PDA

View Full Version : Bán Công thức chế tạo đồ vào TTGD

Sinta
13-08-2013, 02:17 PM
Có thể nói bán công thức kiếm được từ bí cảnh vào TTGD là 1 nguồn kiếm vàng khóa là 1 nguồn thu khá nhiều cho người chơi, AT2 thì cho mở, sao CB lại đóng luôn rồi, giờ muốn kiếm vàng khóa thì phải nạp card à, game này không nạp card là không có vàng khóa à????

Game nay hút máu VNG phải gọi bằng cụ

Kiếm Gỗ Vô Song
13-08-2013, 05:04 PM
vãi quá ae à, mình cũng vừa biết chuyện này từ lúc sáng , đồ Ký bán vào TTGD cũng không được nữa,game này chuẩn bị gộp 2 sv Biện Kinh và Tương Dương lại thành một đi
P/s:hút máu như Diana siêu thấm thì cân bằng cái kiểu gì

Leynet
13-08-2013, 05:33 PM
đồ Ký sao bán vô TTGD dc chỉ có bán vô Tiệm tùy thân lấy điểm truyện ký thôi
còn các Công Thức chế đồ màu xanh thì phi shop lấy 3k bạc vì ko thể bán công thức xanh vào TTGD dc.

Sinta
13-08-2013, 06:45 PM
đồ Ký sao bán vô TTGD dc chỉ có bán vô Tiệm tùy thân lấy điểm truyện ký thôi
còn các Công Thức chế đồ màu xanh thì phi shop lấy 3k bạc vì ko thể bán công thức xanh vào TTGD dc.
đi bí cảnh 4x được công thức tím, ko bán được vào TTGD là sao bạn giải thích cái????

Leynet
13-08-2013, 06:56 PM
đi bí cảnh 4x được công thức tím, ko bán được vào TTGD là sao bạn giải thích cái????

àh rùi mình sr hình như TTGD nó đang bị lỗi hay đang bị sửa ko có công thức chế nào dc bán trong đó :( bạn cứ để dành lại đi đợi coi sau thứ 5 bảo trì định kỳ rồi tính.

Level_z3r0
13-08-2013, 07:35 PM
Vậy 2 món [Hiếm] nhận được từ lần nạp đầu tiên nhưng trong TTGD thì đã full tồn kho rồi bán ko được nữa?Vậy h` làm gì với nó hả Leynet?Bán 2 cái cũng được 3k vàng khóa chứ ít ỏi gì >"<

Thần
13-08-2013, 07:38 PM
Những món đồ hiếm nhận đc ở quà nạp lần đầu full ko bán đc thì các bạn để qua ngày nó làm mới thì lại có thể bán bình thường nhé.
Ở phiên bản này các công thức k còn bán đc trên TTGD nữa (bán đc công thức công nghệ thôi).

Level_z3r0
13-08-2013, 07:42 PM
Những món đồ hiếm nhận đc ở quà nạp lần đầu full ko bán đc thì các bạn để qua ngày nó làm mới thì lại có thể bán bình thường nhé.
Ở phiên bản này các công thức k còn bán đc trên TTGD nữa (bán đc công thức công nghệ thôi).

SDT của em là 0188 432 234 anh gọi vào để em tặng thân thể này cho anh thay lời cám ơn nha

HoàngVNn
13-08-2013, 07:48 PM
cho mình hỏi " Linh khí tinh hoa" +5 điểm sôi nổi , làm sao để có ?

MitSuJiRo
13-08-2013, 08:16 PM
SDT của em là 0188 432 234 anh gọi vào để em tặng thân thể này cho anh thay lời cám ơn nha
thím ấy cần ass của chú chứ ko cần body của chú đâu:))

Tiểu Iu
13-08-2013, 08:43 PM
cho minh` hoi doi vang qua vang khoa thi lam the nao zay ai biet chi minh voi.lai thang HCTN ma co thay cho nao doi dau:sosad::sosad:

Bé Gấu
13-08-2013, 08:53 PM
mấy nguyên liệu chế tạo đồ kiếm đâu ra thế mấy huynh ? ngoài mua trong tiệm tùy thân còn kiếm đâu ra nữa ko ?

