PDA

View Full Version : Thắc Mắc Về NgạoKiếmLệnh Và VôSongLệnh?

TiếnĐoàn
11-08-2013, 01:13 PM
Pro nào biết hai phần thưởng ngạo kiếm lệnhvà vô song lệnh được thưởng j ko vậy

Jenny
11-08-2013, 01:42 PM
Nếu không lầm thì Ngạo Kiếm lệnh sẽ có 1 con ngựa trắng 60% di chuyển thời hạn 30 ngày, 1 mặt nạ, 1 vũ khí hiếm 4x.
Vô Song lệnh thì 1 ngựa, 1 mặt nạ, 1 vũ khí hiếm 4x, 1 anh hùng lệnh 4 tuần.

Gemini
11-08-2013, 01:56 PM
Nếu không lầm thì Ngạo Kiếm lệnh sẽ có 1 con ngựa trắng 60% di chuyển thời hạn 30 ngày, 1 mặt nạ, 1 vũ khí hiếm 4x.
Vô Song lệnh thì 1 ngựa, 1 mặt nạ, 1 vũ khí hiếm 4x, 1 anh hùng lệnh 4 tuần.

Những người đc code thì chừng nào phát vậy mài là OB r` :beatbrick:

Leynet
11-08-2013, 02:07 PM
chuẩn bị săn code trên các diễn đàn game thui ^^!
đoán trước tình trạng code dự thi sẽ bị dây thun 1 tý nên oải ko tham ja :D

Thần
11-08-2013, 02:17 PM
Híc code từ đợt alpha 1 đến h vẫn chưa được phát nè. Chờ trang chủ mãi thì có mỗi thông tin event vang danh thiên hạ :cry:

Leynet
11-08-2013, 02:27 PM
Híc code từ đợt alpha 1 đến h vẫn chưa được phát nè. Chờ trang chủ mãi thì có mỗi thông tin event vang danh thiên hạ :cry:

tại 1 lần phát code hầu như là NPH nào cũng phát trải đều ra các diễn đàn game nhằm PR cho game. còn mấy vụ sự kiện thì ai tham gia sẽ dc chắc suất có code mà ko phải đi săn thôi.
cứ từ từ nó sẽ có phần của mình có mất đâu mà sợ :D

TiêuDao
11-08-2013, 03:03 PM
Viết ra thì sợ MOD không duyệt nhưng không viết thì chán không chịu được, NPH thử đặt mình vào vị trí gamer xem, tham gia sự kiện mãi mới được cái code thì bị cao su đến hôm nay mới có thông tin, vào đọc thông tin [Kết quả] Sự kiện Vang Danh Thiên Hạ xong thì càng thất vọng hơn: Thời gian phát thưởng các loại Code: Từ 12-08-2013 đến 25-08-2013. Chẳng nhẽ cần đến 2 tuần mới phát nổi cái code, đến 2 tuần sau nhận được thì lúc ấy chỉ có nước phi shop phần thưởng vì không dùng. Code ô chữ theo thông báo ban đầu là trao ngay sau khi kết thúc sự kiện thì đến nay cũng chưa thấy đâu ( chưa kể trang chủ cũng không có ô chữ đợt 2 như nội dung sự kiện + quà lv79 AT2 chưa thấy thông tin gì)

SatThu76
11-08-2013, 04:19 PM
Những người đc code thì chừng nào phát vậy mài là OB r` :beatbrick:

cũng ko cần phải chú trọng quá vào code như vậy mà bạn,code cũng chỉ là hỗ trợ sơ đẳng khi chơi game thôi
nó cũng chỉ có tác dụng trong vài ngày là hết giá trị:haha:

Jenny
11-08-2013, 04:57 PM
Viết ra thì sợ MOD không duyệt nhưng không viết thì chán không chịu được, NPH thử đặt mình vào vị trí gamer xem, tham gia sự kiện mãi mới được cái code thì bị cao su đến hôm nay mới có thông tin, vào đọc thông tin [Kết quả] Sự kiện Vang Danh Thiên Hạ xong thì càng thất vọng hơn: Thời gian phát thưởng các loại Code: Từ 12-08-2013 đến 25-08-2013. Chẳng nhẽ cần đến 2 tuần mới phát nổi cái code, đến 2 tuần sau nhận được thì lúc ấy chỉ có nước phi shop phần thưởng vì không dùng. Code ô chữ theo thông báo ban đầu là trao ngay sau khi kết thúc sự kiện thì đến nay cũng chưa thấy đâu ( chưa kể trang chủ cũng không có ô chữ đợt 2 như nội dung sự kiện + quà lv79 AT2 chưa thấy thông tin gì)

Thực ra các vấn đề về code mình cũng ít thông tin lắm, và mình cũng có đưa các bài về phát code cho BQT đọc (mặc dù các bài đó không duyệt). Có thể nói nom na là NPH cũng biết các bạn nóng lòng có code. Ai mà chẳng muốn làm tốt nhất có thể cho khách hàng của mình. Tuy nhiên theo mình nghĩ, NPH mới nên vấn đề nhân sự có vẻ không được nhiều để giải quyết hết tất cả các vấn đề (chuẩn bị cho thời kỳ sinh nở đứa con đầu lòng, sửa lỗi, bla bla các thứ...) Cho nên mình nghĩ nhầm đưa ra sản phẩm tốt nhất, sớm nhất cho mọi người, nên việc code họ đành "bấm bụng" trễ nãi với mọi người.

Mình cũng là gamer như các bạn, chứ không phải là người của NPH, mình viết trên quan điểm của gamer chứ không phải mod :). Rất mong các bạn thông cảm.

anhtri
11-08-2013, 06:36 PM
nge mấy bác nói mà thấy bùn

biết khi nào đến mình đây híc:adore: