PDA

View Full Version : Lỗi out game khi đang chơi

0oMARo0
16-08-2013, 08:45 PM
Mình có 1 vấn đề kha khá lớn là khi chơi game thường xuyên bị văng mạng ra ngoài phải đăng nhập lại, nhanh thì 5p bị 1 lần, lâu nhất cũng cầm cự được 1h gì đó.
Mình kiểm tra đường truyền mạng nhà mình rất ổn định, chơi game khác ngon lành vài acc. Nhưng cứ chơi NKVS là xảy ra hiện tượng này.
Mình đang xài win 8 bản x64, cấu hình máy HP pavilion Ram 4G core i3...phù hợp để chơi game này. Rất mong admin và các pro lưu tâm và giải quyết :sad:

0oMARo0
17-08-2013, 02:39 PM
không ai quan tâm hả trời, nản

Quách Tương
17-08-2013, 04:43 PM
Mình xin ghi nhận vấn đề của bạn và sẽ chuyển lên BQT để có thể có cách khắc phục hiệu quả vấn đề mà bạn đưa ra

0oMARo0
17-08-2013, 10:28 PM
mới nhận dc 1 câu trả lời duy nhất (được nhận nhiều lần) là: " bạn tắt trình diệt virus đi rồi cài lại game". Xin thưa là làm mấy lần rồi, không ăn thua, win 8 hay win 7 đều văng mạng hết, hay do xài lap chơi ở nhà nên ko bằng ở quán net?

NamKaKa
17-08-2013, 10:56 PM
mới nhận dc 1 câu trả lời duy nhất (được nhận nhiều lần) là: " bạn tắt trình diệt virus đi rồi cài lại game". Xin thưa là làm mấy lần rồi, không ăn thua, win 8 hay win 7 đều văng mạng hết, hay do xài lap chơi ở nhà nên ko bằng ở quán net?
ban đầu mình cũng hay bị như bạn này nè. bạn thử như mình vậy có hết bị ko nhé, mỗi lần đăng nhập bạn nhớ nhấp chuột phải vào cái update chọn run admintrator thử nhé.

Sweet
18-08-2013, 11:26 AM
Mình có 1 vấn đề kha khá lớn là khi chơi game thường xuyên bị văng mạng ra ngoài phải đăng nhập lại, nhanh thì 5p bị 1 lần, lâu nhất cũng cầm cự được 1h gì đó.
Mình kiểm tra đường truyền mạng nhà mình rất ổn định, chơi game khác ngon lành vài acc. Nhưng cứ chơi NKVS là xảy ra hiện tượng này.
Mình đang xài win 8 bản x64, cấu hình máy HP pavilion Ram 4G core i3...phù hợp để chơi game này. Rất mong admin và các pro lưu tâm và giải quyết :sad:
Mình bị giống hệt bạn luôn , cũng chơi lap nên ko bít lý do làm sao nữa

0oMARo0
18-08-2013, 06:04 PM
Để mình thử xem, chứ chưa hôm nào đi được cái Thanh vân phong thì cũng chả biết nó ra làm sao nữa đây? hix