biet doi the nao`,vi test 2 co vang dau ma doi :beatbrick::beatbrick: ai biet chi zum di

Leynet
13-08-2013, 09:06 PM
thi phai co vip moi doi dc.ma cug cha biet doi the nao`,vi test 2 co vang dau ma doi :beatbrick::beatbrick: ai biet chi zum di

Hiện tại ko đổi dc bạn có lẽ đã dc fix lại rồi.
nói chung tình hình hiện nay cũng có rất nhiều bất cập dù là 1 người từng chơi AT1 AT2 cũng chỉ có khoảng 1/2 kinh nghiệm có thể sử dụng cho phiên bản CB này.

Tiểu Iu
13-08-2013, 09:11 PM
con 1 cach la mua vip an.:plaster::plaster: zong game lua dao qua di TA1 TA2 khac CB qua di

Sweet
13-08-2013, 10:37 PM
game hút máu ác quá , nả dần rồi đấy

Gameinlive
13-08-2013, 11:36 PM
Nói chung là tui thấy cái CB này thì không nạp tiền thì khó mà có đồ xịn. Vì chẳng có thể kiếm được đồ TÍM ở đâu ngon bằng TRUNG TÂM GIAO DỊCH. Và chẳng có nơi nào có đồ ngoài TTGD, Tuỳ Thân :amazed: Đúng là phụ thuộc hoàn toàn vào cỗ máy bán đồ có sẳn

Săn boss ư? Không nếu bạn không là VIP hoặc là TEAM VIP :misdoubt: Và khi có đồ ngon rồi thì săn đồ ngon nữa thì mãi các bạn không nạp tiền đập đồ mua đồ thì tui thấy thời gian lâu dài toàn dân VIP chơi với nhau như Thục Sơn Kỳ Hiệp giờ toàn đại gia chơi vơi nhau.

=> Bắt đầu thấy máu đang chảy :brick:

Tiểu Iu
14-08-2013, 03:32 PM
dung do NPH coi mo lai doi vang ra vang khoa voi ban ky nang song trong TTGD di.AE rang train kiem dc it vang thi lai ko doi ra duoc vang khoa lay zi ma len do.:adore:
ko le nhu tui dai gia mua vip an lay vang khoa a`.ko le chi co nguoi giau moi duoc choi game NKVS ha? :sure::sure:

CRV
14-08-2013, 04:35 PM
Mình tính thế này không biết có đúng ko?

1 cái áo [Hiếm] Tê Chiếu Khải = 5391 ( Trong TTGD). , 5391 là mua bằng vàng khóa hay vàng vậy mọi người ? 100k VNĐ = 3000 vàng, vậy mua cái áo này phải mất 150k VNĐ = áo Lacoste trong Saigon Square rồi :))

lamtamnhu
14-08-2013, 08:37 PM
SAU NHÌU NGÀY CHỜ ĐỢI CỨ NGHĨ LÀ NGẠO KIẾM VÔ SONG SẼ LÀ VÙNG ĐẤT MÀU MỞ CHO FAMER NHƯ MÌNH .NHƯNG KHI BẮT ĐẦU CHƠI MỚI THẤY KO PHẢI THẬT SỰ RẤT BUỒN .NGẠO KIẾM VÔ SONG KO CÓ ĐẤT CHO FAMER .HIX BÙN QUÁ.TRAIN THÌ CHẲNG CÓ GÌ ĐỂ BÁN ĐỒ NHẶT ĐI PHỤ BẢN VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG ĐỀU BỊ KHÓA CHẲNG CÓ GÌ FAMER DC BÁN RA VÀNG KO KHÓA CẢ THẾ NÀY THÌ ĐÚNG LÀ FAMER CHẲNG CÓ TRONG GAME NÀY RỒI:badsmell:

Super Hero
14-08-2013, 08:58 PM
SAU NHÌU NGÀY CHỜ ĐỢI CỨ NGHĨ LÀ NGẠO KIẾM VÔ SONG SẼ LÀ VÙNG ĐẤT MÀU MỞ CHO FAMER NHƯ MÌNH .NHƯNG KHI BẮT ĐẦU CHƠI MỚI THẤY KO PHẢI THẬT SỰ RẤT BUỒN .NGẠO KIẾM VÔ SONG KO CÓ ĐẤT CHO FAMER .HIX BÙN QUÁ.TRAIN THÌ CHẲNG CÓ GÌ ĐỂ BÁN ĐỒ NHẶT ĐI PHỤ BẢN VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG ĐỀU BỊ KHÓA CHẲNG CÓ GÌ FAMER DC BÁN RA VÀNG KO KHÓA CẢ THẾ NÀY THÌ ĐÚNG LÀ FAMER CHẲNG CÓ TRONG GAME NÀY RỒI:badsmell:

mình cũng chung cảm giac như bạn..trong thời gian chờ đợi háo hức đc chơi..nhưng khi chơi bản cb nay thấy nản thật..tất cả mọi thứ đều khóa..tiền vàng khó kiếm bạc thì cung thế luôn..game này chỉ có một cách là nạp card thui..sau này chắc chỉ còn đại gia chơi thui...:shot::sexy::sexy:

lamtamnhu
14-08-2013, 09:08 PM
game này chỉ có đại gia thôi dần thường chơi từ từ bị ăn hiếp quá cũng bỏ game thôi rốt cuoc chỉ còn lại đại gia chới với nhau

Thiên_Vũ
14-08-2013, 09:50 PM
vào tuần thứ 2 mình thấy có thể đổi 2k vàng = 10k vàng khóa đấy... chỉ đc chọn 1 lần 1 tuần là đổi 1k=5k hay 2k=10k thôi... tùy các bạn chọn =]] nếu như vậy thì sơ sơ 1 tuần ko làm gì cũng đc 15k vàng khóa từ việc đổi vàng và nhận fúc lợi vip =]]

Bản CB này đổi thế nào vậy bạn ? Cao nhân nào biết chỉ giùm anh em đi. Cám ơn nhiều

Gameinlive
14-08-2013, 10:07 PM
nÓI CHUNG LÀ KHÔNG NẠP CARD THÌ XÁC ĐỊNH CHỈ LÀ CHƠI CHO VUI THÔI. ĐI ĐÁNH NHAU, TRANH LÃNH ĐỊA THÌ CHỈ LÀ LÍNH CẢM TỬ MÀ THÔI NHÉ.

THẬT SỰ NÃN , CÁI GÌ CŨNG KHOÁ, KHOÁ TOÀN TẬP.

SĂN BOSS THÌ PHẢI LÀ VIP MỚI ĐƯỢC NHẶT ĐỒ KHÔNG KHOÁ. MÀ SERVER HƠN 9000 TÀI KHOẢN, SĂN 1 LẦN ĐƯỢC MỘT MÓN HIẾM. VẬY CHIA SAO, CUỐI CÙNG KHÔNG NẠP THẺ THÌ QUÊN ĐI CÁI CHUYỆN HƠN THUA Ở NGẠO KIẾM VÔ SONG.

TÌNH HÌNH LÀ ĐỢI GAME KHÁC NHẢY NẾU NKVS HÚT MÁU KIỂU NÀY............

TieuDaoTan
14-08-2013, 10:18 PM
Hết cho đổi vàng thành vàng không quá nhé,công thức ko đc bán lên TTGD nhé,đồ hiếm có cũng khó bán đc lên TTGD nhé.Tóm lại là phải nạp card nhé.Và thế là off game nhé.

Thiên Lang Nha
14-08-2013, 11:18 PM
Mình cũng bắt đầu thấy ớn với cách làm việc của NPH Trà Phong rồi.

Các bạn nói cho test AT1 AT2 để kiểm tra lỗi và làm quen vs tính năng game. Kết quả là gì ? 1 sự thay đổi 180 độ giữa 2 phiên bản. Thủy tinh bán trong bảo trân, cấp độ cường hóa tăng gần gấp đôi,ko còn tỉ lệ chế ra đồ hiếm từ chế đồ thừa mà phải up lên bằng Hoạt lực, fix tất cả các cách kiếm vàng khóa, opt của các món đồ cũng có sự đổi chỗ... tất cả điều này dẫn đến sự phân hóa ngày càng gia tăng rõ rệt. Mình đã thử ko xài đến vàng và code mà mình có, kết quả là gì ? Vô cùng khó chơi, rất khó chịu.

Tất cả mới là bắt đầu thôi, mà các bạn đã lựa chọn con đường làm nản lòng game thủ để kiếm chác như thế này, thiết nghĩ sớm muộn gì những gamer kia sẽ quay lưng với các bạn!

Hãy trả lại phiên bản AT2 cho chúng tôi !

