PDA

View Full Version : Góp ý nhỏ

jackyblack
06-08-2013, 11:00 PM
Thấy các bạn khác góp ý nhiều quá thôi thì mình xin góp ý một vài ý nhỏ nhe:

Thứ nhất: Mình là một người ít khi nào bỏ tiền ra chơi game, lâu lâu nạp 100k vào để lên đồ này nọ vậy thôi chủ yếu là để cho vui, chứ mình cũng như nhiều người khác không thích nạp tiền để chơi game cứ như là bị móc túi ấy(nói cái này thấy hơi nặng ^^).

Thứ hai: Theo mình thấy việc giới hạn trên kênh thế giới là đúng nhưng đừng giới hạn quá ít, trung bình một ngày 30 lần là được rồi. Các bạn thấy sao nếu như không giới hạn lúc nào trên kênh thế giới cũng spam spam và spam thì ai mà chịu nổi. Nếu ai đã từng qua fanpage thì sẽ thấy bên đó có một bài nói về việc " bạn thấy từ nào xuất hiện nhiều nhất trên kênh TG", toàn là "có ai TC cho tui", rồi "web hack game", "nhận code" v.v... các bạn có thấy bức xúc không. Theo mình khoảng 30 lần 1 ngày là có phần hào phóng rồi đấy.

Thứ ba: Để không còn chửi nhau NPH nên cấm các từ ngữ thô tục trong game, vậy là được rồi. ( Nhưng mà NPH nên cấm thế nào cho chính xác nhá, cứ như KT ngày xưa, chat vào "kinh thật" nó lại báo "*** thật" :) nhưng mà cái đó không sao tùy NPH thôi chứ anh em cũng không quan tâm lắm đâu.

Thứ tư: Dựa theo câu thứ nhất, NPH nên cân đối thế nào để người nạp tiền và người siêng hoạt động game đều có kết quả như nhau, cái này hơi khó nhưng mong sao NPH có thể kéo gần khoảng cách càng ngắn càng tốt.

Thứ năm: Theo mình về việc TC như thế là đã quá ổn, tại vì đã TC mà còn nhận được kinh nghiệm đã là quá tốt rồi, các bạn còn đòi cao hơn nữa làm sao được tại vì đã truyền cho người khác mình có cho đi chứ có nhận đâu mà đòi kn cao đúng không

Thứ sáu: Mình không biết cái này là do game hay do lỗi của game, khi tự tạo nhóm một mình bằng cách pt với người khác rồi đá người đó ra (do không có nút tự lập nhóm như KT) thì khoảng một thời gian sẽ tự mất, mình mong NPH hãy thêm cái nút tự lập nhóm để có thể lập nhóm 1 mình vì NPH có nghĩ nếu đi đào kho báu mà không có ai quen không lẽ cho người ngoài hưởng ké sao (cái này hơi ích kỷ một chút nhưng nhiều người nghĩ vậy) mong NPH xem xét

Thứ bảy: Nói về việc đào kho báu, xin NPH xem lại thời gian hiện rương đi theo tôi thì để khoảng 30 phút nếu không mở thì tự mất đi chứ có đâu mà đi đào kho báu thấy 1 đống rương mà mình đào xong không biết rương nào của mình thế là uổng 1 tấm bản đồ mong NPH xem xét

Chủ nhật: Nghỉ, hết biết rồi mong ACE cùng thảo luận và mong NPH để ý đến.

Thân!

duyanh890
07-08-2013, 09:20 AM
Cảm ơn ý kiên đóng gop của bạn ,mình sẽ gửi ý kiến của bạn lên NPH
Chúc bạn có nhiều sức khỏe
Thân!