QuáKhứTrởVề
13-08-2013, 11:45 PM
không biết nói gì hơn nữa
sau alpha mọi thứ thay đổi 180 độ. em xin vái NPH

Tên8KýTự
14-08-2013, 05:23 AM
Hiện tại mọi kẽ hở kiếm đc vàng khóa hầu như bị fix triệt để, giờ NPH chỉ muốn các bạn dùng vàng để chơi thôi:smile:, AT hy vọng bao nhiêu thì CB thất vọng với cách làm của NPH bấy nhiêu:nose:, pb tq các cách kiếm vàng khóa đều giống như AT, vậy mà hiện tại CB tại vn thì....:surrender:

Trùm Sò
14-08-2013, 06:23 AM
Nói thật từ khi AP test xong m mong chờ k biết bao nhiêu chờ ngày NKVS ra mắt chính thức để ae đc thỏa mãn ước mơ cày cuốc của mình nhưng không ngờ close beta thay đổi nhiều quá làm mình quá thất vọng . Đi táng long cốc thì đc tí kinh nghiệm , k đc điểm truyện ký nữa , Đi pb đc công thức thì giờ bắt bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc lẻ , NPH thử nghĩ xem nếu giờ nhặt đc 1 cái công thức hiếm ngon nhưng m đã dùng r thì sao , chẳng lẽ bắt ngta bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc khóa lẻ à . Mình k biết NPH đang suy tính j nhưng nếu muốn có nhiều người chơi thì nên để ý đến gamer 1 tí đằng này AP test thì như thế mà giờ thay đổi bao nhiêu thứ . Nếu muốn bọn mình nạp thẻ thì m vẫn nạp thẻ bt . M nghĩ NPH đang bắt đầu hút máu r đây

Leynet
14-08-2013, 07:04 AM
Nói thật từ khi AP test xong m mong chờ k biết bao nhiêu chờ ngày NKVS ra mắt chính thức để ae đc thỏa mãn ước mơ cày cuốc của mình nhưng không ngờ close beta thay đổi nhiều quá làm mình quá thất vọng . Đi táng long cốc thì đc tí kinh nghiệm , k đc điểm truyện ký nữa , Đi pb đc công thức thì giờ bắt bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc lẻ , NPH thử nghĩ xem nếu giờ nhặt đc 1 cái công thức hiếm ngon nhưng m đã dùng r thì sao , chẳng lẽ bắt ngta bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc khóa lẻ à . Mình k biết NPH đang suy tính j nhưng nếu muốn có nhiều người chơi thì nên để ý đến gamer 1 tí đằng này AP test thì như thế mà giờ thay đổi bao nhiêu thứ . Nếu muốn bọn mình nạp thẻ thì m vẫn nạp thẻ bt . M nghĩ NPH đang bắt đầu hút máu r đây
mình nghĩ mọi người nên bình tĩnh đợi sau ngày bảo trì định kỳ thứ 5 xem tình hình ra sao đã.
bản thân mình cũng rất bức xúc( hay nói là cực kỳ bực mình muốn off game :angry:) nhưng thiết nghĩ bản CB này có quá nhiều thay đổi từ nv cốt truyện đến tính năng game nên có lẽ NPH cũng gặp nhiều sai sót ( vì chỉ có 1 tuần từ bản AT2 đến CB).
cho người ta 1 cơ hội và bản thân mình 1 cơ hội. Tuy nhiên nếu lâu quá thì cũng bye luôn:kool: dù mình cũng đã nạp khá nhiều.

xViệtThiếuGiax
14-08-2013, 07:22 AM
Hx At2 thì cho đổi 1k vàng lấy 5k vàng khoá khi cb thì k cho đổi nữa.NPH hút thì hút vừa thôi chứ.tưởng game này đỡ hút hơn game của vng thế mà có khi còn hơn nữa ấy chứ nhỉ.k fix lại cách đổi vàng sang vàng khoá thì chắc cũng off luôn cho xong

HaLeLuYar
14-08-2013, 08:16 AM

Tớ Không biết qua ngày là thế nào nhưng cái trạc hiếm tớ bán vào TTGD đã 3 ngày roi vẫn chưa được

Toose
14-08-2013, 09:16 AM
Tớ Không biết qua ngày là thế nào nhưng cái trạc hiếm tớ bán vào TTGD đã 3 ngày roi vẫn chưa được

Éo có vụ làm mới để bán đâu, chán vãi cả ra

QuáchTy
14-08-2013, 02:19 PM
Có thể nói bán công thức kiếm được từ bí cảnh vào TTGD là 1 nguồn kiếm vàng khóa là 1 nguồn thu khá nhiều cho người chơi, AT2 thì cho mở, sao CB lại đóng luôn rồi, giờ muốn kiếm vàng khóa thì phải nạp card à, game này không nạp card là không có vàng khóa à????