Kiếm Gỗ Vô Song
15-08-2013, 12:32 AM
chắc off game quá các bác à,tình hình thế này hút còn hơn cả VNG,mọi thứ đều khóa , thế chức năng giao dịch trong game để làm gi đây :stick::stick:,thật nãn khi đã đầu tư quá sớm vào game này:pudency:

HuyếtMa
15-08-2013, 01:39 AM
kêu ca cái gì nói chung là các bạn thử làm 1 nph game thì biết có khi các bạn còn hút máu bằng vạn vinagame ấy, nếu cho các bạn chơi free thì nph lấy gì mà ăn, hàng chục nhân viên hàng trăm dự án đều là tiền cả, tôi tham gia AT và giờ đang chơi CB nói thật là mới nạp 100k để lấy quà tân thủ chứ chưa nạp j nhiều và tôi thấy bản này rất ổn tuy có khó khăn hơn bản AT chút. còn muốn nghỉ game thì các bạn cứ nghỉ và đi chơi web game đi :doubt: thời buổi này muốn người ta phục vụ mình miễn phí???. vậy mà vào game người ta nhờ TC cũng đòi tiền buồn cười :baffle:

ThaiTuDaiTan
15-08-2013, 02:46 AM
Bạn nghĩ sao khi mới 3 ngày mà có 1 thằng full set + 10 13. game quá là hút máu còn bạn nào nghĩ nạp ít mà thành vip thì nghỉ đi nhé. fix đủ mọi thứ, ko có chỗ cho dân cày mà 1 acc còn khó cày nữa là. thủy tinh bán tràn lan trên ktc thằng nào mún mạnh cứ đập t mà sút. phân hóa giàu nghéo rõ rệt. NPH làm ăn thiếu chuyên nghiệp đến cái địa chỉ cũng đéo có, đéo hiểu ji mà các ô ấy lại thích ăn sổi như vậy. sẽ làm 1 bộ phận gamer là hs sv rất nản. đến cái code còn đòi bán bằng t trong khi các game khác như vl3d, tinh thần biến,.. nó fat đầy ra cho game thủ trải nghiệm.thực sự rất nản rất nản. xem các ô ấy fix ji khi btri xong nếu cứ làm ăn kiểu này e xin 1 vé cùng bạn bè ra đi sớm tìm một game khác để chơi. Rất tiếc khi 1 gamer hay như vậy rơi vào tay 1 NPH thiếu chuyên nghiệp và thích hút hít từ khi nó lọt lòng như vậy.

lamtamnhu
15-08-2013, 03:01 AM
game này dành cho đại gia thôi bạn ah.ít tiền thì ko dc chơi đâu anh em qua game khác đi game này ko dành cho dân nghèo:beatbrick:

Trùm Sò
15-08-2013, 09:25 AM
Trước đây tham gia APTEST thì cảm thấy game rất hay , hay đủ mọi thứ là 1 game cho ae dân cày có đất sống . Mình cảm thấy rất thích NPH Trà Phong và nghĩ sau này sẽ ủng hộ hết mình những game mà NPH mang đến VN. Nhưng sau APTEST thì mọi suy nghĩ của m thay đổi 180 độ . So sánh về NKVS và Kiếm Thế hồi mới ra thì m dám nói thẳng là NKVS hút máu hơn gấp mấy lần . Còn nếu muốn ae nạp tiền thì m vẫn nạp đâu có ít . Tiền nạp vào mua vip với mua vật liệu làm nv thương hội còn chưa đủ hay sao mà còn cắt hét nguồn sống của ng ta . Đến cái công thức mà cũng k cho ng ít vàng khóa . Điểm truyện kí cũng khó kiếm hơn rất nhiều . Vàng khóa thì do đc mấy món qua nạp thẻ hiếm mỗi món bán đc 1k6 vàng khóa nên giờ còn sống đc chứ đảm bảo hết r thì chỉ có nước rơi răng ra ngoài .
Nói thẳng ra m buồn và thật sự thất vọng về cách làm ăn của NPH Trà Phong . Game hay nhưng NPH quá cùi

Jenny
15-08-2013, 09:34 AM
Vì NPH còn non trẻ, cho nên mong các bạn thông cảm. Họ vẫn luôn luôn nhận những ý kiến đóng góp của các bạn thông qua mod như tụi mình, những ý kiến ingame, diễn đàn... Và mình tin là những ý kiến của các bạn sẽ làm cho NPH trưởng thành hơn. Xin cảm ơn các bạn.

KunnyLove
15-08-2013, 09:38 AM
Mọi người cho hỏi mình đã tìm hết diễn đàn với mò trong game nhưng k thấy cách nào để kiếm được bạc, mà sao trên chat có nhiều người đòi trả 50v , 100v 1 lần truyền công là sao ?

tuoidabuon
15-08-2013, 09:51 AM
Bán gì thì bán chư bán cả thủy tịnh thì bó tay. Đến cái hut máu như vo lâm chi mộng mà nó chỉ dám bán lcd qua êvent. Thất vọng vì tư duy của nph, mặc dù có khả năng để lên dc set 10 nhưng mình không bao gìơ làm thế mất hay vì dù có mạmh nhưng ko còn vui nữa.

Long Ferguson
15-08-2013, 10:11 AM
NPH còn quá non trẻ....game hay thế này mà NPH lại quá cùi làm cho game trở nên mất cân bằng khủng khiếp,đi ngược hoàn toàn lại tiêu chí của 1 MMO hiện đại. Thiết nghĩ, vs việc bán cash shop như thế kia lợi nhuận trước mắt lớn thật đấy,nhưng liệu giữ chân dc gamer dc bao lâu đây....buồn cho một game hay....

Gameinlive
15-08-2013, 11:47 AM
Mọi người cho hỏi mình đã tìm hết diễn đàn với mò trong game nhưng k thấy cách nào để kiếm được bạc, mà sao trên chat có nhiều người đòi trả 50v , 100v 1 lần truyền công là sao ?

V là VÀNG , BẠC KHÔNG CẦN THIẾT. Khi mà BẠC KHOÁ và BẠC KHÔNG KHOÁ là NGANG NHAU. Vào TẠP HOÁ xem là biết. NKVS chú trọng VÀNG :nosebleed:

Thật ra BẠC KHÔNG CÓ XÀI GÌ LÀ NHIỀU TRONG NKVS. Đối với NKVS chỉ có VÀNG VÀ VÀNG KHOÁ mà thôi.

Không có VÀNG XÁC ĐỊNH CHƠI 2 tháng là nhiều :doubt:

Tình hình là mình đợi đợt UPDATE nào đó xem có cân bằng lại hay không, kiểu này thì NHƯ WEBGAME, NẠP TIỀN NHIỀU LÀ ĐÁNH KHÔNG ĐỐI THỦ vì tất cả đều có trong Kỳ Trân Cát và Trung Tâm Giao Dịch, Từ trang bị xịn đến Thuỷ tinh đập đồ

P/s NKVS xác định không có DÂN CÀY chỉ có ĐẠI GIA NẠP THẺ KHOÁ , TẤT CẢ ĐỀU KHOÁ

Thiệt buồn.... Giờ chơi phà phà cho vui :cry:

ThaiTuDaiTan
15-08-2013, 12:33 PM
Bảo trì update hay quá. fix luôn khỏi thấy chỗ bán bkip mà mấy mod mồm cứ xoen xoét để fix lại....
Quá thất vọng với cách làm của NPH (chả bít là ai nữa chứ). hàng ngày thì ai cũng như ai làm pb, vận tiêu,tàng long cốc xong rồi cắm chuột hoặc ủy thác ko có chỗ cho dân cày đâu nha vì cái ji cũng khóa rồi. thằng nào muốn mạnh thì chỉ có đập thẻ cào. đếm từng ngày dần chia tay với NKVS.
P/s Hút thì cũng phải chọn cách hút cho đúng cách nha mấy bác.

lamtamnhu
15-08-2013, 01:07 PM
Cái hay cái vui nhất của game là khi train nhặt dc cái gì rồi rao bán anh em trả giá qua lại vui vẻ.còn cái game này thì train cái gì cũng khóa ko rao mua bán dc trong game nảy.cái hay nhất của game ko có trong cái game hút máu đến tận xương tủy này.NPH nói ko với dân cày chẳng khác nào nói ko với thành công của game.dân cày cũng là thành phần nói lên thành công của 1game onlien nhé.đúng là 1 nph non trẻ đầy tính tham lam và ích kỷ:oh:

Trùm Sò
15-08-2013, 02:29 PM
Cái hay cái vui nhất của game là khi train nhặt dc cái gì rồi rao bán anh em trả giá qua lại vui vẻ.còn cái game này thì train cái gì cũng khóa ko rao mua bán dc trong game nảy.cái hay nhất của game ko có trong cái game hút máu đến tận xương tủy này.NPH nói ko với dân cày chẳng khác nào nói ko với thành công của game.dân cày cũng là thành phần nói lên thành công của 1game onlien nhé.đúng là 1 nph non trẻ đầy tính tham lam và ích kỷ:oh:
m LIKE CÂU này của bạn =)) . 1 NPH THAM LAM VÀ ÍCH KỶ

