PDA

View Full Version : Hot một máy tính chơi bao nhiêu acc là đẹp

Không Biết Gì
06-08-2013, 08:49 PM
Đề nghị NPH nên xem sét lại khi một máy tính chơi có 3 acc

game toàn đồ khóa nên không có gd qua lại được
cũng chã có ai cày tiền trong game được
thì tại sao lại giới hạn acc chơi 1 máy tính chứ
:sweat: theo số đông thì 1 máy tính cho chơi giới hạn 5 acc sẽ đẹp hơn
sẽ có 5 hành :angry:

Jenny
06-08-2013, 10:10 PM
Không giao dịch được thì cày clone làm gì bạn :stick:
Cấu trúc game đã vậy rồi thì mình nghĩ là không thay đổi được :D

hotboydaidu
06-08-2013, 10:44 PM
game ko cai cuoc ,thi ko hap dan va sinh dong,

__Marlboro__
06-08-2013, 10:57 PM
Mình log được 3 acc trên máy mình :D
Còn hơn thì mình k thử vì cũng k có nhu cầu cũng như cấu hình máy k chịu đc

QuáKhứTrởVề
06-08-2013, 10:59 PM
Đề nghị NPH nên xem sét lại khi một máy tính chơi có 3 acc

game toàn đồ khóa nên không có gd qua lại được
cũng chã có ai cày tiền trong game được
thì tại sao lại giới hạn acc chơi 1 máy tính chứ
:sweat: theo số đông thì 1 máy tính cho chơi giới hạn 5 acc sẽ đẹp hơn
sẽ có 5 hành :angry:

đúng là cái tên nói nên tất cả:sogood:

vanphuoclk
07-08-2013, 11:35 AM
nghỉ thử 1 thằng 5 acc thì 10 thằng 100 thằng 1000 thằng như bạn thì sv nó sẽ thế nào? :stick: đơn giản 1 câu clone nhiều thì sv đông=> sv đông thì lag game=>la ó chữi mắng NPH sao game lag thế=>cuối cùng suy ra lỗi tại ai?:oh:

Tên8KýTự
07-08-2013, 12:27 PM
Cứ giới hạn 1 acc trên 1 máy , cho hết kêu ca, lúc ye lại lên xin xỏ mở lại 3 acc/1 máy ngay :nose:

QuáchTy
07-08-2013, 01:04 PM
một máy chỉ tối đa 3 acc thôi. :sogood: Chạy acc thứ 4 nó báo lổi chẳng được đâu

Leynet
07-08-2013, 01:14 PM
sao ko ai đề nghị 1 máy có thể mở dc 6 acc luôn cho full pt nhỉ :confused:
lúc đó tự mình lập 1 pt rùi kéo xe làm mọi thứ 1 mình tự lập tộc luôn khỏi cần kết bạn với ai cũng ko cần ai hh :sogood:
( cái này sao giống tự kỷ quá @@!)

QuáchTy
07-08-2013, 01:18 PM
lúc đó tự mình lập 1 pt rùi kéo xe làm mọi thứ 1 mình tự lập tộc luôn khỏi cần kết bạn với ai cũng ko cần ai hh :sogood:

1 team tui chơi 13 người treo qua treo lại cho nhau nhưng chỉ max là dc 3 acc thôi. Ko tài nào vào acc thứ 4 dc

Leynet
07-08-2013, 01:25 PM
1 team tui chơi 13 người treo qua treo lại cho nhau nhưng chỉ max là dc 3 acc thôi. Ko tài nào vào acc thứ 4 dc

đề nghị mà chứ đâu có mở dc acc thứ 4 đâu ^^! 1 cách để giảm số lượng acc gà và giúp game thủ bớt đi cách chơi solo hơn ( như KT log dc 5 acc thì nhà nhà kéo xe người người kéo xe tính cộng đồng dần dần biến mất hầu như chỉ còn solo mà thôi)

izIzMrKotexXitin
07-08-2013, 02:04 PM
Tại về wme bản mới nhất, tạo một cái sever ảo (win ảo) như kiểu chơi MU off, kiếm thế, võ lâm off. Vậy là chạy thêm được 3 acc nữa. Khuyến cáo vs các máy ram 4gb, core I 3 5 trở lên. Đã thử và thành công.