Game nay hút máu VNG phải gọi bằng cụ
Mình nói cho nghe. HànhCướcThươngNhân giờ chỉ có mở túi. mà toàn ra nguyên liệu. TTGD công thức thì ko bán. Tỷ lệ cường hoá rớt cao như gì. 1 cục Lúc thuỷ tinh hồi trước 26% giờ còn 12%. Nãn lắm rồi đó, AT và CB như 1 trời 1 vực

Hx At2 thì cho đổi 1k vàng lấy 5k vàng khoá khi cb thì k cho đổi nữa.NPH hút thì hút vừa thôi chứ.tưởng game này đỡ hút hơn game của vng thế mà có khi còn hơn nữa ấy chứ nhỉ.k fix lại cách đổi vàng sang vàng khoá thì chắc cũng off luôn cho xong
Tui cũng tưỡng vậy nạp 2tr vào.. giờ n1o ra vầy nãn ko bỏ được luôn

xViệtThiếuGiax
14-08-2013, 02:49 PM
và giờ cho mình hỏi là trụ sở NPH nằm ở đâu vậy...sao không thấy nói gì về cái trụ sở hỗ trợ khách hàng đó

QuáchTy
14-08-2013, 02:50 PM
và giờ cho mình hỏi là trụ sở NPH nằm ở đâu vậy...sao không thấy nói gì về cái trụ sở hỗ trợ khách hàng đó

trong trung gamek hình nhứ có nói

Đặng khải Nguyên
14-08-2013, 03:12 PM
NPH bắt đầu hút máu kinh dị, cường hoá đồ 90% mà con rớt,con xin vái ông luôn 0.o

Dã Nhân
14-08-2013, 03:25 PM
sao ko thấy ông Mod nào nhảy vô nhỉ mọi ngày thấy xôn xáo lắm mờ

xViệtThiếuGiax
14-08-2013, 03:28 PM
Đúng là nói nph là CTy TNHH trà phong nhưng k có nói j về trụ sở của công ty gọi lên tổng đài thì nói chưa có chính thức và anh hỗ trợ trức tuyến hình như cũng chả biết j nhiều...hx thấy nản rồi đấy

Tiểu Iu
14-08-2013, 03:47 PM
o tp HCM cung cha biet NPH nam o dau cho nao`.game zi ma test 1 duong CB 1 neu. lam nap ca 1tr khong le cu nap vnd quai hay sao ,biet the nay choi game cua vng ma con zui,nguoi ta con quan tam toi minh.nghj lai ma nan :sure: mong doi CB bao nhieu thi h that vong bay nhieu :adore::adore:

NPH ko tin thi cu vao game sevo BIEN KINH ma coi moi 6x ma da co nguoi ban acc roi kia` nap vao ca trieu VND ma` con muon bo? game thi thu hoi len 7x con bao nhieu nguoi choi NKVS nua.:cry::cry:

Ngạo
14-08-2013, 04:02 PM
Chào các bạn!
BQT xin giải đáp 1 số vấn đề như sau:
- Việc bán công thức chế tạo lên Trung tâm giao dịch sẽ được mở ra theo lộ trình khai mở tính năng của Ngạo Kiếm Vô Song.
- Trong thời gian Alpha Test, BQT có cho phép việc đổi vàng ra vàng khóa để hỗ trợ người chơi trải nghiệm. Hiện nay trong giai đoạn Closed Beta thì tính năng này không sử dụng được nữa.
- Tỷ lệ cường hóa ở trong game là do may mắn của người chơi,không có bất cứ sự can thiệp thay đổi nào trong suốt các giai đoạn.

Khi Ngạo Kiếm Vô Song chính thức vào giai đoạn Closed Beta, BQT đã ghi nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp của người chơi về các tính năng, hoạt động ở trong game. Tất cả những ý kiến này đều được ghi chép cẩn thận và gửi lên bộ phận có liên quan.
Một lần nữa, BQT xin cảm ơn các bạn đã dành tình cảm yêu quí đối với Ngạo Kiếm Vô Song. Mong rằng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ, góp ý để sản phẩm ngày càng hoàn thiện hơn.
Thân!