HaLeLuYar
15-08-2013, 02:44 PM
mình like vì NPH tham lam , nhưng ích kỷ thì không mình nghĩ do bọn nó dek co CEO or CEO cực kì ngu đốt

lamtamnhu
15-08-2013, 03:24 PM
Fpt vnd sohagame tuy co1 hut máu nhưng cũng chừa đường cho dần cày làm ăn còn cái bọn này thì các bạn đã bít rồi đấy.ko có cửa .

viettrung
15-08-2013, 04:37 PM
Đây là kinh nghiệm đúc thép của bản thân trong giai đoạn AT2 của mình :

Cách 1 : Nạp card và đến HCTN đổi vàng không khóa ( 1000 Vàng = 5000 Vàng khóa ).
Cách 2 : Mua nguyện liệu của HCTN và bán vào cho TTGG ( 10 lần 1 ngày )
Cách 3 : Nhờ vào VIP bạn cũng có thể được lĩnh vài nghìn vàng khóa 1 tuần.
Cách 4 : Train lấy nguyên liệu và bán vào TTGG.
Cách 5 : Săn boss thủ lĩnh hiếm để kiếm đồ hiếm và bán vào cho TTGG ( Có thể để dùng nếu bạn chưa có )

Như các bạn biết đấy vàng khóa là nguồn tài nguyên vô cùng quan trọng trong GAME NKVS :dribble:. Hi vọng với những hướng dẫn của mính sẽ giúp ích các bạn phần nào khi bước vào giai đoạn CB.

Các bác đọc mà không chịu cho xin cái ý kiến là sao. Thế này thì em lấy đâu ra tinh thần mà viết thêm các hướng dẫn khác phục vụ các bác đây :canny:

bạn ơi cho mình hỏi.. đổi vàng lấy vàng khóa ntn mình ko hiểu

Sĩ Tiến
15-08-2013, 05:57 PM
Đỗi vàng khóa ở HCTN thế nào trời ? ko biết đỗi thế nào ae giúp cái

Trùm Sò
15-08-2013, 06:41 PM
ƯỚC GÌ NKVS K PHẢI DOU MANG VỀ THÌ TỐT BIẾT MẤY . THÀ ĐỂ SOHA HAY GOSU LÀM CÒN HƠN . CÀNG NGÀY CÀNG CHÁN . THÔI THÌ CỨ HÚT MÁU MẤY THẰNG ĐẠI GIA ĐI NHÁ . BỌN TÔI CÓC CẦN . HÚT ĐẾN KHI NÀO BỌN NÓ K CÒN GÌ ĐỂ HÚT THÌ ĐÓNG CỬA GAME LẠI R BIẾN ĐI . BUỒN CHO 1 NPH LẤY HÚT MÁU LÀM TIÊU CHÍ . KHI NÀO THÌ VIỆT NAM MỚI CÓ 1 NPH THỰC SỰ QUAN TÂM ĐẾN GAMER ĐÂY :choler:

VLChinSu
15-08-2013, 07:05 PM
Đỗi vàng khóa ở HCTN thế nào trời ? ko biết đỗi thế nào ae giúp cái

Nó ngu gì cho đổi. Nó bắt buộc phải cào card để mua Thủy tinh = vàng không khóa mà =))

Trùm Sò
15-08-2013, 07:42 PM
http://i5.upanh.com/2013/0815/12//57184061.20130815203729.jpg (http://upanh.com/view/?id=5va18lfi2ae)
Vâng , hài vãi

TieuDaoTan
15-08-2013, 08:18 PM
Bạn Trùm Sò này cùng tộc với mình nè.
Mình thì vẫn chơi bình thường chỉ nạp card 1 lần để lấy quà lần đầu cho đến giờ.
Tiêu chí chơi game của mình là giải trí,chát với hão hữu và tham gia BC,VT... với hão hữu,ko đề nặng vấn đề hơn thua(có đú cũng ko lại nhà giàu).
Tóm lại là cứ chơi khi nào thấy ko hợp nữa thì off game.

Sĩ Tiến
15-08-2013, 09:42 PM
Lúc trước còn đỗi 1 tuần ( 1k vàng = 5k vàng khóa ) nay sao ko thấy đỗi dc nhỉ ?

Cách đỗi vàng ra vàng khóa nhanh nhất chỉ thấy mỗi cái mua Vip

catngheo
16-08-2013, 07:54 AM
Mấy bạn thích game free đâu rồi sao không thấy lên tiếng nhỉ. Đã bảo rồi 120k/tháng thì không muốn, muốn off game cơ. Xin lỗi các Mode đã bắt đầu thấy nản chưa, chứ tôi thấy VNG sắp phải cắp sách đi học Trà Phong cách hút máu rồi đó.

sieucuoi
16-08-2013, 08:57 AM
Game chơi cũng được mà hút máu vãi đái quá. mình dân đi làm rồi mà còn cào carp liên lục đập đồ mà vẫn thấy nản luôn rồi. Chênh lệch giữa các class trog game nhiều quá , ko còn cân bằng như hổi AT 2. và a em chán game thì sẽ ra đi khi 1 ngày đẹp trời nào đó thôi. Game ko có giao thương buôn bán tấp nập hay tranh mua từng món đố như ở game khác, ở đây chỉ là nạp tiền và đập đồ trong Shop thôi. Chẳng cần bỏ công sức đi lam nhiệm vu hay phụ bản nữa, NPH tính toán sai lâm khi 1 game mới phát triển trên thị trường.
Nói thật thời AT2 chơi còn vui và đông hơn gấp mấy lần phiên bản hiện giờ. Giờ chỉ tình = thời gian lúc nào chán chán thì nghỉ game thôi. Cũng ko xác định đầu tư nữa vì nhìn ko có tương lai tí nào.

catngheo
16-08-2013, 09:14 AM
Game chơi cũng được mà hút máu vãi đái quá. mình dân đi làm rồi mà còn cào carp liên lục đập đồ mà vẫn thấy nản luôn rồi. Chênh lệch giữa các class trog game nhiều quá , ko còn cân bằng như hổi AT 2. và a em chán game thì sẽ ra đi khi 1 ngày đẹp trời nào đó thôi. Game ko có giao thương buôn bán tấp nập hay tranh mua từng món đố như ở game khác, ở đây chỉ là nạp tiền và đập đồ trong Shop thôi. Chẳng cần bỏ công sức đi lam nhiệm vu hay phụ bản nữa, NPH tính toán sai lâm khi 1 game mới phát triển trên thị trường.
Nói thật thời AT2 chơi còn vui và đông hơn gấp mấy lần phiên bản hiện giờ. Giờ chỉ tình = thời gian lúc nào chán chán thì nghỉ game thôi. Cũng ko xác định đầu tư nữa vì nhìn ko có tương lai tí nào.

Like, mặc dù mình bán thẻ điện thoại nhưng cũng xác định không cào nữa ^^ đến đâu thì đến vậy. Mấy hôm nữa mở chiến trường coi lắm siêu nhân nữa thì nghỉ hẳn @@

Leynet
16-08-2013, 10:30 AM
sao mọi người khoái than thở vì game hút máu thế nhỉ...
đã chơi game free thì chấp nhận nạp card thôi. Thử so sánh bình quân xem bạn thua bao nhiêu người và hơn bao nhiêu người? dc bao nhiêu người cường hóa đứng top đầu điểm cường hóa 1k+ đc bao nhiêu/sv?
đừng so sánh mình với người đó và đừng so sánh 1 bản 9 thức với 1 bản demo.

P/s: công nhận mấy pác NM bên sv Biện Kinh Thái Sơn nạp khét quá tính sơ sơ 2 người top 1 2 chắc cũng hơn chục củ rùi @@! thui cưỡi ngựa xem hoa cho chắc kèo nạp tàn tàn chơi vui là 9

catngheo
16-08-2013, 10:39 AM
sao mọi người khoái than thở vì game hút máu thế nhỉ...
đã chơi game free thì chấp nhận nạp card thôi. Thử so sánh bình quân xem bạn thua bao nhiêu người và hơn bao nhiêu người? dc bao nhiêu người cường hóa đứng top đầu điểm cường hóa 1k+ đc bao nhiêu/sv?
đừng so sánh mình với người đó và đừng so sánh 1 bản 9 thức với 1 bản demo.

P/s: công nhận mấy pác NM bên sv Biện Kinh Thái Sơn nạp khét quá tính sơ sơ 2 người top 1 2 chắc cũng hơn chục củ rùi @@! thui cưỡi ngựa xem hoa cho chắc kèo nạp tàn tàn chơi vui là 9

leynet nga mi:byebye: kiếm cái top 10 khó khăn nhỉ ^^ bây giờ chưa đánh nhau nhiều chưa thấy ảnh hưởng thôi. Chứ mấy hôm nữa chiến G, đấu phái, chiến trường. Lúc đó mới thấy khổ. 1 con võ đang mà 3k CH nó đứng cho 10 thằng đánh cũng chẳng chết. Than không phải là than nó hút máu. mà than cái sự chênh lệch trong game. Nếu không bán thủy tinh trong Shop thì game cân bằng hơn nhiều. Có đại gia thì cũng phải từ từ chứ không sốc kiểu thế này. Up đến đâu full đến đấy @@ đáng sợ!