duyanh890
07-08-2013, 03:04 PM
mình chơi 1 acc thôi, toàn đồ khóa nên cứ chú tâm vào acc chính mà phang, k thì cày thêm em NM đi train buff cho đỡ phải tốn máu :D

Leynet
07-08-2013, 03:10 PM
mình chơi 1 acc thôi, toàn đồ khóa nên cứ chú tâm vào acc chính mà phang, k thì cày thêm em NM đi train buff cho đỡ phải tốn máu :D

Nên cày thêm 1-2 acc gà để chế đồ =))
vì sau này hoạt lực để chế vật phẩm ghép linh thạch; TT với luyện bí tịch sợ bao nhiêu cũng ko đủ ........

duyanh890
07-08-2013, 03:29 PM
đang xài con lap cùi của công ty nên chỉ chơi được 2 acc thôi, rồi vào CSM, skype, quản lý 4r nữa nên 2 acc là nặng lắm rồi :))

DarkPine
07-08-2013, 04:46 PM
Ai nói game này ko cần clone,vậy bạn chưa hiểu hết về game rùi,game này vàng khóa ko thiếu nhưng bạn sẽ thiếu hoạt lực sẽ thiếu phòng cụ và trang sức đó,khi bắt đầu lên 7x ko đc đố vui nữa ae muốn tìm hl khóa để có full đồ chỉ = niềm tin...tại sao mà Alpha vừa ra có 1 tuần mà tụi nó đầy đủ 1 bộ tím 7x ko là do tụi nó cày clone tới 60 rui dừng ở đó kiếm hl chế đồ buff qua cho acc 9,1 món phòng cụ thừa hay hiếm chỉ có 1k6-1k7 vàng khóa quá rẽ 1 món trang sức có 3k6,3k7 cũng ko gọi là cao,nếu có vài clone 6x,thì chỉ cần 1 tuần và vài k vàng khóa sẽ có dư sức 1 bộ tím 7x thừa hoặc có thể là hiếm,hơn hẳn những người ko có clone rùi,còn cách buff qua acc chính thế nào thì ae ai cũng biết rùi ko cần mình phải chỉ nữa đúng hok,ngoài ra acc buff có thể là ngami dùng buff phó bảng khi cần cũng tốt vậy...clone game này ko thể thiếu đc nếu 1 dân biết rành về game này,hạn chế vậy là đúng ko sẽ loạn server,hy vọng ra nhiều server hơn và 1 IP chỉ đc tối đa 3 acc càng tốt tránh tình trạng clone làm hại game

A/E Đừng góp ý gì thêm nữa càng nhiều ý kiến NPH càng chỉnh sửa lâu thì càng lâu có Close beta thôi,mở ra rùi góp ý chỉnh sửa sau,hi

NatSu
07-08-2013, 05:59 PM
Ai nói game này ko cần clone,vậy bạn chưa hiểu hết về game rùi,game này vàng khóa ko thiếu nhưng bạn sẽ thiếu hoạt lực sẽ thiếu phòng cụ và trang sức đó,khi bắt đầu lên 7x ko đc đố vui nữa ae muốn tìm hl khóa để có full đồ chỉ = niềm tin...tại sao mà Alpha vừa ra có 1 tuần mà tụi nó đầy đủ 1 bộ tím 7x ko là do tụi nó cày clone tới 60 rui dừng ở đó kiếm hl chế đồ buff qua cho acc 9,1 món phòng cụ thừa hay hiếm chỉ có 1k6-1k7 vàng khóa quá rẽ 1 món trang sức có 3k6,3k7 cũng ko gọi là cao,nếu có vài clone 6x,thì chỉ cần 1 tuần và vài k vàng khóa sẽ có dư sức 1 bộ tím 7x thừa hoặc có thể là hiếm,hơn hẳn những người ko có clone rùi,còn cách buff qua acc chính thế nào thì ae ai cũng biết rùi ko cần mình phải chỉ nữa đúng hok,ngoài ra acc buff có thể là ngami dùng buff phó bảng khi cần cũng tốt vậy...clone game này ko thể thiếu đc nếu 1 dân biết rành về game này,hạn chế vậy là đúng ko sẽ loạn server,hy vọng ra nhiều server hơn và 1 IP chỉ đc tối đa 3 acc càng tốt tránh tình trạng clone làm hại game

