PDA

View Full Version : Xin NPH mở thêm sever ạ

ThiênMa
16-08-2013, 06:38 PM
Em là mem mới test của Ngạo Kiếm Vô Song :( nhưng do vào sv quá muộn không NẠP THẺ đua top được :( . Em kính xin NPH cho mở thêm sever mới ạ để đảm bảo mục đích vui chơi lành mạnh trong cuối dịp hè đầu dịp khai giảng hạ :*
Em xin hết:sexy::sexy::sexy::sexy:

ĐộcTôn
16-08-2013, 11:36 PM
qua web game chơi đi bạn.người nào chơi cũng muốn ra sever mới.theo mình nghĩ với cấp độ hiện giờ bạn cày lên = người ta là điều không khó.chỉ cần ủy thác + truyền công là đủ.còn vấn đề mở sever mới là tạo 1 con đường chết cho game đấy đùng đạp lên vết xe đỗ của các webgame 2 tuần ra 1 sever.rồi game đi về đâu.chơi 3 4 tháng nghỉ hết.cứ nhứ VLTK đi biết bao tháng mới ra 1 sever.như vậy sẽ làm người ta gắng bó hơn với nó.đừng làm game chết hãy làm game sống

ThaiTuDaiTan
16-08-2013, 11:47 PM
có chục củ thì hẵng đòi đua top nhé. mà có chục củ thì váo sv cũ cung chả thua kém ai đâu :waaaht:

NguyenHoang
17-08-2013, 12:09 AM
có phần thưởng đua top exp ko vậy mn :smile:

Kenji
17-08-2013, 04:03 PM
qua web game chơi đi bạn.người nào chơi cũng muốn ra sever mới.theo mình nghĩ với cấp độ hiện giờ bạn cày lên = người ta là điều không khó.chỉ cần ủy thác + truyền công là đủ.còn vấn đề mở sever mới là tạo 1 con đường chết cho game đấy đùng đạp lên vết xe đỗ của các webgame 2 tuần ra 1 sever.rồi game đi về đâu.chơi 3 4 tháng nghỉ hết.cứ nhứ VLTK đi biết bao tháng mới ra 1 sever.như vậy sẽ làm người ta gắng bó hơn với nó.đừng làm game chết hãy làm game sống

game mới mà ra có 3 sever thì quá ít còn gì. mà cũng tùy thôi. không ra chơi game khác, game ra liên tục ấy mà, có nhiều người chờ sever mới ra vì lý do như vào muộn, chơi phái ko thích, bạn bè chơi cùng, vv. Game hay mà không mở sever cho người mới thì họ chơi game khác. đảm bao bay giờ mở sever mới là sever đó lag vì có rất nhiều người chơi sever kia chỉ test các phái do AT không biết đến game. giờ sever mới ra mới chơi chính thức.

Quách Tương
17-08-2013, 04:50 PM
Cám ơn những góp ý quý giá của các bạn!!!
Theo mình khi nào các sever hiện tại đạt số lượng người chơi tối đa thì NPH sẽ tự động ra sever mới để tránh tình trạng loãng game
Mong các bạn tiếp tục ủng hộ NKVS và có những góp ý xây dựng để NKVS thành sân chơi vui vẻ cho các gamer

Naraku
17-08-2013, 09:26 PM
mình ủng hộ ra SV mới. haizz ngóng hơn 1 tuần rồi mà ko thấy có SV mới . đành phải chơi game off đợi ngày no ra vậy

Zayan
18-08-2013, 03:06 PM
chơi sau không đuổi kịp
@@

SuzymissA
18-08-2013, 06:43 PM
Ai nói chơi sau lên không kịp chắc không biết tí gì về game, chơi sau mà đi hoạt động, treo máy và nhận truyền công ,3 ngày thôi là 6x rồi, bây giờ mọi người cũng chỉ max 69 chứ mấy

ShiYu
19-08-2013, 10:22 AM
Tán thành nên Han chế việc mở Server mới... Game gì thì quan trọng nhất vẫn là Cộng đồng.... Mở nhiếu server làm loãng gamer... cộng đồng thưa thớt thì gamer sẽ chết thôi

Alex5
20-08-2013, 01:51 AM
đồng ý với chủ thớt rủ mấy thằng bạn vào chơi nó cứ bảo ser cũ rồi h chơi lại ai còn 1 mình lủi thủi ser cũ cũng buồn
p.s đề nghĩ NPH cho về như AT2 lun dễ chơi dễ sống :d

pleiku
20-08-2013, 09:41 PM
like.. tôi đồng ý mở thêm sv mới. Để tập hợp anh em bạn hửu làm cái tộc Đỏ Đen.