Leynet
16-08-2013, 10:55 AM
leynet nga mi:byebye: kiếm cái top 10 khó khăn nhỉ ^^ bây giờ chưa đánh nhau nhiều chưa thấy ảnh hưởng thôi. Chứ mấy hôm nữa chiến G, đấu phái, chiến trường. Lúc đó mới thấy khổ. 1 con võ đang mà 3k CH nó đứng cho 10 thằng đánh cũng chẳng chết. Than không phải là than nó hút máu. mà than cái sự chênh lệch trong game. Nếu không bán thủy tinh trong Shop thì game cân bằng hơn nhiều. Có đại gia thì cũng phải từ từ chứ không sốc kiểu thế này. Up đến đâu full đến đấy @@ đáng sợ!
thì đành chịu thôi chơi game free chứ đâu phải game đóng phí thì chấp nhận là phải có siêu nhơn Gao rùi =)) nhưng cũng may chỉ có top 10 là khủng ( chia ra nhìu tộc khác nhau) còn lại hội đồng thì cũng dc :D

KhôngGâyNghiện
16-08-2013, 12:19 PM
vậy tại sao cái gì cũng khóa? Chẳng phải ép game thủ nạp thẻ để sống sao?
Đến thương hội cũng phải nạp thẻ mới làm được, game chả chừa đường nào cho dân cày sống cả

ĐanTrường
16-08-2013, 12:23 PM
địt mẹ mày dou tao chưa chơi cái game nào hút máu như là kotes hút máu lồn như game này cái thằng trà phong vợ màu đéo cho màu húp máu lồn.hay sao mà mày vào đấy dùng kotes hút máy ghê thế:waaaht:

s2Lãng Khách
16-08-2013, 12:52 PM
Nói thật, game nào cũng thấy những thanh niên vào kể khổ ntn. Mấy bố chơi game free thì phải chịu thôi. Muốn công bằng thì sang VLTK 3D đóng phí 120k 1 tháng mà chơi, xem chịu đc mấy nhiệt. Chơi game free muốn khỏe hơn người # thì phải chịu đầu tư thôi, ko thì tàng tàng mà chiến cùng ae bằng hữu. Game ko nạp thẻ thì NPH nó mở ra rồi húp cháo với hít khí trời mà nuôi sever ak. Suy nghĩ như cái liz.
Thân!

PhêThuốcLắc
16-08-2013, 01:28 PM
-các bác chơi game web nhìu nó quen, ai cũng đòi úp max đồ, ai cũng đòi kiếm đồ hiếm trong vài ngày, e chơi Phong Thần game của VNG 2-3 năm trời ko biết mặt món cam quý thế nào, 2-3 năm trời ko đập được lên +9 chứ đừng nói đập + 12 mà e vẫn vui vẻ.
-các bác ko nạp cứ thích ngang cơ với thằng nó nạp chục triệu vào là thế nào???? thế nó nạp tiền chỉ để các bác quây nó thôi ak =]
-kệ nó nó có tiền nó làm trùm, a em ta ít tiền chơi ít tiền, ngày ngày đi phụ bản, đi truy nã, đi tàng long cốc cũng vui rồi, ham hố chi cái chuyện bon chen top trong chiến trường, sv có hàng chục thằng nó nạp card như điên mà các bác ko nạp cứ đòi đứng top, hài vãi
-mình ko tiền đừng bắt thằng có tiền không đc xài tiền, xã hội thực tế nó cũng vậy, làm ầm lên cho tụi nó cười vô mặt mình thôi

getbacker222
16-08-2013, 01:58 PM
cho mình hỏi cái. mình làm thử theo cách1 sao ko được. có 1000 vàng thường mang ra HCTN mà chả thấy chỗ nào ghi để đổi ra vàng khóa cả?

Leynet
16-08-2013, 02:26 PM
cho mình hỏi cái. mình làm thử theo cách1 sao ko được. có 1000 vàng thường mang ra HCTN mà chả thấy chỗ nào ghi để đổi ra vàng khóa cả?

đã fix cái vụ này rồi bạn ah...........

Trùm Sò
16-08-2013, 02:51 PM
Nói thật, game nào cũng thấy những thanh niên vào kể khổ ntn. Mấy bố chơi game free thì phải chịu thôi. Muốn công bằng thì sang VLTK 3D đóng phí 120k 1 tháng mà chơi, xem chịu đc mấy nhiệt. Chơi game free muốn khỏe hơn người # thì phải chịu đầu tư thôi, ko thì tàng tàng mà chiến cùng ae bằng hữu. Game ko nạp thẻ thì NPH nó mở ra rồi húp cháo với hít khí trời mà nuôi sever ak. Suy nghĩ như cái liz.
Thân!

Đù má bạn nói ngu vcc . Đầu lợn à . điz mẹ bạn đã thấy game miễn phí nào bán tất cả trên shop chưa . thà mấy cái nl bán còn đc giờ đi bán cả tử thủy tinh . Giờ bảo bọn NPH này thu phí xem . Chấp cả VNG coi như hút máu hơn cả VNG là 150k 1 tháng đấy . Tôi cũng chiều . Chơi cái trò lìn này . Thử hỏi giờ đấu phái mà cứ hơn nhau cả 3k điểm cường hóa thì ae có còn hứng thú tham gia nữa không . 1 Kon nga mi hơn 4k điểm cường hóa đi chiến trường nó đứng im kệ cho con mẹ bạn đánh mà đánh mãi éo chết nó quay ra xúc 1 phát bạn chết như con chó bạn có tức không . Không phải tự nhiên sau CLOSE BETA lại có nhiều ng bảo NPH Hút máu . Bạn có hiểu không . 1 NPH suy nghĩ lợi trước mắt tưởng rằng cứ bán đồ vip trong shop thì đc . Mình xin nói là cứ chờ xem nhá . Game này không đóng cửa mới lạ . Game giờ chơi là đo về độ giàu nghèo à . TOPIC về trình độ pk để đâu . Nạp ít hơn nó là không sống đc à . Có đáng là 1 game onl để ae chơi không

sieucuoi
16-08-2013, 02:58 PM
tại sao ko để như AT 2 , ai cũng ngang ngang nhau cân tài cân sức. Bây giờ NPH mở lên + 13 làm gì sớm thế không biết để nó chênh lệch giàu nghèo là vậy đó. Ko có sự tính toán là gì hết. giống như úp leve 69 là ngừng lại đợi thêm vài ngày nữa mở cấp. Nói tóm lại bản AT2 chơi vui và sướng hơn bản này nhiều. NPH cần xem lại cách làm việc của mình đi , để a em game thủ phản hồi hơi bị nhiều đấy

getbacker222
16-08-2013, 03:03 PM
đã fix cái vụ này rồi bạn ah...........

fix là sao hả bạn. tức là ko đổi được hay đổi được ?

ThaiTuDaiTan
16-08-2013, 03:31 PM
fix hết rồi chả còn đường mà sống nữa mún sống thì nạp thẻ.
Tất cả sv của china nó còn không bán thủy tinh trên ktc đồ 5x 6x cũng chỉ cộng 8 mà thằng Trà Phong này nó làm quả hút máu ghê quá.

Leynet
16-08-2013, 03:49 PM
fix là sao hả bạn. tức là ko đổi được hay đổi được ?

là ko đổi dc nữa bạn ơi ............

Dã Nhân
16-08-2013, 04:18 PM
chơi AT2 hào hứng bao nhiêu thì beta nản bấy nhiêu :what:

sieucuoi
16-08-2013, 04:24 PM
Thông tin địa chỉ cụ thể thằng Trà phong ở đâu cũng ko ai biết. chán toàn tập.

