PDA

View Full Version : [Thảo luận] Bạn sẽ chọn phái gì khi NKVS ra mắt Close Beta?

Daniel Justin
06-08-2013, 11:02 AM
Mình thì theo Đào Hoa Đảo làm lính bắn tỉa :D

KaidouJin
06-08-2013, 11:10 AM
Mình sẽ chơi Võ Đang để xử lý Lính Bắn Tỉa :beauty:

Độc Cô Tử
06-08-2013, 12:27 PM
Mình biết ngay sự lựa chọn đa phần là Võ đang mà. Phiên bản CB chắc sẽ loạn chiến lắm đấy :surrender:. Và ai sẽ là anh hùng thời loạn :smile:

Ku K0n
06-08-2013, 02:52 PM
Mình thích NM........Vì NM là 1 Char Vip và luôn tiềm ẩn những điều bất ngờ........:beauty:

BaVuongAG
06-08-2013, 02:55 PM
Game cho chơi đc 3 acc chắc chơi NM VD TL quá

Leynet
06-08-2013, 03:13 PM
1 vote cho NM
vì chỉ thích chơi mỗi NM trong game kiếm hiệp@@!

CaiBang
06-08-2013, 04:03 PM
NM 1 cave chính hiệu, luôn tiềm ẩn những gì mà người ta không thể đoán trước được.. sự ám ảnh của bao anh hùng hào kiệt chốn nhân gian khó lòng qua được của ải này.......................Ps!

DM 1 xạ thủ giết người với những mũi tên luôn rực cháy thiêu lụi chốn giang hồ

HS 1 máy xay thịt người chính cống là sự khiếp sợ của toàn cõi võ lâm

TD 1 trương phi ( Tào Tháo) chốc tan giáp sát của đối phương làm bao anh hùng phải ngục ngã

ĐHĐ 1 cung thủ bách phát bách chúng được ví như gia cát lượng luôn đứng sau những hàng rào thép mạ giết định ko dính máu là 1 cung thủ toàn vẹn

CB 1 hồng thất công với hàn long thập bát trưởng làm dung chuyển cả đất trời , chốn giang hồ khó có người vượt qua và nhạn môn quan luôn dình dập chốn võ lâm bất cứ lúc nào

CL 1 thích khách thực thụ lúc ẩn lúc hiện làm báo anh hùng chốn võ lâm chết mà không biết vì sao mình chết là sự ám ảnh của toàn cõi giang hồ

TRaiDEp1
06-08-2013, 04:41 PM
NM 1 cave chính hiệu, luôn tiềm ẩn những gì mà người ta không thể đoán trước được.. sự ám ảnh của bao anh hùng hào kiệt chốn nhân gian khó lòng qua được của ải này.......................Ps!

DM 1 xạ thủ giết người với những mũi tên luôn rực cháy thiêu lụi chốn giang hồ

HS 1 máy xay thịt người chính cống là sự khiếp sợ của toàn cõi võ lâm

TD 1 trương phi ( Tào Tháo) chốc tan giáp sát của đối phương làm bao anh hùng phải ngục ngã

ĐHĐ 1 cung thủ bách phát bách chúng được ví như gia cát lượng luôn đứng sau những hàng rào thép mạ giết định ko dính máu là 1 cung thủ toàn vẹn

CB 1 hồng thất công với hàn long thập bát trưởng làm dung chuyển cả đất trời , chốn giang hồ khó có người vượt qua và nhạn môn quan luôn dình dập chốn võ lâm bất cứ lúc nào

CL 1 thích khách thực thụ lúc ẩn lúc hiện làm báo anh hùng chốn võ lâm chết mà không biết vì sao mình chết là sự ám ảnh của toàn cõi giang hồ

Bạn viết có 1 đoạn văn mà lắm lỗi chính tả :kiss: Phân vân giữa TD và TV biết chọn ai bây h ...

TranHuyDuc
06-08-2013, 04:46 PM
bây giờ mà còn giới thiệu phái trên trang chũ rãnh quá thông báo ngày open thì được

Tylard
06-08-2013, 05:15 PM
Chỉ thích mỗi Đào Hoa...Núp lùm bắn tỉa chết ầm ầm :))....Mấy chú cẩn thận đó :)) =))

GiácNhi
06-08-2013, 06:22 PM
chọn võ đang nhiều quá,thui thì mình chơi hoa sơn đập mấy a võ

catngheo
06-08-2013, 06:28 PM
hệ mộc không có đánh xa, chiến trường võ đang chắc bá đạo lắm đây@@

GàConVôĐịch
06-08-2013, 06:52 PM
hoi chua co choi thi thay may ban CB duoc nhieu nguoi binh chon lam . nhung ma sao j ko thay nhieu nhu truoc nua day ta......

vanphuoclk
06-08-2013, 08:53 PM
đơn giản cái bang chiêu fun rồng nhìn đẹp nhưng vào ct chả tác dụng dame bé tẹo toàn 4-500 1 con rồng

