PDA

View Full Version : Vấn đề về bạc không khóa

ĐạiVũ
18-08-2013, 05:28 PM
:sad: Mình hnay vừa làm xong cái nv TH, chẳng là dc 10v bạc không khóa, mình biết là loại bạc này để gd với ng khác trong game nhưng mà ngoài ra thì nó có mua dc gì trong game ko, bạn nào biết chỉ giùm minh với:baffle: nghèo quen rồi khổ thế đấy các bác ợ

Ngạo
18-08-2013, 08:58 PM
Chức năng sử dụng như bạc khóa, nhưng bạc không khóa sẽ mua được các vật phẩm khác trong tiệm tạp hóa như Găng Tay Vàng (Dùng để hái quả)

Quenlang
19-08-2013, 09:13 AM
Bạn nên mua găng tơ vàng sử dụng hái quả, còn nếu bạn không có GT hỗ trợ hay không Pk nổi thì mua 5 cái găng mỗi cái 2v bạc rồi bán lại với giá 250>300v, 5 cái mà kiếm được 1 mớ rồi :byebye:

Vuong Cham Thuy
19-08-2013, 09:52 AM
He he..! cũng đang loay hoay với "Bạc không khóa" đây! Hôm qua di hái quả mà chỉ toàn bồ đề click nhân sâm nó ko cho hái vì ko có găng tay. Mua "găng tay vàng"trong tạp hóa thì nó bắt phải có "Bạc không khóa" Mà không rõ giá bán là bao nhiêu/cái. Sáng đến h max cấp rồi mà loay hoay mãi tìm cách kiếm "Bạc không khóa" mà không kiếm ra. Bán đồ không khóa cho tiệm thì nó trả Vàng chứ ko trả "Bạc không khóa". Chả lẽ chỉ có nhiệm vụ Thương hội mới kiếm được Bạc không khóa sao? ( 40NV- chết mất!!!)

Jenny
19-08-2013, 11:45 AM
He he..! cũng đang loay hoay với "Bạc không khóa" đây! Hôm qua di hái quả mà chỉ toàn bồ đề click nhân sâm nó ko cho hái vì ko có găng tay. Mua "găng tay vàng"trong tạp hóa thì nó bắt phải có "Bạc không khóa" Mà không rõ giá bán là bao nhiêu/cái. Sáng đến h max cấp rồi mà loay hoay mãi tìm cách kiếm "Bạc không khóa" mà không kiếm ra. Bán đồ không khóa cho tiệm thì nó trả Vàng chứ ko trả "Bạc không khóa". Chả lẽ chỉ có nhiệm vụ Thương hội mới kiếm được Bạc không khóa sao? ( 40NV- chết mất!!!)

Mấy vật phẩm chữ đen không khóa bán ra sẽ được bạc không khóa nhé bạn, nhưng mà cũng hơi hiếm.