Super Hero
16-08-2013, 05:05 PM
trong mot thoi gian nua game nay se vang thoi...chi con vai thag dai gia choi vs nhau.haiz..dm uc che vl vs NPH.mat cong hong jo that vong cmnr:beatbrick::beatbrick::beatbrick:

xViệtThiếuGiax
16-08-2013, 08:34 PM
1 Ngày vẫn có thể cắm train và làm hđ kiếm nguyên liệu bán lấy vàng khóa nhưng mình quan tâm lớn nhất ở đây là địa chỉ cụ thể của nph thôi.còn cái k cho đổi vàng sang vàng khóa thì cũng được k sao cả

KhôngGâyNghiện
16-08-2013, 10:45 PM
anh em nói đây đéo hiểu đến được tai NPH không, mong trả lại AT cho anh em còn dễ sống :amazed:

GoodSpeed
16-08-2013, 10:53 PM
Cách đổi vàng khồng khóa 1000k=5000k vàng khóa kiểu gì thế hả chủ thớt ơi? Chỉ mình cái nhé. Thank

Trung_Puyol
16-08-2013, 11:25 PM
mọi người cho mình hỏi với . nếu mình nạp vip 12 tuần . có nghĩa là 1 tuần mình nhận đc 16000 vàng khóa à mọi người

ThaiTuDaiTan
16-08-2013, 11:49 PM
sao nhiều thằng hỏi ngu ko tả nổi :waaaht: đã trả lời bao lần ko còn chuyện đổi vàng sang vàng khóa. còn nạp vip chỉ đc nhận đồng đền bù lần đầu còn từ tuần sau vip nào cũng giống nhau hết đc 5kv

GoodSpeed
16-08-2013, 11:51 PM
sao nhiều thằng hỏi ngu ko tả nổi :waaaht: đã trả lời bao lần ko còn chuyện đổi vàng sang vàng khóa. còn nạp vip chỉ đc nhận đồng đền bù lần đầu còn từ tuần sau vip nào cũng giống nhau hết đc 5kv

Ngu clgt ha ban? Minh moi vao tham gia dien dan ngay hom nay. Minh khong biet len hoi thoi. Ko muon tra loi thoi dung tra loi cai kieu day. Ok?

___CCR___
17-08-2013, 12:08 AM
Đọc comment của các bạn mình thấy haivl. Toàn những suy nghi của bọn trẻ trâu. Theo cái bạn game nhập vai kiếm hiệp là gì. Nó là 1 cuộc sống thu nhỏ của xã hội. Có ng giàu, kẻ nghèo, có kẻ ngu, ng khôn. Ng ta có tiền thì ng ta mua oto, mua biệt thự, đồ trang sức xịn là quyền của ng ta, cũng như trong game vậy có tiền thì chơi đồ khủng, ngọc ngon k có thì xài đồ bt. Cứ thấy ng ta đập đồ thì lại kêu than hút máu này nọ. Chính các bạn đang ghen tỵ với bọn họ rồi đổ tội cho NPH. NPH làm ra 1 game, là sự kết hợp của cả 1 đội ngũ. Không phải chỉ mở ra để phục vụ cho những ng như các bạn. Game nào cũng kêu hút máu rồi hùa nhau vào bỏ. Xin lỗi các bạn, đi đi cho rộng bãi train. Riêng tôi chơi game để giải trí nhưng bên cạnh đó tui cũng đập đồ mặc k thể trong top 3 nhưng phải có mặt trong top 10. Tiền bỏ ra k phải là vứt đi, NPH làm ra game, chúng ta chính là những ng khiến game đó tan lụi hay phát triển. Đuengf đổ tại cho ai cả mà hãy xem lại mình đi đã. CHƠI MÀ K = AI THÌ LÀM CŨNG ĐÉO RA GÌ. Sr admin nhé cu cuối e hơi bức xúc tý

Thiên Lang Nha
17-08-2013, 01:08 AM
Đọc comment của các bạn mình thấy haivl. Toàn những suy nghi của bọn trẻ trâu. Theo cái bạn game nhập vai kiếm hiệp là gì. Nó là 1 cuộc sống thu nhỏ của xã hội. Có ng giàu, kẻ nghèo, có kẻ ngu, ng khôn. Ng ta có tiền thì ng ta mua oto, mua biệt thự, đồ trang sức xịn là quyền của ng ta, cũng như trong game vậy có tiền thì chơi đồ khủng, ngọc ngon k có thì xài đồ bt. Cứ thấy ng ta đập đồ thì lại kêu than hút máu này nọ. Chính các bạn đang ghen tỵ với bọn họ rồi đổ tội cho NPH. NPH làm ra 1 game, là sự kết hợp của cả 1 đội ngũ. Không phải chỉ mở ra để phục vụ cho những ng như các bạn. Game nào cũng kêu hút máu rồi hùa nhau vào bỏ. Xin lỗi các bạn, đi đi cho rộng bãi train. Riêng tôi chơi game để giải trí nhưng bên cạnh đó tui cũng đập đồ mặc k thể trong top 3 nhưng phải có mặt trong top 10. Tiền bỏ ra k phải là vứt đi, NPH làm ra game, chúng ta chính là những ng khiến game đó tan lụi hay phát triển. Đuengf đổ tại cho ai cả mà hãy xem lại mình đi đã. CHƠI MÀ K = AI THÌ LÀM CŨNG ĐÉO RA GÌ. Sr admin nhé cu cuối e hơi bức xúc tý

Vâng, bạn rất thông minh, đủ để nói ra câu : NPH làm ra game.Tôi thật sự khâm phục bạn ^^
Cái tư tưởng của bạn, tôi ko bàn tới. Tôi mà là NPH, hoặc xa hơn, là NSX game Trung Quốc, gặp những ng như bạn, tôi mừng rớt nước mắt.
Đúng là dân nghèo thì chỉ làm nền cho đại gia tỏa sáng, nhưng mà khắc nghiệt quá, dân nghèo bỏ, thì đại gia ngồi khoe tiền vs nhau nhé.
Cái gì cũng nên có giới hạn của nó. Như AT2 là đẹp, là vừa đủ. Đại gia thì cũng phải tranh đấu , cũng phải khó khăn mới lên đc đồ, có chênh lệch thì cũng ko phải đến mức siêu nhân 1 mình cân 3 4 chú. Như thế, game nó mới bền vững.
Câu cuối của bạn, tôi ko nhịn đc cười.
Ai là trẻ trâu, theo tôi chưa chắc bạn đã là ngoại lệ.

catngheo
17-08-2013, 02:46 AM
Vâng, bạn rất thông minh, đủ để nói ra câu : NPH làm ra game.Tôi thật sự khâm phục bạn ^^
Cái tư tưởng của bạn, tôi ko bàn tới. Tôi mà là NPH, hoặc xa hơn, là NSX game Trung Quốc, gặp những ng như bạn, tôi mừng rớt nước mắt.
Đúng là dân nghèo thì chỉ làm nền cho đại gia tỏa sáng, nhưng mà khắc nghiệt quá, dân nghèo bỏ, thì đại gia ngồi khoe tiền vs nhau nhé.
Cái gì cũng nên có giới hạn của nó. Như AT2 là đẹp, là vừa đủ. Đại gia thì cũng phải tranh đấu , cũng phải khó khăn mới lên đc đồ, có chênh lệch thì cũng ko phải đến mức siêu nhân 1 mình cân 3 4 chú. Như thế, game nó mới bền vững.
Câu cuối của bạn, tôi ko nhịn đc cười.
Ai là trẻ trâu, theo tôi chưa chắc bạn đã là ngoại lệ.

Bản này siêu nhân 1 cân 10 chứ 3,4 gì. cứ thử cho một con 5000 CH đánh với 10 con 500CH coi nó có giết đủ 10 không?

Trùm Sò
17-08-2013, 07:28 AM
Vâng phải nói thật là mình chưa thấy 1 thằng trẻ trâu nào ngu như bạn . Bạn nói theo cách này mình cũng đoán chắc rằng bạn cũng thuộc loại đập tiền vào là to mồm . Vâng về tiền thì mình không bằng bạn . Không có tiền để mà đập . Nhwung cái suy nghĩ ngu dốt , trẻ trâu của bạn làm mình quá buồn cười . 1 Game nếu có đại gia thì cũng phải có dân cày . Its nhất là củng đủ cho dân cày sống không cần vip cũng đc . Đường này ham vòa mấy thằng chó đại gia như bạn bỏ quên bọn mình . Cứ bỏ tiền vào là nhất thì bạn nói làm lìn à . Game có lẽ bề ngoài giống Kiếm thế và võ lâm nhưng đảm bảo 100% cách chơi khác xa . Còn đâu những món đồ hiếm mà bao nhiêu người muốn mua còn không có . Còn đâu những thảo luận sôi nổi vì 1 món trang bị mà 1 ng may mắn mới nhặt đc . Vâng xin lỗi bạn vì game này quá nhiều siêu nhân nên giờ nó quá bình thường r . Thôi thì kệ con mẹ mấy thằng lìn siêu nhân bạn chơi với nhau . Nhưng cẩn thận không lại đến lúc làm siêu nhân nhiều quá éo còn tiền thì lúc đó mới biết dân cày thế nào . Câu cuối minh chỉ muốn nói 1 điều : Thằng trẻ trâu như bạn éo có tư cách nói chuyện ở đây đâu bạn ạ

BloodandSand
17-08-2013, 01:02 PM
Đến cả sdt 19006073 tôi gọi từ sáng đến giờ vẫn ko có ai nghe.Tôi nghĩ ngay cả AD diễn đàn còn chưa biết đia chỉ cụ thể Trà Phong ở đâu nữa kaka,sao mà nghi ngờ NPH này quá,chắc phải suy nghĩ lại khi chơi game này @@

ThaiTuDaiTan
17-08-2013, 01:55 PM
Dễ là game lậu lắm :dreaming: ha ha ha

Nhím Còi
17-08-2013, 04:13 PM
Đâu có đổi đc vàng thành vàng khóa đâu bạn?

