PDA

View Full Version : Dạo này tộc mình bắt đầu có những trường hợp bị hack níck, và sau đó là bị lấy vàng, tách đồ phi shop phá đồ.

Đời Bất Công
17-08-2013, 06:20 PM
Mình là John thành viên của tộc Star sever Châu Giang.
Vào ngày hôm nay mình và 1 thành nữa ở trong tộc bị hất văng ra ngoài. sau nó đăng nhập lại. và đã có ngừoi vào acc lấy hết vàng và bán hết đồ của mình vào shop. Mình nói ra sự việc này không hề có ý muốn nph trao trả lại đồ hay đền bù gì cả. nhưng xin nph hãy ra chức năng khóa bảo vệ. Cũng như cái điện thoại hỗ trợ ý nếu không có ai trực thì nph cho cái số hỗ trợ để làm cảnh à ?.

http://upanh.com/view/?s=upload&id=1vadfk4p2mk
Vì chụp trong thời gian gấp gáp vì lại bị kick tiếp nên mình chỉ có thể chụp đc như thế này. Mong nph xem xét củng cố lại game với. thế này thì ai dám nạp thẻ nữa đây. Mình chơi ở nhà từ trước đến nay hoàn toàn an toàn và chẳng bao giờ gặp sự cố khi chơi game này cả.

Son Zuby
17-08-2013, 06:53 PM
Bạn vui lòng vào hotro.duo.vn để gửi ý kiến hay thắc mắc của mình để BQT có thể hỗ trợ bạn tốt hơn nhé

Ngạo
17-08-2013, 08:14 PM
Bạn nên quét virus, trojan, keylog lại nhé. Ngoài ra, bạn tránh không vào các trang web lạ (Trường hợp này có thể là do bạn truy cập trang giả mạo Ngạo Kiếm Vô Song)