QuáKhứTrởVề
06-08-2013, 08:56 PM
Nga mi là sự lựa chọn cuối cùng của tôi:smile:

Daniel Justin
07-08-2013, 02:26 PM
Nga Mi Lv100 có skill dame khủng lắm :adore:

Fearless
07-08-2013, 02:38 PM
đơn giản cái bang chiêu fun rồng nhìn đẹp nhưng vào ct chả tác dụng dame bé tẹo toàn 4-500 1 con rồng

75 có skill làm rồng đấy xuyên tâm đc nhé, cộng thêm ít nhất 60% dame và cao nhất 120%, cho nên bạn đừng nói dame bé, chưa kể 1 lần chưa xuyên tâm có thể dính 4 rồng là 2k máu rồi nhé ;)

Leynet
07-08-2013, 02:54 PM

mới lv 79 thôi mà @@! skill chưa max sao biết dc là nó mạnh hay yếu chưa kể bí tịch môn phái của nó + skill j

Daniel Justin
07-08-2013, 03:05 PM
Qua đợt AT2 này Cái Bang bị giảm rồi :ops:

Jenny
07-08-2013, 03:33 PM
Qua đợt AT2 này Cái Bang bị giảm rồi :ops:

Bạn vui lòng sửa màu chữ thành màu mặc định giúp mình nhé. Màu chữ của bạn nhìn rất đau mắt. Xin cảm ơn.

vanphuoclk
07-08-2013, 08:34 PM
đâm xuyên là đánh thằng sau lưng suy ra cũng dính dame nhiu đó trên 1 thằng. đừng tính 1 con đâm nhìu thẳng tổng dame@@pk chiên trường chẳng lẽ đi rỉa máu cho thằng khác giết @@

Holmese Cyclope
07-08-2013, 08:38 PM
bên đây có minh giáo kiếm như bên kiếm thế là chơi ngay k cần suy nghĩ :))

0963231423
07-08-2013, 09:37 PM
haokiet ba dao =)) /.....:sogood:

MitSuJiRo
08-08-2013, 08:39 AM
chủ yếu chọn phái nào để mai mốt còn song tu nữa chứ:dreaming:

Daniel Justin
08-08-2013, 09:49 AM
chủ yếu chọn phái nào để mai mốt còn song tu nữa chứ:dreaming:
Song tu tốn kém tiền vũ khí :confuse: không thì dùng chung loại vũ khí nhưng số môn phái song tu chỉ có 1 :oh:

Leynet
08-08-2013, 10:02 AM
hix ít người chơi TL quá :( đang tính tuyển 1 team : TL; TD; CB; VD;( NM thì mình chơi) để đi hoạt động, train + pk luôn nhưng có vẻ chua chát khi tìm TL

New Day
08-08-2013, 10:11 AM
Những phái chơi dễ chán nhất: CB, ĐHĐ, TD, ĐM => Đây là các phái khó hầu như ai chơi các phái này đều chê quá yếu và chán, riêng CB thì khác nhưng skill phun rồng 7x CB nhìn có vẻ đẹp nhưng thật ra muốn giết người nhờ chiêu này cũng khó chỉ tốt khi đánh quái lúc train. Khuyên các bạn muốn test không nên chơi

Jenny
08-08-2013, 10:14 AM
TD nằm trong cái đánh giá chơi chán của bạn thì hơi sai lầm. Thấy cái ông BốCủaBạn ở AT2 đi chiến trường kill 111 người chưa :))

HạoThiên
08-08-2013, 10:41 AM
TD mà chơi chán hả @@ dame to còn trâu bò nhìu skill buff kháng tất cả buff phòng ngự 200% máu giảm xuống 25% có xác suất buff máu và loại bỏ trạng thái bất lợi.... nhiu đó thôi đủ đi chiến trường xông thẳng vào đám đông mà vẫn khinh công ra bình thường. TD chỉ hơi nhãm ở chỗ skill lướt nó ko như HS, rất dễ miss và skill lv1 đánh siêu chậm, nếu đối phương di chuyển 1 tí là miss ngay nên pk TD thường fải dùng tay và fán đoán hướng di chuyển hoặc dụ đối phương đứng 1 chỗ thì mới chơi combo vào người nó đc.
ĐM chơi yếu àh... ĐM đi chiến trường mình thấy toàn top ko đấy chứ yếu gì. đánh loạn chiến ĐM tìm 1 chỗ nào có lợi rồi tỉa cho chết chứ yếu @@ cận chiến mà pk với ĐM là nãn nhất vì nó cứ lướt ra hoàn toàn khó áp sát lắm.
nói chung chơi fái nào và pk ra sao tùy vào tính cách của mỗi người. Chứ bản thân mình thấy CL với TV đánh có vẻ chán nhưg đối với người khác thì đó là nhữg fái hay và họ yêu thích cách đánh đó.(sr các bạn chơi CL và TV nhé) vì thế đừg nói fái nào chán mà fải nói tùy vào cách bạn chọn fái. PEACE