Sĩ Tiến
17-08-2013, 06:56 PM
Việt Nam đứng số 1 về khoản đầu tư [Nạp card] cho game tại Châu á

s2Lãng Khách
17-08-2013, 08:04 PM
Đù má bạn nói ngu vcc . Đầu lợn à . điz mẹ bạn đã thấy game miễn phí nào bán tất cả trên shop chưa . thà mấy cái nl bán còn đc giờ đi bán cả tử thủy tinh . Giờ bảo bọn NPH này thu phí xem . Chấp cả VNG coi như hút máu hơn cả VNG là 150k 1 tháng đấy . Tôi cũng chiều . Chơi cái trò lìn này . Thử hỏi giờ đấu phái mà cứ hơn nhau cả 3k điểm cường hóa thì ae có còn hứng thú tham gia nữa không . 1 Kon nga mi hơn 4k điểm cường hóa đi chiến trường nó đứng im kệ cho con mẹ bạn đánh mà đánh mãi éo chết nó quay ra xúc 1 phát bạn chết như con chó bạn có tức không . Không phải tự nhiên sau CLOSE BETA lại có nhiều ng bảo NPH Hút máu . Bạn có hiểu không . 1 NPH suy nghĩ lợi trước mắt tưởng rằng cứ bán đồ vip trong shop thì đc . Mình xin nói là cứ chờ xem nhá . Game này không đóng cửa mới lạ . Game giờ chơi là đo về độ giàu nghèo à . TOPIC về trình độ pk để đâu . Nạp ít hơn nó là không sống đc à . Có đáng là 1 game onl để ae chơi không
Đậu má bạn chắc não chó =)) Bạn chơi đc bao nhiêu game rồi hả não chó, chơi Kiếm thế chưa, biết BeoKaka ko, nó đập vài tỉ vào đấy, đấu phái vô cmn địch luôn, ok. Chơi Thiên Long Bát Bộ chưa, biết nó bán full ngọc trên Cash Shop ko, thế mà nó đang tổ chức sinh nhật lần thứ 6 đấy =)) ngu còn lắm mồm. Chơi thì chơi éo chơi thì biến. Nói thế nói nữa cũng đéo thay đổi gì đâu.
Thân!

ThaiTuDaiTan
17-08-2013, 08:09 PM
Đậu má bạn chắc não chó =)) Bạn chơi đc bao nhiêu game rồi hả não chó, chơi Kiếm thế chưa, biết BeoKaka ko, nó đập vài tỉ vào đấy, đấu phái vô cmn địch luôn, ok. Chơi Thiên Long Bát Bộ chưa, biết nó bán full ngọc trên Cash Shop ko, thế mà nó đang tổ chức sinh nhật lần thứ 6 đấy =)) ngu còn lắm mồm. Chơi thì chơi éo chơi thì biến. Nói thế nói nữa cũng đéo thay đổi gì đâu.
Thân!

Mấy cái nick clone này không bít của mod hay của mấy thằng nph. Thế mày cổ vũ cho nó bán cash shop chênh lệch giàu nghèo à. hay là mày có nh t m thích đú đập vào chơi. Tao nói thật chúng mày đừng tạo mấy cái nick clone vào sủa nữa nghe mà ngứa hết cả lỗ ...

Leynet
17-08-2013, 08:23 PM
Mấy cái nick clone này không bít của mod hay của mấy thằng nph. Thế mày cổ vũ cho nó bán cash shop chênh lệch giàu nghèo à. hay là mày có nh t m thích đú đập vào chơi. Tao nói thật chúng mày đừng tạo mấy cái nick clone vào sủa nữa nghe mà ngứa hết cả lỗ ...

Chẳng cần cổ vũ cash shop hay ủng hộ NPH nào cả nếu bạn thấy chơi dc thì chơi còn ko dc thì thôi. 1 game onl miễn phí nó tồn tại lâu hay ko là cần coi những người nạp thẻ vào game nhiều hay ít ( thậm chí chỉ cần vài siu nhơn nạp số lượng khủng) chứ ko phải dựa vào số lượng người chơi đông hay ko.
và bạn nói người ta xài acc clone thì mình cũng ko biết bạn có đang xài acc clone hay ko

P/s: mod close topic này lại đi ......

ThaiTuDaiTan
17-08-2013, 08:30 PM
Đọc từ trên xuống dưới đi xem thằng nào clone rồi hẵng nói nhé Leynet. có bức xúc thì nói đâu như 1 số thằng cũng bức xúc mà đéo đc dám nói. ko giải thích lẫn giải quyết đc close topic. một cách làm rất hay và đẹp.

Leynet
17-08-2013, 08:46 PM
Đọc từ trên xuống dưới đi xem thằng nào clone rồi hẵng nói nhé Leynet. có bức xúc thì nói đâu như 1 số thằng cũng bức xúc mà đéo đc dám nói. ko giải thích lẫn giải quyết đc close topic. một cách làm rất hay và đẹp.

topic lạc chủ đề xa lắm rùi nên mới kêu close để tránh tình trạng cãi nhau gây mất đoàn kết.
thật ra khi đã thích game thì cho dù là ntn cũng vẫn chơi thế thôi

KhôngGâyNghiện
17-08-2013, 10:14 PM
thế để như hồi AT2 chả lẽ NPH không kiếm được tiền, chỉ trách NPH quá tham làm hỏng hết game

Trùm Sò
17-08-2013, 10:36 PM
Thân!

Nói thẳng với thằng chó rách như bạn là nhìn cái chữ thân đã biết ng của NPH . Bạn biết TLBB k ??? đù má cái ọc chó của bạn nói ra câu đó làm m cảm thấy rất thất vọng . Không ngờ có 1 ng ngu như bạn . TLBB nó bán đá trong cass shop nhưng nó có nhưng món đồ hiếm mà nạp thẻ vào không có . Bạn biết TLBB chắc bạn biết bộ trùng lâu . To cái mồm chó . TLBB Bố mày đây chơi cả 1 năm r nhưng lâu mới nạp 100-200k nhưng tao vẫn vip . Cần xem nick cứ vào pm : KhủngBố sever Ngọa hổ tranh hùng nha con cờ hó . Thế còn cái game này . TTT giá trị nhất ---> bán trong shop . Tao hỏi mày thẳng 1 câu cái nào giá trị hơn ttt trong game này . Bán trong shop khác đéo nào bắt nạp tiền mới vip . Mày chơi TLBB đã bao giờ thấy sever mở đc 1 ngày đã có hơn chục siêu nhân có max đồ vip nhất chưa . Tao chưa kể ngọc ở TLBB nó cũng đéo phỉa cứ vứt tiền ra là mua đc như cái game này . Mày đéo hiểu loài súc vật nào sinh ra mày mà ngu vãi cả đái

Cuồng Lang
18-08-2013, 12:24 AM
tao trả lời mày thẳng 1 câu là thứ giá trị hơn TTT là Hồng Thủy Tinh và cái để ép từ TTT lên Hồng Thủy Tinh éo có bán trong shop ok? Giờ thì câm mõm lại đi, ko chơi thì biến cho đỡ bẩn game

HuyếtMa
18-08-2013, 03:27 AM
MOD đâu còn chưa close
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Alan
18-08-2013, 04:42 AM
Nói thẳng với thằng chó rách như bạn là nhìn cái chữ thân đã biết ng của NPH . Bạn biết TLBB k ??? đù má cái ọc chó của bạn nói ra câu đó làm m cảm thấy rất thất vọng . Không ngờ có 1 ng ngu như bạn . TLBB nó bán đá trong cass shop nhưng nó có nhưng món đồ hiếm mà nạp thẻ vào không có . Bạn biết TLBB chắc bạn biết bộ trùng lâu . To cái mồm chó . TLBB Bố mày đây chơi cả 1 năm r nhưng lâu mới nạp 100-200k nhưng tao vẫn vip . Cần xem nick cứ vào pm : KhủngBố sever Ngọa hổ tranh hùng nha con cờ hó . Thế còn cái game này . TTT giá trị nhất ---> bán trong shop . Tao hỏi mày thẳng 1 câu cái nào giá trị hơn ttt trong game này . Bán trong shop khác đéo nào bắt nạp tiền mới vip . Mày chơi TLBB đã bao giờ thấy sever mở đc 1 ngày đã có hơn chục siêu nhân có max đồ vip nhất chưa . Tao chưa kể ngọc ở TLBB nó cũng đéo phỉa cứ vứt tiền ra là mua đc như cái game này . Mày đéo hiểu loài súc vật nào sinh ra mày mà ngu vãi cả đái

theo mày thì TLBB ko nạp tiên thì VIP. lúc giảm giá ngọc ko vứt tiên vào mà ốp ngọc thì chắc mày đi nhặt ak. cỡ mày chắc đc full 4 có tí 5, cò mày Bảo đồ giá trị nhất là Bộ Trùng Lâu thì xin lỗi tiền ốp ngọc + cường hóa + điêu văn hơn rất nhiều.
TLBB mày ko nạp tiền mà vip thì may ra lúc mới mở sv cày chục acc Tn như chó bán lấy knb thì cò đc ít ngọc 5 ko nạp thêm vào có mà VIP
Mày thử so sánh TTT với ngọc + Cường Hóa Lộ + Kim Tàn Ty đi co xem có giống nhau ko
Cũng nên xem lại mình 1 tí rồi hẵng chửi người khác :sad:
Tao cũng mới chơi đc 4 ngày thôi,thấy rất bình thường, mày thich so sánh với TLBB thì tao theo cho, t chơi cũng 1 thời gian khá dài nên bàn về TLBB thì tao cũng nói đc kha khá đấy
Còn về game này, sau này lên 80-100 có đồ cam chắc cũng vip,ko biết shop có bán ko, mày tìm xem mua ở shop nào dùm tao nhé
Tiền bỏ vào game này để vip chắc = khỏang 1\100 của TLBB ( tham khảo về boss Tiểu Anh nhé xem 1 đánh mấy mà vẫ sống ;)) )

