PDA

View Full Version : Nạp Card báo lỗi bảo trì

Libra
12-08-2013, 10:24 AM
nạp card báo lỗi bảo trì xog mình nạp lại Hệ Thống báo là thẻ đã nạp xin GM xem lại zùm em ạ .. ID: mslt854

Ngạo
12-08-2013, 10:35 AM
Bạn vui lòng giữ lại thẻ nạp, đổi sang trình duyệt khác và thử lại sau ít phút nhé.
Nếu vẫn không được bạn vào trang http://hotro.duo.vn, đăng nhập và gửi yêu cầu hỗ trợ theo mẫu có sẵn để BQT kiểm tra.
Thân!

Baby nice
12-08-2013, 10:35 AM
Bạn vui lòng vào trang hỗ trợ điền đầy đủ thông tin yêu cầu để đội ngũ chăm sóc khách hàng được hỗ trợ bạn tốt hơn.

MocSatThien
12-08-2013, 11:06 AM
xac dinh la mat the di ban nhe. minh that du ko hieu day la loi cua nha phat hanh hay la loi cua nha mang moblie va vina , nhung xin thua neu ban nap the lan dau bao la he thong dang bao tri va den lan thu 2 thi no se bao la the da su dung . va khi ban gui thu kiem tra thi cau tra loi ma ban se nhan duoc la the cua ban da nap vao mot so dien thoai 09cxxx nao do va moi thong tin chi tiec thac mac thi vui long hoi nha mang de ro. xin thua ban goi dien chi to ton tien ma ko duoc gi dau . toi hom wa cung nap the 100 k moblie va nhan duoc truong hop tuong tu nhu the . noi that toi da tung nap 500 tr bang the gate cua fpt nhung chua bao gio gap truong hop nao nhu the . doi voi toi 100 k ko la gi nhung tu nhien lai mat nhu the ko the tranh khoi buc xuc . con neu he thong nap the cua cac ban bi loi cu nao la bao he thong bao tri va sau do la the da su dung . game chi moi mo cua thoi neu tinh trang nay cu xay ra thi se ko con ai giam nap the nua.

ChimCu
12-08-2013, 11:10 AM
xac dinh la mat the di ban nhe. minh that du ko hieu day la loi cua nha phat hanh hay la loi cua nha mang moblie va vina , nhung xin thua neu ban nap the lan dau bao la he thong dang bao tri va den lan thu 2 thi no se bao la the da su dung . va khi ban gui thu kiem tra thi cau tra loi ma ban se nhan duoc la the cua ban da nap vao mot so dien thoai 09cxxx nao do va moi thong tin chi tiec thac mac thi vui long hoi nha mang de ro. xin thua ban goi dien chi to ton tien ma ko duoc gi dau . toi hom wa cung nap the 100 k moblie va nhan duoc truong hop tuong tu nhu the . noi that toi da tung nap 500 tr bang the gate cua fpt nhung chua bao gio gap truong hop nao nhu the . doi voi toi 100 k ko la gi nhung tu nhien lai mat nhu the ko the tranh khoi buc xuc . con neu he thong nap the cua cac ban bi loi cu nao la bao he thong bao tri va sau do la the da su dung . game chi moi mo cua thoi neu tinh trang nay cu xay ra thi se ko con ai giam nap the nua.

Trời đất mình cũng đang bị y như bạn nè. Nạp thẻ vina, nó không báo là bảo trì nhưng nhập lần đầu ko thấy xu mình nhập lại thì nó báo thẻ đã có trong hệ thống. Thế này thì nghỉ chứ chơi quái gì nữa. May mới nạp 100k tí nữa thì làm cái thẻ 500 rồi. Gửi lên hỗ trợ thì được trả lời thế này: "Bạn vui lòng đổi đỉnh sang phiếu điểm sau đó đổi phiếu điểm sang vàng rồi thoát game ra rồi vào lại để nhận quà nạp lần đầu". Nạp thấy xu để đổi đỉnh thì cần quái gì hỗ trợ nữa. Gọi 2 cái số hotline thì toàn nghẽn ko gọi được. Bó chíu

Wind Prince
12-08-2013, 01:25 PM
giống mình vãi luôn. mình nạp thẻ Vina cũng dính như vậy đó.

Libra
12-08-2013, 03:08 PM
mình hổ trợ xong và dc nhận 1 câu trả lời là card đã dùng cho sdt đuôi 115 thế là thế nào

Ngạo
12-08-2013, 03:10 PM
Trường hợp này nếu bạn nạp thẻ báo không thành công, thì BQT sẽ tiến hành kiểm tra với tổng đài của hãng thẻ đó.
Sẽ có 2 trường hợp như sau:
- Thẻ nạp của bạn đã được nạp vào 1 số điện thoại > BQT không thể hỗ trợ được.
- Thẻ nạp của bạn được nạp vào hệ thống game > BQT sẽ hỗ trợ trong thời gian sớm nhất.

Libra
12-08-2013, 03:34 PM
mình chưa bao h dùng thẻ để nạp đt nhung lại báo nạp zo sđt là sao.. NPH làm thế gamer nhanh nãn lắm

lechung
12-08-2013, 03:44 PM
sao nap the xong k nhan duoc qua nap lan dau vay

ChimCu
12-08-2013, 04:31 PM
Trong game thông báo là khắc phục xong lỗi rồi, nạp lại thẻ thì nó bảo loại thẻ đang bảo trì (vinaphone). Khắc phục sớm dùm cái từ sáng đến h rồi, nản quá đi. Check dùm ID: ngaokiem77. Gửi hỗ trợ và cả số seri, mã pin theo yêu cầu rồi mà mãi chả thấy gì

Ngạo
12-08-2013, 04:37 PM
Trong game thông báo là khắc phục xong lỗi rồi, nạp lại thẻ thì nó bảo loại thẻ đang bảo trì (vinaphone). Khắc phục sớm dùm cái từ sáng đến h rồi, nản quá đi. Check dùm ID: ngaokiem77. Gửi hỗ trợ và cả số seri, mã pin theo yêu cầu rồi mà mãi chả thấy gì

BQT đang yêu cầu bạn cung cấp các thông tin nhưng chưa nhận được phản hồi từ phía bạn. Bạn vui lòng gửi lại nhé.
Thân!