PDA

View Full Version : mình viết bài viết này không biết có phải lỗi hay không mong ban quản trị game xem xét .

PhongMaBaoGiam
17-08-2013, 02:59 PM
xin chào ban quản trị game ngạo kiếm vô song !!
Trong lúc vô tình chơi game mình bị một lỗi trong nhiệm vụ đề hồ quán đĩnh làm cho mình mất rất nhiều điểm kinh nghiệm trong trò chơi ,mình muốn viết bài viết này để ban quản trị có thể kịp thời sửa lỗi nay.
Lỗi game như sau : khi mình đạt đến lv69 điểm kinh nghiệm đạt đến 100% . mình có mua một Quán đỉnh phù rỗng để làm nhiệm vụ thể hồ quán đỉnh . Sau khi mình nhân được nhiệm vụ này thì mình mới tăng các Skill môn phái . Sau khi tăng xong Skill thì lỗi xảy ,cái nhiệm vụ thể hồ quán đỉnh bắt đầu thành một cái động hút lấy điểm kinh nghiệm của mình . mình có để chuột vào quán đỉnh phù trong trân bảo các thì thấy nó hiện điểm kinh nghiệm là - 5m/2790000 --> tính ra mình mất đến gần 8 triệu điểm kinh nghiệm cho cái nhiệm vụ trong khi làm xong nó chỉ phải mất gần 3m điểm .
Tên tài khoản của mình là : Hola_s97
Nhân vật chơi là : YếnPhong
Môn Phái : Đào Hoa Đảo
mong ban quản trị xem xét kỷ lại dùm mình :doubt: nếu được thì cho mình xin lại số exp đã mất :sad:
Cám ơn ban quản trị game rất nhiều !! :brick:

Ngạo
17-08-2013, 08:18 PM
Vấn đề này BQT xin giải thích như sau:
- Tất cả exp nhận or mất trong thời gian nhận nhiệm vụ Quán đỉnh phù đều tính vào Quán đỉnh phù
- Sau khi bạn nhận nhiệm vụ, bạn ko luyện cấp để tăng exp mà lại tăng skill dẫn đến việc giảm exp, vì thế phần âm trong Quan đỉnh phù là phần exp mà bạn đã dùng để tăng skill