à quên, chỉ dùm tao chỗ mua Chân nguyên CAM + điểm Chân nguyên để up cấp nữa nhé

Leynet
18-08-2013, 08:14 AM
Tiền bỏ vào game này để vip chắc = khỏang 1\100 của TLBB ( tham khảo về boss Tiểu Anh nhé xem 1 đánh mấy mà vẫ sống ;)) )

chưa biết đâu bạn ơi hiện h vì game mới ra nó thế thôi bỏ tầm vài chục là vip nhưng đừng vì thế mà phán vội kẻo NPH cho thêm vật phẩm vào Trân Bảo Các thì .........nói chung đường dài mới biết sức ngựa, chơi lâu mới biết có bào hay ko

Trùm Sò
18-08-2013, 08:27 AM
tao trả lời mày thẳng 1 câu là thứ giá trị hơn TTT là Hồng Thủy Tinh và cái để ép từ TTT lên Hồng Thủy Tinh éo có bán trong shop ok? Giờ thì câm mõm lại đi, ko chơi thì biến cho đỡ bẩn game

Vâng lại có thêm con chó ngu đến cắn . Mày nói ngu vcc mà cũng nói đc . HTT có tử TTT hợp thành không hả con chó . Có nghĩa là có tiền thì vẫn có HTT . Đù má nói ngu vcc

theo mày thì TLBB ko nạp tiên thì VIP. lúc giảm giá ngọc ko vứt tiên vào mà ốp ngọc thì chắc mày đi nhặt ak. cỡ mày chắc đc full 4 có tí 5, cò mày Bảo đồ giá trị nhất là Bộ Trùng Lâu thì xin lỗi tiền ốp ngọc + cường hóa + điêu văn hơn rất nhiều.
TLBB mày ko nạp tiền mà vip thì may ra lúc mới mở sv cày chục acc Tn như chó bán lấy knb thì cò đc ít ngọc 5 ko nạp thêm vào có mà VIP
Mày thử so sánh TTT với ngọc + Cường Hóa Lộ + Kim Tàn Ty đi co xem có giống nhau ko
Cũng nên xem lại mình 1 tí rồi hẵng chửi người khác :sad:
Tao cũng mới chơi đc 4 ngày thôi,thấy rất bình thường, mày thich so sánh với TLBB thì tao theo cho, t chơi cũng 1 thời gian khá dài nên bàn về TLBB thì tao cũng nói đc kha khá đấy
Còn về game này, sau này lên 80-100 có đồ cam chắc cũng vip,ko biết shop có bán ko, mày tìm xem mua ở shop nào dùm tao nhé

à quên, chỉ dùm tao chỗ mua Chân nguyên CAM + điểm Chân nguyên để up cấp nữa nhé

Nhìn cái kiểu toàn 1 bv cắn xong r biến tao cũng đủ hiểu . K có chữ thân ở cuối bài nữa à =)) . Mày chơi TLBB mà nói ngu vcc . Mày chơi TLBB mỗi khi ra sever mới đã thấy thằng nào chưa gì đã max đồ chưa . Đồ thì mua TTT ép lên full 13 , muốn lên đồ hiếm cũng phải nạp tiền vào mua hoạt lực chế ra đồ hiếm mà đéo cần học công thức . Vâng xin hỏi mày thế đã là max chưa hả con mẹ mày . TLBB chơi cả tháng mày đập có khi cả mấy chục củ còn chưa chắc đã vip con mẹ mày ạ =)) mày nói mà tao nghe hài vcc =))
Còn về đồ 80-100 chưa biết đâu . Từ giờ đến lúc đó còn cả mấy lần bảo trì có khi nó bán luôn trên shop thì lcus đó câm mồm mày ạ . Chưa ra đồ 80 mà dám hót như đúng r

Alan
18-08-2013, 03:07 PM
Vâng lại có thêm con chó ngu đến cắn . Mày nói ngu vcc mà cũng nói đc . HTT có tử TTT hợp thành không hả con chó . Có nghĩa là có tiền thì vẫn có HTT . Đù má nói ngu vcc

Nhìn cái kiểu toàn 1 bv cắn xong r biến tao cũng đủ hiểu . K có chữ thân ở cuối bài nữa à =)) . Mày chơi TLBB mà nói ngu vcc . Mày chơi TLBB mỗi khi ra sever mới đã thấy thằng nào chưa gì đã max đồ chưa . Đồ thì mua TTT ép lên full 13 , muốn lên đồ hiếm cũng phải nạp tiền vào mua hoạt lực chế ra đồ hiếm mà đéo cần học công thức . Vâng xin hỏi mày thế đã là max chưa hả con mẹ mày . TLBB chơi cả tháng mày đập có khi cả mấy chục củ còn chưa chắc đã vip con mẹ mày ạ =)) mày nói mà tao nghe hài vcc =))
Còn về đồ 80-100 chưa biết đâu . Từ giờ đến lúc đó còn cả mấy lần bảo trì có khi nó bán luôn trên shop thì lcus đó câm mồm mày ạ . Chưa ra đồ 80 mà dám hót như đúng r

Ko có công thức mà mày cũng chế đc thì mày quá giỏi rồi
Mỗi khi ra SV mới, ý mày là phải full ngọc + CH 9 vào set 4x rồi lên 9x tháo ngọc ra ốp vào và CH lại hả
Thì mày bảo cái giá trị nhất là TTT bán trong shop chắc nó cũng tương đương với CHL của chứ lúc mới ra TLBB có bán luôn ko
TLBB muốn vip thì phải có tiền về lâu về dài, lúc mới mở sv mày nạp thử chục củ vào ốp ngọc + CH vào set đồ 4x xem có đc gọi là vip ko

Trùm Sò
18-08-2013, 03:11 PM
Ko có công thức mà mày cũng chế đc thì mày quá giỏi rồi
Mỗi khi ra SV mới, ý mày là phải full ngọc + CH 9 vào set 4x rồi lên 9x tháo ngọc ra ốp vào và CH lại hả
Thì mày bảo cái giá trị nhất là TTT bán trong shop chắc nó cũng tương đương với CHL của chứ lúc mới ra TLBB có bán luôn ko
TLBB muốn vip thì phải có tiền về lâu về dài, lúc mới mở sv mày nạp thử chục củ vào ốp ngọc + CH vào set đồ 4x xem có đc gọi là vip ko
Mày nghe thấy tứ ĐÁ TINH LUYỆN chưa . Đéo hiểu cái đầu lìn của mày chứa cl gì nữa

Alan
18-08-2013, 03:13 PM
Thế tao hỏi mày game này thằng nào full 13 rồi

Mày nghe thấy tứ ĐÁ TINH LUYỆN chưa . Đéo hiểu cái đầu lìn của mày chứa cl gì nữa
Tao chưa thấy đá tinh luyện vì éo thấy bán trong shop

đồ CAM chắc là up từ đồ HIẾM lên ha

nguyê liệu chế đồ cũng có bán TLBB trong shop đấy

Cuồng Lang
18-08-2013, 05:04 PM
hài, cái tấm phù để ép từ TTT lên HTT có bán trong shop hả thằng chó ngu? bọn NPH nó hút máu hay ko là việc của nó, mày ngửa cổ cho nó hút hay ko là chuyện của mày. Muốn vip mà muốn free thì về chơi offline cmm đi. Nghèo thì chơi kiểu nghèo, éo có tiền mà đua đòi xong đòi free, free cái cc này. Éo chơi được thì biến cmm mày đi cho nó trong lành cái game. Thế ko cash shop thì thu phí giờ chơi nhé chịu cmm ko? Nói ngu như chó, thế mày mở cái sv lậu thôi, éo cần sv to đâu, chừng 1k truy cập 1 lần thôi mà free hoàn toàn xem, dkm mày có bán nhà mà thuê băng truyền con trai à. Về kêu ông bà già mày đi làm đừng lãnh lương, làm ko công cho người ta đi rồi bọn tao vote cho NPH free hết.

