PDA

View Full Version : Thủ lĩnh và võ lâm cao thủ ở thủ vệ phái?

Level_z3r0
18-08-2013, 02:43 PM
Em thấy có người giết được Thủ lĩnh và võ lâm cao thủ ở thủ vệ phái nhưng em đi hoài mà chưa 1 lần gặp.Vậy ai đã gặp cho em hỏi nó xuất hiện gần NPC ĐỆ TỬ CÁC PHÁI theo đợt tập kích hay random trong toàn map đó?

Quách Tương
19-08-2013, 09:37 AM
Mình cũng gặp thủ lĩnh trong thủ vệ phái nhiều lần
Theo mình thấy thì thủ lĩnh hiếm xuất hiện trong thủ vệ phái cùng với boss của mỗi đợt tập kích và thường thì xuất hiện gần boss tập kích luôn, có khi cũng xuất hiện tại các vị trí random trên map thủ vệ phái
Kinh nghiêm cho thấy bạn lên lập pt khi vào thủ vệ và chia nhau tìm thủ lĩnh như vậy hiểu quả hơn là ngồi đợi nó ra gần boss tập kích các đợt
Chúc bạn săn được nhiều boss trong thủ vệ phái

GáiChảnh
20-08-2013, 12:08 AM
Mình cũng gặp thủ lĩnh trong thủ vệ phái nhiều lần
Theo mình thấy thì thủ lĩnh hiếm xuất hiện trong thủ vệ phái cùng với boss của mỗi đợt tập kích và thường thì xuất hiện gần boss tập kích luôn, có khi cũng xuất hiện tại các vị trí random trên map thủ vệ phái
Kinh nghiêm cho thấy bạn lên lập pt khi vào thủ vệ và chia nhau tìm thủ lĩnh như vậy hiểu quả hơn là ngồi đợi nó ra gần boss tập kích các đợt
Chúc bạn săn được nhiều boss trong thủ vệ pháisever thì đông đen, nội việc chia nhau chạy tìm boss thủ lĩnh như mod nói k cũng khó, chạy tới gọi đc team chắc con boss chết thời mô r.