PDA

View Full Version : Bán đồ vào trung tâm giao dịch

Toose
18-08-2013, 02:19 PM
Mod kêu là 12h mỗi ngày Trung Tâm sẽ reset để mọi người có thể bán tiếp. Sao mấy hôm nay vật phẩm mình bán đều full và không bán được vì quá giới hạn.

Mình không thấy Trung Tâm reset gì hết, vậy thì làm sao mà bán được đồ

Quách Tương
18-08-2013, 05:27 PM
Trong trung tâm giao dịch chỉ mua một lượng đồ nhất định vì vậy có người bán được có người không bán được dù cùng một loại vật phẩm vì khi trung tâm giao dịch mua max 1 vật thì người chơi không thể bán món đồ đó vào trung tâm giao dịch.
Nhưng khi có người mua vật phẩm mà trung tâm giao dịch tạm thời không mua, thì khi đó bạn có thể bán vào trung tâm giao dịch món đồ mà người chơi kia mua
Vì vấn đề này khá là khó cho người chơi lên mình cũng đã gửi mail xin NPH reset liên tục giới hạn mua của trung tâm giao dịch.
Tạm thời bạn có thể tạo 1 nick khác và vào trung tâm giao dịch mua những món đồ mà bạn cần bán.
Chúc bạn chơi game vui vẻ

ThanhND
08-04-2014, 02:15 PM
Vậy cuối cùng là có reset không thế bạn ?
Mình vừa nhận được 3 cái đồ hiếm 2x/3x muốn bán mà không được. Tự nhiên mất 3 ô trống trong túi.

OBITO
08-04-2014, 02:57 PM
Vậy cuối cùng là có reset không thế bạn ?
Mình vừa nhận được 3 cái đồ hiếm 2x/3x muốn bán mà không được. Tự nhiên mất 3 ô trống trong túi.

Chào Bạn !
Vào lúc 0h hằng ngày Hệ Thống Trung Tâm Giao Dịch sẽ tự động Reset các Vật Phẩm đã full trong ngày hôm đó về 0 nhé.
Thân !