PDA

View Full Version : Đừng Bán Huyền Tinh = Vàng Không Khóa ...

VipOnline
15-08-2013, 09:28 AM
Admin đừng bán Huyền tinh bằng vàng không khóa :doubt: . Chẳng khác gì nạp tiền vào dupe đồ lên :confuse:

KiềuKiềuSưNương
15-08-2013, 02:19 PM
Game nào mà không có chỗ cho vip nạp car đập đồ..nếu không như vậy thì nhà phát hành lấy gì ăn :hungry:

HaLeLuYar
15-08-2013, 02:38 PM
Game nào mà không có chỗ cho vip nạp car đập đồ..nếu không như vậy thì nhà phát hành lấy gì ăn :hungry:
Vậy là bạn chịu với nap card co HT sẵn trên shop chứ ko muốn nạp card mua HT từ nguoi choi khac kiếm dc. vì theo bạn nghĩ chắc nạp card mua HTtừ người chơi khác thì NPH đói , và NPH đói thì ảnh hưởng tới gid đình bạn chăng sao bạn có suy nghĩ thiểu năng vậy

BaoBEo
16-08-2013, 11:03 AM
Đúng rồi mong NPH đừng bán tt trong shop nữa,để giữ tính cân bằng trong game chứ,hãy fix lại như AT 2 đi giữ game đc cân bằng,không thì game này sẽ chết đó.Game này rất hay mong NPH hãy phát triển game theo hướng lâu dài,đừng hút tiền nhanh thế

Trà Đá Móng Cái
16-08-2013, 06:27 PM
game cũng phải có người giàu người nghèo .. ko thể tránh đc bạn à . cũng giống như ngoài đời vậy

KiềuKiềuSưNương
16-08-2013, 06:38 PM
Bạn hãy xem lại tất cả các game của VN bây giờ thế nào đi,có game nào mà ko có chỗ cho người giàu ném tiền vào,còn người nghèo thì có cách chơi của người nghèo...còn cái việc game đóng cửa sớm khi nào thì các bạn " lo bò trắng răng" làm cái gì nhi?.Ai cũng có suy nghĩ của riêng mình,chơi vui là chính,việc gì fai so đo...còn nói tới gia đình này nọ.Xem lại mình đi như thế nào rồi đi chê người khác,chê gia đình người khác Thiểu cái này,Thiểu cái kia..nghe mà gớm :waaaht:

Leynet
17-08-2013, 01:26 AM
Bạn hãy xem lại tất cả các game của VN bây giờ thế nào đi,có game nào mà ko có chỗ cho người giàu ném tiền vào,còn người nghèo thì có cách chơi của người nghèo...còn cái việc game đóng cửa sớm khi nào thì các bạn " lo bò trắng răng" làm cái gì nhi?.Ai cũng có suy nghĩ của riêng mình,chơi vui là chính,việc gì fai so đo...còn nói tới gia đình này nọ.Xem lại mình đi như thế nào rồi đi chê người khác,chê gia đình người khác Thiểu cái này,Thiểu cái kia..nghe mà gớm :waaaht:

có game khiến người giàu chưa ném tiền dc đó bạn ( vì tương lai chưa biết) đó là mấy game thu phí hiện nay người giàu rất khó lòng ném tiền ( vì có cash shop đâu mà ném =)) )

trumvolam
17-08-2013, 03:04 PM
Ae wa ttb chơi đê game này cho nhà giàu chơi thôi

VipOnline
18-08-2013, 11:45 AM
Nói phải suy nghi lại mình coi có thiểu ... không . :byebye:

SuzymissA
18-08-2013, 06:45 PM
Ủng hộ 2 tay, cứ như AT2 có phải tốt hơn không, bán TT với nguyên liệu trong shop thì còn gì hay nữa, ai giàu là mạnh, như AT2 mấy cái NL hay TT muốn mua phải mua = vàng khóa trong TTGD, khi có người bán mới mua được. Đừng nói bản update tới sẽ bán Thạch trong shop nữa là bó tay luôn

ShiYu
19-08-2013, 10:20 AM
Thủy tinh vẫn có thể mua được bằng Vàng khóa mà.... mình thấy có rất nhiều cách kiếm được Vàng khóa đó thui..... Mình góp ý thêm 1 điểm là đưa thêm Hoạt lực có thể mua bằng Vàng khóa....

Pin Cleverley
19-08-2013, 05:45 PM
mày ỷ có tiền thích nói j thì nói à?

Kunlove
21-08-2013, 12:52 PM
game rất mất cân bằng, mình chán muốn nghỉ game rùi .