A/E Đừng góp ý gì thêm nữa càng nhiều ý kiến NPH càng chỉnh sửa lâu thì càng lâu có Close beta thôi,mở ra rùi góp ý chỉnh sửa sau,hi

mình mới choi game được có mấy ngày thì đóng cửa. mà chơi chẳng bít tìm vàng khóa ở đâu hít:cry:

Đồ chế ra bị khóa củng có thể giao dich ak bạn

Không Biết Gì
07-08-2013, 06:40 PM
1 máy tính 5 acc để cho mấy người không có thời gian khỏi phải chờ pt mà đi pb hay nv cần pt:cry:
5 acc để lúc cấm máy khỏi sợ mấy pt :boss:
5 acc chơi được 5 hành :adore: sướng quá trời
và tùy theo cấu hình của máy mà còn chơi được bao nhiêu acc nữa chứ đâu phải nhà nhà người người chơi hết 5 acc mà sợ sever đông và lag
nếu giới hạn 3 acc thì tụi dân pro nó cũng có cách mà chơi thêm nhiều acc như tạo ra 1 win ảo để chơi thêm acc
với lại game này ủy thác nhận exp củng khá nhiều nên mình nghỉ đa số vào làm hết nv rồi ủy thác nên tình trạng sever lúc nào cũng ổn định

trililom
08-08-2013, 08:53 AM
1 máy chơi 1 acc là đẹp nhất. Chơi game mà chạy nhìu clone quá đâm ra mệt mỏi bỏ bê gia đình và 1 thời gian dài chịu không nổi thì ức chế sinh bệnh tật

mình mới choi game được có mấy ngày thì đóng cửa. mà chơi chẳng bít tìm vàng khóa ở đâu hít:cry:

Đồ chế ra bị khóa củng có thể giao dich ak bạn

Đồ khóa giao dịch kiu gi. Cai này gọi là người bán kẻ mua rồi clone sẽ dc vàng khóa đó để dành mua nguyên liệu. VD Trong trung tâm giao dịch có cái VK thừa hoặc hiếm giá 6500 vàng khóa nhưng trong kho ko có hàng. Bạn lấy clone chế tạo ra. Qua acc chính đặt mua trước. VD ko có ai đặt thì bạn đặt giá 1 vàng+ 6499 vàng khóa. Thì khi acc clone bán hàng thì bạn sẽ được mua. Acc clone sẽ dc 6250 vàng khóa để dành mua nguyên liệu hoặc nếu có hoạt lực bán bằng vàng khóa thì hay cmnr

_EmXinh_
08-08-2013, 10:02 AM
toàn đồ khóa mà vẫn kiếm được đồ lên đươc đồ mới giỏi..chứ nhiều acc để rồi gd qua lại thì chắng khác nào KT,VLTK..
-thứ xem 1000acc chính +thêm mỗi acc chính 5acc phụ(or có người 2.3acc) săn boss với lãnh thố đấu phái cũng đưa vào! thì đừng nói độ lag..diss acc chính thi rồi chửi ai?..
-đây là giải pháp loai bớt acc ảo tốt nhất.đỡ lag cho cả sever.và là cái khác của game NK vs KT và VL tuy hình thức giống nhau nhưng kiểu chơi cách lên đồ khác nhau hoàn toàn.hầu như phải tư duy rất cao.chứ nạp vào mà không biết sài thì như đốt tiền thôi!...vì không chí phải mua đồ =vàng hay vàng khóa mà nhiều cái khác nữa.điểm truyền ký.cống hiến sư môn

Hoàng Dược Sư
08-08-2013, 12:01 PM
Theo nguồn tin mới nhận đc sau bản alpha test lượng người nạp card vào đã ở ngưỡng trên 210 triệu và nph trà phong đã ôm trọn số tiền chuồn luôn. đồng thời bán bản quyền cho cty khác lãi thêm 550 triệu ( số tiền chuyễn nhượng bản quyền ko đc tiết lộ chỉ ướm chừng lãi). Chúng ta đã bị lừa 1 cách trắng trợn. Nếu trong 3 ngày nữa game ko ra xem như bạn tôi đã cho thông tin chính xác.

