PDA

View Full Version : adm nên có thoog báo cụ thể

Chó Điên
07-08-2013, 04:18 PM
ad xem thế nào chứ đã qua 2 lần test mà chưa chịu open.nếu ko cũng có câu tl cụ thể cho toàn thể gamer biết chừng nào open

__Marlboro__
07-08-2013, 11:17 PM
Vote 1 phiếu ủng hộ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

saladinhp
07-08-2013, 11:35 PM
đồng ý vs bạn, mỗi tội thoog báo của bạn còn lâu mới có =)):ops:

BloodDog
07-08-2013, 11:36 PM
Nói cũng bằng thừa thôi bạn ơi. Ghét cái kiểu để gamer chờ đợi của NPH rồi cứ đà này chán SẬP :stick::stick:

z0nkore
07-08-2013, 11:41 PM
sv nay nghi khong ton tai duoc lau dau dan quan ly lam an be bet qua

nghe noi hien gio dang lam posster quang cao neu cai da nay thi cuoi thang moi open noi =]]

Tiểu Iu
07-08-2013, 11:48 PM
trời ơi ! có khi nao hok có open ko ta.....đợi rồi lại đợi ? game gặp sự cố 2014 mí open dc:adore::adore: thì chết hết

Vincent
08-08-2013, 12:19 AM
Đã chơi APT2 đã cầy cuốc dù là đang làm đồ án, và bây giờ đợi... tạm biệt

saladinhp
08-08-2013, 12:42 AM
game8 nó đăng bài giữa tháng mới close kìa, vãi rồi =))

Độc Cô
08-08-2013, 07:31 AM
theo mình nghĩ thì game này có thể gặp vấn đề gì đó về bản quyền rồi.thứ nhất chưa bao giờ thấy game nào ma AT xóa nhân vật trong 2 lần,thứ 2 là đã test 2 lần lỗi game không có gì đáng kể hết ma lai ko cho open cứ kéo dài mãi.gặp như NPH khác thì chưa kết thúc AT người ta đã thông báo ngày giờ open rồi.nếu có trể quá thì cũng không quá 1 ngày.NPH này phải chăng chưa có kinh nghiệm hay là quá thờ ơ coi thương anh em game thủ.ít ra game bi sao cần khắc phục gì thi nên nói 1 tiếng chứ im mãi như zầy thì sẽ làm cho game thủ ức chế trầm trong.1 sản phẩm game chỉ là 1 cái xác thôi còn game thủ là cái hồn của game.1 game hay cở nào thì cũng phải cần anh em game thủ.vậy nên mình mong NPH để tâm tới tiêng nói anh em game thủ 1 tý.đừng để 1 tựa game hay lai chết trên tay 1 NPH không có kinh nghiệm và coi thương game thủ.

suzu1
08-08-2013, 07:47 AM
chua thay cai game nao nhu cai game nay.. 2h vao trang chu 1 lan hong tin tuc 3 ngay lien tip chang co 1 ti gi toan post may cai nham nham them uc che...cb hay ko thi cung cho nguoi ta bik cu im im mai them uc che

Hoàng Dược Sư
08-08-2013, 11:47 AM
ad xem thế nào chứ đã qua 2 lần test mà chưa chịu open.nếu ko cũng có câu tl cụ thể cho toàn thể gamer biết chừng nào open

NPH này có vẻ giống kiểu hụt vốn thì phải. game lành mạnh xin giấy phép là ok mà sao lại lâu. chắc keo kiệt ko muốn chi

Theo nguồn tin mới nhận đc sau bản alpha test lượng người nạp card vào đã ở ngưỡng trên 210 triệu và nph trà phong đã ôm trọn số tiền chuồn luôn. đồng thời bán bản quyền cho cty khác lãi thêm 550 triệu ( số tiền chuyễn nhượng bản quyền ko đc tiết lộ chỉ ướm chừng lãi).

Theo nguồn tin mới nhận đc sau bản alpha test lượng người nạp card vào đã ở ngưỡng trên 210 triệu và nph trà phong đã ôm trọn số tiền chuồn luôn. đồng thời bán bản quyền cho cty khác lãi thêm 550 triệu ( số tiền chuyễn nhượng bản quyền ko đc tiết lộ chỉ ướm chừng lãi). Chúng ta đã bị lừa 1 cách trắng trợn

Naive Guy
08-08-2013, 03:04 PM
sv nay nghi khong ton tai duoc lau dau dan quan ly lam an be bet qua

nghe noi hien gio dang lam posster quang cao neu cai da nay thi cuoi thang moi open noi =]]

Ngày 12/8 game NKVs sẽ chính thức ra mắt ...
Trong thời gian này các bạn hãy tham gia thảo luận những chủ đề nóng trên diễn đàn.
Lưu ý , có 1 số trường hợp vào diễn đàn cung cấp thông tin sai lệch làm hoang mang người chơi.

Mọi diễn biến , sự kiện chỉ được cập nhật trên trang chủ duy nhất là http://nkvs.vn/home
và fanpage https://www.facebook.com/nkvs.vn?fref=ts

Thân.

Quách Tương
08-08-2013, 03:09 PM
Theo thông tin mới nhất mà minh được biết, trong ngày 12/08 sẽ chính thức ra CB. Các bạn chuẩn bị tới đâu rồi, :dreaming: Tiếp tục hành tẩu giang hồ nào

Hoàng Nguyễn
08-08-2013, 03:14 PM
Theo thông tin mới nhất mà minh được biết, trong ngày 12/08 sẽ chính thức ra CB. Các bạn chuẩn bị tới đâu rồi, :dreaming: Tiếp tục hành tẩu giang hồ nào
Chơi nga mi tiếp à Quách Tương

trililom
08-08-2013, 03:29 PM
12/8. Tức là ngày nhập học của em mình :)) THCS thứ 2 tuần sau 12/8 là đi học hết rùi. Xin chúc mừng các em nhỏ.

DarkPine
08-08-2013, 03:57 PM
hy vọng NPH sẽ xem xét lại giờ mở server,sao ko ra server buổi chiều như kỳ alphatest 2,ae đi làm về đều vào 1 lúc ko chênh lệch nhau bao nhiêu