DươngKent
23-08-2013, 02:59 AM
Bực mình cái game này vkl
tỷ lệ % cường hóa như cc
80% xịt đến 2 lần liên tiếp 7mấy % cũng xịt thậm trí 98% còn miss éo hiểu kiểu gì
hút cái đm cmày ý
cường hóa điên cả người

nguyen duc hau
23-08-2013, 07:06 AM
bán cũng được mà.đập nhiều chưa chắc đã bem được đâu còn do pk nữa mà.cái mục đích không bán tt trong shop là để đấu giá sẽ bán được tt dễ hơn thôi

FcValentino
23-08-2013, 09:03 AM
Admin đừng bán Huyền tinh bằng vàng không khóa :doubt: . Chẳng khác gì nạp tiền vào dupe đồ lên :confuse:

Đồng ý là NPH không bán Huyền Tinh bằng vàng không khóa.
Sau Update..... Huyền Tinh và Vật Liệu không còn bán trên shop. Nhưng lại không công bằng khi những người chơi không nạp Card hoặc chơi sau lại thiệt thòi.
Xin góp ý cho Admin là chỉ bán Huyền Tinh và Vật liệu trên shop bằng vàng khóa.
Mình chỉ xin góp ý thế thôi. Cảm ơn!

DKXu ba chai
23-08-2013, 10:23 AM
Sau Update..... Huyền Tinh và Vật Liệu không còn bán trên shop. Nhưng lại không công bằng khi những người chơi không nạp Card hoặc chơi sau lại thiệt thòi.

Góp ý dở hơi đại gia họ có tiền họ mua, cân bằng thế quái nào khi bạn có tiền bạn muốn mua đồ mà éo cho bạn mua

lone
23-08-2013, 04:03 PM
Trong TTGD có bán bằng vàng khóa mà bạn!

Cường Luna
24-08-2013, 03:03 PM

Thằng này chơi game ngu vl. giờ nó bán Tử Huyền tinh = Vàng >>>>> 1800 vàng = 1 thẻ 60k. vậy thì chơi game làm j, nói chung game nào cũng hút máu ae 1 cách thoái mái mà ko ai biết. Vậy thì ta quay lại chơi Kiếm thế hay hơn, không phải đầu tư.

MRChao
26-08-2013, 08:19 AM
Bực mình cái game này vkl
tỷ lệ % cường hóa như cc
80% xịt đến 2 lần liên tiếp 7mấy % cũng xịt thậm trí 98% còn miss éo hiểu kiểu gì
hút cái đm cmày ý
cường hóa điên cả người

80% 70% 98% đâu phải là 100% , hên xui thôi bạn, sao không để 100%

thanhdat_ndk
26-08-2013, 09:05 AM

ko bán HT shop cũng dc nhưng mấy thấy bán NL chế thuốc thì dc,lúc trc KTC có bán sao giờ ko thấy bán nữa,biết tìm NL đó ở đâu nhỉ

MRChao
26-08-2013, 10:29 AM
ko bán HT shop cũng dc nhưng mấy thấy bán NL chế thuốc thì dc,lúc trc KTC có bán sao giờ ko thấy bán nữa,biết tìm NL đó ở đâu nhỉ
mua trên TTGD có đó bạn ...........................

oStarAngelo
26-08-2013, 05:43 PM
Vậy là bạn chịu với nap card co HT sẵn trên shop chứ ko muốn nạp card mua HT từ nguoi choi khac kiếm dc. vì theo bạn nghĩ chắc nạp card mua HTtừ người chơi khác thì NPH đói , và NPH đói thì ảnh hưởng tới gid đình bạn chăng sao bạn có suy nghĩ thiểu năng vậy

NPH Đói thì không ảnh hưởng gia đình của cậu kia, của tớ, của cậu nhưng chắc chắn sẽ ảnh hưởng tới chất lượng dịch vụ của Game mà cậu kia, của tớ, và cả của cậu đang chơi đó là Ngạo Kiếm Vô Song đấy... Tớ thì thà bỏ tiền ra cho NPH có thể cung cấp dịch vụ tốt nhất còn hơn là giải trí với dịch vụ giá rẻ. Giống như kiểu đi máy bay mà dùng dịch vụ Jetstar so với VN Airline vậy. Ngồi Boing 777, uống coffee, ngắm tiếp viên đẹp dù sao cũng sướng hơn ngồi Airbus 320 bụng đói và được em tiếp viên cá sấu phục vụ chả ra gì...