Trùm Sò
18-08-2013, 05:12 PM
Thế tao hỏi mày game này thằng nào full 13 rồi

Tao chưa thấy đá tinh luyện vì éo thấy bán trong shop

đồ CAM chắc là up từ đồ HIẾM lên ha

nguyê liệu chế đồ cũng có bán TLBB trong shop đấy
Thế mày chế đc đồ cam chưa mà hót như chó thế . Mày biết đồ cam chế bằng gì à con chó . Sau này còn nhiều lần bảo trì lỡ lúc đó nó cho nguyên liệu chế đồ cam lên thì sao hả con mẹ mày . Ngu vcc

hài, cái tấm phù để ép từ TTT lên HTT có bán trong shop hả thằng chó ngu? bọn NPH nó hút máu hay ko là việc của nó, mày ngửa cổ cho nó hút hay ko là chuyện của mày. Muốn vip mà muốn free thì về chơi offline cmm đi. Nghèo thì chơi kiểu nghèo, éo có tiền mà đua đòi xong đòi free, free cái cc này. Éo chơi được thì biến cmm mày đi cho nó trong lành cái game. Thế ko cash shop thì thu phí giờ chơi nhé chịu cmm ko? Nói ngu như chó, thế mày mở cái sv lậu thôi, éo cần sv to đâu, chừng 1k truy cập 1 lần thôi mà free hoàn toàn xem, dkm mày có bán nhà mà thuê băng truyền con trai à. Về kêu ông bà già mày đi làm đừng lãnh lương, làm ko công cho người ta đi rồi bọn tao vote cho NPH free hết.
Địt mẹ mày nói như cắn cặc tao . Tao đéo cần free . Mắt chó à . Free cái con mẹ mày ấy . Còn nếu muốn thu phí bố mày chịu . Kể cả 150k 1 tháng nha con chó . Tao nạp cũng k dưới 200k r đkm mày ạ . Máy thằng chó như mày cậy có tí tiền là to mồm . Con mẹ mày làm đĩ chắc cũng mới có tiền cho mày nạp tiền chơi game nhỉ . Sướng thế còn gì

Cuồng Lang
18-08-2013, 07:53 PM
200k thì mày về đem lau đít đi, xồn xồn. tiền lương bố mày nạp vào chắc đủ bao cmm ngủ vài tuần rồi ku à. Chỉ có cái giống như mày mới than than hút máu, hút máu thì nghỉ cmm game đi vào đây rên rỉ cm gì thế? ai bắt mày chơi rồi than?

Alan
18-08-2013, 10:31 PM
1 thằng chấp nhận chơi thu phí 150k\tháng nhảy sang game free sủa =))
ko thích thì chơi VL 3D ý thu phí ko cash shop đấy

éo bàn về TLBB với tao nữa ak ;))
Tao chưa chế đc đồ CAM nhưng thấy trong bí cảnh 80 rớt liệu thế có đc ko ;))

ThienMa
19-08-2013, 04:09 AM
Alan - lại 1 con chó ngu chính hiệu bợ đýt Trà Phong thích sủa rông.
Mày không thấy nạp Vip 1 tháng =130k hả. đấy ko phải là 1 hình thức thu phí theo tháng ko? Có thằng l nào thực sự chơi mà ko nạp vip có khi 1 thàng 2 3 ac vip.
còn cái chúng tao nói ở đây là cách làm của thằng Trà Phong ngay khi CloseBeta đã hút máu ghê rợn rồi.
mày sang xem tất ca sv china mở từ rất lâu rồi có sv nào bán shop như nó lại còn chỉnh op lên 10 13 mới vl.
thế này đẫ thể hiện bản chất của nó chưa.
mày vào game mày hỏi game thủ xem 99% là bức xúc như bọn tao nè còn 1% còn lại là của lũ đại gia + mod + một số thằng bợ dyt Trà Phong.
Tao hỏi mày 1 câu nhé mày có bít thằng Trà phong là thằng nào? cho tao xin cái địa chỉ?
Ko trả lời đc thì ngậm cái mõm thối của mày lại cứ mở ra là thấy thối hoắc thối hoắc.:shot:

DUO Kotex
19-08-2013, 06:15 AM
Chúc mừng Trùm Sò,xứng đáng nhận danh hiệu anh hùng đánh chó,1 mình chống lại nguyên 1 bầy

game cũng chả khác game lậu là mấy nhỉ,Nph ko dám đưa địa chỉ liên hệ,tổng đài thì cho có thôi chứ gọi cả ngày chả bắt may,game mới mở mà cái gì cũng phải nạp thẻ mới mua được.còn những thằng ỷ có tiền mà sủa ý,thì chúng may cẩn thận đi,chứ nó hut no nê rồi nó chuồn cũng ko biết đường ma tìm nó đâu,bây h chúng mày bênh chúng no đi,đập vao nhiều nữa đi,nó kiếm đủ nó đi thôi,lúc đây nó ném cho cuc shit ma ngửi với nhau nhá.chúng mày giàu chúng mày co tiền đầu tư ko ai cám,nhưng ma đầu tư cũng có cái đầu 1 tí,tao noi đến đây ai hiểu thì hiểu nhá

Quenlang
19-08-2013, 08:40 AM
Bữa giờ thấy AE nói chuyện về vụ thằng Trà Phong nên mình lên trang Cảnh Báo Tín Dụng và kiểm tra CIC của công ty này, kết quả là thấy đang bị nợ xấu cần chú ý :waaaht:, nên AE xác định đi, mình chưa chắc phải là nó hay không tại không có địa chỉ cụ thể và tra được 4 công ty tên TRà Phong nhưng qua cách làm mờ ám của nó thì mình nghĩ hiện giờ AE trong 4rum nên hợp lại yêu cầu nó đưa địa chỉ công ty và số DT ll. Còn về chuyên Fix CB khác với AT2 thì không có ý kiến, nhưng riêng mình là Fan game Mu online đã chơi được 5 năm rồi, mình thấy điểm khác biệt duy nhất giữa chính thức và bản lậu là vật phẩm trong Shop và sự khó khăn khi trở thành siêu nhân, nói ít hiểu nhiều. Hy vọng AE đừng lên đây nói làm mất đoàn kết rồi lại gây chán nản trong game nữa!

Gameinlive
19-08-2013, 10:21 AM
Sao mình đăng bài hỏi về ĐỊA CHỈ Công Ty TRÀ PHONG ở đâu là bị xoá liền ?

Hỏi về game có được phép hay chỉ là game lậu thì cũng bị xoá luôn ?

P/s MOD: Các bạn mod cũng chỉ là người chơi game chứ không thuộc bộ phận NPH, sao các bạn lại bênh vực họ như vậy ? Tôi hỏi cái ĐỊA CHỈ TRÀ PHONG ở đâu thì bị xoá bài ngay? Tại sao lại mập mở giấu kín như thế ?

Thế này sao tôi dám nạp tiền vào game nữa hả NPH huyền bí ?

Alan
19-08-2013, 11:02 AM
cại vụ trà phong tao đéo quan tâm. thấy thằng kia xàm lozz so sánh lệch lạc với TLBB thì tao nói thôi ( đọc lại những cmt của tao đi )
còn t chơi éo cần nạp cũng đc cái vip tạm đủ sài

Trùm Sò
19-08-2013, 01:18 PM
1 thằng chấp nhận chơi thu phí 150k\tháng nhảy sang game free sủa =))
ko thích thì chơi VL 3D ý thu phí ko cash shop đấy

éo bàn về TLBB với tao nữa ak ;))
Tao chưa chế đc đồ CAM nhưng thấy trong bí cảnh 80 rớt liệu thế có đc ko ;))

Ừ nhất mày r =)) . Mày nói ngu như 1 con chó . Lý do tao đéo thích chơi VL 3D mà thích chơi game này . Dơn giản tao đéo thích game 3D . Sao hả con chó . Còn về TLBB mày muốn nói cái lồn gì tao cũng chiều máy sất . Tao chỉ sợ lại Anh hùng bà phím thì tao hơi sợ mày ạ =)) . Còn về đồ cam . Mày biết là chỉ có 1 cách kiếm mảnh ghép mới chế đc à . Mày thấy cái vk 6x với cái Phù 7x chưa vậy . Nó cũng ghép đc nhưng cũng chế đc đấy . Hay mày bị mù =))
Con chó rách đú đít Trà Phong mà cũng to mồm =)) Hài
Chưa ai có đồ 80 mà dám to mồm nói là chỉ có 1 cách là nhặt mảnh ghép . Thôi mày đừng sủa nữa hộ tao càng nói càng ngu . Về mà bú đít bọn Trà Phong đi =))