PDA

View Full Version : vấn đề thoát gia tộc

LuckyRed
16-08-2013, 07:10 PM
Admin cho hỏi muốn thoát ngay gia tộc thì làm thế nào ấn thoát ngay cứ hiện lên cái bảng " Chưa đăng nhập trung tâm an toàn, không thể tiến hành nghiệm chứng an toàn " giúp mình với cảm ơn admin.

Naive Guy
17-08-2013, 02:21 PM
Bạn vui lòng chờ hết thời gian khóa an toàn để có thể thoát khỏi gia tộc.

Thân.

NMQ
17-08-2013, 10:54 PM
mình thoát gia tộc, bị tương tư như trên, chờ 2 ngày rồi mà vẫn ko tự thoát ra là thế nào vậy? hỗ trợ giúp mình với

thông báo với chữ đỏ như sau:
Chưa đăng nhập trung tâm an toàn, không thể tiến hành nghiệm chứng an toàn
bạn nói là chờ hết thời gian khóa an toàn. vậy thời gian đó có thể xem ở đâu? làm sao biết được khi nào mới hết. mình đã thoát ra và chờ hơn 2 ngày rồi mà vẫn chưa được
như vậy là sao? mình đã bấm thoát rồi mà ko được. xin hỗ trợ! Tks!

CảnhSátBiển
31-08-2013, 10:18 AM
Bạn vui lòng chờ hết thời gian khóa an toàn để có thể thoát khỏi gia tộc.

Thân.
sao adm k rep nữa rồi. cái vấn đề gia tộc này lằng nhằng quá đi. kêu nó kich ra thì nó đòi 200v. bảo 2 ngày sau cũng tự ra. nó lại bảo mày ra được thì mày ra đi, tao cho mày lên chức mày ra được hả @@!

Ngạo
31-08-2013, 10:38 AM
Vấn đề rời gia tộc, bạn bấm Tự rời > Sau đó đợi 2 ngày và không bấm vào nút Thoát ngay (Bấm vào đây thì sẽ báo lỗi đăng nhập trung tâm an toàn)

Rãnh Rỗi
31-08-2013, 01:31 PM
trung tâm an toàn là cái quái gì ko biết mình cũng bị nữa nè

Takurou
01-09-2013, 04:41 PM
Vấn đề rời gia tộc, bạn bấm Tự rời > Sau đó đợi 2 ngày và không bấm vào nút Thoát ngay (Bấm vào đây thì sẽ báo lỗi đăng nhập trung tâm an toàn)

nếu có bấm thì sao, giờ làm sao để ra anh chỉ nhanh phát, lằng nhằng vãi:choler:

DeathDevil
01-09-2013, 11:32 PM
BQT ko giai quyet dùm cai vấn đề này đi chứ gây cho a e khó chiu wa....gap may thag ba trợn tt no ko kick thì dính mãi trong cái tộc của nó ak :stick:

TieuPhiThien
02-09-2013, 11:44 PM
Vấn đề này thật là nhức nhối, tại sao phải chờ 2 ngày và rồi 2 ngày vẩn không ra được là sao?

Kiều Xink
03-09-2013, 06:19 AM
Nếu các bạn muốn nhanh thì bảo tộc trưởng kich ra thôi !!! đỡ phải đợi :)

Takurou
03-09-2013, 01:42 PM
Nếu các bạn muốn nhanh thì bảo tộc trưởng kich ra thôi !!! đỡ phải đợi :)

đù nói thế mà cũng nghe được, nó kick thì còn lên đây kêu làm gì :hellboy:

TieuPhiThien
04-09-2013, 12:14 AM
Vấn đề là đã đợi sau 2 ngày rồi mà hệ thống vấn không cho rời gia tộc là sao? Chơi đến tiềm long rồi, khiên 6+ mà bị kẹt trong gia tộc mà tộc trưởng nghỉ game, trước khi nghỉ game nó đưa mình lên làm đường chủ cái quái gì không biết, thế là kẹt mãi trong đó luôn hay sao? Không ra được gia tộc, không tranh đoạt lãnh thổ được, không săn boss được, không công thành chiến được... vậy chơi game để làm gì?

Mod làm ơn giải quyết dùm.

PS: chẳng lẻ vì vậy cũng phải nghỉ game theo nó luôn hay sao. Ai trả tiền lại?

Bang
08-09-2013, 04:50 PM
2 ngay 2 cmm ah' ta đợi hơn tuần rồi có thoát được đâu
làm ăn như cc mà ăn tiền thì nhanh lắm cmm

Viper
09-09-2013, 08:11 PM
thêm chức năng biểu quyết bãi miên tộc trưởng vào đi... lại còn bảo ko giải quyết à

mình cũng bị tương tự muốn bãi miên tộc trưởng mà không có

tudia
06-12-2013, 11:51 AM
game nay qua lan nhan that kho hieu roi gia toc thoi ma lam gi ma lan nhan qua dung ko ae .doi 2 ngay roi ma no bao dang nhap khoa an toan .khoa an toan la cai gi ko ai biet duoc yeu cau admin coi lai chu 1 khi da mat long tin game cung chan ton tai duoc bao lau dau .

phanngocphi17
09-12-2013, 10:53 AM
khi thoát tộc ở phía dưới có đoạn ghi thời gian thoát tộc đó bạn...cứ theo thời gian đó mà thoát thôi...còn cái trung tâm an toàn đó thì sau này khi cập nhật tính năng trung tâm an toàn mới có !