PDA

View Full Version : chưa hiểu hết ý nghĩa ????

SatThu76
08-08-2013, 07:04 PM
trang chủ đã thông báo chính thức thời gian close betta,
mình rất quan tâm đến vấn đề chới dc nhiều acc/ máy:sogood:
nhưng giai đoạn test2 bị giới hạn 3acc/ máy, giờ trang chủ thông báo "ko giới hạn tài khoản tham gia"\:D/
phải chăng có thể chơi dc nhiều hơn 3acc/ máy[-O<
AE vào thảo luận và ném gạch đi mình kiếm ít gạch xây nhà=D>

Jenny
08-08-2013, 11:18 PM
Vẫn là mở tối đa 3 acc 1 máy nhé bạn. Còn việc không giới hạn tài khoản có nghĩa là những tài khoản nào của DUO cũng đều vào game được hết, chứ ko cần code test này nọ.

SatThu76
08-08-2013, 11:59 PM
ôi zời làm mình mừng hụt [-( tưởng test thì giới hạn khỏi quá đông lag, chơi chính thì bỏ giới hạn=))
còn chơi chính thì đương nhiên chỉ tài khoản DUO mới chơi dc là đương nhiên có gi phải đưa vào 3 mục ko;))
ko lẽ lấy tài khoản của VNG sang chơi game của DUO:oh:
=> thiết nghĩ trên trang chủ dòng thông báo" ko giới hạn tài khoản" là hơi thừa

Sang AllStarz
09-08-2013, 12:51 AM
có gì đâu bạn ơi...để cho đủ tiêu chí 3 có 3 không thôi...ảnh hưởng gì đâu, 12 tây chúng ta vẫn chơi game :haha:

Super Hero
09-08-2013, 09:00 AM
3 acc là đc oy...tránh tình trạng cày nhìu acc clone..hehe:boss:

QuáKhứTrởVề
09-08-2013, 09:18 AM
rảnh vl đề nghị mod kiểm duyệt kĩ lưỡng:hellboy:

Jenny
09-08-2013, 09:39 AM
ôi zời làm mình mừng hụt [-( tưởng test thì giới hạn khỏi quá đông lag, chơi chính thì bỏ giới hạn=))
còn chơi chính thì đương nhiên chỉ tài khoản DUO mới chơi dc là đương nhiên có gi phải đưa vào 3 mục ko;))
ko lẽ lấy tài khoản của VNG sang chơi game của DUO:oh:
=> thiết nghĩ trên trang chủ dòng thông báo" ko giới hạn tài khoản" là hơi thừa

Bạn có hiểu vấn đề không? Sắp tới là giai đoạn CB, đó cũng là 1 giai đoạn kiểm tra game lần cuối, đầy các game khác reset và phải có code test mới tham gia kìa bạn. Vấn đề của bạn đã được giải quyết, mình close nhé :). Lần sau hỏi mà người khác có trả lời thì cũng đừng nên nói kiểu thế này :)