Naive Guy
08-08-2013, 02:57 PM
Theo nguồn tin mới nhận đc sau bản alpha test lượng người nạp card vào đã ở ngưỡng trên 210 triệu và nph trà phong đã ôm trọn số tiền chuồn luôn. đồng thời bán bản quyền cho cty khác lãi thêm 550 triệu ( số tiền chuyễn nhượng bản quyền ko đc tiết lộ chỉ ướm chừng lãi). Chúng ta đã bị lừa 1 cách trắng trợn. Nếu trong 3 ngày nữa game ko ra xem như bạn tôi đã cho thông tin chính xác.

12/8 game ra mắt rồi các mem nhé ...

Đối tượng trên đưa thông tin sai lệch nhắm tác động vào cộng đồng game. Các mem chú ý nhé
Thấy trường hợp này là phải repot ngay cho BQT . Thanks

trililom
08-08-2013, 03:31 PM
Sao lại ra ngày 12 mà ko phải là 11/8 chủ nhật cho mấy em nhỏ chơi với. Chứ 12/8 tụi nó đi học hết rồi .

DarkPine
08-08-2013, 04:09 PM

Anh này thiệt là kinh,thông tin nóng hỏi quá vậy,sao ko đăng trên gamethu.net hay gamegank đó....đi bụi rùi chú ơi,tạm biệt chú,ad giải quyết rùi

QuáchTy
08-08-2013, 04:13 PM
Theo nguồn tin mới nhận đc sau bản alpha test lượng người nạp card vào đã ở ngưỡng trên 210 triệu và nph trà phong đã ôm trọn số tiền chuồn luôn. đồng thời bán bản quyền cho cty khác lãi thêm 550 triệu ( số tiền chuyễn nhượng bản quyền ko đc tiết lộ chỉ ướm chừng lãi). Chúng ta đã bị lừa 1 cách trắng trợn. Nếu trong 3 ngày nữa game ko ra xem như bạn tôi đã cho thông tin chính xác.a
Thần kinh chạm vãi ..kakakak

Manchester
09-08-2013, 12:10 AM
Anh em cứ theo tui mà làm nè!
Cày 1 acc chính của mình ngay sau khi sever vừa mở CB xong - đến tầm cấp 38-39 trian 1 lúc cho lên 20 thì ngảy vào làm cái acc ngamy làm nv đến cấp 3x rồi thì thoát ủy thác ( có quà là ủy thác hoàn mà) sau đó cứ vào cày acc mình tiếp. đến 5x rồi thì logg acc ngamy vào và truyền công. chắc chắn 2 acc cấp cũng ngang ngang nhau thôi - thế là đến đêm đã có acc nga my đi trian buff máu ầm ầm cho acc chính rồi. Tóm lại là nên chơi 2 acc thôi - đừng có cố quá mà thành quá cố đó nhé các bạn. chúc các bạn sớm tu thành chánh quả! :boss:

Sinta
09-08-2013, 12:47 AM

Thế ông nghĩ vàng khóa trên trởi rớt xuống để acc 9 xài à???

Người Trong Ao Hồ
09-08-2013, 05:48 AM
xem ra thằng này đưa tin SPAM này cũng có lợi nhỉ, ngay lập tức NPH cho COLOSE lun ta. :go: Dù Sao Cũng Có 1 Chút Công Chú Này

HienDepTrai
22-12-2013, 11:10 PM
thang nao noi tren 1 Pc ko choi duoc nhiu acc la thang ngu, tren 1 Pc tui co the choi duoc 5 acc , ai mun thi pm minh , minh se chi cho

kanbjnsjn
23-12-2013, 02:18 PM
Mình pm rồi đó. Hiền đẹp trai chỉ giúp mình với nha. Thanks bạn

kieu phong rom
25-12-2013, 07:16 PM

giong vl2 vs hung ba,kt..minh toan tu luyen 1pt di tuot het cac pb :dreaming:

LOCKE_Quach
31-12-2013, 08:19 AM
Nói thật mình vẫn có cách log 30-40-50 acc trên Désktop nhà mình nhưng cũng chả để làm gì cả chỉ để log phụ AE tộc bận trong lúc hoat động tộc thôi. 3 acc là đủ rồi nhiều hơn nữa đau đầu mà còn gián tiếp làm cho game lag. Đừng mang đồ khóa với không khóa ra dê kêu vì it nhiều gì cũng cày cuốc dồn cho 1 acc dc. Hay bạn muốn tự lâp 1 PT đi hoạt khỏi mắc công tuyển, như vậy chơi game of đi nếu không có nhu cầu giao lưu với mọi người.

