PDA

View Full Version : góp ý riêng về VIP trong game

NhìnĐờiRơiLệ
09-08-2013, 04:31 PM
Chào mọi người mình có một số ý kiến như thế này, và đó là cảm nhận riêng của mình về game

Vấn đề về vip mình nhớ ko nhầm là vip 1 tháng thì phải bỏ ra ~4k vàng để mua và nhận dc 4k vàng khóa trong khi đó 100k = 3k vàng và muốn mua vip 1 tháng thì sẽ mất một số tiền tương đương những game thu phí khác.
Vì game này vip rất quan trọng 1 ngày có thể nhận được rất nhìu ưu đãi từ vip, ví dụ như có vip mới làm nv thương hội được, nv thương hội là một nv khá quan trọng có thể kiếm rất nhìu bạc, thủy tinh, kinh nghiệm..
mình nghĩ nên giảm giá vip xuống một mức nào đó hợp lý hơn vì mình thấy giá như vậy vẫn còn khá là cao
một số bạn còn viết bài có nên thu phí h chơi trong game hay không thì mình nghĩ bạn nào muốn game thu phí thì nên xem lại nếu thu phí nữa thì một tháng bạn phải mất gần 200k tiền vào game đó chưa kể nạp để mua những thứ khác nữa nhé.
ak còn về kênh thế giới nhìu lên cấp thì được 5 lần phát ngôn thì phải mình thấy rất là khó chịu vì tính năng này, mới đầu lên cấp nhanh thì ko nói sau này 1 2 ngày lên một cấp thì thử hỏi muốn phát ngôn thì chắc chắn phải mua ốc rồi 1 hình thức hút máu cũng kha khá trong khi ốc chỉ bán bằng
mình xin hết hi vọng NPH sẽ lưu ý về ý kiến của mình, thân ái chào và quyết thắng :boss:

Naive Guy
10-08-2013, 11:42 AM
Cảm ơn ý kiến đóng góp chân thành của bạn...
Mọi ý kiến của bạn sẽ được chuyển đến NPH. Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân.

Sang AllStarz
11-08-2013, 01:46 AM
ừa..có thể cho ốc bán bằng vàng khoá, hoặc 1 ngày cho bao nhiêu lần truyền âm chẳng hạn như thế..chứ kiểu này thì hơi khổ cho ng chơi rồi :(

ChiếnThần
11-08-2013, 10:46 AM
bán ốc bằng vàng khóa cho nó tạo acc clone spam lúc đấy lại khóc , còn cái giá vip chắc nó ko giảm đâu , lâu lâu nó khuyến mãi % thẻ nạp thôi

HoàngVNn
12-08-2013, 07:33 AM
100k là khá mắc
1 tháng khoảng từ 60k đến 80k là hợp lý rồi , VIP dc nhìu ưu đãi quá ... rất bất công cho ai ko nạp VIP

VipOnline
12-08-2013, 09:01 AM
Sặc vừa vip vừa bán huyền tinh trong shop :beatbrick: . Đừng hút máu là vui rồi .

Blackmeo
12-08-2013, 09:05 AM
Còn mình thì lại nghĩ tầm 100k cũng hợp lý rồi mà. Nếu tính ra thì chỉ có khoảng 3,333 vnđ 1 ngày. Như vậy thì có nhiều lắm không? Mình chỉ hi vọng là NPH đảm bảo chất lượng của trò chơi là được rồi. Hỗ trợ ae hết mình, chống hack và lừa đảo nghiêm túc. Nói chung vậy là vui rồi.
P/s: Mình cũng là sinh viên đấy nhá! :D

VipOnline
12-08-2013, 09:11 AM
Còn mình thì lại nghĩ tầm 100k cũng hợp lý rồi mà. Nếu tính ra thì chỉ có khoảng 3,333 vnđ 1 ngày. Như vậy thì có nhiều lắm không? Mình chỉ hi vọng là NPH đảm bảo chất lượng của trò chơi là được rồi. Hỗ trợ ae hết mình, chống hack và lừa đảo nghiêm túc. Nói chung vậy là vui rồi.
P/s: Mình cũng là sinh viên đấy nhá! :D
100k thế đừng có kỳ trân các nhé mình đồng ý . 100K mà có kỳ trân các bán huyền tinh , vàng thì thôi rồi

Blackmeo
12-08-2013, 09:13 AM
100k thế đừng có kỳ trân các nhé mình đồng ý . 100K mà có kỳ trân các bán huyền tinh , vàng thì thôi rồi
Ừm. Mình cũng hi vọng thế. Mà nếu có thì bán cái nào cần thiết cho tất cả ae thôi. Còn nếu mấy bác PH không chịu nữa thì giới hạn số lượng bán cho 1 acc/ 1 tuần và dĩ nhiên là phải KHÓA! :sogood:

VipOnline
12-08-2013, 09:16 AM
Ừm. Mình cũng hi vọng thế. Mà nếu có thì bán cái nào cần thiết cho tất cả ae thôi. Còn nếu mấy bác PH không chịu nữa thì giới hạn số lượng bán cho 1 acc/ 1 tuần và dĩ nhiên là phải KHÓA! :sogood:
Ngày đầu CB không biết có nạp thẻ không nhỉ Admin ?

Tên8KýTự
12-08-2013, 09:16 AM
có phải KT đâu mà có huyền tinh với thỏi vàng trong KTC:ops:

Tiểu Iu
12-08-2013, 09:35 AM
MUỐN ĐỔI VÀNG QUA VÀNG KHÓA THÌ LÀM THẾ NÀO BAC NÀO BIẾT CHỈ HỘ E VỚI NHA.:adore::adore:

Alpenliebe
14-08-2013, 01:31 AM
fix mất rồi ! game bắt đầu hút kinh quá ......ngày thứ 3 cảm nhận choáng ... ko biết có nên tiếp tục ............... NHP xem xét lại gấp, fix gì mà tận răng vậy @@'' nhìn mà choáng, mình thì thấy cũng ko có gì, thay mặt 1 số ae góp ý ...... bức xúc kinh !

tuoity
15-09-2013, 01:06 AM
ai cho mình hỏi vip1 ,vip2 ,vip3 .. làm sao để có vậy ,hỏi mãi mà chỉ trả lời là mua anh hùng là có vip ,thế làm sao để lên víp 5

oStarAngelo
15-09-2013, 02:02 PM
Có voi lại đòi hai bà trưng...

Nên chơi vừa sức với khả năng của mình thôi; Muốn Pro, muốn mạnh thì phải chấp nhận bỏ tiền và thời gian. Còn không muốn bỏ gì cả thì đừng đòi hỏi.

Game này vẫn đầy người mua VIP mấy chục năm đấy thôi?