VipOnline
21-08-2013, 10:19 AM
theo mình có mở thêm cũng vậy thôi . Quan trọng bạn có tiền là mạnh thôi :pudency: . Chứ game này không thuộc dạng đua top , mà thuộc dạng đua tiền

CR4Hood
21-08-2013, 10:40 AM
Đề nghị mở sever mới gấp. Hiện tại tôi đang chơi châu giang , cái sever này toàn khủng bố nham hiểm rất khó sống . CHẳng lẻ NPH lại bằng lòng với kết quả thế này không có ý mở rộng thêm. Tôi thông thích nhưng câu nói " nhiều sever loảng game,hay NPH lấy gì ăn" nhưng bạn nào phát biểu nhủng câu nói này quả là những con người Bá đạo. (hoang tưởng) đơn giản thôi việc đó không đến lượt bạn lo. Ai củng thông minh chứ không riêng gì 1 người.

Mục Phong
21-08-2013, 11:28 AM
Vãi mấy bố mỡ sv mới , cứ 1 2 tuần ra 1 sv mấy bác đua k kịp người ta rồi đùng đùng kéo nhau qua sv mới chơi à .... vL rồi chơi sv mới ít người quá rồi lại lên đây rên la muốn gộp sv ... suy nghĩ cho kỹ trước khi nói nhá mấy bác ... mà đơn giãn NPH cũng éo rãnh mà vì vài người như mấy bố mà phãi mỡ thêm sv mới đâu ... Chúc các bác ngáo và ão thêm 1 thời gian nữa nhé =))

chicharito
21-08-2013, 01:25 PM
NPH cho thêm cái server nữa đi, chơi sau rất vắng và chán...mặc dù game rất hay!

izIzMrKotexXitin
21-08-2013, 02:19 PM
Mở mở cái beep ý. Game này có lộ trình giới hạn cấp độ. Các bạn có vào muộn thì vẫn đuổi kịp hoặc kém hơn ng khác vài cấp thôi. Vì có cái nhận truyền công mà. Suy nghĩ tí đi. Ra liên tục thì lại theo gót các game khác thôi. Còn cái thằng nào mà nói kiểu như là "sever mấy thằng nạp nhiều khủng quá trời" đề nghị ra sever mới, thì mình chỉ muốn nói một câu là: bạn hãy nạp vào rồi khủng như ng ta, chứ đừng hi vọng ra sever mới có ít thằng nạp hơn, sever nào cũng có ng thế thôi. Đừng tỏ ra gato kiểu trẻ trâu ko bao giờ lớn được. Còn ko chơi thì off đi. Một sever 3 4 bang hội thế là vui lắm rồi.

Vương Nữ Tướng
21-08-2013, 10:27 PM
Nhận MÃ CODE ở đâu mấy Đại CA ơi

Leynet
22-08-2013, 12:56 AM
Yên tâm rằng sẽ có SV mới cho mọi người chơi nhưng sẽ hơi lâu vì bản thân game còn quá nhiều lỗi mà NPH đang cố khắc phục nó trước. còn về vấn đề đua top thì sr vì game này ko chú trọng lv nhiều ... nếu chơi sau thì bạn có thể ém exp ủy thác và xin nhận TC đua top vẫn dc khi bung max lv .....

pleiku
22-08-2013, 09:27 AM
Chờ mải mà không thấy tăm hơi SV mới đâu cả . mất công rủ bạn bè giờ bọn nó rủ nhau đi chơi game khác . Chán dài tập..........................

Bip
22-08-2013, 07:20 PM
Mo them sv moi di admin oi sv dong nguoi qua

ĐộcTôn
22-08-2013, 09:30 PM
Đề nghị mở sever mới gấp. Hiện tại tôi đang chơi châu giang , cái sever này toàn khủng bố nham hiểm rất khó sống . CHẳng lẻ NPH lại bằng lòng với kết quả thế này không có ý mở rộng thêm. Tôi thông thích nhưng câu nói " nhiều sever loảng game,hay NPH lấy gì ăn" nhưng bạn nào phát biểu nhủng câu nói này quả là những con người Bá đạo. (hoang tưởng) đơn giản thôi việc đó không đến lượt bạn lo. Ai củng thông minh chứ không riêng gì 1 người.

vai~ ca? ba.n nay` doc. cai comment muon cuoi` be? ca? bung.chung' toi la 1 gammer khong quan tam den game thi quan tam den gi ha? ban.con ban noi voi NPH bang` long.thi minh nghi? cau noi ngu nhat trong thang' muon mo? them sever moi' dieu dau tien phai? hoan` thien. sever cu? va? fix loi~.con o? day sever chua phai? la cu?.con co gioi han. cap. 2 ngay up lv 60 la chuyen binh thuong ban nhe'.ko biet duong phan bua nhu thanh.con ban. nghi~ ra nhieu sever khong loang~ game the' ban choi hoang tao thien ha di nhe' xem no co loang~ ko. 1 ngay ra 1 sever ngay dau` ra mat 30 sever tro? len =)).ngu dung to? ra nguy hiem? nhe ban.

Rio Chan
22-08-2013, 10:07 PM
http://gamenoob.net/threads/ngao-kiem-vo-song-mo-them-may-chu-moi.8286/
Các bạn đã có thể yên tâm

KeoBeo
22-08-2013, 10:35 PM
thôi xong mỗi sever cũ lại chuyển bớt 1 lượng ng chơi kha khá sang sv mới rồi:(
kiểu này tháng sau lanh quanh gộp sv ý nhỉ=))