New Day
08-08-2013, 10:42 AM
TD mà chơi chán hả @@ dame to còn trâu bò nhìu skill buff kháng tất cả buff phòng ngự 200% máu giảm xuống 25% có xác suất buff máu và loại bỏ trạng thái bất lợi.... nhiu đó thôi đủ đi chiến trường xông thẳng vào đám đông mà vẫn khinh công ra bình thường. TD chỉ hơi nhãm ở chỗ skill lướt nó ko như HS, rất dễ miss và skill lv1 đánh siêu chậm, nếu đối phương di chuyển 1 tí là miss ngay nên pk TD thường fải dùng tay và fán đoán hướng di chuyển hoặc dụ đối phương đứng 1 chỗ thì mới chơi combo vào người nó đc.
ĐM chơi yếu àh... ĐM đi chiến trường mình thấy toàn top ko đấy chứ yếu gì. đánh loạn chiến ĐM tìm 1 chỗ nào có lợi rồi tỉa cho chết chứ yếu @@ cận chiến mà pk với ĐM là nãn nhất vì nó cứ lướt ra hoàn toàn khó áp sát lắm.
nói chung chơi fái nào và pk ra sao tùy vào tính cách của mỗi người. Chứ bản thân mình thấy CL với TV đánh có vẻ chán nhưg đối với người khác thì đó là nhữg fái hay và họ yêu thích cách đánh đó.(sr các bạn chơi CL và TL nhé) vì thế đừg nói fái nào chán mà fải nói tùy vào cách bạn chọn fái. PEACE
TD chán và khó chơi ở giai đoạn đầu, mình chỉ nói các newbie thôi, các các lão bố như các bạn nói làm gì???

sunrang1101
08-08-2013, 10:44 AM
1 Phiếu Cho Đường Môn:boss:
Viết Nốt Vài Chữ Cho Đủ Ký Tự

Daniel Justin
08-08-2013, 01:41 PM
nói chung chơi fái nào và pk ra sao tùy vào tính cách của mỗi người. Chứ bản thân mình thấy CL với TV đánh có vẻ chán nhưg đối với người khác thì đó là nhữg fái hay và họ yêu thích cách đánh đó.(sr các bạn chơi CL và TV nhé) vì thế đừg nói fái nào chán mà fải nói tùy vào cách bạn chọn fái. PEACE
Công nhận là mạnh thật nhưng chơi ở lv thấp mau nản :D

1 Phiếu Cho Đường Môn:boss:
Viết Nốt Vài Chữ Cho Đủ Ký Tự
Đường Môn có skill nào ngon k vậy bạn?

Jenny
08-08-2013, 01:42 PM
Công nhận là mạnh thật nhưng chơi ở lv thấp mau nản :D

Đổi màu chữ giúp mình nhé bạn, hoặc đọc lại nội quy topic Thảo Luận Chung giúp mình nha!

Hoàng Nguyễn
08-08-2013, 01:46 PM
sau bản AT2 Đường Môn với Võ Đang sẽ đông hơn trước nhiều đây

LenhCongTu
08-08-2013, 02:25 PM
sao ngộ nhĩ ,hoa sơn dc viết chử in nghiên haha ,
vote cho hoa sơn ,độc cô cửu kiếm

Daniel Justin
08-08-2013, 03:53 PM
Đợt Closed Beta này k reset nên phải suy nghĩ kỹ việc chọn phái và môn phái song tu rồi :)

Ngọc Két
08-08-2013, 04:11 PM
VĐ với CB cũng nhiểu nhỉ ^^" với K vẫn trung thành với ĐHĐ :-*:bz

Daniel Justin
08-08-2013, 04:25 PM
VĐ với CB cũng nhiểu nhỉ ^^" với K vẫn trung thành với ĐHĐ :-*:bz
ĐHĐ song tu vs Tiêu Dao thì bá đạo :adore:

Quậy
08-08-2013, 04:49 PM
Mình thì hồi trước chơi game kiếm hiệp tới h chỉ trung thành mình Đường Môn

Jenny
08-08-2013, 04:58 PM
ĐM bên này 1 combo cơ hội tiễn đối phương lên đường hơi cao. Có tới 3 skill đánh :oh:

Daniel Justin
08-08-2013, 05:00 PM
ĐM bên này 1 combo cơ hội tiễn đối phương lên đường hơi cao. Có tới 3 skill đánh :oh:

Đường Môn vs Đào Hoa Đảo về dame thì ai hơn ai nhỉ a?

Leynet
08-08-2013, 06:02 PM
Đường Môn vs Đào Hoa Đảo về dame thì ai hơn ai nhỉ a?

về dame thì DHD nhỉnh hơn DM nhưng do hiệu ứng tê liệt có kèm theo giảm 50% kháng nên về tổng thể DM dame to hơn