ChemGio
31-12-2013, 08:47 AM
Muốn chạy dc nhiều acc trên 1 PC cũng đơn gian thôi, chiu khó tìm là có. hehe đang kẹp xx

Sweet
02-01-2014, 05:21 PM
quá đơn giản để chơi 6 acc trên 1 máy chỉ sau vài click , đó là tạo thêm 1 use khác trên máy , có thể chơi bao nhiu acc cũng dk chỉ lo máy bạn kéo ko nổi lại nổ tung ra hjhj . Còn tạo rheem use thế nài các bác vào google gõ lauxang.us sẽ ra . :)) nên chơi máy riêng vì ra quán no quản lý ko thể chơi 2 use dk, và chơi trên wifj. đối vs 3g khi chuyển qua use khác sẽ ko có mạng, còn mạng dây mình chưa thử bạn nào mún thì cứ thử sem sao . chả có gì mới , mạn phép vậy :)

MrThắng
12-01-2014, 10:24 AM
Tại Sao Game Nhẹ Mà Lại Chỷ GH 3 Acc . Cũng Như Kiếm Thế Nặng MB Hơn Nhưng Có Thể Vào Đc 1 Pt 6 acc Để Hỗ Trợ Cho Acc Chính có thế Làm Các Hoạt Động Hay sự Kiện Nhanh Hơn Tiết Kiệm Tgian Hơn Mà Như Kiếm Thế Còn chạy Đc mà Mấy Ông Kia Nói Là 1 ng hay 1000 người Như Thế Thỳ Lag game ko biết Các Game trước kia cũng thế thỳ chắc là nổ NPH luôn . Minh Muốn NPH nên Xem Sét . Ps Thêm Là Lắm Lúc Đi cùng PT khác Cũng Lắm Thằng Lười Và Ngu Toàn Vào TReo acc

LinhNouvo
18-01-2014, 04:24 PM
Thằng thớt và mấy thằng ngu kia đừng bô bô lên cho người ta chửi. Lập 5 acc để đi BC, TVP mà vào sự kiện rồi bỏ đó mặc người ta đánh quái ah. Vô game thì một đống acc mà thật sự được mấy người chơi. Bọn mày thích nhiều acc thì qua VL, VL2, KT mà chơi, đâu ai bảo bọn mày chơi game này mà so sánh này nọ.

trantrung34567
29-01-2014, 10:40 PM
game này k cài đc nên chúg ta mới tốn kém tiền chứ như z ad mới kiếm đc tiền cái đc giao dịch được thì sao ad kiếm đc tiền

Gấu Mập AG
07-02-2014, 09:18 AM
chỉ mình cách chơi 4 acc thôi bạn ko cần 5 acc đâu

bạn có thể chỉ mình log nhìu acc dc ko mình chỉ cần log 4acc để pt đi bc ah, sử dụng 2 use rùi ko dc

PhuongHT
07-02-2014, 04:52 PM
Như Sweet nói, ngày nào tui cũng log 6 acc với 2 user train tự kỉ 1 mình, 1 acc vd chính + 3 acc cb, 1 nm và 1 dhd. Nhưng thực sự tui cũng chẳng nghĩ ra làm gì với nhiều acc hơn nữa trong khi mình cũng chỉ cần 1 pt để làm hd và chỉ vậy thôi, cũng chẳng có time mà cày vàng khóa hay gì gì đó như chúng nó bảo thấy chuyển acc rồi chuyển user mất thời gian bỏ mẹ, còn máy tui đủ khỏe để kéo thêm nhiều acc hơn thế

Ngũ A Ca
09-02-2014, 11:28 AM
Chơi 3 acc nó hay bị client.exe stopping gì đó rồi close game :stick: