PDA

View Full Version : Nạp thẻ?

Wind Prince
12-08-2013, 01:06 PM
Hôm nay mình nạp thẻ bằng thẻ điện thoại.

Lần đầu nạp vào thì nó thông báo là sai mã xác nhận, Nhập lần hai nó báo sai mã seri. Nhập lần ba nó báo là số Seri đã có trong hệ thống. không nạp được nữa.

Trong khi ID của mình không nhận được cái gì cả, vào lịch sử gd cũng không có gì luôn.

Đã gửi thư Hỗ trợ nhưng không nhận được gì cả. Mong BQT giải quyết sớm cho em cái.

Ngạo
12-08-2013, 02:10 PM
BQT đã tiếp nhận yêu cầu hỗ trợ của bạn và đang kiểm tra, phản hồi bạn về vấn đề này.
Bạn vui lòng đợi thêm nhé!

ChimCu
12-08-2013, 03:08 PM
Hôm nay mình nạp thẻ bằng thẻ điện thoại.

Lần đầu nạp vào thì nó thông báo là sai mã xác nhận, Nhập lần hai nó báo sai mã seri. Nhập lần ba nó báo là số Seri đã có trong hệ thống. không nạp được nữa.

Trong khi ID của mình không nhận được cái gì cả, vào lịch sử gd cũng không có gì luôn.

Đã gửi thư Hỗ trợ nhưng không nhận được gì cả. Mong BQT giải quyết sớm cho em cái.

Của mình bị y chang như bạn. Đang chờ hồi âm lâu quá từ 11h đến h chưa thấy dấu hiệu tích cực nào

duyanh890
12-08-2013, 05:23 PM
Hiện tại quà nạp thẻ lần đầu đã nhận được bình thường, các bạn vui lòng thoát game và đăng nhập lại để nhận quà nhé!
Thân!

khoaseo
12-08-2013, 06:05 PM
mình cũng bị y chang đã gởi yêu cầu xử lý vẫn chưa xong.
chạy mua thêm thẻ khác loại nạp vào thì bị tình trạng y hệt " Loại thẻ nạp này đang bảo trì. Xin vui lòng thử lại sau 10p - System" ko dám nạp tiếp sợ lại bị nuốt luôn như cái thẻ đầu tiên @@... ad vào giải quyết hộ với

ChimCu
12-08-2013, 06:15 PM
Lúc nãy 1 mod trả lời là trường hợp của mình bên bộ phận hỗ trợ đang chờ hồi đáp thông tin của mình. Tuy nhiên từ khi yêu cầu cung cấp thông tin xác thực việc nạp thẻ lúc 11h hơn mình đã gửi thông tin (cả seri và mã pin thẻ) cho bộ phận hỗ trợ (cái này là bộ phận hỗ trợ yêu cầu nhé). Lâu ko thấy gì mình đã gửi tổng cộng 3 email. Mod đề nghị check sớm dùm mình, thế này ức chế và khó chịu ko tả được. May mà chưa nạp thêm ko thì sợ lại vào tình trạng: kêu ai... Vừa rồi bạn kêu gửi lại mình cũng đã gửi lại rồi đó. Từ giờ đến tối mà vẫn chưa giải quyết xong thì cũng bái bái, coi như biếu cô hồn.

knowdienow2013
12-08-2013, 06:42 PM
Mình cung bi y chang, mua 2 loại. Mobifone voi Viettel đều ko dc

Pó tay

ChimCu
12-08-2013, 07:06 PM
Lên nào. Đáng nhẽ cái thẻ thọt là phải ngon lành nhất, hút cho nó ngọt, thế mà lại lỗi nhất.

Ngạo
12-08-2013, 07:12 PM
Lúc nãy 1 mod trả lời là trường hợp của mình bên bộ phận hỗ trợ đang chờ hồi đáp thông tin của mình. Tuy nhiên từ khi yêu cầu cung cấp thông tin xác thực việc nạp thẻ lúc 11h hơn mình đã gửi thông tin (cả seri và mã pin thẻ) cho bộ phận hỗ trợ (cái này là bộ phận hỗ trợ yêu cầu nhé). Lâu ko thấy gì mình đã gửi tổng cộng 3 email. Mod đề nghị check sớm dùm mình, thế này ức chế và khó chịu ko tả được. May mà chưa nạp thêm ko thì sợ lại vào tình trạng: kêu ai... Vừa rồi bạn kêu gửi lại mình cũng đã gửi lại rồi đó. Từ giờ đến tối mà vẫn chưa giải quyết xong thì cũng bái bái, coi như biếu cô hồn.

Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản bạn đã gửi hõ trợ để BQT kiểm tra nhé

knowdienow2013
12-08-2013, 07:16 PM
Tình hình là tầm khoảng 18h45-18h50, mình có gọi vào duong day hotline 19006073 để hỏi về vụ nạp thẻ mobifone ko dc,(nó báo bảo trì), thì mình nhận dc câu trả lòi từ 1 nguoi đàn ông (giong nói chuyện rất nhỏ,khó nghe và mờ ám) bảo rằng hệ thống đang bảo trì, kêu mình nạp thử lại thẻ khác ???!!!??? (mà ko hề nói gì đến kỹ thuật, lý do hay đang xử lý giải quyết gì hết, chỉ bảo mình nạp lại thẻ khác trong khi hệ thống đang bảo trì)

Mấy bác hết sức cẩn thận nhe, game này thật sự ko biết đã chính thức có dc bản quyền phát hành tại VN chưa??

Mình rất nghi ngờ điều này, anh em tuyệt đối khoan nạp tiền vào nhé...

SiêuNhânBạc
12-08-2013, 07:31 PM
ko thay giai quyet ma cu keu thoat ra vo lai mai.ma co duoc dau

nhoktocxoan10
12-08-2013, 07:40 PM
anh ơi sao e nạp card ( card Vtc) nó báo sever bảo trì 10p sao nap lại mak` làm hoài cũng không dc anh ơi

phanngocphi17
12-08-2013, 07:53 PM
hệ thống nạp nhiều quá đó mà...lúc nãy mình nạp liền tù tì 2 cái 100k với cái 20k mà có sao đâu...

tuankjet
12-08-2013, 08:19 PM
minh cung nap card mobi ma bao the da su dung ,he thong bao tri,the da nhap vao he thong vay la sao ,gui yeu cau cung hk thay tra loi zi` het cha co hung choi ty nao`.MAu mau giai quyet gium di BQT

ChimCu
12-08-2013, 08:26 PM
Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản bạn đã gửi hõ trợ để BQT kiểm tra nhé

Tên tài khoản đã gửi hỗ trợ: ngaokiem77
Vì chưa có tí nào chuyển được vào game nên mình nghĩ chắc ko phải cung cấp tên nv game. Mà cái này trong yêu cầu hỗ trợ mình điền quá đầy đủ rồi mà. Phiền bạn check dùm. Thanks.
Thêm:
Thẻ vina 100k. Nạp lúc 10h5'. Đang còn cầm 2 cái 500k mà ko dám nạp. Mọi dự định khi vào game đã tan tành. Giờ có lấy lại được đỉnh chắc cũng chờ sv mới. Thế nên mới sốt ruột từ sáng đến h

SiêuNhânBạc
12-08-2013, 09:31 PM
mình thay AD khong mun giai quyet thi phai.gui ho tro keu minh chua nap.ma minh co hinh anh? la da nap va da doi ra phieu diem dang hoang.Ma keu minh chua nap card

ChimCu
12-08-2013, 09:35 PM
Tình hình là tầm khoảng 18h45-18h50, mình có gọi vào duong day hotline 19006073 để hỏi về vụ nạp thẻ mobifone ko dc,(nó báo bảo trì), thì mình nhận dc câu trả lòi từ 1 nguoi đàn ông (giong nói chuyện rất nhỏ,khó nghe và mờ ám) bảo rằng hệ thống đang bảo trì, kêu mình nạp thử lại thẻ khác ???!!!??? (mà ko hề nói gì đến kỹ thuật, lý do hay đang xử lý giải quyết gì hết, chỉ bảo mình nạp lại thẻ khác trong khi hệ thống đang bảo trì)

Mấy bác hết sức cẩn thận nhe, game này thật sự ko biết đã chính thức có dc bản quyền phát hành tại VN chưa??

Mình rất nghi ngờ điều này, anh em tuyệt đối khoan nạp tiền vào nhé...

Ôi thôi bỏ mẹ. Chiều này hỗ trợ kêu mình cung cấp cả số seri và mã pin thẻ đã nạp. Mà h này cũng chưa thấy gì. Có khi nào anh ấy nạp điện thoại a ấy ko nhỉ. Gọi 2 cái số 19006073 và 19007117 mới gọi là ức chế. Cả ngày chả được 1 lần. Có lẽ nên quên đi vậy ngủ mới ngon được. Chưa chơi cái game nào mà lại bực mình thế này. Thoải mái thời gian xử lý lỗi, 2 lần alpha test mà vẫn như...

Blackmeo
12-08-2013, 09:36 PM
Mình cũng bị như các bạn vậy. Lúc đầu là bảo bảo trì. Xong thì thông báo là nạp rồi hoặc không đúng. Kiểm tra lại thì thấy mình cũng có ghi sai nên nạp lại tiếp và không sao cả! Mĩnh nạp 2 cái 20k thôi nên không sợ gì cả. Mấy bạn mua thử 20k xem sao? :byebye:

SiêuNhânBạc
12-08-2013, 09:37 PM
AD gi ngta co hinh anh dang hoang.keu chua nap bat nap cai khac vai? wa

bachmaauvt9x
13-08-2013, 02:20 AM
tui cung moi bi day tuc dien mau :hellboy:

daikatana
13-08-2013, 07:49 AM
nạp thẻ lấy cái gói quà lần đầu mà ức chế, chưa gì đã vầy sao dám nạp tiếp.

knowdienow2013
13-08-2013, 08:15 AM
Cho mình hỏi, là khi nap vào nhận dc 1 vạn 8000 vàng và các vật phẩm khác

Hay là chi nhận dc các vật phẩm có gia trị 1 vạn 800 vàng??

Vì mình nap vào, chỉ nhan dc vật phẩm như phi phong 1, đò trang sức, tăng 1 level nhưng vàng thì ko tăng lên 1 vạn 8000

Mod vào giai thích kỹ dùm van de nay với

ChimCu
13-08-2013, 08:36 AM
Cho mình hỏi lần nữa là bên bạn tới bao giờ mới giải quyết cho mình đây. Cho 1 câu trả lời rõ ràng đi còn biết đường.

Naive Guy
13-08-2013, 09:30 AM
Cho mình hỏi lần nữa là bên bạn tới bao giờ mới giải quyết cho mình đây. Cho 1 câu trả lời rõ ràng đi còn biết đường.

Bạn vui lòng gửi câu hỏi lên trang hỗ trợ http://hotro.duo.vn/
BQT sẽ giải đáp thắc mắc của bạn, thông tin sẽ được gửi vào mail mà bạn đăng kí.

Thu Hằng
13-08-2013, 09:51 AM
tài khoản của mình la: tranthuhang.nộp thẻ vào rồi đổi đĩnh nhưng ko thấy vàng đâu cả.(vẫn nhận được quà)
mong AD kiểm tra lại hộ mình với

ChimCu
13-08-2013, 10:48 AM
Bạn vui lòng gửi câu hỏi lên trang hỗ trợ http://hotro.duo.vn/
BQT sẽ giải đáp thắc mắc của bạn, thông tin sẽ được gửi vào mail mà bạn đăng kí.

Bạn có biết từ qua đến h mình gửi bao nhiêu lần rồi ko. Cứ mỗi 1 mod lại bảo gửi lại. Nên để 1 người theo dõi thôi nó mới hệ thống được. Mỗi ông vào lại hướng dẫn đưa người ta về như lúc bắt đầu. Bọn hỗ trợ thì yêu cầu gửi cả seri và mã pin thẻ. Gửi hết rồi đó mà thấy gì đâu. Lâu hoặc vụ này ko giải quyết được cho tôi là tôi có quyền nghĩ mấy vị lừa lấy thẻ của tôi đó. Nói thực chứ thà ko chơi còn hơn chơi mang thêm bực mình. Tôi có tuổi rồi nạp tí cho vui cùng ae, chứ cũng chả rảnh hơi mà phịa chuyện đâu. 100k chả là gì nhưng điều quan trọng là cái cách NPH giải quyết thôi. Còn nói thật đến h phút này cũng nghĩ là chả thèm nữa nhưng phải có câu trả lời thỏa đáng cho tôi. Thời buổi kinh tế khó , mà biết phải bực thế này thì thà góp cho mấy cái quán cơm 2k hoặc bữa ăn cho bệnh nhân nghèo còn hơn.

tuankjet
13-08-2013, 11:09 AM
game nhu cai loz` me nap the ma` keu the da su dung hoai` sua~ hk duoc dep me cai game di

BaVuongAG
13-08-2013, 04:19 PM
bực mình về cái vụ nạp thẻ này quá,có lỗi đó mà không sữa đc.Thẻ nạp lỗi do hệ thống của game mà cứ nói đã nạp vào số đt thiệt po tay

MrSangYoko
13-08-2013, 06:54 PM
mình cũng vừa nạp 1 cái thẻ vinaphone... mới đầu sai mã xác nhận... khi ghi lại đúng hết rồi nạp lần 2 thì ghi thẻ đã được sử dụng... chả hiểu gì hết luôn... tự nhiên nạp cái thẻ vô không nhận được gì lại còn mất... xử lý giúp mình với

Ngạo
13-08-2013, 06:58 PM
Các trường hợp lỗi thẻ nạp, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, đăng nhập và gửi yêu cầu hỗ trợ.
Khi gửi các bạn chọn Các vấn đề về thẻ nạp. Nếu các bạn báo lỗi ở đây, BQT không thể hỗ trợ được.