PDA

View Full Version : không gặp được nhân vật khác

zCầyTơz
17-08-2013, 01:49 PM
mình lập nick hôm mùng 10/8 mình vào chơi 12/8 dược 2 ngày mấy đứa game thủ ở phòng máy mình thấy hay, nên mình chỉ cách lập nick vào game cày lên 30 phù về thành để mình truyền công thì ôi thôi không thằng nào gặp được thằng nào. mình kiểm tra thì đúng server kêu tụi nó out ra vô lại ,ấy lần cũng không được, tạo lại nhân vật khác vào vẫn không được sao kì quá vậy giúp mình với .

Naive Guy
17-08-2013, 02:30 PM
Bạn hãy kiểm tra lại cụm máy chủ và máy chủ đang chơi.
Nếu khớp nhau; bạn vui lòng cung cấp link hình ảnh để BQT khắc phục.
Thân.

phanngocphi17
17-08-2013, 09:19 PM
mình lập nick hôm mùng 10/8 mình vào chơi 12/8 dược 2 ngày mấy đứa game thủ ở phòng máy mình thấy hay, nên mình chỉ cách lập nick vào game cày lên 30 phù về thành để mình truyền công thì ôi thôi không thằng nào gặp được thằng nào. mình kiểm tra thì đúng server kêu tụi nó out ra vô lại ,ấy lần cũng không được, tạo lại nhân vật khác vào vẫn không được sao kì quá vậy giúp mình với .

bạn có chọn đúng cụm server chưa bạn...bạn xem lại cụm server của bạn và các bạn của bạn trước khi tạo nhân vật mới

Heo Lười
18-08-2013, 03:33 PM
Mình cũng gặp trường hợp tương tự. Cùng vào server Tương Dương, Trường Giang nhưng không gặp được nhau, bảng xếp hạng cũng không giống.
Giờ không biết làm sao đây...